เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ร่วมกันประจานความชั่วของไอ้อ้วนดำสำนักเสนียดกันต่อเถอะครับ (เรื่องจริงผ่านเน็ต)

[คัดลอกลิงก์]
joni_buddhist โพสต์เมื่อ 29-10-2010 01:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 78# taekeuk_poomse

ผมมีฉบับเต็มทั้งวิธีใช้และความหมายเป้นสุดยอดแห่งล้านนา คู่ไชยเบ็งชร โชคดีได้ตั๋วเมืองมาด้วยเอามาลงกลัวคนลอก
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
POOM โพสต์เมื่อ 31-10-2010 19:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีล้านนามีมากมายสาธุ
POOM โพสต์เมื่อ 31-10-2010 19:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีล้านนามีมากมายสาธุ
berserk โพสต์เมื่อ 1-11-2010 10:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เออ กระทู้วิจารณกลายเป็นคาถาเสียแล้ว
dark โพสต์เมื่อ 1-11-2010 20:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เออ กระทู้วิจารณกลายเป็นคาถาเสียแล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย berserk เมื่อ 1-11-2010 10:57

- ผมว่าเป็นการลดดีกรีความแรงลงบ้างนะครับ...อ้อ ตอนนี้กระทู้ที่ห้องโชว์วัตถุมงคลกำลังเดือดเลย ผมก็ไม่รู้จะว่าอะไรเหมือนกัน ไม่นึกว่าจะบานปลายขนาดนั้น ขอหลบมุมดีกว่าครับ...
darkness156 โพสต์เมื่อ 2-11-2010 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีข่าวมาบอกค้าบบ ทุกท่าน

มีของขายสำนักเขามาขายอีกแล้วหวังว่าทุกคนคงจะได้ยินข่าวเร็วๆนี้

ของชิ้นนั้นมีชื่อว่า ''พรายผี...'' ซึ่งคล้ายกับบางรุ่น1ที่เคยออกมานานแล้ว

ราคา1,xxx แล้วมีการบอกขายจำนวน 2xx ส่งขายต่างประเทศด้วยให้รีบจองเดียวหมด(กัวไม่ได้เงินไวๆไง)

ผมคำนวนแล้วได้จำนวนเงินประมาน 370,xxx บาท

ซึ่งจำนวนเงินไม่ใช่น้อยๆเลยนะคับสำหรับสำนักนี้ ออกของบ่อยมาก

แล้วของอีกชิ้นหนึ่งคือ ''แหวน...'' เอาไว้เล่นพนัน ราคา 1,xxx ออกมาจำนวน 5x วง

ผมก็คำนวนแล้วได้ประมาน 6x,xxx แล้วลอง บวกลบดูนะคับถ้าขายของออกหมด มันได้ไปเท่าไร

ผมก็ว่าสตาฟ สำนักนี้เนี่ย ไอคุนอ้วน ปอ.. ใช้บีบีคับ แล้วยังชวนคนอื่นเล่นตามด้วย

เงินเอามาจากไหนละวันๆเห็นไม่ทำงาน ขายแต่ของสำนัก ตาสว่างนะครับทุกคน

เหอๆ อย่างที่ผมเคยพิมปะ

สำนักนี้ น่าตั้งชื่อ เงินคือพระเจ้า

เดียวทุกคนก็จะรุ้คับของชิ้นนั้นคืออะไร

ผมลงลิ้งของที่เขาขายไม่ได้นะคับ มันผิดกฎ

ขอฟ้าดิน ลงโทษไวๆสักทีเถอะ
darkness156 โพสต์เมื่อ 2-11-2010 21:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุนอ้วน ปอ.. คือนามสมมุตินะคับ

ชื่อจิงมันไอ ป... ลองสืบเอา
kabukiman โพสต์เมื่อ 14-11-2010 05:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านดุแล้วไม่ทราบว่า ใช่สำหนักที่ ลงท้ายด้วย แผน รึเปล่าครับ
darkness156 โพสต์เมื่อ 16-11-2010 22:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่าใช่คับ

ก็ฝากเตือนๆพี่น้องๆ ด้วยนะคับสำหรับคนที่รู้แล้ว
kabukiman โพสต์เมื่อ 16-11-2010 23:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รับทราบครับ จะพยายามเตือนคนรู้จักนะครับ
อุ้ม โพสต์เมื่อ 19-11-2010 06:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 91# Saran19

ไปวัดศาลาแดงบ่อยหรืดเปล่าครับถามคนแถวๆนั้นดูก็ได้ว่าเจ้านี้เป็นอย่างไรถ้ามีใครชมพวกมันมาเอาทองจากผมไปอีก1บาทผมให้จริง อาจารย์อะไรใครๆก็เรียกคำนำหน้าว่าไอ้ แบบนี้ต้องอาเจียรครับ
tccl โพสต์เมื่อ 19-11-2010 08:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รายได้ขนาดนี้สรรพากรน่าจะลงไปดูนะ อาจจะมีเงินเข้าเป็นรายได้ของประเทศ
darkness156 โพสต์เมื่อ 19-11-2010 13:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
5555555555+ ขำคุณ tccl คับ

ใช่คับ รายได้ขนาดนี้เนี่ย ถ้ามีพวกหลงเชื่อ มากๆไม่เกิน ปี สองปีผมว่าถอย รถสปอร์ต สักคันได้สบายๆ

