เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญพี่น้องชาวเมืองกาหลงร่วมแชร์(แฉ)ประสบการณ์ อ.หึ่ง พลายปรารถนา

[คัดลอกลิงก์]
phyton โพสต์เมื่อ 8-4-2011 11:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวานผมรีบเลยลืมเล่าไปอีกว่า เมียไอ้หึ่งได้โทรไปหาป้าท่านหนึ่งแล้วกล่าวหาว่าแกเป็นสายลับเข้ามาสืบความในสำนักสามีแกแล้วเอาไปแฉข้างนอก ด่าว่าป้าแกแบบเสียหายลงท้ายด้วยการบอกว่าจะจุดธูป 36 ดอกแช่งทุกคนที่คิดร้ายกับสามีสุดที่รักของแกโดนเฉพาะ 4 จตุรเทพ มีป้าท่านที่โดนโทรมาด่านี่แหละ อาจารย์ท่านหนึ่ง ฆราวาสท่านหนึ่ง และพระรูปหนึ่ง แกจะแช่งเอาให้ตายเลย ผมเลยงงว่าเอากันขนาดนี้เลยเหรอ ก็ไม่ใช่ป้าท่านนี้เหรอที่แกโทรไปยืมเงินเขา 40,000.00 บาท พอป้าบอกไม่มี เมียไอ้หึ่งกลับบอกว่าให้ไปยืมคนอื่นมาให้ก่อนได้ไหมจะเอาไปใช้ในงานโกงครู แล้วถ้าพี่หึ่งเบี้ยวตามสันดานหล่ะ ก็งามไส้สิที่นี้ แล้วก็ไม่ใช่แกอีกเหรอที่ไอ้หึ่งฝากให้ลูกชายป้าแกไปเลี่ยมพระแล้วไม่เคยจ่ายเงินเลย แล้วก้ไม่ใช่ป้าท่านนี้เหรอที่ไอ้หึ่งไปรบเร้าลูกชายแกหลอกเอาเถาหลงของแท้ไปอยู่บนคอมันอ่ะ หน้าด้านไหม เมียมันมาด่าคนอื่นว่าเนรคุณแต่กลับไม่เคยหันไปดูผัวตัวเองเลยหรือว่า "เนรคุณตัวพ่อ" ขนาดไหน

จะบอกอะไรให้นะ ยิ่งแช่งอ่ะ ป้าแกยิ่งขายของดีนะ เมื่อวานมีศิษย์รักของไอ้หึ่งชื่อยัยแว่นอ้วนๆพาลูกมาหาป้าคนนี้แล้วเล่าให้ฟังว่าสงสารอาจารย์หึ่งจังเลย หลังงานโกงครูของแกหักกลบลบหนี้หมดแล้วเหลือเงิน 200.00 (สองร้อยบาท) โอ้ย ฮาตึมหว่ะ

อีกเรื่องนะ มีฆราวาสท่านหนึ่งโทรไปทวงล๊อคเก็ตกับเมียมันเพราะไม่อยากทวงกับไอ้หึ่ง รู้ไหมเมียมันพูดว่าไง "ได้ แล้วพี่จะบอกอาจารย์ให้ แล้วเศียรครูที่ให้มาพร้อมกับผ้ายันต์ต่างๆที่อยู่ที่สำนักก็จะให้อาจารย์เอาไปคืนให้หมด" ฆราวาสท่านนั้นก็ร๊อ รอ รอแล้ว รออีก ก็ยังไม่เห็นหัวไอ้หึ่งเอามาคืนเลย คนหน้าด้านอย่างไอ้หึ่งมีหรือจะคืน ของที่คนอื่นให้มา มันเอาหมดแหละ เศียรครูแพงๆมีหรือมันจะคืน ผ้ายันต์ก็ศักดิ์สิทธิ์แถมมันเอาไปก๊อปปี้เป็นของมันได้อีก มีหรือมันจะคืน เมียมันพูดออกมาโดยไม่ดูสันดานผัวของมันเลยนะเนี่ย ขอเตือนอะไรหน่อยนะ วันหน้าวันหลังจะพูดอะไรอ่ะปรึกษาสามีก่อนนะ เดี๋ยวจะถูกด่าแบบเดิมๆอีกนะ อิอิ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 11-4-2011 11:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอโห เสี่ยหายไปเมืองนอกมาหลายเดือน คุณ phyton สอยเรียบแทนเสี่ยเลย ดีครับ มาช่วยเสี่ยเหลาก็ดีครับ อาเจียนชั่วๆจะได้หมดไปจากโลกนี้ซะที

