เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญพี่น้องชาวเมืองกาหลงร่วมแชร์(แฉ)ประสบการณ์ อ.หึ่ง พลายปรารถนา

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 18-5-2011 15:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเรื่องมันส์ๆของไอ้หึ่งมาให้เสี่ยแฉอีกแล้ว จะว่าไปก็แปลกคน เวลาไอ้หึ่งจะเรียกใครมาหาแต่ละทีไม่ยอมโทรเรียกเองต้องให้สมุนชื่อน้องโทรแจ้งโทรบอกทุกที ล่าสุดให้ยัยน้องโทรตามลูกศิษย์คนหนึ่งไปหามันบอกว่าจะให้คาถาพญาเขาคำและบอกอีกว่าไม่ต้องไปหาหรือเอาคาถาที่พระอาจารย์เพราะท่านเป็นพระ ท่านให้คาถาพญาเขาคำที่เกี่ยวกับเสน่ห์เมตตากับฆราวาสไม่ได้ แต่ไอ้หึ่งแอบอ้างว่าได้จากพระมาแล้วขอให้เจ๊ท่านนั้นเข้ามาหาด้วย ปรากฏว่าความแตกเมื่อเจ๊โทรไปถามพระๆก็งงๆ ถามว่าเราให้ไปตอนไหน เรายังไม่ได้ให้อะไรเลย แล้วตาหึ่งก้ไม่ได้ขอคาถานี้ด้วย งานเลยเข้าเลยทีนี้

เสี่ยฟังแล้วเสี่ยก็งง ทำไมไม่ถอดจิตไปเรียกเลยหล่ะเห็นว่าถอดจิตได้ไม่ใช่เหรอ เอ...........แล้วทำไมไม่โทรเองหล่ะ ทำไมต้องให้ยัยน้องโทรด้วย อ๋อ เปลืองค่าโทรศัพท์เหรอ หรือว่าแค่อยากแสดงบารมีว่าเป็นอาเจียรดังโทรเองไม่ได้ ถ้าอยากได้เงินเขาก็ต้องโทรเองสิวะ ที่อย่างนี้อ่ะหน้าบาง พลาดไปห้าหมื่นแล้วยังไงจะเอาให้ได้ใช่ป่ะ ไอ้หึ่งเอ๊ย บัดซบจริงนะมึง ชาวบ้านเขาหาเงินมาเหนื่อยยาก มึงไม่มีมือตีนทำงานหรือไงเอาแต่หลอกลวงโกหกหลอกแดกเงินลูกศิษย์ไปวันๆ ระวังปอปจะกินมึงไม่รู้ตัวนะ แล้วอย่าหน้าด้านมาขอให้พระช่วยหล่ะ เก่งจริง ช่วยตัวเองนะ

เสี่ยจะบอกอะไรให้เอาบุญนะหึ่งนะ คนอื่นเขาเริ่มรู้สันดานหึ่งแล้วหล่ะ หึ่งรู้ตัวหรือยัง หรือว่าหึ่งยังโง่ดักดานทำตัวลอยเป็นเทวดาอยู่เลยไม่รับรู้อะไรเลย ถ้าเป็นงั้นก็ตามสบายนะ เชิญโง่ต่อไปละกัน Buffalo no R เอ๊ย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
INFINITYLOVE โพสต์เมื่อ 18-5-2011 15:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วมีสาระ ความ รู้ดีครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 18-5-2011 15:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อื่ม...มาเรื่อยๆครับ มีประโยชน์ดี
sclassic โพสต์เมื่อ 18-5-2011 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาเก็บ .. . . .  ประสบการณ์. . ของคนอื่นครับ  
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 23-6-2011 12:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาเจียรหึ่ง พวนพระเวทย์มีเรื่องเน่ามาให้แฉอีกแล้วครับท่าน

