เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
39154
176
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญพี่น้องชาวเมืองกาหลงร่วมแชร์(แฉ)ประสบการณ์ อ.หึ่ง พลายปรารถนา

[คัดลอกลิงก์]
สืบเนื่องจากกระทู้ที่เสี่ยออกมาแฉโดนล๊อคตามลิ้ง http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=5206&extra=&page=1
ทำให้เสี่ยต้องระเห็ดมาตั้งกระทู้ใหม่ เสี่ยก็ไม่ทราบว่าท่านที่ล๊อคกระทู้เสี่ยมีส่วนได้เสียกับ อ.หึ่งหรือเปล่า จึงทำการล๊อคกระทู้ เสี่ยก็ไม่เข้าใจว่าการที่เสี่ยออกมาแฉความจริงให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวเมืองกาหลงทราบเพื่อที่จะได้ระมัดระวังไม่ถูกหลอกนี่เสี่ยผิดหรือ ทั้งๆที่เรื่องที่เสี่ยแฉเป็นความจริงทั้งหมด

หรือว่าท่านๆนั้นกลัว after shock จากกระทู้จะตามมาถล่มเพราะได้ทำการขายวัตถุมงคล(มั๊ง) ของ อ.หึ่ง ไปเยอะ

เท่าที่มีเพื่อนสมาชิก PM มาหาเสี่ยสอบถามมากมายเกี่ยวกับ อ.หึ่ง บ้างก็ไปสักมาแล้ว บ้างก็โดนหลอกเช่าตะกรุด ไปแพงๆเกินครึ่งหมื่น พวกท่านๆเหล่านี้เดือดร้อนครับเพราะเงินของเขาเป็นของจริง แต่เขาได้ของไม่จริงไป แล้วท่านเคยคำนึงถึงเงินที่พวกเขาเหล่านั้นต้องเสียไปเพราะมีความศรัทธาในตัว อ.แต่สิ่งที่ได้รับกลับเป็นสิ่งจอมปลอมที่ไม่มีพลังอะไร คุ้มครองไม่ได้ ให้โชคให้ลาภไม่ได้ มันคุ้มไหม เงินที่ท่านเหล่านั้นกว่าจะหาได้จากน้ำพักน้ำแรงแต่ละบาทแต่ละสตางค์แล้วต้องมาเสียไปเพราะ อ.กำมะลอ มาหลอกเนี่ยมันสะใจคนล๊อคกระทู้ใช่ไหม

หลังจากที่ อ.หึ่ง ออกมาตั้งสำนักเองมีความหลอกลวงบัดซบเพิ่มขึ้นอย่างไร ท่านรู้หรือไม่ หรือท่านอยากให้มีคนเดือดร้อนเพราะ อ.หึ่ง เพิ่มกระนั้นหรือ คนที่เขาเดือดร้อนไปหาแกแต่แกก็ช่วยไม่ได้ คนโดนผีเข้าแกไล่ไม่ออกหรือผีแกล้งออกแต่แกก็ไม่รู้ว่าออกจริงหรือเปล่า และถ้าปล่อยไว้นานๆเขาโดนผีกินตัวไปแล้วจะทำอย่างไร ลายยันต์ก็ก๊อปมาจาก internet คาถาก็ใช้ไม่เป็น เวลาเป่าก็ไม่รู้ว่าเป่าอะไรออกมา เวลาได้วิชาใหม่ๆวิธีใช้ก็ไม่รู้จริงแล้วแทนที่ตัวเองจะทดลองกับตัวเองก่อนให้แน่ใจว่าใช้ได้จริงกลับเป็นว่าใช้ลูกศิษย์เป็นหนูทดลอง พอลงเสร็จลูกศิษย์ก็ปวดหัวตึบๆไปหลายวัน แกก็แก้ให้ไม่ได้ สุดท้ายก็ต้องไปหาอาจารย์อีกท่านเพื่อให้แก้ให้ เวลาไล่ผีแกก็ไม่เคยบอกให้ลูกศิษย์ออกจะปรำพิธีแล้วก็ถ้าลูกศิษย์โดนลูกหลงไปแล้วแกจะแก้ให้ได้เหรอ ที่พิมพ์มาทั้งหมดนี่ยังไม่พอใช่ไหมครับ

