เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญพี่น้องชาวเมืองกาหลงร่วมแชร์(แฉ)ประสบการณ์ อ.หึ่ง พลายปรารถนา

[คัดลอกลิงก์]
uchiwa โพสต์เมื่อ 4-2-2011 22:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับมีเรื่องเล่าให้ฟังนะ แต่การที้ผมจะเล่านั้นเจตนาคือให้คนที่ไม่รู้ได้รู้เรื่องจริงๆ ส่วนใครที่โดนเหมือนกระผม ขอให้เป็นการทำบุญให้แด่......ใครก็ว่ากันไป กระผมเคยลองถามพระสงฆ์ท่านนึงว่า ฆราวาสที่ทำมาหากินแล้วนำองค์เทพยาดามาเกี่ยวข้องนั้น ไม่ว่าจะเป็นพ่อแก่หรือท่านใด แล้วนั้น เอาความศรัธาของผู้คนที่ตกทุกข์มาหากินนั้น เพราะอะไรเค้าถึงไม่เจอเคราะห์ดวงไม่ตกมิหน่ำซ้ำยังมีคนมาเรื่อยๆ พระสงฆ์ท่านบอกว่าบุญเก่าที่เค้าเคยสร้างสมไว้นั้นยังอยู่แต่พอหมดไปก็จะเหมือนคนกระโดดลงหน้าผ่าทันที........ ท่านกล่าวมาแบบนั้น ในเมื่อรู้แล้วก็บอกต่อแต่ถ้าจะซ้ำเติมนั้นพระท่านเห็นว่าไม่อยากให้ผู้คนเกิดความเกลียดชัง ให้ถือซะว่าเราอุทิสให้ใครไปซะยังดีกว่า ....

แล้วเดี๋ยวมาเล่าให้ฟังมาเกิดอะไรขึ้นกับผมบ้าง อิอิ ต้องมีป๊อปคอร์นกับที่นั่งแถวa-cเท่านั้นครับ ไม่งั้นต้องเง่ยหน้ามองอิอิ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 4-2-2011 23:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสี่ยขอมารอแถวหน้าบ้างครับ ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆ
phyton โพสต์เมื่อ 5-2-2011 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เล่าให้หมดเลยนะครับน้อง เอาให้รู้กันไปเลย
red501 โพสต์เมื่อ 6-2-2011 19:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตีตั๋วรอฟังครับ
uchiwa โพสต์เมื่อ 7-2-2011 08:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาแล้วๆ ก็ผมได้ไปหาพระสงฆ์มาท่านนึง ครับ
ผมก็บอกไปว่าผมได้ไปลงทองครอบเศียร ได้สักยันต์ และ บูชาตะกรุดโครตมหาเส็บ และด้วยความศรัธาของผม ผมก็ขอถ่ายรูปคู่กับอ.1แล้วให้ท่านจารย์ยันต์ลงในรูปเพื่อนำมาบูชาอ่ะครับ

งั้นเริ่มแรกเลย ก็พอพบพระท่านก็บอกไปตรงๆว่าโดนอะไรมาครับ ท่านขอรูปยันต์ที่กระผมได้ไปสักมา
เริ่ิมด้วย(รูปยันกลับไปดูด้านต้นๆก็ได้ครับ)ยันที่มีรูปแปลกๆ ที่อ.1 ท่านว่าเป็นยันต์ที่แรงดีในรูปนั้นจะมองดีๆแล้วจะแฝงด้วยยันต์โยนี ช้าง ผู้หญิง
ส่วนอักขระนั้น พระอาจารย์มานั่งอ่านดูบอกว่ายันต์นี้กลับหัวกลับหางกันไปหมด และที่สำคัญคือการมั่วยันต์และไม่เกิดอะไรขึ้นมาเลยพุทธคุณไม่มี