ตอนแรกเสี่ยนึกว่าไอ้หึ่งจะกลับเนื้อกลับตัวได้ ที่ไหนได้สันดานยังเลวเหมือนเดิม อยู่ๆก็ให้ยัยน้องสมุนนมหกของมันโทรไปบอก เจ๊ ม. ว่าแม่น้อง พ. โดนของ ให้รีบมาหามันนะจะได้รีบแก้ให้ ถ้าไม่เชื่อก็ให้ไปถามหลวงพี่ดูก็ได้ว่าจริงหรือเปล่า สรุปว่าเจ๊ ม.ก็โทรถามหลวงพี่ว่าจริงหรือเปล่า หลววงพี่ตอบว่า เรานั่งอยู่กุฏิเราๆไม่เห็นจะรู้เรื่องอะไรเลย แกถามว่าเอามนต์บทไหน ตำราไหนดูว่าแม่เขาโดนของ มั่วอีกแล้ว มั่วไม่พอยังไปดึงพระเข้ามาเกี่ยวข้องอีก พระท่านก็ไม่รู้เรื่องอะไรก็โดนเอามาแอบอ้าง สันดานหึ่งทำไมมันยังเลวได้คงเส้นคงวาจริงๆ สุดท้ายพระท่านก็บอกว่าไม่โดนอะไรหรอกไม่ต้องกังวล คงเห็นว่าสำนักของตัวเองไม่มีคนเข้าเลยว่าวิธีเรียกคนแบบนี้อ่ะ โห การตลาดยุคใหม่นะเนี่ย approach marketing เข้าถึงลูกค้าทุกระดับ ง่ายเพียงยกโทรศัพท์ (แถมไม่เสียตังค์ค่าโทรอีก ก็คนอื่นโทรให้ไงอ่ะ ) บอกสั้นๆว่า "คุณโดนของ ถ้ามาหาเราวันนี้ เรายินดีลดราคาให้พิเศษ 10%" แถมบริการหลังการขาย "แถมผีให้เอาไปใช้ จะได้โดนอีกแล้วก็กลับมาหาเราอีก" โทรด่วนตอนนี้ลดอีก 100 บาท ฮ่าๆๆๆ

เสี่ยขอเตือนนิดนะ ตอนนี้ไอ้หึ่งได้ผงกระดูกมาใหม่แล้วกำลังอุดของอย่างเมามัน แต่เนื่องจากแม่ยายของมันเพิ่งเสียไปไม่นานนี้ เลยมีคนสงสัยว่าเอากระดูกแม่ยายมันมาใช้หรือเปล่า เพราะสันดานอย่างมันทำได้ทุกเรื่อง ทำได้ทุกอย่างขอให้ได้เงินมา ถ้าไม่ใช่ก้แล้วไป แต่ถ้าใช่ก็งามไส้หล่ะคุณ
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 29-6-2011 12:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ้า พี่น้องท่านไหนอยากรวยๆๆๆๆๆๆ ไปขึ้นกับพี่หึ่งซะนะ สมุนเอกของพี่หึ่ง พวนพระเวทย์ ที่ชื่อ น้อง นมหก ได้ออกมาประกาศแล้ว "คนที่มาขึ้นกับอาจารย์หึ่ง รวยทุกคน" ( แต่เสี่ยเห็นคนประกาศไม่เห็นรวยซะที ) ขนาดอัศวพักตร์(หน้าม้า) ยังไม่รวยแล้วคนอื่นๆจะหวังรวยได้ไหมเนี่ย เอ้า เรียกลูกค้ากันเข้าไป จะได้เอาเงินเอาทองไปช่วยอาเจียรหึ่งใช้หนี้ซะ แกมีหนี้อยู่เป็นแสนๆ พี่น้องช่วยกันหน่อยนะ ไปขึ้นกับแกหน่อยจะได้มีผีติดตัวกลับบ้านกันทุกคน
mummamman โพสต์เมื่อ 29-6-2011 13:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้ฉายา น้องนมหก นี่มาได้ไงครับ สนใจตรงนี้แหละครับ 5555+
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 29-6-2011 17:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 141# mummamman

ถ้าคุณอยากรู้เสี่ยก็จะเล่า ลิ่วล้อของไอ้หึ่งคนนี้ เป็นผู้หญิงชื่อน้อง ชอบใส่เสื้อคอกว้างหรือคอวี ทำให้ไอ้ที่มีอยู่ไม่เยอะเท่าไรอ่ะ หกเรี่ยลาดไปทั่วสำนักแกอ่ะ สงสัยพี่หึ่งคงจะชอบเลยรับเป็นคนสนิท เป็นโฆษกประจำสำนัก วันๆถ้าว่างก้มานั่งดูดมะเร็งด้วยกัน ต่างฝ่ายต่างพ่นควันใส่กัน บรรยากาศน่าพิศวาสโดยแท้ บรื๊อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสี่ยว่าน่ากลัวอ่ะ
mummamman โพสต์เมื่อ 29-6-2011 18:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าจะไปดูลาดเลาแต่กัวได้ผีกลับมา
gunggig โพสต์เมื่อ 30-6-2011 00:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ความรู้มากค้บ สุดยอดดดด
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 5-7-2011 21:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

