เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
52573
157
ซ่อนแถบด้านข้าง

ร่วมกันประจานความชั่วของไอ้อ้วนดำสำนักเสนียดกันต่อเถอะครับ (เรื่องจริงผ่านเน็ต)

[คัดลอกลิงก์]
เนื่องจากไอ้อ้วนดำ มันยังไม่เลิกพฤติกรรมสร้างความเดือดร้อนให้กับผู้อื่น
จากกระทู้เก่าที่เคยด่ามัน แล้วมีคนบอกว่ามีคนสะกดรอยมันอยู่
ตอนนั้นมันร้อนตัวเที่ยวไปขอโทษขอขมาคนอื่นเป็นการใหญ่
แต่ลับหลังมันก็ยังไปด่า ไปโจมตีเขาเหมือนเดิม
ใครที่รู้พฤติกรรมความชั่วของมันช่วยมาประจานหน่อย แต่ขอนิดนึง ลดการใช้คำไม่สุภาพกันหน่อยกระทู้นี้จะได้อยู่นานๆ

ป.ล.ถึงอ้วนดำน้องรัก พี่รู้ว่าช่วงนี้น้องไม่ค่อยได้กลับบ้าน แต่แอบไปกบดานอยู่กับดอกไม้ประจำ... ถ้าไม่อยากหลบๆซ่อนๆก็เลิกซะพฤติกรรมแย่ๆที่น้องทำอยู่ ขนาดน้องไม่ค่อยได้กลับบ้านพี่ยังรู้เลย ระวังตัวเอาไว้เถอะ
ถ้ายังไม่เลิกอีกหน่อยคงมีกระทู้ติดตามความเคลื่อนไหวของอ้วนดำรายวัน ว่าวันๆไปอยู่ที่ไหนจะได้ตามไปตืบถูก

กระทู้เก่าครับเล่าเรื่องและข้อคิดจากประสบการณ์และสิ่งที่ได้รับรู้ กับเครื่องรางสายพราย http://khalong.com/board/viewthread.php?tid=438&extra=page%3D1
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
อาคม โพสต์เมื่อ 11-1-2011 02:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมบอกให้กระจ่างกันเลย เม็ง เม่ง เม๋ง ........  เหมงไๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไอ้ตัวที่จุดๆๆๆๆๆแหละคับคือซื่่อมัน
Music โพสต์เมื่อ 7-4-2010 02:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เป็นอีกคนนึงเหมือนกัน ที่โดนไอ้อ้วนดำและพวกของมัน หลอกลวง(โดนไปหลายหมื่น)แถมของที่เอาไปใช้ ไม่ได้เรื่องกินตัว ซวยอย่างแรงมีแต่ปัญหาไม่จบสิ้น มีทั้งปัญหาครอบครัว งานก็มีแต่ปัญหาทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ไม่เคยมีปัญหาเลย ไอ้อ้วนดำมึงอย่าคิดว่าตอนนี้มึงวางแผนชั่วและไม่มีใครรู้นะ พวกกูติดตามมึงอยู่
พี่ๆน้องๆที่เคยใช้ของพวกมันและที่โดนมันหลอก ขอความร่วมมือมาช่วยกันประจานความชั่วของพวกมันต่อเถอะครับ(อย่าปล่อยคนชั่วลอยนวล)
วนิลา โพสต์เมื่อ 7-4-2010 08:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด วนิลา เมื่อ 7-4-2010 08:42

ปูเสื่อคอยชมครับ มันไปทำอะไรเหรอครับพี่ ขอแบบชัดๆ หน่อยครับ ผมอาจจะไม่ลึกเท่าพวกพี่ๆครับ แต่ก็โคตรเกลียดพวกมันเลย อย่าปล่อยให้คนชั่วต้องลอยนวลเลยครับ ตัวเอี้ยใส่แว่น ดอกประจำสำนักเสนียด อาจารย์แมร่ง ขุงแผง สายพรายอันดับหนึ่ง ความชั่วของพวกมันยังไม่จบอีกโหสุดยอดพระเจ้าจ้อด จึ๊กกะดึ๋ย

วนิลา แฟนพันธ์แท้ครับพี่น้อง
 เจ้าของ| jipiseki โพสต์เมื่อ 7-4-2010 11:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 3# วนิลา

ก็มีลูกศิษย์ที่นั่นหลายๆท่าน(ไม่ขอเอ่ยนาม)ไปหาอาจารย์ท่านนึง ท่านดูและช่วยไล่ของให้ ผลออกมามีของออกมาจริงๆเห็นกันจะๆ แล้วคิดว่าจะโดนจากใครในเมื่อเป็นศิษย์ประจำของที่นั่น ทำให้ศิษย์เหล่านั้นไม่ไปเหยียบที่นั่นอีก แต่ที่แสบที่สุดคือไอ้อ้วนดำกลัวโดนตีน เที่ยวไปขอโทษขอขมาเขา แต่ลับหลังก็ไปโจมตีเขา อย่างนี้จะปล่อยให้มันลอยนวลอยู่ได้อย่างไร