เสี่ยแปดจอมแฉ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ย่อ เหตุผล
อุ้ม + 10 + 10

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
อุ้ม โพสต์เมื่อ 4-1-2011 10:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอฟังเสื่ยแปด น้ำเน่าในวงการคงมีอีกเยอะ เสี่ยแปดจอมขมังเวทย์เสกควายให้เป็นคนเถอะครับไม่ต้องหลงกันอีก
sun โพสต์เมื่อ 4-1-2011 11:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาฟัง ยังงงๆอะไรกันครับอธิบายเพิ่มด้วยครับ
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 4-1-2011 13:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.หึ่ง แกเป็น Professional Actor หรือว่า นักแสดงมืออาชีพ คำพูด คำจา ท่าที น้ำเสียงดูน่าศรัทธาไปหมด ก็ไม่แปลกที่จะมีใครต่อใครหลงศรัทธาเหมือนกับที่มีสมาชิกหลายท่านเคยหลงไป เสี่ยอยากบอกว่าท่านเหล่านั้นไม่ผิดหรอกที่ไปศรัทธาแต่เมื่อรู้ความจริงแล้วยังโง่ไปศรัทธาอีกก็ตัวใครตัวมันละกันนะ เหมือนกับที่โก้วเล้งเคยเขียนไว้ในนิยายของตนเองว่า "หลอกลวงเราครั้งแรกผิดที่ท่าน หลอกลวงเราครั้งสองผิดที่เรา" ผิดที่เรายังโง่ไปเชื่อเขาอีก มาเข้าเรื่องกันดีกว่านะ

วันนี้เสี่ยแปดจะขอแฉสุดยอดวิชาของ อ.หึ่งๆแกมีสุดยอดวิชาที่ชื่อ ฝ่ามือคัดสำเนา, ลมปราณนิมิตมาร, ยอดวิชาดูดวง(มั่ว), เพลงกระบี่108นะ(จ๊ะ), รอยสักมหากาฬ, หน้าด้านสะท้านภพ, แสร้งหยิบยืมสุดท้ายยึด และ เทพวิชาเอาดีใส่ตัวเอาชั่วให้คนอื่น เสี่ยขอแฉที่มาที่ไปของสุดยอดวิชาแกที่ละวิชานะจ๊ะ

ฝ่ามือคัดสำเนา วิชานี้เสี่ยคงไม่ต้องพูดมาก เสี่ยคิดว่าหลายๆท่านที่ติดตามที่เสี่ยแฉมาคงรู้จักที่มาของวิชานี้ดีว่ากำเนิดมาจาก internet และหนังสือลายยันต์ต่างๆที่วางขายอยู่ในท้องตลาด เนื่องจาก อ.หึ่งแกเป็นคนมีวิสัยทัศน์ที่กว้างไกล แกเล็งเห็นแล้วว่าแกจะไม่สิ้นเปลืองความคิดอะไรเลยหากแกใช้วิชาก๊อปปี้อย่างเดียว เผลอๆค่าซีร๊อกส์ตัวแกเองยังไม่ต้องเสียด้วยซ้ำ ปากแกก็บอกว่าเล่นเนทไม่เป็นๆ โถๆ คนเคยเป็นถึงผู้จัดการอยู่เอ็มโพเรี่ยมเล่นเนทไม่เป็น จะบ้าเหรอ! แกนี่แหละ ก๊อปตัวโคตรพ่อ เลย ลายยันต์สำนักไหนสวย สำนักไหนแปลกกูก๊อปหมด ขนาดของคนอื่นเอาลายยันต์มาจะเก็บไว้สักเองแกยังเอาของเขาไปสักให้คนอื่น สุดท้ายก็ยึด( อันนี้เป็นหนึ่งในวิชา แสร้งหยิบยืมสุดท้ายยึด ของแก ) แกไม่เคยคิดครีเอทอะไรเองสักอย่าง

