เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญพี่น้องชาวเมืองกาหลงร่วมแชร์(แฉ)ประสบการณ์ อ.หึ่ง พลายปรารถนา

[คัดลอกลิงก์]
pungkung โพสต์เมื่อ 16-12-2011 11:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  pungkung

มีจริงครับลอง ดูดีๆจิพี่ผม ...อิอิ      ...
ต้นฉบับโพสโดย spakafae14 เมื่อ 16-12-2011 11:13

เมื่อคืนไปร้านมาเช่ามาหลายรายการ แต่ไม่ใช่ของท่านอาจารย์ หื่นนะ  อิอิ ของหลวงปู่หงษ์สีผึ่งสาริกา กุมารดูดรกเนื้อทองแดงเถื่อน หลวงปู่ศวัสเช่าขุนแผนมาครับ และก็เช่าตะกรุดหนังสือนางพิมพ์หลวงปู่อั๊บวัดท้องไทรมา แล้วก็ตะกรุดดำเซ็นครอบจักรวาล 5รายการคร๊าบบบ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
teephakon โพสต์เมื่อ 16-12-2011 14:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีพระอริยสงฆ์และพระสุปฏิปันโนมากมายครับที่ดีและเก่ง แผ่นดินนี้ไม่ไร้ซึ่งผู้วิเศษหรอกครับ เพียงแต่ใจเย็นๆ ค่อยๆเสะหา อย่าผลีผลามไปเพราะเอาความเดือดเนยื้อร้อนใจมาเป็นที่ตั้ง

ผมก็เคยลำบาก แต่ไม่คิดจะหันหน้าพึ่งทางอื่นนอกจากพระรัตนตรัยครับ
NongP โพสต์เมื่อ 16-12-2011 23:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 158# hamwin

ขอบคุณที่เป็นกำลังให้ค่ะพี่ hamwin
TenThai โพสต์เมื่อ 14-2-2012 20:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับชมครับ
aumo1331 โพสต์เมื่อ 15-2-2012 04:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเช่าไป3-4ชิ้นได้ แต่ไม่มีประสบการณ์ไรเลยเอาไปปล่อยต่อ ละคนที่เช่าต่อผมไปทำไงล่ะทีนี้ แต่ผมก็ไม่ได้พูดถึงประสบการณ์หรือสรรพคุณไรเลยนะครับ เพราะอะไรดีผมว่าตามเนื้อผ้า สงสารตัวเองละก็คนที่เช่าต่อไป เเล้วผมก็รู้ว่าร้านไหนที่ปล่อยของอาจารย์นี้อยู่แต่ปัจจุบันไม่ทราบว่ายังมีอยู่มั้ยนะ ล่าสุดที่ไปมาก็นานมากแล้ว
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 20-8-2012 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขณะนี้เสี่ยขอบอกว่า ไอ้เหี้ยหึ่งได้ชุบตัวใหม่ เปลี่ยนฉายาใหม่พร้อมกลับเข้าวงการอีกครั้งหลังจากเงียบหายไปเป็นเวลานาน มึงอย่าคิดนะว่าจะมีคนยอมปล่อยมึงง่ายๆ ไอ้สันดานอย่างมึงอ่ะ จะกลับเข้าวงการใหม่ต้องไปเกาหลีผ่าหน้าใหม่เลยคนเขาจะได้จับไม่ได้ เอาหน้าเดิมๆมาเค้าจำได้หมดแหละ

อย่านึกว่านานแล้วคนจะลืมนะ ไม่ลืมๆๆๆๆๆๆ ยิ่งคราวนี้มึงลงหนังสือด้วย ยิ่งหลักฐานชัด คราวนี้เสี่ยมีหลักฐานเด็ดกว่าเก่าอีก รอชมนะคร๊าบ
monster โพสต์เมื่อ 20-8-2012 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กลิ่นเริ่มโชยมาอีกเเล้ว
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 20-8-2012 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไหนๆก็ไหนๆแล้วเอาเรื่องการกลับมาของมันก่อนเลยละกัน

ตอนนี้มันลงหนังสือออกตัวใหม่แล้ว เปลี่ยนฉายาใหม่จาก ฤาษีเสน่ห์พลายปรารถนาเป็น พันพระเวทย์มหารำลึก แถมเปลี่ยนอาจารย์ที่สอนวิชาด้วยนะ จากหลวงตาเยื้อ เป็นหลวงพ่อกลม วัดเขาด่างอีกนะ

เสี่ยงงหว่ะพี่น้อง คนเรามันเปลี่ยนครูมาอาจารย์กันได้ด้วยเหรอครับ อ๋อ ได้สิ ถ้ามันไม่เคยเรียนมาจริงๆอ่ะนะ ท่านใดอยากดูหน้ามันชัดไปซื้อเลยครับ บูรพาจารย์ฉบับ 72 เดือนสิงหา หน้า 70 จะมีรูปไอ้หึ่งอยู่ หากท่านขี้เกียจซื้อเดี๋นวเสี่ยแสกนให้ดูครับพี่น้อง

