เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ร่วมกันประจานความชั่วของไอ้อ้วนดำสำนักเสนียดกันต่อเถอะครับ (เรื่องจริงผ่านเน็ต)

[คัดลอกลิงก์]
darkness156 โพสต์เมื่อ 21-10-2010 00:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อือ คือใครอะ ใบ้อักษร ย่อก้อได้คับ

ทำแบบนี้มันคลุมเครือผมไม่รุ้อะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
darkness156 โพสต์เมื่อ 21-10-2010 00:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่อ

ผมรุ้ละ

อือ ผมเคยเช่าของ ที่สำนักนี้มาอยู่อย่างนึง

ไม่ไหวคับประสบการณ์พูดตรงๆ

แล้วปั้มพิมเดิมเปี่ยนแค่สีแลวก็ขายเรื่อยๆด้วยคับ ราคาก็ 3xxx ขึ้น

เหอๆ แพงแบบนี้บ้านผมไม่ได้ปั้มตังใช้เองนะคับ

คนก็โงซื้อกันคิดว่าจะได้ผลเหอๆ

ผมว่าเงินอะ ไหลเข้าเป็นน้ำแลวเชื่อสิ คนโงเชื่อเยอะ

สำนักนี้ น่าจะตั้งว่า'' เงินคือพระเจ้า ''
อุ้ม โพสต์เมื่อ 21-10-2010 06:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 52# darkness156

เป็นกำลังใจครับผมก็เคยเป็นควายให้พวกแมร่งเชือดไปแล้วเหมือนคุณ เอาของมันฝังดินทำลายหมดแล้ว ไม่รู้จะเป็นเสนียดกับผืนดินไทยหรือเปล่าแต่ทิ้งน้ำก็กลัวปลาจะเป็นเสนียดครับ ชีวิตผมดีขึ้นครับ ไปล้างของที่เคยสักไปกับมันมาแล้ว ระวังเหมือนคุณTOTOTO_TOเห็นไหมมันส่งพวกเที่ยวป่วนใครที่ขายของมันทิ้งมันจะสั่งพวกป่วนแกล้งทำให้คนนั้นเสียหายหาว่าจ่ายเงินแล้วไม่ส่งของลูกไม้ตื้นๆเจอตอเข้าเสียแล้วคนนั้นฟ้องแต่ไม่รู้ถึงไหนป่านนี้ เริ่มง่วงนอนจริงๆแล้วพรุ่งนี้มาต่อใหม่ดีกว่าครับอยากรู้ถามได้ครับเรื่องชั่วมันมีมาเรื่อยๆ
อุ้ม โพสต์เมื่อ 21-10-2010 06:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด อุ้ม เมื่อ 21-10-2010 06:30

ของสำนักมันงอกมาเรื่อยๆครับ ตอนนี้ใครหน้าโง่ยังหาผีเสื้อ...รุ่นแรกของพวกมัน ก็จะเจอแบบปั้นใหม่สดๆแล้วก็หลอกว่านั่นหละของเก่าเพราะขายได้ราคาดีไง
bird13342 โพสต์เมื่อ 21-10-2010 08:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านเอาความรู้อย่างเดียวละกัน

ไม่มีความคิดเห็นครับ

เอิ๊กๆ
taekeuk_poomse โพสต์เมื่อ 24-10-2010 21:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อุ๊ๆๆๆๆ ชะงักกึกเลยครับ กะลังจะลองเช่า นัตโบโบยี(เทพทันใจ ของพม่า) มาบูชาอยู่แน่แท้เทียว อ่านแล้ว ขอพับโปรแกรมบูชาไปก่อนดีก่า
dark โพสต์เมื่อ 24-10-2010 21:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อุ๊ๆๆๆๆ ชะงักกึกเลยครับ กะลังจะลองเช่า นัตโบโบยี(เทพ ...
ต้นฉบับโพสโดย taekeuk_poomse เมื่อ 24-10-2010 21:24

- ขนาดคนสร้างมันยังไม่รู้เลยครับว่านัตโบโบยี ความจริงแล้วเป็นใคร ? อีกอย่างคำว่าผีนัตของทางพม่านั้น หมายถึงผีตายโหงนะครับ ที่เขาบูชาผีนัตพวกนี้เพราะไม่อยากให้มาก่อกวน...เมื่อวันก่อนผมก็โดนพ่อครูตำหนิ เพราะแอบไปมีใจให้ความสนใจกับผีนัตของทางพม่า...ท่านเลยด่าโพล่งออกมาเลยว่า มันเผาบ้านเผาเมืองเรายังไม่รู้สำนึกอีก เกิดเป็นคนเชียงใหม่ ผีเมืองเชียงใหม่มีตั้งเยอะตั้งแยะ ทำไมไม่ไปบูชา...เลยโดนซะเข็ดเลยครับ...
joni_buddhist โพสต์เมื่อ 25-10-2010 04:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นัตน่าจะหมายถึงพวกของต่ำแบบผีตายโหงนะครับของพวกนี้สมัยก่อนหลวงปู่ขวัยท่านห้ามขาดครับ จะเล่นนัตผมว่าเทียบปอนด์ต่อปอนด์พ่อหนุ่มโตนคำของผมขวิดใส้ขาดแน่ๆเพระพ่อผมลงอใช้พ่อหนุ่มโตนคำขวิดไล่มาแล้ว ผมเห็นด้วยกับท่านดาร์กถ้าจะเอาแบบโชคลาภก็หมาเฒ่าดีกว่าครับ
joni_buddhist โพสต์เมื่อ 25-10-2010 04:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 26# visanu