2.ยันต์ที่รูปเหมือนกวางนั้น พระอาจารย์อ่านแล้วบอกว่า อักขระที่ลง คือ เอหิจิตตังปิยังมะมะ แล้วเป็นชื่อท่านเอง  สรุปก็คือยันต์มั่ว
3.ยันบัวบังใบ ท่านอ่านและบอกว่า เค้าลงอักขระ สะนะโมโล เอหิจิตตังปิยังมะมะ และตัวนะต่างๆนั้นไม่เปิดอะไรขึ้นเลย
กลายเป็นว่า บัวบังใบ เกี่ยวอะไรกับหัวใจขุนแผน และเกี่ยวอะไรครับ เรียกลงเทพ??? สรุปว่ายันต์มั่วและไม่ถูกต้องอย่างแน่นอน

4.ยันต์แม่เป๋อ พระอาจารย์ท่านอ่านว่าความว่า นะชาลิติ เอหิจิตตังปิยังมะมะ นอกนั้นมั่วหมด...........ส่วนกระผมบอกว่าแม้เจ้าเอายันต์หัวใจพระสิวลีมาไว้ที่ขาอ่อน แถมเป็นรูปแม่เป๋ออีก ชิหายแล้วตู......

5.ส่วนยันจิ้งจกม่้วนหางนั้นพระอาจารย์บอกว่าไม่รู้เรื่องมั่วไปหมด ถ้าคะแนนเต็ม100พระอาจารย์ให้แค่1ของวิชาท่าน1ท่านมี

6.ตะกรุดโครตมาหาเสพ ผมจะเอาไปลอยน้ำทิ้งแต่ไหนๆก็ไหนๆแล้ว มาให้พระอาจารย์ท่านจับพลังหน่อย
ปรากฎว่าไม่มีอะไรเลย  ท่านถามผมว่าบูชามาเท่าไร ผมก็บอกไปตามราคาจริง และผมเสียดายมากๆเพราะของแต่หละอย่างเพราะศรัธาจึงบูชาแต่พอมารู้เรื่องจริงๆ น้ำตาตกในเลย พระอาจารย์ถามผมว่าตะกรุดนี้อย่าไปเสียด้ายเลยถือซะว่าเป็นบทเรียน...แล้วผมก็ถามท่านว่าขอทุบตะกรุดมาดูได้ไหมครับอยากรู้ว่าข้างในมีอะไร..... ท่านก็เอามีดเล่มใหญ่ๆหน่อยมาทุบๆๆและแงะกันดูปรากฏว่าน้ำมันที่เอามาแช่นั้นไม่ดีอย่างแรง พระอาจารย์บอกได้กลิ่นก็เวียนหัวแล้ว และยังมีตะปูตอกโลงศพ ส่วนแผ่นยันต์ทั้ง3แผ่นนั้น แต่หละยันมั่วไปหมด เอายันต์ของลป.กาหหลง มาเขียนมั่วๆ เอายันต์ดาวของอ่านท่านนึงมาเขียนมั่วๆ เอายันต์ ที่เป็นแบบต่างๆตัวนะต่างๆมาเขีบนมั่วจนพระอาจาย์ท่านบอกว่า ยังจะเสียด้ายอีกไหม ผมก็ตอบไปว่าเสียดายความโง่ของตัวเอง  ท่านบอกว่าอย่าไปเสียดายเลยท่านเข้าใจดี จากนั้นพระอาจารย์ก็ถอนออกหมด และปลุกยันต์ที่ดีไว้.....ก็ขอกราบเป็นลูกศิษย์ท่านเลยครับ ท่านเมตตาจริงๆ................

