เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญพี่น้องชาวเมืองกาหลงร่วมแชร์(แฉ)ประสบการณ์ อ.หึ่ง พลายปรารถนา

[คัดลอกลิงก์]
phyton โพสต์เมื่อ 18-3-2011 10:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอกระทู้เริ่มตกทีไรต้องมัอันว่ามีคนมาเล่าเรื่องทุเรศๆของหึ่งให้ฟังทุกที แปลกใจจริงๆครับ

เมื่อคืนอยู่ๆก็มีศิษย์สาวของหึ่งโทรมาหาผมแล้วกระบิกระบวนพูดโน่นพูดนี่จนผมทนไม่ไหวถามว่าโทรมาต้องการอะไรแน่ เท่านั้นแหละเธอก็พรั่งพรูคำถามของหึ่งออกมาแบบผมตอบแทบไม่ทัน ผมก็เลยแฉและแนะนำให้เข้ามาอ่านกระทู้นี้เขาบนหัวจะได้หายไปซะที

ตอนนี้เท่าที่รู้ก็คือไอ้หึ่งมันกลัวว่าลูกศิษย์จะตีจากหนีมันไปที่อื่นก็เลยต้องหาวิธีดึงตัวเอาไว้ก็เลยเอาน้ำมันพรายแอบใส่ไว้ในถังน้ำเวลามีคนมาอาบน้ำมนต์ซึ่งตัวมันเรียกว่าน้ำทิพย์ แล้วที่นี้พออาบไปก็กลายเป็นว่าอาบน้ำมันผีพรายแทน ก็งานงอกเลยทีนี้ต้องกลับไปหามันอีกเพราะแทนที่จะได้อาบน้ำมนต์ดันไปอาบน้ำผีแทนสิ ที่รู้ก็เพราะว่าป้าคนหนึ่งที่มันให้เมียไปยืมเงินเขาอ่ะมาอาบแล้วตอนที่มันทำน้ำมนต์ป้าแกดันลืมตามาดูเห็นมันหยดน้ำอะไรไม่รู้ใส่ไปหยดหนึ่งแล้วพอน้ำหยดนั้นตกถึงน้ำ มันก็วิ่งแยกเป็นห้าหกตัววิ่งรอบถังลักษณะเป็นตัวคนเลยพี่น้อง ป้าแกเล่าเองนะ โอโหแกเลยไม่กล้าอาบ มันก็คะยั้ยคะยอให้อาบ แกเลยบอกว่ารีบขอเอาไปอาบที่บ้านละกันสุดท้ายแกเอาไปทิ้ง แกเล่าว่าตอนถือถุงออกมาขนลุกชูชันแบบหัวตั้งเลย พอมาถามพระท่านก็บอกว่าเป็นผีพรายและท่านก็พรมน้ำมนต์ของจริงไล่เสนียดให้กับป้าคนนั้น ก็โชคดีไปนะป้านะ ถือว่ายังมีบุญครูบาอาจารย์คุ้มครองอยู่

แต่ก่อนไอ้หึ่งมันมักจะด่าคนอื่นว่าของปลอมเช่นอาเจียนแถววัดเทพลีลาที่เสกผีใส่คนแล้วให้กลับไปหามันบ่อยๆแล้วเรียกค่าครูแพงๆเก้าพันเก้าร้อยเก้าสิบเก้าบาท หรือแม้กระทั่ง อาเจียนแถวชลบุรีที่แนะนำให้คนที่ไปหามันแดกน้องอังคาร (ตอนแรกก็งงว่าน้องอังคารอะไรที่ไหมได้ก็ผงผีแหละเขาเรียกว่าอังคารเถ้าอ่ะครับ ) เอาผงน้องอังคารทาตัวทาให้ทั่วห้องแถมให้ใส่น้ำแดกเข้าไปด้วย เอากะมันสิ ที่ไหนได้พอกินเข้าไปก็ชักแงกๆผีกินตัวหน้าดำเล็บดำเขียวคล้ำ มาหาให้ไอ้หึ่งแก้ ไอ้หึ่งก็วางมาดเทพโคตรเมตตาแก้ให้เอาซะยัยคนนั้นร้องกรี๊ดลั่นสำนักเลย นึกว่าออกไปแล้วที่ไหนได้ยังไม่ออกเลยแถมยังกระเด็นมาโดนศิษย์คนหนึ่งอีก ตอนนั้นแขนสองข้างปวดแบบสุดยอด บอกมันๆก็เอาน้ำมนต์มารดให้แต่ก็เหมือนเดินไม่เห็นมีอะไรดีขึ้น สุดท้ายศิษย์คนนั้นต้องโทรไปขอบารมีอาจารย์อีกท่านหนึ่งให้แก้ให้ ขนาดแค่ทำตามที่บอกเท่านั้นยังหายเลย อาจารย์ไม่ต้องมาลงมือเองนะเนี่ย ถุยไอ้หึ่งของปลอมเอ๊ย มึงชอบด่าไอ้พวกอาเจียนเฮงซวยชอบเล่นผีเอาผีใส่คนให้กลับมาหาอีกสุดท้ายมึงก็ทำเอง หมาสุดท้ายก็ไม่พ้นต้องกินขี้ของมันเอง มึงก็ไม่ต่างจากพวกหมาเหล่านั้นหรอก จริงหรือเปล่า อาเจียรหึ่ง พันพราย ศิษย์เอกอาเจียรแม่ง ขุนผี เล่นผีแม่งทั้งศิษย์ทั้งอาจารย์เลย !!!!
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
phyton โพสต์เมื่อ 22-3-2011 12:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อชิบมันหาย คนจัญไรมันก็เกิด
เมื่อชิบมันหาย ความบรรลัยมันก็ตามมา
เมื่อชิบมันหาย การก๊อปปี้ยันต์ของคนอื่นก็กลับมาอีกครั้ง

