เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญพี่น้องชาวเมืองกาหลงร่วมแชร์(แฉ)ประสบการณ์ อ.หึ่ง พลายปรารถนา

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 7-1-2011 17:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มาแล้วครับพี่น้อง ตัวจริงออกมาเหลาเองแล้ว ขอเสี่ยฟังหน่อยซิว่าเหมือนกับที่เสี่ยรู้หรือเปล่า ไหนๆก็ไหนๆแล้วเอาแบบจัดหนักเลยนะท่าน แต่ก่อนที่ท่านจะแฉขอเสี่ยแฉตัดหน้าก่อนละกัน พูดถึงปาก งักปุกหึ่ง ก็จัดได้ว่าความระยำของคำพูดอยู่อันดับแรกๆในวาการทีเดียว คนอาไรโกหกได้เป็นไฟยังไม่พอยังแช่งบุพการีได้อีก เป็นที่รู้กันว่าข้ออ้างที่แกแยกตัวออกมาตั้งสำนักเองก็คือมาดูแลพ่อ ซึ่งเสี่ยก็เชื่อว่าเรื่องนี้ใครๆที่เข้าไปก่อนแยกตัวออกมาก็น่าจะรู้ดี แกบอกว่าพ่อแกป่วยหนักมากต้องมีคนดูแลแบบว่าถึงขั้น severe แล้ว (ภาษาหมอก็คือรอสวดได้แล้ว ) แกก็อยากอยากกลับบ้านไปดูแลพ่อ ก็มีศิษย์คนหนึ่งทราบเรื่องด้วยความศรัทธาอย่างแรงก็ได้ถวายเงินช่วยค่ารักษาพ่อ ถึงแม้ว่าจะไม่เยอะแต่ก็ทำด้วยความสุจริตใจเพราะศรัทธาในตัวอาจารย์ ไม่อยากให้อาจารย์เป็นทุกข์และอยากให่พ่ออาจารย์หายไวๆ แต่ที่ไหนได้ มีคนไปที่สำนักใหม่ของแกเห็นพ่อแกเดินปร๋อไม่ได้มีอาการหลงลืมหรือป่วยหนักอย่างที่แกพูดแม้แต่น้อย ยังพูดรู้เรื่อง เวลามีคนไหว้แกๆยังรับไหว้ได้เลย    งานก็เข้าหล่ะสิ  ศิษย์คนนั้นก็เก็บความสงสัยไว้จนไปถามงักปุกหึ่งจากปาก แกก็เลยแต่งนิยายเล่าว่าพ่อแกป่วยหนักแต่หายแล้ว มีปาฏิหาริย์ช่วยไว้ เล่าแ_งหลายวันเลย แต่ดูท่าเล่าไปมันก็ไม่น่าเชื่อแล้ว เสี่ยแค่อยากบอกว่าจะโกหกอะไรก็ตามอย่าเอาพ่อแม่มาเกี่ยวข้อง ท่านไม่ได้มารู้เรื่องความเลวระยำที่คุณทำไว้ แต่คุณพูดอย่างนี้ก็เท่ากับแช่งท่าน เป็นลูกอกตัญญูแช่งพ่อแม่แล้วชีวิตมันจะเจริญไหม มีอยากที่ไหนตัวเองทำตัวเป็นครูบาอาจารย์คนอื่นแต่ปากที่เป่าหัวให้ลูกศิษย์กลับเป็นปากที่แช่งพ่อแม่ ตอแหล ปลิ้นปล้อน แบบนี้หรือ แล้วคาถาที่เป่าออกไปมันเป็นอะไร มันจะทำให้ศิษย์ดีขึ้นหรือแย่ลงกันแน่ลองคิดดูนะ หรือว่าจะไม่คิดก็ได้เพราะไหนๆกูก็ไม่สนอยู่แล้วกูสนเงินอย่างเดียว