และนี้คือบทเรียนที่ต้องจดจำขึ้นใจเลยว่าจะไปลงทองกับใครสักยันต์ที่ไหนต้องให้ผู้อาวุโสจริงๆมาบอกดีกว่า ดีกว่าที่เราไปหลงเชื่อตามกระแสคนอื่นๆครับ
Music โพสต์เมื่อ 12-2-2011 00:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านใดมีอะไรจะแฉจอมลวงโลกอีก ขอเชิญถล่มแม่งเลยครับ
อย่าปล่อยให้กระทู้นี้เงียบเลย ประชาชนทั่วไปจะได้ไม่โดนมันหลอกอีก
แล้วเสี่ยแปดหายไปไหนเนี่ย  นรกยังไม่เต็มเลย เสี่ยหาข้อมูลช่วยกันถีบส่งมันไปนรกเลย
phyton โพสต์เมื่อ 13-2-2011 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะเล่าอะไรให้ฟังนะ ตอนนี้อ่ะ ผู้ดีจอมปลอมคนนี้ได้ถังข้าวสารใหม่แล้ว แถมยังยกพวกมาปรับปรุงพื้นที่สำนักให้งามวิจิตรเพื่อรอรับวันไหว้ครูเดือนมีนาที่จะถึงนี้ แถมยังมีควาย เอ๊ย คนมาขอเป็นเจ้าภาพหมูเห็ดเป็ดไก่ในวันไหว้ครูของมันอีก ผมหล่ะน่าสงสารคนเหล่านั้นจริงๆ เงินทองอยู่กับตัวดีๆดันถูกหลอกแดกโดยคนไม่รู้วิชาไปได้ เชื่อแล้วว่าบัวมีสี่เหล่าจริงๆ แต่ผมขอเพิ่มเหล่าที่ห้าให้หน่อยนะครับ เป็นพวก "รากบัว" ที่วันๆเอาแต่ไชลงดินไม่มีวันโงหัวขึ้นมาดูว่าคนอื่นๆเขาพ้นน้ำไปถึงไหนแล้ว

ไม่รู้ว่าควรจะสงสารหรือสมเพชดีนะ แต่ที่เลวที่สุดก็คงไม่พ้น ไอ้หึ่ง ที่ยังหน้าด้านทำตัวเป็นอาจารย์ที่น่าเคารพและหลอกแดกไปเรื่อยๆ
uchiwa โพสต์เมื่อ 14-2-2011 16:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระทำว่าอย่าไปหาคนที่เข้าไป สำนัก หึ่ง เลยครับ เรียกว่าสงสารดีกว่าครับ ผมเองก็โง่ ท่านอื่นไปมาก็โง่ แต่ที่เราโง่เพราะเราไม่รู็ และคนที่ไม่รู็ย่อมไม่ผิด เราน่าจะจัดหาวิธีดีกว่าครับในการบอกกล่าวว่าสำนักนี้เป็นยังไง จริงไหมครับ ซึ่งเป็นสิ่งที่สำคัญกว่าถูกไหมครับ แต่ที่ทำยากคือจะบอกกล่าวกลุ่มคนเล่านั้นยังไงให้ไม่ไปนี้สิ

ตัวตัวอย่างนะครับ อาจารย์หนู ท่านเก่งท่ามีวิชา ยันต์นึงเป็นพันเป็นแสน แต่ท่านไม่ได้ออกมาโปรโมทนิครับว่าท่านเก่งอย่างนู้นนี้นั้น มีแต่ลูกศิษ์ที่ดีแล้วบอกต่อๆๆๆๆ กันไป คนที่ไม่มีคนอยากสักถแถวก็บอกว่าโครตแพงเลย อาจารย์ท่านนู้นนี้นั้นยังถูกกว่า เพราะงั้นคุณก็ไปสักกับอาจารย์ที่คุณศรัธทาไม่ดีกว่าเพราะ จริงไหมครับอาจารย์เก่งๆก็เยอะ นี่ผมยกตัวเนี้ยๆนะครับ แต่สำนัง หึ่งนี้ ผมก็ไม่รู้จะเตือนกลุ่มคนเหล่านั้นยังไง
กริ่ง โพสต์เมื่อ 15-2-2011 08:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งอ่านกระทู้พราย 53 ตนเมื่อสักครู่นี้ พอมาเจอกระทู้นี้เลย get ครับ ผมว่าคุณอุ้มพูดก็ถูกนะครับ อาจารย์ไม่ดีก็อย่าไปกราบมัน กราบต่อโง่บรรลัยความเรียกพี่
phyton โพสต์เมื่อ 15-2-2011 11:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตก๊อปของเสี่ยอุ้มจากอีกกระทู้มาให้อ่านกันนะครับ โดน โดน