สันดานก็ยังคงเป็นสันดานอยู่วันยังค่ำ ล่าสุดไอ้หึ่งเอายันต์ของอาจารย์กร พันคาถา มาลบชื่อออกแล้วใส่ชื่อมันเข้าไปแทนอีกแล้วครับพี่น้อง เรื่องนี้ถูกรู้เห็นโดยพระที่มันบอกว่าจะกราบท่านเป็นอาจารย์ มันกตัญญูกับท่านโดยการเอายันต์ที่ท่านทำมาแจกสงเคราะห์ญาติโยมมาก๊อปปี้ เอาชื่อท่านออก ใส่ชื่อมันแทน เอาโน้นออกเอาที่มันเขียนเองเข้าไปแทนแล้วบอกว่าจะทำถวายบูชาครู โถๆๆๆๆๆๆๆ เรียนก็ยังไม่ได้เรียน ศิษย์ก็ยังไม่ได้เป็น ทำแบบนี้เรียกว่าแอบอ้างหรือเปล่า เอายันต์ของครูมาดัดแปลงแก้ไขโดยไม่ได้รับอนุญาต ข้ามหัวครูไม่ให้ความเคารพท่านแล้วอย่างนี้ยังจะมีหน้ามาตั้งตัวเป็นอาเจียรอีกเรอะ

แล้วนี่มาเอายันต์ของอาจารย์กรมาแอบคัดลอกดัดแปลงอีก ทำกับเพื่อนร่วมอาชีพได้ลงคอยังมีหน้าอยู่เป็นคนอีกเหรอ ไอ้ชาติหมาเอ๊ย !!!!!

จะมาด่าว่าผมพูดแรงก็ต้องยอม คนระยำแบบนี้ก็ไม่ควรต้องเกรงใจมันหรอก ตอนมันเข้าไปหาแม่งขุนผี มันก็ทำแบบนี้แหละ ท้ายสุดก็ถีบหัวแม่งขุนผีทิ้ง อย่างที่มันทำอยู่นี่แหละ มึงจะรู้สึกไหมหากคนอื่นเอายันต์มึงไปก๊อป กูขอตอบเลยว่ามึงไม่รู้สึกหรอกเพราะมึงไม่เคยคิดอะไรเองเลย ก๊อปปี้คนอื่นตลอด แก่จนหัวหงอก อายุห้าสิบกว่าแล้วยังไม่มีปัญหาคิดอะไรออกมาได้แล้วจะมานั่งทำตัวเป็นอาจารย์ทำเฮียอะไร หลอกแดกคนอื่นไปวันๆ