อ้อ เสี่ยพึ่งนึกออก เงินที่หลอกคนอื่นมาได้อ่ะหัดคืนเจ้าหนี้บ้างนะ เอาแต่ซื้อของไปถวายพระ เอาหน้าพยายามทำตัวว่าเป็นศิษย์เอกกลัวไม่ได้คาถาใหม่หรือไง มีเงินแทนที่จะคืนคนที่ตัวเองไปทำเค้าเดือดร้อนมากลับเอาไปทำเรื่องเอาหน้า บัดซบจริงๆ เห็นแก่ตัวสุดๆ ระยำจริงๆนะมึง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 7-1-2011 22:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เงินหกหมื่นที่ หึ่งหรือเมียหึ่ง ไปขอยืมจากป้าแถวบ้านหน่ะ เอาไปคืนป้าแกด้วยนะ แกมาเล่าให้เสี่ยฟังขอให้เสี่ยช่วยแฉเผื่อแกจะได้คืน แต่เสี่ยก็บอกป้าแกให้ทำใจไว้ก่อนนะเพราะตอนนี้หึ่งกำลังหน้ามืดกลัวถูกตัดหางปล่อยวัดเลยประจบเอาใจซื้อของไปถวายพระซะเยอะ บางทีพระไม่ได้ขอแต่ก็เสนอหน้าให้เองเพราะอยากได้วิชาจากท่านใจจะขาด ได้ไปแล้วเอาไปทำไรได้ ปลุกขึ้นด้วยเหรอคนอย่างมึงอ่ะ คนหน้าด้านอย่างหึ่งต่อให้ทวงให้ตายก็ไม่จ่าย ตายต่อหน้ายังเฉยเลย ก็ด้านอ่ะมีไรป่ะ
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 7-1-2011 23:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านที่พึ่งเข้ามาอ่านลองดูความเห็นจากท่านอื่นๆจากกระทู้อื่นด้วยนะ

147#  Musicโพสเมื่อ 29-12-2010 19:40 | แสดงเฉพาะโพสนี้
ตอบกลับ 146# orn7seven
    จะไปหามันทำไมล่ะครับ ผมกับเพื่อนโดนมันหลอกมาแล้ว อาจารย์คนนี้ขอบอกปัญญาอ่อนมากๆ ชอบพูดจาโอ้อวด
มันบอกว่ามันไปป่าหิมพานต์มาแล้วด้วย โถ!!ไอ้สัดตอแหลฉิบหาย เรื่องขี้โม้ ของถนัดมันเลย
ไม่ว่าจะเรื่องดูดวงมันก็มั่ว   เรื่องที่มันสักยันต์ให้ก็มั่ว สักอะไรให้ก็ไม่รู้ให้ใครอ่านก็อ่านไม่ได้ อักขระมันมั่วทั้งหมด
ลายสักก็ไปก๊อบเขามาทั้งนั้น แล้วยังมาขี้โม้ขี้คุยอีก ผมเคยเอาของกับรูปให้มันจารมันเปิดหนังสือจารเลียนแบบ ผมงงเลย
ถามอะไรมันก็พูดไปเรื่อย โม้ไปต่างๆนาๆ เรื่องที่ผมพอรู้มาแกล้งถามมัน มันยังอวดฉลาดมั่วได้อีกดู บอกผิดๆทั้งนั้น
และได้ข่าวมาอีกว่ามันชอบหักหลังคนด้วย แม่ง!!เลวจริงๆ
   ปล.ถ้าคุณorn7seven จะเข้าไปหามัน  ผมฝากด้วยนะครับ ถีบหน้าแม่งแรงๆซะที!!! ขอบคุณมากครับ

"บูรพาไม่พ่าย"

149#  กริ่งโพสเมื่อ 30-12-2010 20:42 | แสดงเฉพาะโพสนี้
ถ้าคุณorn7seven จะเข้าไปหามัน  ผมฝากด้วยนะครับ ถีบหน้าแม่งแรงๆซะที!!! ขอบคุณมากครับ

อ่านกระทู้ห้องโน้นมาแล้วครับไม่ผิดแน่ หึ่งอยู่ที่เอง
55555555555555555 อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวลเลย

45#  kai2โพสเมื่อ 1-11-2010 18:06 | แสดงเฉพาะโพสนี้
แก้ไขล่าสุด kai2 เมื่อ 1-11-2010 18:09