ลมปราณนิมิตมาร  อะไรๆแกก็นิมิตได้หมด ลูกศิษย์ถามเรื่องลายยันต์อะไรแกบางครั้งแกมั่วตอบไปได้บางครั้งมั่วไม่ได้เค้ารู้แกวก็ออกอาการแต๋วแตก โมโหของขึ้นทันที หรือบางทีก็บอกว่าเดี๋ยวกลับไปนิมิตดูก่อนพอพรุ่งนี้มาก็บอกว่านี่ไงเขียนมาแล้วนิมิตเห็นเมื่อคืน จริงๆแล้วเปล่าหรอก เสี่ยรู้ว่าแกเสียเวลานั่งเดินลมปราณบาเก้าอี้คลิ๊กอยู่ใน internet นี่แหละ เสณ็จแล้วแกก็ใช้วิชาฝ่ามือคัดสำเนาลอกออกมา อ้าวเหรอ??????

ยอดวิชาดูดวง(มั่ว) อันนี้ต้องบอกว่าเป็นวิชาที่แกถนัดและมีคนยอมรับมากที่สุดว่าค่อนข้างจะตรง( เฉพาะในช่วงแรกๆที่เปิดสำนัก ) แต่พอหลังๆสคริปดูดวงแกเริ่มตันๆละ สาวๆคนไหนไปดูแกก็มักจะบอกว่ามีความไม่สมบูรณ์เกี่ยวกับภายในของหญิงคนนั้น อะไรมันจะบังเอิญไม่สมบูรณ์พร้อมกันที่ละหลายคนนะ ถ้าใครไปหลายวันติดจะรู้ว่าหนึ่งวันที่แกดูจะต้องมีประโยคนี้หลุดออกมาต่อหนึ่งสาวที่ไปดู ถ้าไม่เชื่อลองให้ Horse face ไปดูสิ อิอิ

เพลงกระบี่108นะ(จ๊ะ) ก่อนอื่นต้องขอบอกว่าแกลงวิชานี้ได้ขลังมาก ด้วยลีลาท่าทางอันเคร่งขรึมบวกกับความเร็วของเหล็กจารที่กวัดแกว่งบนใบหน้าของเหล่าผู้มาขอลง ผนวกกับสายสินธุ์เก่าๆมีกลิ่นเก่านิดหน่อย ก็พอที่จะทำให้ผู้คนเคลิบเคลิ้มจนลืมไปเลยว่ากำลังทำอะไรอยู่ และก็ทำให้ไม่ทันรู้สึกว่าเวลาแกเป่าแล้วขนจะลุกไหม มีพลังวิ่งเข้าสู่ตัวเองบ้างไหม บางวิชาแกบอกแรง ลงไปกลับเฉย แต่พอกลับกลายเป็นว่าอาจารย์อีกท่านลงกลับรู้สึกขนลุกซู่ พลังวิ่งพึ่บพับ เสี่ยว่าแปลกดีนะ มีคนเล่าให้เสี่ยฟังว่ามี ญ ท่านหนึ่งไปให้แก ลงเกือบสามเดือนไม่มีไรเกิดขึ้นแต่พอเปลี่ยนคนลง ถูกหวยเลย แล้วดันถูกติดกันหลายงวดด้วย มันแปลกไหมท่าน

เสี่ยเริ่มง่วงละ ขอเสี่ยไปงีบก่อนนะ เดี๋ยวค่ำๆเสี่ยค่อยกลับมาแจกแจงสุดยอดวิชาของแกต่อ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 4-1-2011 14:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด CUTE19 เมื่อ 4-1-2011 14:41

