เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ร่วมกันประจานความชั่วของไอ้อ้วนดำสำนักเสนียดกันต่อเถอะครับ (เรื่องจริงผ่านเน็ต)

[คัดลอกลิงก์]
เซียน โพสต์เมื่อ 13-1-2011 15:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไร้สาระ ขายเครื่องรางสายพราย แต่เอาเงินที่ได้ไปซื้อพระเก่ามาเก็บ.ตัวมันเองนับถือ อ.ที่ไหน มันรอหนีเวลาสำนักใกล้ล่มก็เท่านั้น...ให้ตายเถอะโรบิ้น55
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
อุ้ม โพสต์เมื่อ 13-1-2011 21:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไร้สาระ ขายเครื่องรางสายพราย แต่เอาเงินที่ได้ไปซื้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย เซียน เมื่อ 13-1-2011 15:05

มันยังไงครับ ให้คนเอาพระมาแลกพรายมันเหรอครับ
อุ้ม โพสต์เมื่อ 13-1-2011 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มาใหม่ มาถึงก็เอานิทานมาให้อ่านผมไม่รู้เรื่องครับว่า ก็ไปหาความจริงเลยครับโชคช่วยด้วยครับ เชื่ออุ้มแล้วจะรุ่ง ไม่เชื่ออุ้มก็ร่วงทุกราย
เซียน โพสต์เมื่อ 14-1-2011 16:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไอ้เรื่องตอนที่แลกพระขุนแผนนั่นอะ ก็ืถือว่าดูถูกสำนักอื่นแล้ว แต่ที่ได้คือ อย่่างนัอยมันได้ ขุนแผนที่อื่นมาเพิ่มครับ ถ้าดีก็เก็บเก๊ก็ทิ้งไม่เสียของด้วย แถมได้โฆษณาของตัวเองไปในตัว ส่วนเงินที่มันทำของมาเนี่ยมันก็เอาไปซื้อพระเกจิดังๆเก่าๆมาเก็บครับ เพราะแท้จริงมันนับถือ อ.มันเองที่ไหนผมเคยเจอที่นึงตอนไหว้ครู พวกบอกจ่ายค่าครูได้ของ1ชิ้น เราก็ซื้อซัก4เพื่อเพื่อนๆด้วย มันว่าไงรู้มันครับ ไม่ได้ให้แค่1 คนไม่มาไม่มีสิทธิ์เด๋วของไม่พอแจก ถุยยยย แม่งเหลือบานเลยเราก็มิสิทธิ์ถูกมั้ยครับ ถ้าคนมามันถึงให้เกี่ยวอะไรกัน ก็กูจ่ายทุกบาท4ที่ก็ต้องได้4ชิ้น รู้ตอนหลังแม่งยักไว้ขายพวกเมืองนอก โถไอ้เด็กดำสันดานเหี้ย  ยิ่งสมัยตอน อ.มันป่วยสมัยยังไม่ดังมากได้ยินมาว่ามันไม่มาดูแลเลย เงายังไม่เห็น นี่ถ้า อ.มันป่วยอีกรอบ รับรองมันหายแน่ นิสัยแบบนี้เค้ารู้ทั่วบ้านทั่วเมืองแล้ว ความกตัญญูมันสะกดเป็นที่ไหน..สงสารก็แต่เด็กๆวัยรุ่นที่อยากได้เสน่ห์ อยากมี ญ.แต่ใจไม่ถึงก็ไปเอาของมาใช้..กว่าจะรู้ตัวก็คงเป็นเหมือนเราๆท่านๆที่เคยโดนมาหละครับงานนี้้555
เซียน โพสต์เมื่อ 14-1-2011 16:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต่ออีกนิด แต่ทุกวันนี้ของที่เคยมี ที่เคยหลงเชื่อ ส่ิวนมากก็แจกให้กับคนที่เขายังคิดว่าใช้ได้ บางอย่างก็ไปไว้วัด..คิดแล้วปวดใจเสียดายเงินมาก นี้แหละน่าอยากมีเสน่ห์ แท้จริงมันอยู่ที่ปาก กับ การทำตัวเราเอง..เฮ้อ โง่จริงๆกว่าจะฉลาด 55แต่อย่างว่า ง. มาก่อน ฉ.เสมอ.อิอิ
เพลง โพสต์เมื่อ 14-1-2011 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครจะเอาวัดถุมงคล ของอ. ม ท่านนี้ไปทิ้ง หรือ ไว้วัด ติดต่อ armmy_191@hotmail.com
sts2553 โพสต์เมื่อ 15-1-2011 12:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 149# เพลง

ม.  ขุนผี หรือเปล่า
darkness156 โพสต์เมื่อ 15-1-2011 14:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้อง slipfon 10-1-2011 00:41 ส่งข้อความมาหาผมด้วย

พี่อคติเป็นการส่วนตัวไปรึป่าว ผมก็เห็นที่นี่ทำบุญตลอดทั้งปีตั้งแต่ลพแป๋ว ลพกวย ลพทองหยิบ   วัดโพธิ พี่ลองเข้าwebไปดูิคับ

ด่าคนทำบุญบาปนะครับ
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
darkness156 14-1-2011 12:57   ผมก็ตอบกลับไป

น้องคับ น้องอ่านอะไรผิดไปรึเปล่าพี่ไม่เคยว่าคนทำบุญนะครับ

ที่พี่ต้องการจะสื่อคือทำไมไม่ให้เช่า ของทำบุญในราคาที่พอๆกับที่เขาขายของละคับ?