ไหนๆเสี่ยก็กลับมาแล้วก็ขอเหลาเพิ่มเลยละกัน จากการนั่งเทียนนิมิตของไอ้หึ่งทำให้คนฉิบหายหมดตัวแล้วนะ มีคนที่พัทยามาขอให้มันดูเรื่องตึกแถว 7 คูหา มาถามมันว่าจะขายได้ทันก่อนจะถูกแบงค์ยึดไหม เพราะจะได้นำเงินไปใช้หนี้แบงค์ ไอ้หึ่งนั่งหลับตาแล้งบอกว่าได้แน่นอนหลังจากนี้ประมารไม่เกิน 15 วัน คนนี้จะต้องได้เงินถึง 30-40 ล้านบาทแต่ต้องมาทำพิธีกับมัน เสี่ยก็ไม่รู้ว่าหมดไปเท่าไรนะเพราะเห็นทำกันหลายรอบ ปรากฏว่าหลังทำพิธีกลับไปคนนี้ก็เกิดอาการคิดถึงไอ้หึ่งซะเหลือเกิน แบบอยากมาหาอีกใจจะขาด สุดท้ายไม่รู้โดนค่าทำพิธีไปอีกเท่าไร แต่ท้ายสุดปรากฏว่าไอ้บ้านอยากให้ขายได้หน่ะ ขายไม่ได้เลยแถมถูกยึดหมด ตัวคนทำเองกลายเป็นคนล้มละลายไม่เหลืออะไรเลย เห็นถึงความเลวของมันไหมหล่ะ

ถ้าทำให้เขาได้ก็บอกทำได้ ถ้าทำไม่ได้แล้วเสือกบอกว่าทำได้หลอกแดกเงินคนอื่นเขา มันเลวเข้าไส้ไหนเนี่ย สามีหญิงคนนี้ฝากถามมานะว่า เหนียวไหม อยากขอลองสักหกนัด ถ้าเหนียวก็แล้วไป ถ้าไม่เหนียวก็จองศาลารอเลยละกัน เสี่ยไม่เกี่ยวนะเอ้อ
picnicza โพสต์เมื่อ 11-4-2011 12:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาอีกๆๆๆๆรอฟังอยู่ครับเสี่ยแปดพี่phyton
uchiwa โพสต์เมื่อ 13-4-2011 09:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่  phyton ครับ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผมก็ถามหน่อยครับ บุลคลที่ชื่อ โป่ง-โส่ย-ยิ่ง
ยังรับใช้อยู่กับท่านหึ่งไหมครับ อยากรู้จริงๆ วานแฉหน่อยครับ
mahavate โพสต์เมื่อ 13-4-2011 10:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตชี้แจงครับ...

ตามที่คุณ uchiwa ได้กล่าวพาดพิงถึงบุคคลทั้ง 3 ในที่นี้ ผมขอเรียนดังนี้ว่าบุคคลทั้ง 3 ก็ถูกหลอกเหมือนคุณ เหมือมผมนั่นแหละครับ โดนเอาของไปบ้าง ลงทุนไปให้แล้วตอนนี้ก็ยังจมทุน เป็นหนี้สินอยู่มาก เพียงเท่านี้ก็เสียความรู้สึก เสียทรัพย์สินเงินทองไปมากพอแล้ว อย่าต้องให้มาเสียชื่อเสียประวัติกันอีกเลยครับ และตอนนี้ทุกคนก็ไม่ได้ติดต่อ ยุ่งเกี่ยวกับสำนักนี้อีกต่อไปแล้ว รวมทั้งเหตุการณ์ที่เป็นเรื่องเป็นราวอยู่ในกระทู้นี้ ก็เป็นเหตุการณ์หลังจากได้แยกตัวออกไปจากบุคคลทั้ง 3 แล้ว