อยากฟังเช่นกัน แต่ขอร้องเสี่ยใช้คำสุภาพเหน็บแนมก็พอกระทู้เก่าโดนล็อคเพราะใช้คำไม่สุภาพ พาดพิงบุคคลอื่น เสี่ยเป็นเพื่อนกับซ้อเจ็ดป่ะ..อิอิ เสี่ยหายเหนื่อยแล้วเชิญลุยต่อ..เค้ารอลุ้นกันอยู่ อย่างน้อยเว็บแห่งนี้ก็เปิดกว้างพอสำหรับทุกความคิดเห็น แต่ขอความกรุณาใช้คำสุภาพ อย่าพาดพิงบุคคลที่สาม ถ้าจำเป็นขอเป็นตัวย่อ..รออยู่ครับเต็มที่....เอาให้เต็มกางเกงไปเลยเสี่ย...
kaineverdie โพสต์เมื่อ 4-1-2011 15:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากฟัง แต่ยังนึกอะไรไม่ค่อยออก....
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 4-1-2011 17:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสี่ยตื่นละ หลับสบายจริงๆ เสี่ยไม่นึกเลยว่าจะมีคนเชียร์เสี่ยเยอะขนาดนี้ นี่สงสัยว่า อ. แกคงทำไว้เยอะไม่งั้นคงไม่มีคนรออ่านขนาดนี้ อิอิ

จะว่าไปเสี่ยขอแนะนำ อ.หึ่ง เรื่องดูดวงนิดนะ อันว่าวิชาดูดวงของสายพระเวทย์เค้าไม่ต้องดูละเอียดแบบที่ อ. ดูหรอก เอาแค่ราวๆก็พอ การไปเปิดดวงคนอื่นดูบ่อยๆทำให้เสียพลังจิตเยอะนะ แล้วพลังจิตของ อ. ก็มีน้อยนิดบวกกับความโลภในใจดันมีเยอะมันก็ยิ่งทำให้แบตในตัวหมดเร็วขึ้นไปอีก เพราะดูเยอะๆเขาก็ป่วยมาสำนักไม่ได้อีก ขาดรายได้นะจะบอกให้ มีคนเล่าให้เสี่ยฟังว่าเคยไปดูดวงกับ อ.หึ่ง มาก่อนแกบอกว่าไม่อยากตอบคำถามจำพวกชาติที่แล้วได้เกิดเป็นอะไรเพราะจะทำให้ตัว อ. เองอายุขัยสั้นลงแต่ปรากฏว่าพอมีคนอื่นถามบ้างแกก็ตอบแบบฟันทิ้งเลยว่าชาติก่อนเกิดเป็นไร คนนั้นก็งงเลยว่าตกลงยอมอายุสั้นใช่ไหมเนี่ยบอกเค้าไปเกือบหมด เฮ้อ พูดไรไปจำไม่ได้เลยนะ

เสริมเรื่องลมปราณนิมิตมารของแกหน่อย แกเป็นพวกนั่ง today นิมิตไม่เคยได้นะ ต้อง tomorrow นิมิตตลอด แถมที่นิมิตได้ก็ลอกเค้ามา แล้วจะไม่ให้เรียกว่านิมิตมารได้ยังไง แถมยังโม้โอ้อวดว่านั่งแล้วเห็นโน่นเห็นนี่ ถามจิงเหอะ คิดเอาเองหรือเปล่า จิตคนเราเป็นเรื่องละเอียดอ่อนนะ บางทีที่เห็นหน่ะคิดเอาเองทั้งนั้น หรือว่าจำจากเนทมาแล้วก็บอกว่านิมิตได้ ฮาหว่ะ อ้อ มีประเภทวันแรกเขียนมาแบบนี้แต่พอโดนทักหน่อยว่าผิดหรือเปล่า วันรุ่งมาใหม่แบบถูกต้องเลยสงสัยที่บ้านใช้เนทแรงแบบ 10G ใครเอาพระไปให้ดูถ้าแกไม่รู้แกก็จะมั่วตอบไปว่าเป็นเรื่องโน้นเรื่องนี้บ้าง เฮ้อ เจริญเจงๆเลย