จำนวนเงินในการทำบุญจะได้มากกว่าที่เขาขายของเป็นรายได้ทุกเดือน !

ไม่ทราบว่าน้องเป็นลูกศิษย์หรืออะไรรึเปล่าคับ ถ้าใช่ก็ช่วยเข้าใจให้ถูกต้องด้วยนะครับ

ถ้าใครไม่เชื่อลองเข้าเวปมันดูแล้วไปดูที่หัวข้อรายการวัตถุมงคลละกันนะคับ

แล้วก็จะรู้เองผมไม่อยากพูดไรมาก
tiger1 โพสต์เมื่อ 16-1-2011 11:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด tiger1 เมื่อ 16-1-2011 11:39

ตอบกลับ 151# darkness156

ราคาถูกดีแล้วครับ ผมจะได้มีปัญญาร่วมทำบุญครับ ผมไม่ค่อยมีตัง ผมทำบุญ100เดียวได้วัตถุมงคล  

ถ้าทำบุญซื้อชิ้นเป็น1000ผมก็ไม่ไหวครับ พี่ใช้ปัญญาคิดด้วยครับ
darkness156 โพสต์เมื่อ 16-1-2011 11:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 152# tiger1

อ่อน่าขำดีคับน้อง ก็ดีคับที่น้องช่วยทำบุญ

แล้วก็อย่าลืมให้เขาครอบครู + ซื้อของอุดหนุนเขาด้วยนะคับ

ชีวิตจะได้รุ่งๆ
เพลง โพสต์เมื่อ 16-1-2011 15:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 150# sts2553

ครับ
เพลง โพสต์เมื่อ 16-1-2011 15:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทุกคนกำลังมอง จุดเดียวกันกำลังถูก"พวกมัน"กล่อมว่าสำนักนี้ขายของ  แต่ทุกคนลืมไปหรือปล่าว ว่าที่นี้คือ"สำนัก"ไม่ใช่"วัด" อาจารย์ท่านก็มีลูก เมีย คนในให้สำนักดูแล  ค่าน้ำค่าไฟที่เปิดทุกวันให้ลูกศิษย์ลูกหาได้ใช้ ค่าอาหารการกินอีก   แล้วที่สำคัญ จะมีกี่สำนักในประเทศไทยที่ทำบุญได้ตลอดทั้งปี  ลองคิดดูน่ะครับ เรากำลังมองแค่จุดเดียวหรือปล่าว
Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 16-1-2011 20:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ด้วยหัวข้อนี้ไม่เกี่ยวอะไรกับผมมากมาย  แต่สถานที่นี้เรา ๆ ทั้งหล้าไม่ควรกล่าวโจม  สำนักอื่น หรือ วัด หรือนำบุคคลมาเกี่ยวข้องนะครับ  และผมขออนุญาตเจ้าเมืองและผู้บริหารเมืองทั้งหลายปิดกระทู้นี้นะครับเพื่อไม่ให้เกิดผลกระทบกับบุคคลที่ ๓ หรือ บุคคลที่ท่านนับถือ
       จึงเรียนมาเพื่อทราบ
                              เต๊ะครับ
 เจ้าของ| jipiseki โพสต์เมื่อ 21-1-2011 09:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 153# darkness156

คุณdarkness156 อย่าไปเถียงกับเขาเลยเตือนแล้วไม่ฟังก็ปล่อยมันไป
ปล่อยให้มันโดนเองครับ มันถึงจะรู้

เซียน โพสต์เมื่อ 21-1-2011 10:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันพูดยากเกี่ยวกับเรื่องความเชื่อของแต่ละบุคคล ง.ย่อมมาก่อน ฉ.เสมอ คนเราต้องโดนเองถึงจะรู้..แต่ถ้ามานั่งคิดเรื่องค่าน้ำค่าไฟ ไร้สาระมากหลายสำนักที่ผมเจอมา ไม่มีหรอกครับนั่งบ่นเรื่องค่าน้ำค่าไฟ คนมีบารมี+วิชาดีจริงเขามาช่วยคนเดือดร้อน ค่าครูไม่ต้องมาก ซักวันนึงศิษย์ใช้ของแล้วดีจริง วันนั้นศิษย์เหล่านั้นจะหลั่งไหลมาพร้อมสหายอย่างมากมายพร้อมด้วยข้าวของเงินทองนำมาถวายเองหละครับ(ถ้าคุณช่วยเขาได้จริง) การเสก+สักของต้องดูฤกษ์ ครอบครูต้องดูวัน ไม่ใช่มานั่งครอบซี้ซั่วนึกว่าครอบหมวกกันน๊อคซะอีก...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 18:52 , Processed in 0.109175 second(s), 4 queries , File On.