ตอบกลับ phyton

ก่อนอื่นผมขอถามศิษย์อ.หนึงหน่อยนะครับว่าท่านรู้หรือเปล่าว่าก่อนที่ท่านอ.จะมาเปิดสำนักที่นี้ท่านเปิดสำนักที่ใหน,กับใคร,ออกวัสถุมงคลอะไร,ออกกี่รุ่น,รุ่นอะไรบาง,ที่ท่านออกแบบเองกี่รุ่น,ที่ก๊อปปี้เค้ามากี่รุ่น,ลาสักของท่านกี่ลาย,ก๊อปปี้กี่ลาย,และที่เด็ดสุดคือก่อนแยกตัวเองออกมาได้สร้างวีรกรรมอะไรเอาไว้   ท่านกล้าพูดใด้เต็มปากเลยหรือว่าอ.ของคุณสร้างอะไรไม่สร้างอะไร  ถ้าท่านรู้จริงท่านก็เก่งกว่าอ.แล้วแหละ   ผมขอเข้าประเด็นเลยนะ ผ้ายันต์แก้วตอนแรกบอกเอามาจากพม่า ตอนหลังพอออกเป็นผ้ายันต์ถามว่าพม่าทำไมเขียนล้านนา พลิกลิ้นตอบว่าเอามาจากตำราใบข่อยที่บ้านเป็นของเก่าเก็บ หลังสุดถามว่าทำไมเหมือนของอ.ของทางล้านนาก็เงียบทำหน้าโมโห แล้วเรื่องจับมือเซ็นทุเรศสิ้นดีมีมาตั่งแต่ต้นฉบับของอ.คุณแล้วครับ แล้วที่คุณกล่าวหาว่ามีคนจับมือเซ็นหรือบังคับคนคนนั้นเค้าเสียหายนะครับ คนคนนั้นเค้าดีกับอ.คุณแค่ไหน นี้หรือคือสิ่งตอบแทนที่เค้าได้รับ(น่าสงสาร)แล้วที่คุณบอกว่าอ.คุณออกผ้ายันต์ไกรทองก็ไม่จริงอีก เป็นผ้ายันต์ของอ.สักคนหนึ่ง ทำกับเขียนกับมือทำเสร็จก็เอาไปฝากให้อ.คุณเสกตอนบวชที่วัดแถวรามคำแหง แล้วก็ถวายให้อ.100ผื้น ถ้าอ.คุณมีผ้ายันต์ไกรทองมากกว่า100ผืนก็แสดงว่าก๊อปเสริมอีกตามเคย ตอนหลังมาเปิดสำนักเห็นผ้ายันต์บัวบังใบ,พรานบุญของอ.สักท่านนี้ก็ขอ อ.สักท่านนี้ก็ให้อีก ผมกล้าพูดได้เต็มปากเลยว่าบุคคลที่ผมกลาวมาข้างตั้นทั้ง2ท่านมีบุญคุณต่อ อ.ของคุณและเป็นคนที่ทำให้อ.ของคุณมีชื่ออยู่ในวงการมีคนรู้จักจนถึงทุกวันนี้   แล้วนี้หรือบุคคลที่คนทั่วไปนับถือเรียกว่าอาจารย์ทำกับลูกศิษย์เยี่ยงนี้หรือ (แย่มากๆ) ป.ล.ผมเหมือนขี้แหงถ้าคุณเอาไม้เขี่ยคุณก็เหม็นถ้าคุณไม่เขี่ยก็ไม่เหม็น

46#  mahavateโพสเมื่อ 1-11-2010 18:51 | แสดงเฉพาะโพสนี้
แก้ไขล่าสุด mahavate เมื่อ 1-11-2010 19:09 ตอบกลับ phyton