จึงเรียนมาเพื่อชี้แจงให้ทราบ

**หากคุณ uchiwa มีข้อสงสัยประการใดรบกวนสอบถามทาง PM และขอความกรุณาอย่าพาดพิงถึงบุคคลอื่น

ขอบคุณมากครับ

Mahavate

Music โพสต์เมื่อ 13-4-2011 12:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 122# uchiwa

เค้าก็โดนหลอกเหมือนกันหมดแหล่ะ คุณ uchiwa ทั้งโง่ทั้งควายจิงๆ
uchiwa โพสต์เมื่อ 13-4-2011 23:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรียนท่าน mahavate  และท่าน Music

ขอบคุณในความกระจ่าง
picnicza โพสต์เมื่อ 14-4-2011 10:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีเรื่องเล่าอีกไหมครับ
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 18-4-2011 10:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตชี้แจงครับ...

ตามที่คุณ uchiwa ได้กล่าวพาดพิงถ ...
ต้นฉบับโพสโดย mahavate เมื่อ 13-4-2011 10:20

เสี่ยยืนยันว่าเป็นอย่างที่คุณ Mahavate บอกมา งานนี้โดนหลอกกันหมดทุกคนครับ
thaioz โพสต์เมื่อ 18-4-2011 11:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสี่ยยืนยันว่าเป็นอย่างที่คุณ Mahavate บอกมา งานนี้โ ...
ต้นฉบับโพสโดย seia-pad เมื่อ 18-4-2011 10:07

เสี่ยกลับมาแว้ววววว....
Sutep โพสต์เมื่อ 19-4-2011 11:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครมีเมล พจน์ อานนท์ บ้างครับ ผมจะคัดลอกหน้าเวปส่งไปให้อ่าน รับรอง พจน์อานนท์เอาไปสร้างหนังแน่ๆ
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 11-5-2011 17:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนแรกเสี่ยนึกว่าจะไม่ได้มีเรื่องมาแอ้หึ่งอีกแล้ว แต่ฟ้ามีตามันทำเรื่องมาให้แฉอีกแล้วครับท่าน

มันไปแอบอ้างกับลูกควายของมันว่า พระท่านจะให้วิชาเต่าเรือนกะมัน เพื่อให้มันสืบทอด ถุย ถุย ถุย ขนาดคนที่เป็นศิษย์คนแรกของท่านยังไม่ได้ดูเลยแล้วปลายแถวสวะกำมะลออย่างตาหึ่งเนี่ยนะจะมีบุญได้สืบทอด ละเมอฝันกลางวันอยู่หรือเปล่า ระวังตัวเองไว้เถอะเล่นพรายเล่นผีไว้เยอะลูกเมียมันจะเดือดร้อนแทนนะโว้ย แต่มีคนเล่าให้เสี่ยฟังว่าวันนั้นพระท่านไปไล่ผีที่สำนักมัน เมียมันก็เดินอยู่ในบริเวณนั้นๆ มันก็ไม่ยักบอกเมียมัยให้เดินหนีไปไกลๆหรือไปหลบซะเพราะเวลาผีออกมันจะพุ่งออกมา ใครอยู่แถวนั้นเกิดซวยขึ้นมามันเข้าไปแทนแล้วจะเดือดร้อน นี่แสดงว่าอยากให้เมียโดนผีเข้าอ่ะดิ ไม่เห็นบอกให้หนีเลย อิอิอิ