แก้ไขล่าสุด อุ้ม เมื่อ 15-2-2011 07:49

ตอบกลับ 11# sk.148

คุณครับ เดี่ยวนี้เขาไม่ยึดติดแล้ว ถ้ามารู้ทีหลังว่าอะไรๆก็ห่วย ถึงจะเรียกตัวเองว่าครูบาอาจารย์ก็เหอะ เขี่ยมันทิ้งไปจากชีวิตซะ เราก็แค่ไปกราบ ไปซื้อของมาใช้ มาห้อยคอ แค่นี้เอง ใครกันแน่มีบุญคุณ (ผมเคยซื้อของเพราะกตัญญูหลายหมื่นครับเลยกล้าพูดได้ พอตอนรู้ว่าแม่งห่วย ขายก็ไม่มีใครเอา)ถ้าเขาไม่มีเรา อาจง อาจารย์ก็ไม่มีกินหรอกถ้ามารู้ทีหลังว่าแม่งเป็นอาจารย์ปลอม กราบต่อโง่บรรลัยควายเรียกพี่ครับ อันนี้ผมพูดกลางๆนะไม่ได้หมายถึงอาจารย์ที่คุณพูดถึงหรอก บางทีไปเรียกพ่อ ก็ไม่ได้พ่อจริงก็เรียกกันตามกันไป เห็นเขาเรียกก็เรียก อย่าโง่สิครับ ลูกศิษย์เลือกอาจารย์ได้ครับ แต่อาจารย์ครับน่าสางสารมากเลือกศิษย์ไม่ได้เลย ใครไปขออะไรปฏิเสธมันก็เอาไปนินทาด่าว่า ให้มันมันก็ว่าใจดี แล้วก็กลับมาเนรคุณตอนมันไม่พอใจ (แล้วอะไรหละที่ไม่พอใจก็เพราะตัวอาจารย์แหละ บารมีแม่งไม่ถึงริเป็นอาจารย์)เรื่องนี้ไม่มีวันจบด่ากันไปด่ากันมาสงสารก็ควายตัวใหม่เข้าแถวมารับเมตตาจากอาจารย์ที่ฟังแล้วอาเจียรหลอกควายใหม่ต่อไปไม่รู้จักจบ คนที่ไม่รู้ความชั่วเพิ่งเข้ามาใหม่ก็จะมาด่าคนที่รู้ความชั่วมันแล้วแล้วก็มาวนกันไม่จบเซ็งเป็ดไปปอยเปตดีกว่าดูเขมรไล่ยิงกันมันกว่าเยอะตายก็ตายจริงเลยไม่ใช่พวกมาหลอกแกล้งตายแล้วฟื้นใหม่เหมืนอวงการหลอกลวงพวกนี้ อาจารย์ของปลอมไม่ดีจริงเลิกไปกราบมันเหอะ เชื่ออุ้มแล้วจะรุ่ง
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 21-2-2011 17:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 71# Music

เสี่ยมาแล้วครับพี่น้อง เสี่ยติดภารกิจไปแอบสืบราชการลับมาครับ งวดนี้เสี่ยได้ข้อมูลเกี่ยวกับไอ้หึ่งมาพอสมควร เสี่ยขอแฉตอเลยละกัน