แรงครูมีจริงนะ มึงหมิ่นครูบาอาจารย์ ลบหลู่ท่าน มึงต้องถูกท่านลงโทษ ชีวิตมึงจะหาความเจริญไม่ได้ ไอ้คนเนรคุณ หน้าตัวเมีย
เซียน โพสต์เมื่อ 22-3-2011 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังต้องเรียนอีกหรอ ได้ข่าวว่านั่งเทียนถอดจิตไปเรียนวิชากับ เกจิรุ่นเก่าๆได้ไม่ใช่หรอ..ไรของมันวะไอหึ่งนี่..
uchiwa โพสต์เมื่อ 23-3-2011 00:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน phyton มันบรมโครตสุดเดียดแห่งความ BAD เลยอ๊่า อ่านแล้วเจ็บใจไม่หาย ผมขอสนับสนุนกระทู้นี้ต่ออีกหนึ่งเสียง ท่าน phyton มีเรื่องอารายอีกมาเล่าสู่กันฟังนะครับ ถึงผมจะไม่ได้โดนหนักเหมือนท่านพี่ phyton แต่ผมก็ซวยและหลงเหมือนๆกัน ยังไงขอให้ครูบาอาจารย์ท่าน สั่งสอนมันบ้าง

คนเลว มันยังเคารพครู
คนชั่ว มันยังระลึกถึงครูบาอาจารย์และไม่ทรยศ

แต่รายนี้??? กลายพันธุ์ !!!
phyton โพสต์เมื่อ 25-3-2011 12:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งานโกงครูของมันวันที่ 27 นี้นะครับ ใครสนใจไปถล่มมันกับผมบอกได้นะครับ
zx10r โพสต์เมื่อ 25-3-2011 16:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันดูดราก้อนบอลมากไปป่าวอะ เหมือนตอนหงอคงกลับมาเป็นมานุษย์แล้วโทรจิตไปคุยกับจอมเทพตะวันตกเลยอะ
แต่คงไม่ใช่หงอคงเพราะหัวล้านไปแล้วครึ่งนึง
thaioz โพสต์เมื่อ 25-3-2011 16:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเซียนแปด หายไปเลยแห่ะ...
rapee_pp โพสต์เมื่อ 26-3-2011 03:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวนี้ตัวปลอมเยอะนะครับ
uchiwa โพสต์เมื่อ 28-3-2011 08:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านพี่phytonครับ วันงานเป็นไปอย่างใดบ้างครับ ลุ้นมากมาย อยากรู้ว่าเบื้องตื้นเบื้องลึกเลวร้ายขนาดไหน ซื้อป๊อปคอร์นรอแล้วครับ
phyton โพสต์เมื่อ 30-3-2011 11:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมได้มีโอกาสไปงานโกงครูของไอ้หึ่งเพราะมันเสือกนิมนต์พระอาจารย์ของผมซึ่งผมก็ต้องติดตามเพื่อไปรับใช้ท่านก็เลยได้มีโอกาสเปิดหูเปิดตาดูหน้า Next Generation ควาย ของมัน โอโห ไอ้หึ่งมันเก่งมากครับคนมาเกือบร้อย แหมทำไมมันช่างหลอกคนได้เก่งขนาดนี้นะ ผมขอเล่าให้ฟังเป็นฉากๆละกันนะ

ตอนเช้าผมไปถึงมันกำลังฟังพระสวดอยู่ (ขอแทรกนิดหนึ่งนะ จะบอกอะไรให้ เหนือห้องที่มันวางเศียรครูที่มันั่งทำพิธีโง่ๆของมันอยู่ทุกวันๆอ่ะเป็นห้องเช่านะ มีคนเช่านอนอยู่ แล้ววันโกงครูของมันขณะพระกำลังสวดอยู่ คนข้างบนมันเอากันมันส์โคตรเลย ถามว่าทำไมรู้เหรอ ก็มีอาจารย์ท่านหนึ่งครูแรงปวดหัวตึ๊บๆๆๆเลยท่านพูดเองเลยว่าพระสวดอยู่พวกมังยังทำกันได้ ผมก็เลยแค่จะบอกว่าถ้าอยากได้ของดี ศักดิ์สิทธิ์(อัลลอยด์) ก็เชิญไปหาไอ้หึ่งละกัน คงจะมันส์พิลึกหล่ะ อิอิ ) ผมก็เดินดุ่มๆเข้าไปเลย ก็มีลูกศิษย์ควายของมันมามองดูว่าผมเป็นใครทำไมไม่เคยเห็นหน้า โห มันแสดงอำนาจใหญ่เลยตะโกนสั่งควายของมันให้ทำโน่นทำนี่ ควายพวกนั้นก็หูตูบหางตกวิ่งเขาชนกันจ้าละหวั่นเลย พอพระฉันเช้าเสร็จผมก็เข้าไปนั่งรับใช้อาจารย์ผมซึ่งไอ้หึ่งเองก็ไม่กล้าแม้แต่จะมองหน้าผม ทำไมหน่ะเหรอพี่น้องก็มันยึดเอาล๊อคเก็ตที่เป็นของผมไปอยู่บนคอมันอ่ะดิ หน้ามันด้านจริง มันไม่สะทกสะท้านเลย ขนาดเจ้าของยืนมองอยู่มันยังทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ด้านไหมหล่ะ ก็เหมือนที่เสี่ยแปดว่าไว้ว่าวิชาหน้าด้านสะท้านภพของมันฝึกสำเร็จถึงขั้นร้อยปีมีคนเดียวจริงๆ