รอยสักมหากาฬ สักให้ใครร้องไห้ทุกคน ทำไมอ่ะเหรอ ก็สักอะไรมาให้กู เอารูปอะไรมา อักขระก็ไม่ถูก ต้นฉบับเขียนผิดก็ก๊อปมาผิดๆ แบบคิดแบบเองอ่ะมีไหม พอเห็นลายยันต์ของใครเจ๋งก็ลักลอบเอามาเป็นของสำนักตนเอง เอามาเปลี่ยนตำแหน่ง สลับอักษรทำเหมือนว่ากำลังเล่นต่อจิ๊กซอลหรือไงคร๊าบ ไม่สงสารคนที่เอาเงินมาให้ค่าสักบ้างเหรอ เค้ามาสักเพราะเค้าอยากได้ของดีกลับไป นี่กลับเอาอะไรมาให้ก็ไม่รู้ ระวังอีกหน่อยจะได้ฉายาว่า "หึ่ง แทดทู" นะ

หน้าด้านสะท้านภพ เสี่ยว่าเรื่องหน้าด้านคงต้องยกให้แกเป็นที่หนึ่งสมกับชื่อจริงๆ วิชาหน้าด้านนี่เสี่ยว่าแกก็ติด top 10 วงการไสยเวทย์ของอาจารย์กำมะลอที่ยังหน้าด้านอยู่ในวงการได้ อ.หึ่งแกไม่เคยสนใจเลยว่าใครจะมาว่าแกยังไง ใครจะประนามแกยังไง แกถือคติอย่างเดียว นิ่งสงบสยบเคลื่อนไหว มึงอยากด่าก็ด่าไป ถึงที่ด่าจะเป็นความจริงกูก็ไม่สน แกก็จะพร่ำบอกลูกศิษย์ด้วยใบหน้าที่เปี่ยมไปด้วยความเมตตาว่า "ช่างเขาเถอะ มันเป็นกรรมที่ อ. ต้องชดใช้ อ. คงเคยไปทำเค้าไว้เมื่อชาติก่อน เค้าเลยมาเอาคืน อ. อโหสิกรรม ให้หมดเลย" คำตอบโคตรเทพเลยหว่ะ คนที่โง่มันก็ยิ่งศรัทธา โอ้โห อ.ช่างเปี่ยมไปด้วยความเมตตาอย่างหาที่สุดมิได้จริงๆ จริงๆแล้วนะ Drama ดีๆนี่แหละ ยังมีอีกนะ ที่แกแยกออกมาเนี่ยมันก็ไม่พ้นเรื่อง money แหละ ปากก็บอกว่าไม่เคยจับเงินเลยนะ ลูกศิษย์เป็นคนรับหมด ตัวเองบางครั้งไม่ได้เงินจากค่าพานครูเลยสักนิด แต่แกก็ไม่ว่านะ แกเข้าใจ ไม่ให้แกก็ไม่เป็นไร ว่าไปนั่น แถกันเห็นๆ องค์เทพลงประทับเลย ดูดีโคตรๆ ว่าลูกศิษย์โกงเงินแก แต่ทีแกไปโกงเงินคนอื่นหล่ะไม่เห็นเอามาพูดเลย ขนาดคนใกล้ตัวยังทำเค้าได้ลงคอ ให้เค้าไปค้ำประกันเงินกู้นอกระบบให้ ตอนได้เงินก็เอา แต่พอตอนคืนบอกไม่มีอ่ะ ไม่ใช่ไม่คืนนะ แต่ไม่มีอ่ะ ไม่หนีด้วย อย่างนี้ไม่เรียกว่าด้านแล้วจะให้เสี่ยเรียกว่าอะไรครับพี่น้อง

มือถึงสมบัติหายหมด วิชานี้เสี่ยเพิ่งนึกได้ว่าแกก็เป็น ใครที่ฝากแกเสกของถ้าไม่ทวงก็เป็นอันรู้กันว่ากูไม่ได้คืนแน่ ขนาดศิษย์เก่าๆใกล้ชิดยังโดนกันระนาวเลย แถมตอนแกไปย้ายของแกกลับมาจากสำนักเก่าแกยังใช้วิชานี้หยิบพระบูชา ลอยองค์พ่อแก่ และอีกหลายๆติดมือไปด้วยเลย แล้วก็มาตีหน้ามึนว่าไม่รู้เรื่องจนเขาต้องฝากคนไปทวงมาถึงจะได้กลับมา แต่ อ๊ะๆ ยังได้คืนไม่หมดนะ ยังมีอยู่ที่แกอีกหลายชิ้น หลายๆคนเค้าก็เริ่มปลงและกลับมาใช้ concept ที่แกพูดบ่อยๆว่า "คงทำเวรทำกรรมกับมันไว้ ก็มันอยากได้ก็ให้มันไปเถอะ ทำบุญละกัน"