อีกอย่างนะ พระท่านบอกไว้ว่าค่าครูพญาเต่าเรือนสำหรับคนที่จะให้ท่านไปฝังที่บ้านคือสองหมื่น แต่ไอ้ชั่วหึ่งเอาไปบอกคนอื่นว่าห้าหมื่น ต้องผ่านมัน ห้ามติดต่อตรงเด็ดขาดเพราะพระท่านบอกให้ผ่านมัน โถ ไอ้ตอแหลมึงกะแดกเองสามหมื่นไม่ว่า

สารเลวจริงๆ
phyton โพสต์เมื่อ 12-5-2011 11:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอเสริมเสี่ยแปดนิดหนึ่งครับ ไม่ใช่ไอ้หึ่งจะเอาแค่สามหมื่นนะครับเสี่ย มันบอกเลยครับว่ามันจะได้วิชานี้มาและค่าครูที่มันเรียกเองเลยแบบว่าไม่แบ่งใครทั้งสิ้นก็คือห้าหมื่น เอาแบบจัดเต็ม แดกคนเดียวนะครับเสี่ย ไม่มีแบ่งครับ
phyton โพสต์เมื่อ 12-5-2011 11:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประกาศ

เรื่อง  ลูกศิษย์

อาตมาพระมหาวิทยา สิริวฑฒโน ( พระอาจารย์สาธุ ) ผู้สำเร็จวิชาอาถรรย์ทั้งสิบแห่งนครวัตและเป็นผู้สืบสานพุทธาคม พระเวทย์นครวัตต่อจากพระเดชพระคุณโลกตาแวนกาย พันธสาโร แห่งวัดอำปืล ประเทศกัมพูชา ขอประกาศแจ้งให้ทุกท่านทราบว่า
ปัจจุบันอาตมารับลูกศิษย์โดยถูกต้องตามพิธีที่สืบทอดกันมาจากโบราณาจารย์อยู่หนึ่งท่านซึ่งศิษย์ท่านนี้ของอาตมาไม่ประสงค์จะเปิดเผยนาม และ

อาตมากับอาจารย์หนึ่ง พันพระเวทย์ หรือ นายคณาวุฒิ องอาจ ไม่ได้มีความ สัมพันธ์ฉันศิษย์อาจารย์แต่อย่างใด อาตมามิได้ถ่ายทอดวิชาอาถรรย์ใดๆให้อาจารย์หนึ่ง พันพระเวทย์ หรือ นายคณาวุฒิ องอาจ แม้แต่วิชาเดียว จะมีก็แค่สงเคราะห์ให้บ้างตามที่ร้องขอเท่านั้น

อนึ่ง หากมีบุคคลอื่นโดยเฉพาะอาจารย์หนึ่ง พันพระเวทย์ หรือนายคณาวุฒิ องอาจ บอกกล่าวแอบอ้างกับท่านว่า “เป็นลูกศิษย์” หรือ “สำเร็จวิชามาจากอาตมา” หรือ อื่นๆอันเกี่ยวเนื่องกับวัตถุมงคล เช่น “เป็นผู้สร้างหรือได้รับคำสั่งให้สร้าง” อาตมาขอชี้แจงท่านว่าเรื่องต่างๆที่เขาเหล่านั้นแอบอ้างมาไม่เป็นความจริงแต่อย่างใด และอาตมาไม่มีส่วนเกี่ยวข้องหรือรู้เห็นกับการกระทำของพวกเขาเหล่านั้นไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดๆทั้งสิ้น

หากท่านหลงเชื่อเขาเหล่านั้นและหากเกิดมีความเสียหายอันใดอันเกิดขึ้นจากการกระทำของพวกเขาเหล่านั้นแล้วมาแอบอ้างถึงอาตมา ขอให้ท่านผู้เสียหายทั้งหลายได้โปรดเข้าใจและโปรดไปไล่เบี้ยเอาจากเขาเหล่านั้นเอง อาตมาไม่มีส่วนเกี่ยวข้องและไม่ขอรับผิดชอบใดๆทั้งสิ้น

จึงขอประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน

BLACK_DOG โพสต์เมื่อ 12-5-2011 11:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาเสพข้อมูลครับ[/b]
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 03:43 , Processed in 0.237452 second(s), 5 queries , File On.