สายๆมันออกไปอ่านโองการเชิญครูด้วยเสียงสั่นๆยานๆของมัน โอ๊ย ฟังแล้วหงุดหงิดจริงๆ ปรากฏว่าของขึ้นกับตึม นั่งร้องห่มร้องไห้ ร้องกรี๊ดๆๆๆๆๆๆแบบสุดเสียงเลย โอโห ขลังจริงๆ ศักดิ์สิทธิ์(อัลลอยด์) มากๆ ของปลอมทั้งนั้น ย้ำครับ ของปลอมทั้งนั้น คนแรกพี่สาวมันๆบอกว่าพี่สาวมันมีร่างทรงพระศิวะเห็นเจ๊แกบ่นท่อง โอมนะมัสศิวะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แบบฟังกันไม่รู้เรื่องแต่ขอโทษนะแกท่องบ่นจนคล่องแล้ว การแสดงก็สุดยอด หน้าม้าก็สุดเหยียด เตรียมรับ Golden doll ได้เลยนะมึง เชี่ยทั้งพี่ทั้งน้อง ส่วอีคนที่ร้องกรี๊ดบ้านแทบแตกนี่ก็จ้างมาเป็นควายขาประจำพวกบัวใต้ตม หลงงมงายแต่ที่ไหมได้ยัยคนนี้มีปัญหาเรื่องเงินแล้วไอ้หึ่งยื่นมือเข้าไปช่วย (แม่งที่เงินเจ้าหนี้คนอื่นมึงไม่ยอมคืนแต่เสือกเอาเงินมาช่วยอีนี่ จะเอามันทำเมียอีกคนหรือไง) ยัยนี่ก็เลยต้องรับสมอ้างเป็นหน้าม้ากรี๊ดคอแทบแตก นอนดิ้นพราดๆๆๆ ที่ไหนได้พปไอ้หึ่งทำทีพรมน้ำมนต์ลงไป โอโห สงบเลย ศักดิ์สิทธิ์(อัลลอยด์) มากๆ ส่วนพวกคนจิตอ่อนอื่นก็พากันร้องห่มร้องไห้ โอ๊ย ขลังกันจริง ยิ่งยัยพี่สาวมันเนี่ยเข้าทรงอะไรว่าผมออกไปดูว่าใครกรี๊ด มันนั่งมองแบบว่ามึงจาทำอะไรจะมาแก้ไขให้แทบน้องกูเหรอ นั่งกันท่าน่าดู สมาธิคนทรงไม่มีเลย นี่หรือวะของจริง ถุย

หลังพระอาจารย์ฉันเพลท่านก็จะกลับวัดปรากฏว่ามันหน้าเหี่ยวเลยกลัวท่านจะไม่กลับมาอีก มันเลยรีบบอกว่าให้ท่านครอบเศียรให้มันก่อน ท่านก็เมตตาจัดให้ที่ไหนได้ของขึ้น ทั้งงานเนี่ยเห็นของจริงก็ครางนี้แหละ ไอ้หึ่งของขึ้นหน้าดำหน้าแดงแป๊ดเลย หายใจฟืดฟาดๆๆ อาจารย์ท่านต้องตบกระโหลกซะสองปาบ ลงเลยครับหน้าหายแดง ทั้งงานมึงคนเดียวที่ของขึ้นจริงๆ 555555+ นอกนั้นเก๊หมด อิอิอิ

ตอนเย็นท่านก็กลับมาตามที่ท่านได้รับปากไว้ ปรากฏว่ามันหน้าด้านมาขอท่านเรียนวิชา ไอ้ผมก็งงว่า ไหนในนามบัตรมึงพิมพ์ว่า "ศิษย์เอก" แต่มึงเพิ่งจะมาขอเรียนวันนี้ก็แสดงว่ามึงแอบอ้างแต่แรกเลยอ่ะดิ เข้าขั้นหน้าด้านอีกแล้ว สงสัยว่าวิชาเอกของมึงน่าจะเป็นเรื่องหน้าด้านนะเนี่ย แต่อาจารย์ท่านไม่มีวิชานี้สอนมึงนะ อิอิอิ ท่านก็เลยเป่าให้แทน โอโห พอเป่าเสร็จมันมึนงงเดินเซโรงังไปนั่งดูดบุหรี่หน้าส้วมเหมือนคนเมา หน้าตาลอยเห็นแล้วหน้ามันโง่ขึ้นอีกเยอะ 555