โอ๊ย !!!!!!! คนอะไรมันจะมีเรื่องให้แฉเยอะขนาดนี้วะ นี่ขนาดเสี่ยเป็นจอมแฉ เสี่ยยังมึนเลยว่าไม่รู้จะแฉเรื่องไหนก่อนเลย แถมยังมีเรื่องรอคิวอีกเยอะนะ ยิ่งพิมพ์ไปก็ความเลวของ อ. ก็ยิ่งพลั่งพลูออกมา เสี่ยมึน เสี่ยปวดหัว ขอเสี่ยไปกินพาราสัก 2 เม็ดก่อนนะ
tonio โพสต์เมื่อ 4-1-2011 17:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปูเสื่อรอฟังยาวยาว
wawatep โพสต์เมื่อ 4-1-2011 17:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 8# seia-pad

เป็นกำลังใจให้ครับเสี่ยแปด.... สู้ๆ    มีคนรอฟังอยู่ทางนี้อีก1คนครับ.....(โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชมครับ)
supanat09 โพสต์เมื่อ 4-1-2011 18:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วมันส์ดีครับ  เป้นกำลังใจให้ครับ  มีอะไรดี ๆ อีกมาบอกกล่าวต่อนะครับ
orn7seven โพสต์เมื่อ 4-1-2011 19:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีคนรอฟังเพิ่มอีกหนึ่งคนครับ
อุ้ม โพสต์เมื่อ 4-1-2011 21:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ว่ามันส์ดีครับ เสี่ยครับผมอุ้มขอเป็นแฟนพันธ์แท้ครับ
kiss_kik โพสต์เมื่อ 4-1-2011 22:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอฟังต่อค่ะ....เสี่ยขาาาาาาาาา
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 4-1-2011 22:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14# อุ้ม

เสี่ยต้องขอขอบคุณคุณอุ้มที่ให้เกียรติเสี่ยขนาดนี้ เพื่อเป็นการตอบแทนน้ำใจเพื่อนๆสมาชิกที่ติดตามการแฉของเสี่ยๆสัญญาว่าจะหาเรื่องมันส์ๆเกี่ยวกับ อ.หึ่ง ที่เป็นความจริงทุกเรื่องมาแฉสู่กันฟัง ดีป่ะครับ    งั้นเพื่อไม่เป็นการเสียเวลาเสี่ยแฉต่อเลยนะ

อ้อๆๆๆๆๆๆๆ เสี่ยนึกออกอีกเรื่องแล้ว เพื่อนสมาชิกท่านหนึ่งเคยเล่าให้เสี่ยฟังว่า อ.หึ่ง นี่แหละที่บอกว่า น้ำมันของ อ.หม่อม ที่ท่านเจ้าเมืองเคารพเป็นอย่างสูงมีการใส่พรายลงไปด้วยแถมรู้อีกด้วยนะว่าได้นำไปให้พระเป็นร้อยๆรูปเสกกดไว้แต่มีข้อเสียคือจะมีฤทธิ์ได้แค่ปีเดียว เสี่ยก็เลยถามเพื่อนคนนั้นว่า มึงฟังผิดไปหรือเปล่า เค้าบอกเสี่ยว่า เปล่า กูได้ยินเต็มสองรูหูเลยว่าเป็นอย่างนี้จริงๆ เสี่ยก็เลยงงว่า อ.แกเก่งนะรู้ด้วยว่ามีพราย สงสัยใช้วิชานั่งบนเทียนทองส่องดูอีกแหงเลย ( ก็นั่งเทียนมั่วได้อีก ) อันนี้เสี่ยต้องวานเจ้าเมืองคนสวยมาชี้แจงหน่อยแล้วหล่ะจะได้รู้ความจริงกันไป