เรื่องพ่อท่านสูติ ท่านกลับเจ้าหรีดศึกษาในแนวแลกเปลี่ยนวิชากันมากว่าครับ ที่เรียกว่าเจ้าหรีดเพระท่านเชื้อสายนครครับ
POOM โพสต์เมื่อ 25-10-2010 07:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.คนนี้ทำยันต์ล้านนาเสียหายเลวมาก
taekeuk_poomse โพสต์เมื่อ 25-10-2010 16:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ขนาดคนสร้างมันยังไม่รู้เลยครับว่านัตโบโบยี ความจ ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 24-10-2010 21:33

งั้นผมก็คิดถูกแล้วล่ะครับ ที่ผมยังศรัทธาพระเจ้าติโลกราชเหมือนเดิม เกือบเสียท่าไปแล้ว เออ จริงด้วยนะ ตั๋วเมืองที่เค้าเอามาสักหรือเอามาลง ในวัตถุมงคล ผมลองอ่านแล้ว มันหาความหมายไม่ได้เลยแฮะ เค้ามั่วนิ่มลงๆไปงั้นรึเปล่า
dark โพสต์เมื่อ 25-10-2010 21:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 25-10-2010 21:15
งั้นผมก็คิดถูกแล้วล่ะครับ ที่ผมยังศรัทธาพระเจ้าติโ ...
ต้นฉบับโพสโดย taekeuk_poomse เมื่อ 25-10-2010 16:44

- มันเป็นแค่หัวใจคาถาพื้น ๆ ของศาสตร์ทางภาคกลางนะครับ เพียงแต่ใช้อักขระธรรมล้านนาในการเขียนเท่านั้น เท่าที่อ่านผ่านตามาก็เห็นหลัก ๆ ก็มี คาถากาตอมป่าเห้ว(ป่าช้า) และคาถามหาเสน่ห์ " ปิยะวาเส ปิเยสวาหูม " ซึ่งเท่าที่ผมเคยเรียนมาที่น่าจะถูกต้องกว่า เมื่อถอดแปลความหมายออกมาแล้ว คือ " ปิยาวาเย ปิเยสว๋าหูม "นะครับ นอกนั้นก็เห็นมี หัวใจขุนแผน-สุนะโมโล และหัวใจการพนัน...อุ...อะเย ซึ่งลอกมาใช้แบบผิด ๆ ผมขออนุญาตไม่เปิดเผยคาถาที่ถูกต้องของจริงนะครับ.
dark โพสต์เมื่อ 25-10-2010 21:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นัตน่าจะหมายถึงพวกของต่ำแบบผีตายโหงนะครับของพวกนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย joni_buddhist เมื่อ 25-10-2010 04:12

- ใช่แล้วครับ ตะกรุดพญาหมาเฒ่าทั้ง 8 ตัวนั้น จะเน้นเรื่องโชคลาภโดยเฉพาะเรื่องสัตว์ 2 เท้าเพศตรงข้ามนะครับ...
กริ่ง โพสต์เมื่อ 25-10-2010 21:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- มันเป็นแค่หัวใจคาถาพื้น ๆ ของศาสตร์ทางภาคกลางนะคร ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 25-10-2010 21:14

ผมนับถือคุณdarkเลยครับ
POOM โพสต์เมื่อ 25-10-2010 22:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดูแล้ว อ.คนนี้พยายามสร้างจุดขายที่แตกต่างจากสำนักอื่นโดยการเอาอักขระล้านนามาใช้ผมเคยเอาคาถาที่เขาเขียนแล้วลงในหนังสือศักสิทให้หลวงพอที่เป็นคนเชียงใหม่ท่านดูท่านบอกว่าอ่านเหมือนไม่ใช่ภาษาล้านนาเห็นแล้วเศร้ามากแต่ครูบาอาจารย์มีจริงสุดท้ายขอให้เขาต้องได้รับกรรมที่ทำไว้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 18:58 , Processed in 0.111458 second(s), 5 queries , File On.