เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญพี่น้องชาวเมืองกาหลงร่วมแชร์(แฉ)ประสบการณ์ อ.หึ่ง พลายปรารถนา

[คัดลอกลิงก์]
phyton โพสต์เมื่อ 3-3-2011 09:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอโทษครับรูปไม่ขึ้น

34.56 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 12

9.77 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 16

23.75 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 13

14.08 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 12

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
phyton โพสต์เมื่อ 3-3-2011 09:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เศียรพระลักษณ์นี่ไงที่ปัจจุบันอยู่ที่สำนักมึง

35.86 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 9

phyton โพสต์เมื่อ 3-3-2011 09:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาไปดูซะจะได้ตาสว่าง

http://www.youtube.com/watch?v=IwRXBE7ZIOU

นาทีที่ 4.42 เป็นต้นไป จะได้รู้ความชั่วบัดซบของมันว่ามันเป็นศิษย์ทรยศอกกตัญญูกับอาจารย์มันขนาดไหน
phyton โพสต์เมื่อ 3-3-2011 10:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด phyton เมื่อ 3-3-2011 10:43

สำหรับท่านที่ขี้เกียจจะรอดูใน Youtube ผมขอจัดรูปนี้ให้ครับ จัดให้หนัก จัดให้ชัด แบบชัดเจนๆ

คุณหนึ่งศิษย์ อ.แม่ง ขุนผี นะครับ อิอิอิ

29.08 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 16

uchiwa โพสต์เมื่อ 4-3-2011 05:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยขอรับ หลายๆท่านตาสว่างขึ้น ต้องขอขอบคุณพี่ phyton มากๆครับ อย่างนี้หลักฐานครบเลย....

เชี่ยจริงทั้ง น./ส./ป.

ยังไงก็ใครที่โดนหลอกก็อยากจะให้ตาสว่างนะครับ

ส่วนคนที่ไม่รู้ย่อมไม่ผิด แต่ถ้ารู้แล้วดันทุลังไปก็....................คิดเองหละกันครับ
phyton โพสต์เมื่อ 4-3-2011 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเรื่องเด็ดของไอ้หนึ่งมาแฉอีกแล้วครับพี่น้อง สุดท้ายสันดานก็เป็นสันดานวันยังค่ำ ขนาดเงินใส่ซองให้พระมันยังโกงเลย

มันนิมนต์พระที่ปากมันก้เรียกท่านว่าอาจารย์ เอาชื่อท่านไปใส่ไว้ในนามบัตรมันบอกว่าเป็นศิษย์เอกท่าน แต่สุดท้ายมันก็โกงเงินทำบุญของท่าน มันสารเลวไหมครับ

เรื่องมีอยู่ว่าวันนั้นมันนิมนต์พระท่านไปไล่ผีที่มันไล่ไม่ออกแล้วมันก็ใส่ซองถวายท่านหนึ่งพันสองร้อยบาท พระท่านก็งงว่าทำไมไอ้หนึ่งใส่ซองหนักขนาดนี้แต่ท่านก็ไม่ได้คิดอะไรมากจนกระทั่งวันนี้มีศิษย์โทรมาถามท่านว่าฝากซองทำบุญให้ได้หรือยัง พระท่านก็งงว่าฝากมาเมื่อไหร ป้าคนนั้นก็บอกว่าวันที่ท่านไปไล่ผีไง ที่มีอาหมวยคนหนึ่งใส่ซองให้พันสองและของป้าอีกสองร้อย งานเข้าเลยครับ กลายเป็นว่าไอ้หนึ่งเอาซองของอาหมวยที่ทำบุญมาเปลี่ยนชื่อเป็นชื่อของมันแถมงุบงิบโกงอีกสองร้อย มันเหี้ยจริงๆ จับเสือมือเปล่า เงินมันก็ได้ถวายแถมได้หน้าอีกแต่ขอโทษนะเป็นเงินของหมวยนะไม่ใช่ของมัน

