เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ร่วมกันประจานความชั่วของไอ้อ้วนดำสำนักเสนียดกันต่อเถอะครับ (เรื่องจริงผ่านเน็ต)

[คัดลอกลิงก์]
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 5-7-2013 21:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีความเจริญหรอกครับ คนนี้ อยู่ไม่ปล่อยภัยระวังตำรวจมาจับ
ตายไปเชื่อสิตกนรก บาปหนาครับหลอกคนบริสุทธ์ ชั่วจริงๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
vit999 โพสต์เมื่อ 11-8-2013 18:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาอ่าน
ponpimpza โพสต์เมื่อ 23-2-2015 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมันก่อนเคยไปสักยันเพชรพญาทร กะยันขุนแผนเพราะเข้าไปอ่านในเวปบรอดของพวกมันว่าดีนักดีหนา
ไม่นานครับ สาวเจ้าเจ้าเลิกไปมีผัวใหม่555 ของดีจิงๆ
ponpimpza โพสต์เมื่อ 23-2-2015 10:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยเหนในไทไลน์ ในโปรแกรมไลน์ของมันชอบโชพระหลวงพ่อกวยที่มันไปเช่ามาเลี่ยมทองล้อมเพชรเก็บไว้
ถ้าของมันดีจิงทำไมไม่เอาของที่สำนักมันสร้างมาเลี่ยมทองล้อมเพชรบ้าง
DVD โพสต์เมื่อ 23-2-2015 20:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำนักไหน นิ

แสดงความคิดเห็น

อ. เม็... มีนบุรี  โพสต์เมื่อ 27-2-2015 14:16
DVD โพสต์เมื่อ 28-2-2015 19:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทีลงท้ายด้วย ขุนแผนปะคับ
peacekub โพสต์เมื่อ 2-3-2015 08:09 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านมาตั้งนานผมถึงกับอึ้งเลยครับ สมัย6-7ปีก่อนผมเรียนอยู่ในช่วงมัธยมปลายยอมรับจริงๆครับว่าต้องการเสน่ห์ ผลไดที่คือการไปเช่าหาของบุคคลที่พี่ๆทุกท่านพูดถึง ไม่ว่าจะเป็นล้อคเก็ต แหวนขุนแผน ตะกรุดต่างๆ โยนีฝังมุขตะขาบตั้งแต่ผมได้ทดลองใช้ผีผมไม่เคยเจอ แต่เพื่อนผมที่เอาไปใช้บอกว่าเจอผี แต่ช่วงนั้นๆชีวิตของผมดวงตกมากๆทำอะไรก็มีแต่ปัญหาอุปสรรคแถมยังมีปัญหากับพ่อแม่ที่บ้านด้วย ผมก็เคยคิดนะว่าอาจารย์แมร่งจะเป็นของจริงพอผมได้อ่านแล้วผมมีตะกรุดมันเหลืออยู่หนึ่งดอกบนหิ้ง ผมจะเอาลงไปทิ้งแล้วครับรู้สึกเป็นภัยต่ิวาสนาบารมีตัวเองอย่างไรไม่รู้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 14:39 , Processed in 0.244521 second(s), 9 queries , File On.