โดนใจเสี่ยครับพี่น้อง
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 3-10-2011 16:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับมิตรสหายทุกท่าน เสี่ยหายไปนานเลย วันนี้ฤกษ์งานยามดีขอกลับมาแฉต่อเนื่องจากว่ายังคงมีเรื่องของไอ้หึ่งให้แฉอีกเยอะ เสี่ยนึกว่ามันจะกลับตัวกลับใจได้ซะอีกที่ไหนได้ สันดานเลววันยังค่ำ

เรื่องมีอยู่ว่ามีฮ่องกงโง่หลงมาซื้อของจากมันไปขาย มันทำเองไม่ได้มันก็ไปเช่าวัตถุมงคลจากสายตรงของหลวงตากายที่ท่าพระจันทร์เพื่อเอาไปขายต่อให้พวกอ่องกง มันไปบอกเจ้าของร้านที่เป็นสายตรงว่ามันเป็นศิษย์หลวงตากาย ไปเรียนกับหลวงตาสมัยอยู่วัดรวกบางสีทอง มันรับคัมภีร์จากมือหลวงตาเลยนะ ว่าแต่พี่เจ้าของร้านอ่ะ มีคาถาแม่กำเนิดให้มันหรือเปล่า

โอ้ยๆๆๆๆๆ มึงเรียนภาษาอะไรวะไม่รู้คาถา ถ้าเรียนมาจริงแล้วไปขอทำไม หลวงตาต้องให้อยู่แล้ว แล้วที่บอกว่าไปรับคัมภีร์กับมืออ่ะ เสี่ยต้องบอกว่าเป็นเรื่องจริง แต่ไม่ใช่รับกับมือหลวงตานะ ไปรับจากมือคนถ่ายเอกสารต่างหาก มีที่ไหนมันไปหาอาจารย์ฆราวาสอีกท่านหนึ่งแถวดินแดง ไปอยู่ใต้คอนโดเขาแล้วก็โทรขึ้นไปบอกเขาว่าอยู่ใต้คอนโดแล้วให้เอาตำราของหลวงตาลงมาให้ซีร๊อกส์หน่อย ทางนั้นก็ไม่ได้เต็มใจนะแต่ติดขัดว่ายังหากินร่วมกันอยู่ก็เลยขัดไม่ได้ ซวยไปนะ ไอ้หึ่งก็เลยได้ตำราไปแบบเสร็จสมอารมณ์หมาย ส่วนคาถาแม่กำเนิดอ่ะ เสี่ยก็มีให้นะ "โอม มะงึง ทึง" ที่มึงเคยอ่านไว้ไง ไอ้ควายอ่านเขมรก็ไม่ออกริอาจจะเป็นอาจารย์ อย่างมึงก็เป็นได้แค่พวกอาเจียรจอมปลอมเท่านั้นแหละ

มีอีกนะ อันนี้เสี่ยได้ข้อมูลมาจากเพื่อนท่านหนึ่ง ไอ้หึ่งมันเอายันต์แม่กำเนิดของอาจารย์ท่านหนึ่งไปก๊อปปี้ลบชื่อของท่านออกแล้วใส่ชื่อมันแทน มันเลวไหมครับ เสี่ยมีรูปมาแฉมันด้วยนะ ลองดูเอาเองละกัน
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 3-10-2011 16:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพื่อนลองดูสองรูปก๊อปปี้นี้สิครับเปรียบเทียบกับของจริง มันเลวไหมครับ
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 3-10-2011 16:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกสองรูปนี่เสี่ยแถมให้ดูความเลวของมันว่ามันเขียนชื่อมันลงไปเป็นภาษาเขมรว่า "อาจารย์หนึ่ง พันพระเวทย์" แต่เขียนไม่เป็นเลยอ่านได้ว่า "อาจารย์หึ่ง พวนพระเวทย์" 5555+ ควายก็ยังคงเป็นควายอยู่วันยังค่ำ เพื่อนๆเห็นรอยลิคขวิดเปเปอร์ลบไหมครับ เห็นรอยตัดแปะไหมครับ ดูเอาเองละกันนะว่าไอ้หึ่งยังสมควรอยู่ในวงการไหม
spakafae14 โพสต์เมื่อ 3-10-2011 16:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
[b]อ.คนนี้อยู่แถวไหนล่ะครับเนี่ยจะได้ระวังๆไว้ โอ้วว....เซงเลยb]
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 09:20 , Processed in 0.265926 second(s), 6 queries , File On.