แสร้งหยิบยืมสุดท้ายยึด เป็นวิชาที่ อ.หึ่งถนัดมาก แกสำเร็จวิชานี้มาแต่เยาว์วัยเป็นวิชาโคตรถนัดที่บันทึกอยู่ใน "บันทึกวิถีเนรคุณ" ซึ่งเป็นคัมภีร์ประจำสำนักแก เคล็ดวิชามีอยู่ว่า "ของมึงก็คือของกู" "ของกูก็คือของกู" "มึงใจอ่อนกูยืม" "มึงไม่ทวงกูยึด" "กูยึดแล้วยึดเลยพวกมึงอย่าหวังได้คืน 5555+" เห็นไหมว่าเคล็ดวิชานั้นช่างสุดตรีนเทพโคตรๆเลยพี่น้อง โดยเฉพาะ เงิน ปากบอกยืมแต่ถ้าไม่ทวงก็ทำมึนลืมๆไปซะ ไหนจะของฝากเสกอีก ไม่ทวง ใช่ไหม ดี กูยึดหมด อันไหนมีคนเอามาให้ดูแกบอกอยากมาอยู่กับแกหมด อาไร๊ มันจะอยากมาอยู่ด้วยหมด ที่ห้อยอยู่ที่เอวอ่ะมีของตัวเองสักชิ้นไหม ใช้วิชาถนัดเอาของเขามาหมดแหละ ขนาดล่าสุดยังไปยึดผ้ายันต์ของคนอื่นมาชุดใหญ่ๆ มิน่าหล่ะวิชาหน้าด้านสะท้านภพถึงบรรลุขั้นสุดยอดแบบในร้อยปีเพิ่งมีคนเดียวที่ฝึกสำเร็จ อืม...........

แต๋วแตกแหวกชิมิ เอ๊ย ไม่ใช่ ยอดวิชาแต๋วแตกแสดงกลบเกลื่อน เวลาแกถูกจับได้ทีไรว่าก๊อปปี้ยันต์คนอื่นมา โกหกแล้วถูกจับได้ ฯลฯ ที่จะสามารถทำให้หน้าเหี่ยวๆของแกมีรอยแตกร้าวได้ แกก็จะแสดงวิชานี้ออกมาทันทีโดยการโมโหแบบออกนอกหน้าและสะบัดบ๊อบงอนงามไส้หยุดไปหกวันเต็มแล้วก็จะปิดโทรศัพท์หนีไปแบบ โอ๊ย หึ่ง รับไม่ได้ หึ่งโดนหักหน้า งอนซะหน้าเหี่ยวๆของแกมีรอยตีนกาเพิ่มอีกหลายเส้น ถ้าไม่ปิดโทรศัพท์ก็จะเล่นตัวแบบไม่รับสายแล้วก็ให้ภรรเมียโทรกลับมาคุยแทน โถ ตุ๊ดนี่หว่า ไม่กล้าคุย เออ......จะว่าไปการแต่งตัวของแกก็เหมือนนะ เท่าที่เสี่ยเคยฟังชาวบ้านเล่าให้ฟังแกจะชอบเสื้อเชิ้ตรัดรูปลายดอก กางเกงสามส่วน ฉีดน้ำหอมกลิ่นเน่าๆ ตัดผมสั้นใส่เจลแบบตั้งๆ แถมยังเจาะหูใส่ตุ้มหูเพชร(ปลอมๆ) เสี่ยก็เลยไม่รู้ว่าสไตล์การแต่งตัวแบบนี้เค้าเรียกว่า อะไรนะ..........เก.....เกย์ หรือเปล่าอ่ะ ใครรู้ช่วยบอกเสี่ยด้วยนะถือว่าเอาบุญ