ก่อนอื่นผมขอถามศิษย์อ.หนึงหน่อยนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kai2 เมื่อ 1-11-2010 18:06
    ขอเสริมอีกนิดนะครับ จากที่มีบางท่านบอกว่าอาจารย์หนึ่งไม่เคยให้มีการสร้างผ้ายันต์แก้วหน้าม้า มาก่อนเลยนั้นไม่เป็นความจริงครับ ลายยันต์แก้วหน้าม้าและลายเซ็น อาจารย์หนึ่งท่านเตรียมมาเองพร้อมครับผม ให้ลูกศิษย์ใกล้ชิดในตอนนั้นไปดำเนินการสร้างเพื่อแจกในงานปลุกเสกของครับผม ตอนแรกก่อนที่ผมจะได้เห็นลายผ้ายันต์ก็ได้ทราบข้อมูลเพียงว่าเป็นผ้ายันต์ที่อาจารย์เรียนมาจากฝั่งพม่า แต่พอได้เห็นของจริงผมและอีกหลาย ๆ คนก็ซักถามกันไปว่า ทำไมเหมือนของ อ. ท่านหนึ่งทางภาคเหนือเหลือเกิน อาจารย์หนึ่งท่านก็ตอบมาว่าเป็นยันต์ในสมุดข่อยตำราเก่าที่เก็บเอาไว้นะครับ สุดท้ายก็เป็นไปตามที่คิดและที่ทุกท่านทราบในกระทู้นี้ ผมขอเรียนเสริมเพียงเท่านี้นะครับ ความจริงยังไงก็คือความจริง ~~

ก่อนจะไปขอฝากทิ้งท้ายไว้สักนิดครับ

กาลามสูตร
กาลามสูตรกังขานิยฐาน 10 หมายถึง วิธีปฎิบัติในเรื่องที่ควรสงสัย หรือหลักความเชื่อ ที่ตรัสไว้ในกาลามสูตร
อย่าปลงใจเชื่อ ด้วยการฟังตามกันมา (มา อนุสฺสเวน)
อย่าปลงใจเชื่อ ด้วยการถือสีบๆกันมา (มา ปรมฺปราย)
อย่าปลงใจเชื่อ ด้วยการเล่าลือ (มา อิติกิราย)
อย่าปลงใจเชื่อ ด้วยการอ้างตำรา หรือคัมภีร์ (มา ปิฏกสมฺปทาเนน)
อย่าปลงใจเชื่อ เพราะตรรก (มา ตกฺกเหตุ)
อย่าปลงใจเชื่อ เพราะอนุมาน (มา นยเหตุ)
อย่าปลงใจเชื่อ ด้วยการคิดตรองตามแนวเหตุผล (มา อาการปริวิตกฺเกน)
อย่าปลงใจเชื่อ เพราะเข้าได้กับทฤษฎีที่พินิจไว้แล้ว (มา ทิฏฐินิชฺฌานกฺขนฺติยา)
อย่าปลงใจเชื่อ เพราะมองเห็นรูปลักษณะน่าจะเป็นไปได้ (มา ภพฺพรูปตาย)
อย่าปลงใจเชื่อ เพราะนับถือว่า ท่านสมณะนี้เป็นครูของเรา (มา สมโณ โน ครูติ)

"กูเชื่อ ในสิ่งที่ กูเชื่อ"

49#  POOMโพสเมื่อ 2-11-2010 06:54 | แสดงเฉพาะโพสนี้
เฮ้อบอกตัวเองว่าเป็นอาจารย์  ทำของออกมาไม่มความคิดเลียนแบบคนอื่นไม่คิดจะสร้างเอกลักษ์ของตัวเอง

62#  dentyneโพสเมื่อ 20-11-2010 15:08 | แสดงเฉพาะโพสนี้
ตอบกลับ 57# phyton

ขอโทษทีครับที่มาช้า ไหนๆก็แฉความชั่วของอ.คุณphytonแล้ว ก็อย่างที่คุณkai2บอกมานั่นแหล่ะเป็นความจริง แต่ถ้าคุณphytonยังโง่อยู่ ได้ข่าวว่าไปสร้างวัตถุมงคลให้อ.ของคุณ ก็ระวังจะโดนมันหลอกเอานะ เพราะมีคนที่ดีกับมัน โดนมันหลอกมาแล้ว มันหวังแต่ผลประโยชน์ ไม่มีความจริงใจกับใครทั้งนั้น ขี้โม้โอ้อวดว่าเรียนมากับคนโน่นคนนี้ เช็คมาแล้วไม่มีใครรู้จักมันสักคน ถุย!ไอ้ตอแหล  ไอ้อ.คุณมันตัวก๊อปเกรดA เลยมันไม่มีความคิดเป็นของตัวเอง