มีป้าคนหนึ่งชื่อหน่อยกำลังหลงศรัทธามันอย่างหัวปักหัวปำ ถึงขั้นส่งลูกชายตัวเองมาเป็นศิษย์รักของหึ่ง โถๆๆๆๆๆๆ ส่งมาเป็นเหยื่อหล่ะไม่ว่า ระวังไว่เถอะเดี๋ยวได้เจอมนต์ดำหำหึ่งเข้าไปแล้วจะหน้ามืดตามัวหนีมันไม่พ้นนะ ต้องคอยกราบตีนอยู่รับใช้มันไปจนกว่าจะมนต์จะเสื่อม ไอ้หึ่งมันร้ายนะ มันจะคอยดูว่าคนที่มากราบมันคนไหนดูโง่ๆ ใจดี มีเงินถุงเงินถัง เอะอะก็ถวายของให้มันๆก็จะจับดวงคนนั้นมัดกับตัวมันไว้เลย เอาดวงเอาบุญที่คนๆนั้นทำมาเสริมบุญมันเหมือนจับเสือมือเปล่า เชี่ยเจงๆ แล้วตัวยัยหน่อยปัจจุบันก็เสียหวยทุกงวด ให้ไอ้หึ่งลงทองทุกงวดเสียทุกงวด เสี่ยอยากถามหน่อยเถอะว่ากินข้าวหรือกินหญ้าวะ คนอย่างไอ้หึ่งนะเขียนภาษาเขมรแม่งยังเขียนไม่ถูกเลยแล้วยังสะเออะจะมาสอนคนอื่นเขียน มาลงทองให้คนอื่น แล้วมันจะไปถูกอะไร ก็แค่หลอกแดกไปวันๆ หากินบนความศรัทธาของคนอื่นเท่านั้นแหละ

เพื่อนๆคิดดูนะขนาดไอ้หึ่งคนเดียวยังหลอกได้เป็นร้อยคนแล้วถ้าศิษย์ที่มันสอนมาออกมาหลอกคนอื่นอีก วงการไสยศาสตร์คง ship หายกันคราวนี้แหละ ทีนี้มันจะเหลืออะไรให้ศรัทธาหล่ะเนี่ย ขนาดพระเจ้ามันยังหลอก ล่าสุดเสี่ยบังเอิญโชคดีได้ยินคนคุยโทรศัพท์กำลังพูดถึงมันอยู่ เสี่ยก็เลยขอเสือกไปแอบฟังได้ความมาว่ามันหลอกพระบอกพระว่าให้พระไปลงทองเพราะคนจะมาที่สำนักเลวๆของมันเยอะ มันลงให้ไม่ไหว ที่ไหนได้พอพระไปกลับกลายเป็นว่าให้ไปไล่ผี แถมมานั่งรอให้ไล่ผีเพียบเลย มันยังเสือกบอกพระด้วยนะว่าผมไล่ไปรอบหนึ่งแล้วมันออกไปครึ่งหนึ่ง ที่เหลือต้องขอให้พระช่วย 5555+ ไอ้สาดเอ๊ย หลอกกระทั่งพระ มันไล่ออกไปที่ไหนหล่ะ อ้อ ไม่ใช่ๆๆๆ มันไล่ผีไม่เป็นต่างหาก เคยมีคนเล่าให้เสี่ยฟังนะว่ามีพระเคยไปไล่ผีที่สำนักมัน ตอนแรกมันก้ทำท่าจะช่วยอยู่หรอก เอากล้องมาถ่ายรูปซะดิบดี ที่ไหนได้พอพระสวดไปสวดมา คนทีมาให้ไล่อ้วกแตกออกมามีชิ้นกระดูกออกมาด้วย โอ๊ยยยยยยยยยย ไอ้หึ่งเผ่นแนบขึ้นบ้านนอนเลย ดีนะว่าบ้านมันกับสำนักเป็นที่เดียวกัน ไม่งั้นสงสัยมันหมดข้ออ้างหนีแน่เลย อิอิอิ เป็นอาจารยืภาอารายเสือกกลัวผีเข้าตัว ถ้าไม่เก่งจริงก็อย่ามาเปิดสำนักกลับไปนอนกกเมียอยู่บ้านโน่น ไอ้กำมะลอshipหายเอ๊ย
phyton โพสต์เมื่อ 25-2-2011 01:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสี่ยมาละ อิอิ
phyton โพสต์เมื่อ 3-3-2011 09:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รอเสี่ยมาแฉแล้ว ขอแฉเองดีกว่า ตอนนี้ไอ้หนึ่งมันกำลังกระหยิ่มยิ้มย่องเนื่องจากมันได้ใช้ความเลวของมันคัดลอกยันต์ของคนอื่นมาเป็นของมันอีกแล้วครับ แถมยันต์ที่มันเอามาก๊อปนั้นก็เป็นยันต์ของพระที่เมตตาให้วิชามันทั้งๆที่มันไม่ได้ไปเป็นศิยืท่านด้วยซ้ำ แถมมันยังไปป่าวประกาศทำนามบัตรแอบอ้างว่ามันเป็นศิย์เอกของท่านอีก โอ๊ย หน้าด้านฉิบหาย ตั้งแต่ผมเกิดมายังไม่เคยเห็นใครหน้าด้านจิตใจต่ำทรามเหมือนมึงเลย ไอ้เชี่ย การที่โลกนี้มีคนอย่างมึงอยู่นี่มันทำให้โลกโสมมขึ้นเยอะเลย