มีรูปวัตถุผีของมันด้วยนะ หาได้ตามวัดราชนัดดาและท่าพระจันทร์ มันไปเดินซื้อแล้วเอามาเสกเองบอกว่าเป็นของมัน

ตัวอย่างเช่น ในหน้านั้นมีรูปล๊อคเก็ตจิ้งจอกเก้าหางที่ออกโดยปู่โท แต่มันก็เอามาใส่เป็นของมันอีกแล้วครับท่าน

ยังมีอีกนะ แต่เอาไว้พรุ่งนี้ดีกว่า จาก เสี่ยแปดจอมแฉ ผงาด!!!
Boyza โพสต์เมื่อ 20-8-2012 23:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 173# seia-pad
Trana0po โพสต์เมื่อ 21-8-2012 22:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามอ่าน มันดีครับ เอาอีกครับจะได้รู้รับและระวัง
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 22-8-2012 10:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

กับไอ้หึ่งนี่ต้องระวังครับ มันทำตัวเป็นสังข์ทองชุบตัวในบ่อขี้ กลับมาหลอกแดกครั้งนี้เป็นครั้งที่สองแล้ว

ตอนกลับมาคราวแรกหลังแยกวงกับอดีตแฟนคลับออกมาตั้งตัวเป็นซุปตาร์เองก็โดนแฉแบบไปไม่รอดแล้ว นี่ยังอุตส่าห์กบดานเป็นจิ้งจกหลบอยู่มุมห้องได้เกือบปี สุดท้าย I am Back

คราวนี้มึงไปชุบตัวบ่อขี้ที่ไหมมาหล่ะ เดี๋ยวกูจะให้networkกูไปสัมภาษส์หลวงตากลม ว่ารู้จักมึงหรือเปล่า สอนอะไรมึงบ้าง กูจะพิมพ์ทุกหน้าของกระทู้นี้ฝากไปให้หลวงตากลมอ่าน ดูซิท่านจะว่ายังไง ไหนลงหนังสือว่าศิษย์เมืองจีนเยอะไม่ใช่เหรอ ไปหลอกแดกพวกมันสิ น่าจะได้เยอะ แต่ได้เงินมาเยอะก็หัดใช้หนี้ชาวบ้านบ้างนะ

คนจากแบงค์ที่มึงไปกู้เอาไว้อ่ะ เค้าฝากกูให้บอกมึงด้วยว่าตอนนี้คนที่เป็นคนเซ็นต์อนุมัติเงินกู้ธนาคารให้มึงอ่ะ เค้ากำลังเดือดร้อนเพราะมึงไม่ยอมใช้หนี้ธนาคาร เค้าเลยโดนนายด่า ว่าอนุมัติไปได้ยังไง สงสารเค้าบ้างไหม

จุดประสงค์ของไอ้หึ่งในการเปิดสำนักมันอ่ะ เพื่อการดำรงชีวิตของมันและครอบครัวมัน ไม่ได้เปิดเพื่อช่วยคนนะ เปิดเพื่อหลอกแดกเงินจากผู้บริสุทธิ์ทั้งหลายแล้วเอาไปบำรุงบำเรอครอบครัวให้ลูกสาวสุดสวยที่ไม่รู้ว่าเป็นลูกมันหรือเปล่าได้เรียนในมหาลัยมีชื่อ มันหลอกเอาผีมาทำวัตถุให้คนที่ไปหามันเอาไปพกๆแล้วก็ไม่มีอะไรดีขึ้น โดนผีกินต้องกลับมาหามันอีก มันก็จะไล่ผีให้ แต่ขอโทษเถอะมันไล่เป็นที่ไหน มันก็ขยุกขยิกพึมพัมไปตามภาษามันแหละ อักษรเขมรมันยังอ่านไม่ออกเลย จารมันก็จารมั่ว ถนัดก๊อปปี๊แต่ของคนอื่นเอามาเป็นของตัวเอง แล้วสุดท้ายยังหน้าด้านหน้าทนมาลงหนังสือโปรโมทความชั่วของตัวเองอีก

ใครอยากไปลองดูก็ได้นะ แล้วช่วยกรุณาถ่ายคลิปมาลงให้ดูกันด้วยก็ดี จะได้ช่วยกันระวังพวงอาเจียรอาจมพวกนี้

สงสารแต่คนที่โดนมึงหลอก หาเงินหาทองมาก็ลำบากเจอแต่ผู้ดีจอมปลอมอย่างมึง

จาก กูเอง เสี่ยแปด มีอารายม๊ายยยย

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2หลง +10 ย่อ เหตุผล
pn-autogas + 1
CUTE19 + 9

ดูบันทึกคะแนน

Taenaka โพสต์เมื่อ 22-8-2012 17:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบเสี่ยแปดจัง ออกมาแฉ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 10:31 , Processed in 0.200157 second(s), 9 queries , File On.