ถ้าอ.คุณเก่งจริงเขียนอักขระโน่นนี่ได้ คุณลองถามมันดูว่ามันอ่านออกรึเปล่า มีคนเคยไปลองถามมันมาแล้ว ไม่ว่าจะเป็นพม่า ล้านนา หรือขอมไทย
ที่มันเขียนมันอ่านไม่ออกหรอก เวลามีลูกศิษย์เอาของมาให้จาร มันเล่นเปิดตำราจารเลียนแบบเลย

ส่วนเรื่องลายสักมันก็ก๊อปมาทั้งหมด อักขระในแบบผิดมันก็สักแบบผิดๆ  

และที่สำคัญมันเป็นคนขี้ขโมย อยากได้แต่ของคนอื่น ใครเอาของมาฝากเสกส่วนใหญ่จะหาย ใครเอาอะไรมาให้ดูมันก็อยากได้ เช่นผ้าห่อศพมีลูกศิษย์
คนนึงเอามาให้ดู อีกวันมันบอกว่าเจ้าของผ้ามาบอกว่าอยากอยู่ด้วย มันเลยให้ลูกศิษย์อีกคนคุยให้ ลูกศิษย์คนนี้จึงเช่าบูชามา แต่สุดท้ายมันก็ยึดเอาไป

ส่วนพระบูชาที่มันเอาไปยังคืนมาไม่หมด จะต้องให้บอกรึป่าว ว่าอะไร เตรียมไว้ล่ะกันอีกไม่นานจะมีคนไปเอาคืน ของไม่ใช่ของตัวเอง มึงมีสิทธิ์อะไรไปเอาของเขามา

64#  firehandโพสเมื่อ 22-11-2010 11:10 | แสดงเฉพาะโพสนี้
ตอบกลับ  phyton

ขอโทษทีครับที่มาช้า ไหนๆก็แฉความชั่ ...
ต้นฉบับโพสโดย dentyne เมื่อ 20-11-2010 15:08
555+ เรื่องแดงมาอีกเรื่อง
อย่างว่าแหละ เรื่องของคุณdentyne ผมก็พอรู้มาบ้างแหละ
คนเขามีศรัทธา เขาจึงเอาของมาให้เสก แต่พอเห็นของที่เขาเอามาให้เสกแล้วเกิดถูกใจ เล่นยึดเอาไปอย่างนี้ใครเขาจะเคารพ จะศรัทธา
การที่คุณphytonออกมาชี้แจ้งแก้ตัวให้ ผมว่าไม่ผิด เพราะคุณมีความเคารพ ความศรัทธา ในตัวอ.ของคุณ แต่คุณเคยถามอ.คุณบ้างไหม ว่าลูกศิษย์เก่าๆชุดแรกๆที่ร่วมก่อตั้งสำนักขึ้นมาหายไปไหนหมด ทำไมไม่มาช่วยงานบ้าง แล้วที่มาย้ายมาเปิดสำนักเองเนี่ยโดนลูกศิษย์หักหลัง หรือตัวเองหักหลังลูกศิษย์มากันแน่
ปล.ผมก็คนหนึ่งที่เคยเคารพ เคยศรัทธาในตัวอ. แต่สิ่งเหล่านี้ได้หมดไปตั้งแต่เอาของไปฝากเสกแล้วโดนยึดของไป