-----------------------------------------------------

ขอย้อนไปหน้า 6-7-8 ที่คุยถึงเรื่องอักขระและเลขยันต์ของสำนักนี้นะคับว่ามีการเอาอักขะของล้านนามาผสมด้วย

และแปลงเป็นของตนเอง ออกเสียงก็ผิดทำความเสียหายให้กับอักขระเดิมเป็นอย่างมาก

พวกคุณว่าผิดไหมละที่ครูบาอาจารย์เล่านั้นได้มีวิชาอาคมวิชาเป็นของตนเองแล้วถูกคนลอกเลียนแบบไปแบบผิดๆถูก

เท่าที่ผมสังเกต ไออาจารย์ สำนักนี้มันเขียนประวัติมันว่า แต่เดิมมีอาจารย์อยู่หลายท่านที่สอนมัน มีทั้งทางพม่า อาจารย์ในไทย

อ่าแล้วผมถามหน่อย ไอยันต์หรืออักขระที่มันเขียนมั่วๆนะมันเอามาจากไหน ซึ้งคล้ายอักขระเลขยันต์ คาถาของทางล้านนา

''มีหลายเกจิอาจารย์ได้นำยันต์อักขระของสำนักนี้ไปแกะดูปรากฏว่าไม่มีความหมายคับ'' หมายความว่าไงสร้างอักขระเองปะ?? (อ่านแล้วน่าคิดตามนะคับ)

แล้วล่าสุดผมก็ได้เจอกระทู้นึงในเวปบอร์ดของไอสำนักนี้
V
V
มันเขียนว่าวันนี้ว่างเลยอยากชี้แจงเรื่องอักขระและเลขยันต์ของสำนักๆ ให้คลายความสงสัยของใครหลายๆคนมีหลายคนถามมาว่า อักขระเลขยันต์ของทางสำนักที่ใช้ลงในวัตถุมงคลหรือ ใช้ในการสักเป็นแบบไหน เพราะมีบางคนพยายามแคะ แกะอ่านแต่ก็ไม่มีความหมาย
-------------------------

เหอๆผมว่าเขาก็อาจจะเคยมาอ่านกระทู้หน้า 6-7-8ของพวกเราเหมือนกันนะ 5555+เลยร้อนตัว

แล้วข้อความถัดมาก็ประมาณว่า ''แต่เดิมฆราวาสบางท่านลงตามตำราครูเหมือนเดิมบางท่านก็เปลี่ยนเพื่อความเหมาะสม''

พวกคุณคิดว่ายังไงบ้างละ มันเหมาะสมหรือป่าวคับ ผมบอกให้เลยต่อให้เปลี่ยนก็ไม่ควรนำคาถาหรืออักขระของคนอื่นมาแปลง

แต่ผมไม่สามารถก็อปข้อความมาให้พวกคุณอ่านได้อีกเช่นกันละคับไม่งั้นผิดกฎเว็ป ที่ผมรักและชื่นชมเว็ปนี้คือสิ่งผิดคือ

ผิดถูกคือถูก วัตถุมงคลใดน่าสรรเสริญก็ควรยกย่อง สิ่งใดกระทำอันเป็นไม่ชอบต่อสังคมก็ต้องต่อต้าน (พวกเห็นแก่เงิน)
berserk โพสต์เมื่อ 22-11-2010 11:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นว่ารุ่นใหม่ออกแล้ว ดูอย่างไงก็เดิมๆ เปลี่ยนแค่หน้า ตัวอักขระเดิมๆ ครอบจักวาฬจัง ผีเสื้อ จิ้งจอก ขุนแผน ใช้เหมือนกันหมด ทั้งๆที่เรียนอ. หลายคน แต่ทำไมไม่เห็นมีเอกลักษณะของอ.เหล่านั้น หรือท่านนั้นๆเลย คิดดูนะครับ
uchiwa โพสต์เมื่อ 3-12-2010 09:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือไม่ขอประจารณ์นะครับ เพียงแต่อยากรู้เฉยๆ

ผมเคยได้ยินว่าแต่ก่อนอ.เม.  เปิดร้านขายวัตถุมงคล จากนั้น ก็เห็นว่าน่าจะไปได้ดี แล้วจึงไปขอเรียนจากผู้มีวิชาต่างๆ.....

และพอเค้าสร้างวัตถุมงคลออกมานั้นมีช่วงนึงพรายเข้าตัว....จนอ.เม..... คลั่งจนต้องให้พระรักษาตัวอยู่ยกใหญ่.......

และพี่ที่เล่าให้ผมฟังนั้นบอกว่าวัตถุของท่านถ้าพระเสกด้วยนั้นจะดี แต่ถ้าของเค้าเองเสกจะไม่ดี

และพี่เค้าบอกว่าช่วงแรกที่เลี้ยงพรายนั้นถ้าทำบุญมากจะใช้ดีมาก และถ้าคุณโดยกินบุญหมดนี้คุณต้องระวังตัวให้ดีเลยหละ...

ทั้งหมดนี้ผมไม่ได้โจมตีท่านอ.เม.......นะครับ เพียงแต่ผมเห็นเค้าโปรโหรดมากมายจนเกือบจะไปบูชาอยู่แล้ว พอดีมีพี่ท่านนี้แหละเล่าให้ฟัง.....

ขอครบกวนความกระจ่างหน่อยฮ่ะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 23-4-2024 19:13 , Processed in 0.278962 second(s), 4 queries , File On.