ค่ำมีคนมาเมียมางานมันพอถึงคิวเข้าไปกราบพระสามีเขาก็เล่าอาการปวดเมื่อยเจ็บตามตัวของเมียเขาให้ท่านฟังๆไปฟังมา ถามไปถามมา พี่สาวคนนี้โดนของแน่นอน โดนแบบลมเพลมพัดแถมโดนกินมาเป็นสิบปีแล้วด้วย เอาหล่ะสิการไล่ของก็เกิดขึ้น ท่านก็ทำน้ำมนต์ใหม่ให้พี่สาวกินๆแล้วก็ยังไม่ยอมอ้วก ท่านก็สวดไล่ๆๆ พร้อมกับพรมน้ำมนต์ใส่ ก็มีอ้วกออกไปบ้างแล้ว สุดท้ายต้องเอาออกให้หมดท่านเลยทำยาดำให้กิน เท่านั้นแหละ ไปยืนอ้วกแตกอยู่หน้าสำนักมัน เหม็นเน่าแบบสุด ส่วนไอ้หึ่งนอกจากพ่อแม่มันที่มันไล่ให้กลับเข้าบ้าน พวกควายศิษย์มันๆไม่บอกให้หลีกเลยนะ กะว่าเผื่อฟลุ๊คตอนของออกแล้ววิ่งไปเข้าคนที่เดินผ่านไปมาแถวนั้นแล้วเขาก็จะกลับมาให้มึงแก้ มึงก็ได้เงินอีกใช่ไหม ฉลาดเกินไปแล้วนะไอ้เชี่ย เห็นชีวิตคนเป็นของเล่นหรือไงวะ ผมเห็นเมียมันกับลูกสาวมันเดินเพ่นพ่านตักไอติมอยู่ผมยังเรียกให้มาหลบหลังพระเลย มึงนี่แสบจริงเลยนะไอ้หึ่ง พันผีพราย แล้วมันก็นั่งหน้าเหี่ยวเหมือนโดนขโมยซีน ใครจะกล้าปล่อยให้มันไล่หล่ะก็มันไล่ผีไม่เป็น ไล่ไม่ออกดีแต่หลอกแดกเขาอย่างเดียว ชีวิตคนนะมึงไม่ใช่ของเล่น

วันนั้นก็ได้พูดคุยกับควายหลายตัว สรุปออกมาเหมือนกันหมด พอให้มันอาบน้ำทิพย์ของมันให้หรือพอมันจารหน้าลงทองให้ก็มีแต่เรื่องเลวๆตามมา ที่เคยถูกหวยก็กลายเป็นถูกแดก ที่กำลังจะรุ่งเรืองก็กลายเป็นรุ่งริ่ง เงินเดือนถูกระงับ ถูกพักราชการ ติดคุก ดวงตก ต้องกลับมาหามันอีก เอ๊า เพื่อนๆอ่านกันแล้วก็ช่วยคิดหน่อยนะว่าจะเอายังไงกับไอ้เลวนี่ดี ช่วยชิวิตคนดีกว่าสร้างเจดีย์เจ็ดชั้นนะพี่น้อง
thaioz โพสต์เมื่อ 30-3-2011 12:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วทำไม พระอาจารย์ของคุณ phyton ถึงไปร่วมงานด้วยอ่ะครับ >_<
phyton โพสต์เมื่อ 30-3-2011 12:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 114# thaioz

ขอเรียนอย่างนี้ครับ เนื่องจากพระถ้ามีคนนิมนต์ก็ต้องไปอ่ะครับ ถ้าไม่ไปก็ไม่ได้อ่ะครับ ผมเองก็เห็นใจท่านอยู่ ตัวท่านเองก็ไม่ได้อยากไปเพราะท่านก็รู้อยู่ว่าไอ้หึ่งเป็นคนยังไงแต่ก็ขัดไม่ได้ครับ
thaioz โพสต์เมื่อ 30-3-2011 15:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ครับผม...ไม่ได้มีปัญหาอะไรนะครับ แค่อยากรู้เฉยๆ...