68#  firehandโพสเมื่อ 3-12-2010 20:46 | แสดงเฉพาะโพสนี้
ตอบกลับ 67# เซียน

ไม่เป็นไรครับ ต้องยอมรับว่า อ.แกจิตดี เสียที่นิสัยละโมบโลภมากไม่รู้จักพอ และชอบไปก็อปของคนอื่นมาแต่บอกว่าคิดเอง ลูกศิษย์เก่าๆดั้งเดิมรู้ดีเพราะโดนมากับตัว
ของคุณเซียนยังไม่เท่าไร ก่อนที่อ.จะย้ายมาเปิดสำนักเอง ได้มีลูกศิษย์ท่านนึงออกแบบรูปฤาษีนารายณ์มาให้ และก็มีลูกศิษย์ท่านนึงเห็นรูปนี้เข้า ก็เลยให้อ.สักยันต์รูปนี้ให้แต่ยังไม่มีอักขระ อ.เลยก็อปอักขระจากยันต์ฤาษีปู่เสือมาใส่ แต่อักขระที่ก็อปมานั้นอ่านว่า "ปู่เจ้าสมิงพราย" อย่างนี้เสียไหมครับ รูปฤาษีนารายณ์แต่อักขระอ่านว่า "ปู่เจ้าสมิงพราย"

ปล.ถ้าลูกศิษย์ท่านนั้นได้มาอ่านกระทู้นี้ ลองไปให้คนที่อ่านขอมออก อ่านดูครับว่าจริงอย่างที่ผมพูดหรือเปล่า ส่วนศิษย์ท่านนี้เป็นใครเจ้าตัวคงรู้ดีเพราะเขารับรู้ตั้งแต่ตอนสักแล้วว่าเขาได้สักรูปนี้เป็นคนแรก แต่ไม่รู้ว่าอ.ลงอักขระให้ผิด

70#  Musicโพสเมื่อ 29-12-2010 19:16 | แสดงเฉพาะโพสนี้
ไม่เป็นไรครับ คุณ phyton คนเราผิดพลาดกันได้ ในการนับถือคนเลวๆเป็นอาจารย์ แต่คนแบบนี้มันน่าจะมีจิตสำนึกบ้างนะ
เท่าที่รู้มา ผมกับเพื่อนก็เคยไปหามันมาแล้ว มันแสดงความโลภออกมาเลย แสดงความอวดเก่งอวดดี มันบอกว่าครูบาที่อยู่ภาคเหนือ จำชื่อไม่ได้ เป็นพวกเกย์ เป็นตุ๊ด ไม่เก่งจริง มันบอกว่ามันถอดจิตไปดูแล้ว มีเรื่องผู้หญิงเข้ามาด้วย ถามจริงๆเหอะมึงรู้ได้ไงว่ะ ส่วนตัวมันเองเสือกแต่ตัวเหมือนเกย์มากกว่าเวลาเจอข้างนอก แถมมันยังเจาะหูอีก พฤติกรรมมันไม่น่านับถือเลย
      เพื่อนผมเคยไปให้มันดูดวง มันบอกว่าไม่เกิน 2-3 เดือนจะได้งาน เพื่อนผมรอมาจะ 6 เดือนแล้ว ยังไม่ได้งานเลย
แล้วทักว่าเมียที่ท้องจะได้ลูกสาว กับได้ลูกชายซะงั้น มันโคตรมั่วเลย
      แล้วยันต์ที่มันสักให้ผมมันบอกว่ามันเป็นคนคิดเอง ทั้ง 3 แบบ บังเอิญ ผมเปิดเจอในเวป เหมือนกับที่อื่นเลยครับ
เขามีมานานแล้วด้วย แสดงว่ามันไปก๊อบมาอีกแล้ว เหมือนกับที่พวกคุณโดนกันมา มันโกหกเก่งจริงๆ
     คนเหี้..ๆอย่างนี้ทำไมมันถึงหลอกลวงคนที่กำลังเดือดร้อน ทุกข์ใจได้ลงคอ   ผมว่ามันต้องมีเรื่องเลวๆอีกแน่เลยครับ
ใครมีอะไรอยากจะบอก  ช่วยกันเปิดหน้ากากคนชั่วหน่อยครับ  ขอบคุณครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 7-1-2011 23:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นหน้า ขอดูรูปหน่อย โชว์เลย ไหนๆก็ ไหนๆแล้ว
supanat09 โพสต์เมื่อ 8-1-2011 01:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันส์จริง ๆ   
38#  CUTE19โพสเมื่อ เมื่อวาน 23:29 | แสดงเฉพาะโพสนี้
อยากเห็นหน้า ขอดูรูปหน่อย โชว์เลย ไหนๆก็ ไหนๆแล้ว
อยากเห็นหน้าใครครับ  หึ่ง  หรือเสี่ยแปด
wawatep โพสต์เมื่อ 8-1-2011 02:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอฟังด้วยคนครับ...พี่น้อง
iching โพสต์เมื่อ 8-1-2011 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้ว...ยิ่งกว่าซ้อ 7 นี่... เสี่ย 8  ครับ มันส์
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 8-1-2011 22:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นหน้า ไอ้หึ่ง ก็ไปดูที่ link นี้เลย