เพื่อนๆเห็นความระยำของมันหรือยังครับ ขนาดคนที่มันเรียกว่าอาจารย์มันยังโกงได้เลย สารเลว หน้าด้านที่สุด คงเจริญในชีวิตหรอกนะมึง มึงก็เหมือนเป็นเปรตที่ยังไม่ตายอ่ะ เปรตดิบ อ่ะรู้จักหรือเปล่า พวกอยากได้ใคร่มีของพระยังไม่เว้นอีก นรกรออยู่นะ มึงนี่ท่าทางจะตกนรกหลายขุมนะ แล้วอย่างนี้ยังกล้าจัดงานไหว้ครูอีกเหรอ เอาว่าจัดเป็นงานโกงครูดีกว่าไหม ท่าจะเหมาะสำหรับมึงดีนะ

อีกอย่างนะความลับไม่มีในโลกนะจะบอกให้ ที่มึงโกงไว้อ่ะสุดท้ายพระท่านยังรู้เลย นรกรอรับมึงอยู่นะไอ้บรรลัยจักรสารเลวชั่วขั้นเทพจริงๆนะมึง อาจารย์หึ่ง พวนพระเวทย์
somdejdang โพสต์เมื่อ 4-3-2011 16:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อไหร่กระทู้ผมจะมีคนมาช่วยแฉบ้างนี่
uchiwa โพสต์เมื่อ 5-3-2011 10:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ซวดยอด แห่งความร้อนแรงเลยขอรับ
phyton โพสต์เมื่อ 5-3-2011 15:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่เข้าใจว่าทำไมถึงมีเรื่องมาให้แฉได้ทุกวัน วันนี้ก็มีเรื่องเด็ดอีกแล้ว มีคนไปจับล๊อคเก็ตของมันปรากฏว่ามีพลังวิ่งขึ้นมือจี๊ดๆเลย เขาคิดว่าของแรงเลยอยากได้ไว้ขึ้นคอ ปรากฏว่ามีพระรูปหนึ่งได้ไปจับขึ้นมาดูมีพลังวิ่งขึ้นมือจี๊ดๆเหมือนกันแต่ท่านกลับบอกว่า เฮ้ย คนกับผีไม่เกี่ยวกับไม่มีเวรกรรมต่อกันจะไปไหนก็ไป โอโฮ ที่ไหนได้เพิ่งได้รู้จากพระว่ามันเอาน้ำมันผีตายโหงทาหลังล๊อคเก็ตที่มันอุดไว้เตรียมให้ออกบูชาวันโกงครูของมัน มันคงกลัวของมันไม่แรงเพราะมันเสกเอาพุทธคุณทำให้แรงไม่เป็นก็เลยต้องเอาผีมาเล่นอีกแล้ว สันดานไหม แล้วเคยคิดถึงคนที่เอาของมึงไปขึ้นคอไหม คนที่เขาศรัทธามึงอ่ะ ตกลงมึงเอาผีให้อยู่บนคอเขาใช่ไหมสุดท้ายพอเขาเดือดร้อนก็ต้องกลับมาให้มึงแก้ มึงก็แดกเงินเขาอีก พอมึงแก้ไม่ได้มึงก็นิมนต์พระมาไล่ให้แล้วก็เอาเงินเขามาถวายบอกว่าเป็นของมึงอีกใช่ไหมไอ้ชั่ว

เพื่อนๆสมาชิกลองดูรูปล๊อคเก็ตของมันที่มันจะออกนะ แล้วระวังอย่าเผลอไปแตะต้องเข้าหล่ะเดี๋ยวจะซวยแบบไม่รู้ตัว ระวังไว้ก็ดีนะครับเผื่อท่านทั้งหลายจะมีคนรู้จักเป็นสาวกมัน อีกนิดนะยันต์วงรีสามแถวในรูปอ่ะเป็นของพระท่านนะ มันแอบขโมยเอาไปเป็นของมันอีกแล้วเลวไหมๆๆๆๆๆๆ พระท่านไม่ได้อนุญาตให้ด้วยนะ ดูหน้ามันสิพื้นสนามบินสุวรรณภูมิที่ว่าหนาทนแล้วยังอายเลย

93.73 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 40

zx10r โพสต์เมื่อ 7-3-2011 05:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หึ่ง พลายจุเนียร์ (ช้างน้อย)
phyton โพสต์เมื่อ 8-3-2011 10:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 93# zx10r

