เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ร่วมกันประจานความชั่วของไอ้อ้วนดำสำนักเสนียดกันต่อเถอะครับ (เรื่องจริงผ่านเน็ต)

[คัดลอกลิงก์]
game99 โพสต์เมื่อ 3-12-2010 16:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้วนดำคือใครครับ ผมไม่รู้จักพี่ๆช่วยเล่าเรื่องให้ฟังหน่อยได้ไหมครับผมอยากรู้จริงๆครับเพื่อนๆและพี่ๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| jipiseki โพสต์เมื่อ 4-12-2010 02:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 97# uchiwa

ข้อมูลที่คุณว่ามาถูกต้องทุกอย่าง แสดงว่าพี่คนที่ให้ข้อมูลคุณมาคลุกคลีอยู่กับสำนักนี้มานาน
ขุนแผนรุ่นเก่าๆที่ดังเพราะเขาไม่ได้เสกคนเดียว แต่เที่ยวไปให้เกจิอาจารย์ช่วยเสกหลายท่าน
แต่ชุดหลังๆที่เสกคนเดียวเพราะอะไร?
ไม่ใช่เพราะ อ.เม..แก่กล้าในวิชาหรอกครับ
แต่เป็นเพราะไอ้อ้วนดำมันเที่ยวไปหักกับเกจิอาจารย์เหล่านั้น ทำให้ อ.เม..ไปพึ่งบารมีท่านเหล่านั้นไม่ได้
น่าสงสาร อ.เม..ที่ยังไม่รู้ตัวว่าไอ้อ้วนดำเป็นคนก่อเหตุไว้ แถมยังไปให้ท้ายมันอีก ...อนาถใจ
 เจ้าของ| jipiseki โพสต์เมื่อ 4-12-2010 02:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 98# game99

เอาเป็นว่าไปไล่อ่านตั้งแต่กระทู้แรก แล้วจะเข้าใจเองครับ
game99 โพสต์เมื่อ 4-12-2010 10:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับผม
zx10r โพสต์เมื่อ 4-12-2010 13:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไอหมูสยิวนี่ละตัวแสบบ ไออ้วนดำ
sing โพสต์เมื่อ 4-12-2010 16:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เกือบๆๆไปแร้วตรู

ก่ะจะเช่าของ อ. แกมาซักองค์ดีนะเนี่ยมาอ่านบทความนี้ก่อน
darkness156 โพสต์เมื่อ 5-12-2010 21:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของ ใหม่ออกอีกแล้ว ว่าไม่ทันขนาดคำคับ

ชื่อ พราย ประกาย วับๆ 555 ราคาเสนออยู่ที่ 2600 ต่อ ตน

ออกก็ประมาณ 100 กว่าตน บวกลบคูณหารกันเองนะคับ ได้เงินไปจำนวนเท่าไร

ผมบอกแล้ว สำนักนี้บ้าเงินมีที่ไหน ออกของขลังมาแต่ละอย่างหลักหมื่นหลักพัน บ้าไปแล้ว

จะเอาเงินไปซื้อเกาะ มั้งคับ
buakaw โพสต์เมื่อ 5-12-2010 22:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครคืออ้วนดำหรือครับ
game99 โพสต์เมื่อ 5-12-2010 23:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้แม่เจ้า คิดกันได้ยังไง พลาย ประกาย วับๆ....  คนใช้ก็จะวิ๊งๆๆๆบลิ๊งๆๆ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 6-12-2010 10:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
darkness156 โพสต์เมื่อ 6-12-2010 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ใช่ คับ คุณ game99

ชื่อพรายประการดาวคับ ที่บอกวับๆนี่ผมไม่อยากเอ่ยตรงๆ

เบื่อพวก ออกของขายทุกเดือน
berserk โพสต์เมื่อ 11-12-2010 12:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เค้าอาจจะเสกทุกวัง ก็ด้ายถึงคะย้ง ออกทุกเดือน เก่งจริง จริงแท้ ใช้แรงเซีย.....
ToMoToM โพสต์เมื่อ 11-12-2010 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เค้าอาจจะเสกทุกวัง ก็ด้ายถึงคะย้ง ออกทุกเดือน เก่งจ ...
ต้นฉบับโพสโดย berserk เมื่อ 11-12-2010 12:43

ที่ว่าเก่งนี้ คือเรียกผีมา แต่ไล่ผีกลับไม่ได้ใช้ไหมครับ
เลยต้องรีบปล่อยของใหม่ทุกเดือน(อยากปล่อยทุกวันด้วยซ้ำมั้ง อิอิ)
ถ้าไม่รีบปล่อยเดี๋ยวจะโดนผีใหม่หลอกมั้ง(ผีเก่าก็หลอกซะจนแหละ ผีใหม่อีกคงไม่ไหว ต้องรีบปล่อยๆๆ)
 เจ้าของ| jipiseki โพสต์เมื่อ 12-12-2010 17:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 109# berserk

อย่างที่บอกไว้แต่แรก....
กระทู้นี้ไว้สำหรับด่าไอ้อ้วนและขบวนการหลอกลวงต้มตุ๋นของมัน
ถ้าจะมาเชียร์ไปที่อื่น ไม่ต้องมายุ่ง
และหยุดการตอบโต้ซะด้วย
ถ้าไม่หยุด เดี๋ยวจะมีกลุ่ม "Antiไอ้อ้วนดำเข้ามารุมด่าคุณอีกเป็นสิบ
.....ไม่เชื่อก็ลองดู
dark โพสต์เมื่อ 12-12-2010 19:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

- ผมคิดว่าคุณ berserk คงเขียนในทำนองประชดสำนักแห่งนั้นนะครับ...ตามเจตนาที่ผมอ่านแล้วสรุปความเข้าใจ คงไม่ได้เป็นฝ่ายนั้นอย่างแน่นอน ไม่มีอะไรแหละครับ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 13:33 , Processed in 0.193043 second(s), 4 queries , File On.