http://khalong.com/board2/thread-1182-1-1.html
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 8-1-2011 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ล่าสุดที่เสี่ยรู้มา มันไปอ้อนวอนพระว่าอย่าทิ้งมันนะ อย่าทิ้งมัน หน้าด้านสิ้นดี เอาพระเจ้าไปแอบอ้างแล้วยังมาทำเนียนซื้อของไปถวายแล้วก็ทำเป็นว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้น ของที่มึงซื้อไปถวายหน่ะซื้อใจพระไม่ได้หรอก แต่บนคอมึงที่ใส่ไปหน่ะ ของใครเอ๋ย มึงหน้าด้านยึดของคนอื่นอีกแล้วเหรอ เจ้าของเขาบอกว่าให้มึงหรือยัง ถ้ายังเขาเรียกว่าขโมยนะ ตกนรก ตกนรก หรือว่ามึงไม่สนเพราะไม่รู้ว่านรกมีจริงหรือเปล่า กูจะชั่วของกูต่อไปอย่างนี้แหละ ยังหน้าด้ามามาบอกอีกว่ามีคนมาขอซื้อต่อแล้ว ของๆมึงเหรอไง หัดถามเจ้าของเขาก่อนนะก่อนที่มึงจะทำอะไรหน่ะ แล้วที่ถือวิสาสะเอาขึ้นคออ่ะใครอนุญาตไม่ทราบ โอ้ยๆๆๆๆๆ หน้าด้านโว้ย ไอ้ควายเอ๊ย
CUTE19 โพสต์เมื่อ 9-1-2011 02:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 43# seia-pad

นึกอยู่ตั้งนานว่าไอ้นี้มันอยู่ไหน อ๋อ...
อุ้ม โพสต์เมื่อ 9-1-2011 21:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสี่ยแปดครับ ห้องข่าวความเคลื่อนไหวกำลังจะมีกระทู้แฉอีกแล้วครับพี่น้อง พวกไม่ดีจริงเอาอีกแล้ว
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 9-1-2011 22:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 45# อุ้ม
จัดให้หนักครับเสี่ยอุ้ม หากเสี่ยมีข้อมูลเดี๋ยวเสี่ยจะช่วยแฉครับ อิอิ
oat_krub โพสต์เมื่อ 10-1-2011 00:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นหน้าแล้วต๊กกะใจเลย   อืม เกินบรรยายจริงๆ
 เจ้าของ| seia-pad โพสต์เมื่อ 10-1-2011 14:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสี่ยเพิ่งได้ข่าวว่ามันจะทำพิธีไหว้ครูขายล๊อคเก็ตตัวมันเองเพื่อหลอกเอาเงินจากคนที่ศรัทธามันในวันที่ 26 หรือ 27 มีนาคม ที่จะถึงนี่แหละ เสี่ยอยากชวนสมัครพรรคพวกไปล่อมันซะหน่อย เอาแบบprintเอกสารที่แฉกันบนเวปนี่ไปแจกหน้าสำนักมันเลยเอาป่ะ

เสี่ยจะลงทุนติดประกาศเพื่อประจานมันให้ เอาสักหน่อยดีไหม อิอิอิ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 10-1-2011 15:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 48# seia-pad

จัดมาเสี่ย ลูกศิษย์มันอยู่ คลองถม บ้านหม้อ สะพานเหล็กเยอะ ในพญๅไม้ก็ปิดประกาศได้ติดขัดยังไง pm มา
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 16:20 , Processed in 0.175049 second(s), 5 queries , File On.