หึ่ง พลายจุเนียร์ (ช้างน้อย) คืออะไรอ่ะครับ งงอ่ะ ไม่ได้กวนนะแต่งงจริงๆครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 8-3-2011 10:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั่นนะสิ งง
zx10r โพสต์เมื่อ 8-3-2011 10:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็ปกติเห็นเขาใช้คำว่าพรายแบบนี้กันเพิ่งมี ไอนี่แหละ ที่ใช้ "พลาย" แบบนี้ เห็นเขาใช้เรียกช้างกัน เลยติดยศ
ให้ซะ ช้างน้อยชินจัง จอมเลียนแบบแต่ผมว่าระดับนี้พลายหัวหงอกแล้วละ 555
phyton โพสต์เมื่อ 9-3-2011 04:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 96# zx10r

อ๋อ !!!!  ลึกซึ้งครับ

อย่างไอ้หึ่งเนี่ยไม่หงอกธรรมดานะ ยังด้านสุดๆๆ ก็ได้ข่าวมาว่ามันจะจัดกฐินไปอุบลกับป้าคนหนึ่งซึ่งเพิ่งจะรู้ประวัติความชั่วของมัน ที่นี้ป้าคนนี้ก็ไม่รู้ว่าจะทำตัวยังไงแล้วรับปากไปแล้วเป็นมั่นเป็นเหมาะ ไอ้หึ่งก็กะดังเต็มที่จัดทำบุญแล้วถ่ายรูปไปลงหนังสือพระ โอ๊ยเลียนแบบใครวะ เหมือนคนที่เป็นอาจารย์มันทำไม่มีผิด ออกวัตถุที่ไม่รู้ว่ามงคลหรือเปล่าแล้วเอาเงินไปถวายที่พระบาทน้ำพุ แหมศิษย์อาจารย์ก๊อปปี้คอนเซปกันมาทั้งดุ้นเลยนะ  

แหม อาจารย์หึ่ง พวนพระเวทย์ ศิษย์เอก อาจารย์แม่ง ขุนผี   5555+
phyton โพสต์เมื่อ 10-3-2011 11:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ไอ้หึ่งมันเบี้ยวพระอีกแล้วครับ มันนัดพระไว้ว่าจะเอาเศียรครูไปถวายท่านแต่ก็เบี้ยวอีกแล้วครับท่าน เป็นการเบี้ยวรอบสองของมัน จนพระท่านอ่อนใจแล้ว ท่านไม่ได้อยากได้ของมึงหรอกนะ แต่การที่ไปหลอกท่านให้ท่านรอนี่มันเลวนะ

หมดเงินแล้วเหรอพี่หึ่งหรือแฮปเมียไม่ได้แล้วเลยไม่มีเงินไปซื้อเศียร ได้ข่าวว่าตอนนี้เมียมาคุมทุกวันไม่ใช่เหรอ แต่เอ......มึงก็หลอกเอาเงินได้จากลูกป้าหน่อยวันละพันไม่ใช่เหรอ ไปไหนหมดหล่ะ แล้วเมียมึงไม่รู้เหรอเรื่องวันละพันนี่อ่ะ ดีนะมึงเอาวันละพันเลย ใช้เค้าไปเลี่ยมตะกรุดแล้วค่าเลี่ยมก็เบี้ยวเขาไม่จ่ายเขาอีก เจริญจริงๆใถอว่าเป็นอาจารย์แล้วเบี้ยวได้เหรอ มึงคิดเอาเองว่าเค้าจะถวายหรือเปล่า

ฝากเลี่ยมคือฝากเลี่ยมนะโว้ย เงินก็ต้องจ่ายเขา ยกเว้นแต่ว่าเขาจะคืนให้ก็อีกเรื่องหนึ่ง จำไว้นะ อาจารย์หึ่งพันแหล

มึงกำลังกลุ้มใจอยู่หล่ะสิ ที่มึงติดต่อป้าหน่อยไม่ได้ ใช่เปล่า เค้าเปลี่ยนเบอร์หนีมึงแล้วหลังจากที่รู้ความชั่วของมึง ใครจะทนความแหลของมึงไหว ถุงเงินถุงทองหลุดลอยแล้วหล่ะสิ มิน่าหล่ะช่วงนี้แห้งเนอะ อิอิอิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 02:04 , Processed in 0.641793 second(s), 6 queries , File On.