เสี่ยต้องไปแล้วแหละ เมียเสี่ยสะกิดละ อิอิ ไว้พรุ่งนี้เสี่ยมาแฉแต่เช้าใหม่นะพี่น้อง ราตรีสวัสดิ์ ฝันดีทุกท่านเด้อ
uchiwa โพสต์เมื่อ 5-1-2011 07:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด uchiwa เมื่อ 5-1-2011 07:55

ผมขอสนับสนุนกระทู้นี้นะครับ เพื่อเพื่อนๆชาวกาหลง เพื่อบุคคลที่ยอมเจ็บตัวเช่นผม เพื่อบุคคลที่เสียเงินเช่นผม
เพื่อนคนที่เสียรู้เพราะความเง่าของตัวเองเช่นผม และเพื่อความกระจ่างใสดังคุณ เสี่ยกล่าวไว้ครับ
หลายๆคนที่ "ยอมเสียสละเงินส่วนตัวยอมเจ็บเนื้อหนังยอมศรัธทาในอาจารย์ท่านเพราะต้องการให้ชีวิตดีขึ้นเพื่อให้ตนเองสมหวังเพื่อคลายความทุกข์ลงบ้างไม่อย่างนั้นหลายๆท่านคงไม่ยอมเสียสละหรอกครับ" BY อุจิวะ

ผมก็ไม่รู้จะเสียอะไรแล้วก็ขอมอบความบอบช้ำความเสียสละของตนเองเพื่อ ทุคนครับจะได้ไม่หลงผิดอีก และนี้คือส่วนนึงของผมที่เสียไปและแก้ไขไม่ได้

1.ท่านว่าเป็นยันต์กว้างอะไรสักอย่างผมจำไม่ได้เป็นยันครูด้านเสน่ห์ ที่เห็นเนื้อหนังผมเอง หมดไป 650

2.ท่านว่าเป็นยันต์ด้านเสน่ห์เหมือนกันรูปอาจจะดูยากแต่มองลงไปจริงๆจะเห็นเป็นช้างและรูปผู้หญิง (แล้วไงอ่ะ) ที่เห็นเนื้อหนงผมเอง หมดไป650

3.บัวบังใบคงทราบกันดี แต่ผมพอรู้ขอมูลต่างๆกลายเป็น(ใบบังตัว) ที่เห็นเนื้อหนังผมเอง หมดไป650

4. ท่านว่าเป็นจิ้งจนม้วนหางเด่นด้านเมตตา คนเข้าหา (สำหรับผมตอนนี้ก็"มัวม้วนมึน") ที่เห็นเนื้อหนงผม หมดไป650

5.อันนี้คงเป็นเป๋อขี่เพชรพญาทร ก็ด้านเสน่ห์อีกนั้นแหละครับ (สำหรับผมก็"นาง....คิดไม่ออกแหะ) ที่เห็นก็เนื้อหนังผมเอง หมดไป 650

ทั้งหมดที่เห็นคือยันเสน่ห์ชั้นครูทางสำนักครับ อย่างที่กล่าวผมมารู้อย่างนี้เลยหมดศรัธทาไปด้วยปริยาย......
ไหนจะไปลงทองไม่รู้กี่ครั้ง ประมาณ5ครั้งได้มั่งก็หมดไปประมาณ1000 โดยประมาณครับ

ณ ตอนนี้ผมไม่อยาก"ขึ้นชื่อว่าเป็นลูกศิษย์เนรคุณ ลูกศิษย์สารเลว ลูกศิษย์หมิ่นไม่เคารพในครูบาอาจารย์" แต่คราวนี้ก็ไม่รู้จะทำยังไง ก็ขอให้ครูเทพ ครูเทวา ครูฤาษีทุกท่าน โปรดงดโทษอโหสิกรรมให้ผมด้วย ผมจำเป็นต้องบอกกล่าวเพื่อทุกคนขอท่านโปรดให้อภัยในการกระทำของลูกด้วยเทอญ...สาธุสาธุสาธุ

Present BY อุจิวะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-4-2024 14:06 , Processed in 0.327394 second(s), 10 queries , File On.