โอกาสหน้า พี่ phyton ทราบว่าวันไหว้ครูเค้าวันไหน ลองหาคนมานิมนต์ท่านในวันนั้นเสียก่อนซิครับ จะได้ไม่ต้องไป แห่ะๆ...

ไม่รู้ว่าทำได้หรือเปล่าซิครับ...เหอๆ

แต่ว่าน่าสงสารคนที่โดนหลอกน่ะครับ...
uchiwa โพสต์เมื่อ 3-4-2011 00:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ phyton ผมผู้น้องขอนับถือเลย เล่าซะเห็นภาพเป็น3Dเลยครับ ได้ฟังได้อ่านได้นึก กี่ครั้งกี่ทีก็ยังเจ็บใจไม่หายเจ็บใจแทนท่านพี่ด้วย เฮอออออออออออออออออออออ  เอาความศรัทธา เอากำลังทรัพย์ของคนอื่นที่ทุกข์ร้อนมาหากิน แล้วเมื่อไร กรรมถึงจะสนอง ท่านหึ่ง อ่ะท่านพี่ ผมอาจจะเสียรู้ไม่เท่าแต่เข้าใจสุดซึ้งในใจท่านพี่เลยหละ
phyton โพสต์เมื่อ 7-4-2011 17:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เฮ้อ มีละครน้ำเน่ามาให้อ่านอีกแล้วครับท่าน หลังงานโกงครูของไอ้หึ่ง เมียมันก็ออกโรงมาโวยวายว่ามีหัวโจกอยู่หลายคนที่ลอบแทงหลังสามีมัน มีป้าท่านหนึ่ง อาจารย์ท่านหนึ่ง ฆราวาสท่านหนึ่ง และพระรูปหนึ่ง เลวไหมครับเอาพระมาเกี่ยวข้องด้วยทั้งๆที่พระไม่ได้รู้เห็นอะไรด้วยเลย แถมป้าท่านหนึ่งที่ว่ากับฆราวาสอีกท่านหนึ่งก็ไม่เคยเห็นหน้าหรือเจอกันด้วยซ้ำ

ต้องบอกว่าเมียพี่หึ่งนี่น่าจะไปเป็นคนแต่งนิยายนะ ผูกเรื่องได้ดีจริงๆ แต่ถามหน่อยเถอะว่าโง่จริงหรือแกล้งโง่กันแน่ ไม่เคยรู้เลยหรือไงว่าสามีตัวเองเป็นคนยังไง รู้ไหมว่าที่ต้องออกจากงานก็เพราะถูกไล่ออกนะไม่ใช่เหตุผลว่าถูกกลั่นแกล้งหรอก โกงเงินเค้าก็ให้ออกทั้งนั้นแหละ รู้ไว้ซะ จะมานั่งทำเป็นบอกว่าเป็นกรรมต้องชดใช้อ่ะก็ถูก ก็เพราะไอ้หึ่งสามีคุรอ่ะไปทำเวรกรรมกับคนอื่นไว้เยอะ เอาผีเอาพรายไปแอบป้านยลูกศิษย์ลุกหา ใช้แรงผีแทนแรงครูแล้วงี้จะไม่เรียกว่าสร้างเวรสร้างกรรมหรือไงจ๊ะแม่นักประพันธ์ชั้นเอก

ระวังไว้นะเอาพระเอาเจ้ามาเกี่ยวข้องทั้งๆที่ท่านไม่รู้ไม่เห็นนี่มันบาปนะ ตกนรกนะตัวเอง ต่อให้สามีคุณบารมีเยอะอย่างที่คุณอ้างมาก็ไม่รอดต้องตกนรกนะ พูดมาได้ที่ทุกวันนี้สามีคุณอยู่ได้เพราะบารมีของตัวสามีคุณอ่ะ อ้วกหว่ะ ที่ไอ้หึ่งอยู่ได้ทุกวันนี้เพราะบารมีผีต่างหาก ยังมีหน้ามาบอกว่า "อาจารย์หนึ่งเสียใจมากที่มีคนแทงข้างหลังต้องนอนร้องไห้ทุกคืน" 555555555+ โคตรตลกเลยหว่ะ อย่างไอ้หึ่งเนี่ยนะนอนร้องไห้ทุกคืน ควายเอ๊ย ไม่มีใครเชื่อหรอก เชื่อก็ควายแล้ว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 10:30 , Processed in 0.127047 second(s), 4 queries , File On.