พระท่านเมตตากับมึงแต่มึงเสือกเอายันต์ของท่านมาก๊อปปี้ ไม่มีปัญญาคิดขึ้นมาใหม่ ลอกของเขาอย่างเดียว เขียนทับอักขระเขาอีก นอกจากนั้นยังเอาชื่อท่านออกแล้วเอาชื่อต่ำทรามของมึงใส่ลงไปแทน ไอ้คนอกกตัญญู ไม่รู้คุณคน แล้วอย่างนี้ยังมีหน้ามาหวังความเจริญอีกเหรอ คิดเองยังคิดไม่เป็น เป็นหัวหน้าครอบครัวภาษาอะไรไม่มีปัญหาใช้หัวคิดหาเงินเลี้ยงครอบครัว เสือกดีแต่ลอกเลียนแบบ แอบอ้างว่าเป็นศิษย์เอก โถ ไอ้ควายเอ้ย เป็นแค่ไส้เดือนหางแถวริอาจอยากเป็นมังกรไม่ได้เจียมตัวเลย

ที่พระท่านให้วิชามาแล้วบอกว่า เอาไปเรียนซะจะได้จบๆกันไป ท่านหมายความว่า ให้มึงเอาไปซะแล้วจะได้ไม่ต้องมาหาอีก ท่านปัดความรำคาญ มึงก็เสือกฉลาดไปตีความว่ามึงเรียนจบแล้ว โถ โถ ปัญหาเท่าหางอึ่งแก่จนความจำจะเสื่อมอยู่แล้วริอาจอยากจะเป็นศิษย์เอก มีอะไรอีกหลายอย่างที่มึงยังไม่รู้ อย่าอวดฉลาด สันดานจริงๆ ที่ตอนไปเป็นศิษย์แม่งขุนผี ไม่เห็นมึงทำนามบัตรเลยหล่ะว่าเป็นศิษย์เอก มึงถีบหัวมันส่งแล้วเหรอ รูปมึงพร้อมกับคำให้สัมภาษณ์ยังอยู่ในยูทูปหราเลยนะ ขึ้นชัดเจนว่า "คุณหนึ่ง ศิษย์อาจารย์แม่ง" ออกมาปฏิเสธสิวะ ว่าไม่จริงมีคนหน้าเชี่ยๆเหมือนมึงอีกคน งานอาบน้ำเพ็ญมึงก็ไป งานเซียนพนันมึงก็ไปมีรูปมึงอยู่ทั้งนั้น กูเซพรูปไว้หมดแล้ว ไว้กูจะเอาไปให้บรรดาลูกศิษย์ควายๆของมึงดูวันไหว้ครูของมึงจะได้เป็นวันครบรอบวันตายในปีหน้าของมึงไปเลย 5555+
phyton โพสต์เมื่อ 3-3-2011 09:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองดูว่าใช่มันหรือเปล่า

37.15 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 17

phyton โพสต์เมื่อ 3-3-2011 09:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาดูกันอีก แฉๆแม่งให้หมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 10:29 , Processed in 0.197820 second(s), 6 queries , File On.