ป.ล.ขอเชิญพี่น้องทุกท่านที่ ANTIไอ้อ้วนดำมาร่วมประนามความชั่วกันหน่อย ขอเพียงใช้คำให้สุภาพกันหน่อย อย่าหยาบมาก และไม่ต้องกลัวโดนลบ ถึงลบก็ตั้งใหม่ เอาให้ไม่ได้โผ่ขึ้นมาจากดินเลย อย่าปล่อยให้อ้วนดำลอยนวล
suysakul โพสต์เมื่อ 7-4-2010 11:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมอาจจะไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่นะครับ แต่ถ้าเป็นคนอย่างนี้ ก็น่ารังเกียจมาก ๆ ครับ
ws32 โพสต์เมื่อ 8-4-2010 10:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนแรกไม่รู้ว่าเรื่องอะไรกัน ไปอ่านจากกระทู้เก่าเลยรู้แล้วว่าใครที่ไหน ยังไม่เคยไปคับที่นี่ คิดจะไปหลายครั้งแต่ติดตรงที่ไกล หรือมีอะไรมาดลใจไว้ไม่ให้ไป แต่พอจากที่อ่านๆมา ขอเลี่ยงดีกว่า ผู้ใช้รายย่อย ไม่มีวิชาอะไรติดตัวไม่ขอเสี่ยง ถ้าของนั้นมีภัย
อุ้ม โพสต์เมื่อ 12-4-2010 21:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องห่วงครับมีหลายเวปที่กำลังด่าพวกมันอยู่ผมอ่านแล้วโคตรจี้เลย ใครจะโง่ก็โง่ต่อเหอะพวกจัญไรหลอกคนไปวันวัน
เอาของไม่เป็นมงคลมาทำสารพัด มีคนมาขายแถมทีละ 3-4รายการแม่งขาดทุนตั้งเยอะแม่งยังปล่อย แสดงว่าจัญไรจริง
ใครโง่ไปซื้อของมันก็ซวย
เซียน โพสต์เมื่อ 12-4-2010 21:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไอนี่มันก็แค่ เด็กเห้ ตัวอ้วนดำๆ ใส่แว่น ท่าทางเก๊กๆเหมือนว่าจะหล่อคนนึงที่ โลภมาก จิตใจชั่วช้า หน้าไหว้หลังหลอก คางคกขึ้นวอ พร้อมหักหลังคนอื่นได้ทุกเวลา(ถ้าหมดประโยชน์หรือขวางทางหากินมัน) สิ่งเหล่านี้ไม่ใช่นิสัยนะครับ สันดานครับ ผมเชื่อว่าวันนึงมันต้องพลาดมาเข้าทางพวกเรา..ฟันธง
suysakul โพสต์เมื่อ 12-4-2010 21:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอสนับสนุนอีกหนึ่งแรงครับ
nong2515 โพสต์เมื่อ 12-4-2010 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รวมขอสนับสนุนอีกหนึ่งแรงครับ
MICKEY โพสต์เมื่อ 17-4-2010 10:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่คุณ jipiseki เล่าเป็นเรื่องจริง เราก็รู้มาเหมือนกัน ที่เป็นแบบนั้นเพราะว่ามันเอาผงกระดูกผีไปโรยในอาหารให้คนในสำนักกินด้วย เอาไปโรยใส่ท้ายรถคนในสำนักด้วยอาจารย์ท่านนั้นบอกว่าเห็นผีเต็มหลังรถเลย เลวจริงๆ
ton1975 โพสต์เมื่อ 18-4-2010 13:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เฮ้อวงการ
อุ้ม โพสต์เมื่อ 14-5-2010 11:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไอ้เรื่องเอากระดูผีโรยให้คนในสำนักกินเขารู้กันทั่วแล้วขืนยังอยากได้ของเสน่ห์แล้วก็ยังโง่ไปซื้อของมันแต่ถ้าเข้าไปหาพวกมันที่สำนักอีกซวยตายห่า ตอนนี้พวกมันกำลังเครียดมากช่วยกันเอากระดูกผีโรยหาเหยื่อเพื่อหาคนเป็นพวกมันเลวจริงๆครับสารเลวจริงระวังแม่งจะตายจริงพวกนี้ลิ้นสองแฉก จิ้งจกสองหาง เปลียนสีได้ทุกวัน ตอแหลต่อหน้าอย่างลับหลังอีกอย่างใครแน่จริงรีบไปสำนักมันครับมันจะพูดว่า ใครว่าอาจารย์หน้าดำ ใครว่าที่นี่หลอกลวง ก็ดูสิครับจริงหรือเปล่า ความจริงแล้วที่ชายคานี้ทุกคนคือพี่น้องทั้งนั้นแต่ผมขอบอกว่า ชายคาที่มีนบุรีของพวกแม่ง ทุกคนคือตัวเหี้ยครับเฮียอุ้มประตูน้ำมาเองครับ โปรดเชื่ออุ้มแล้วจะรุ่ง พวกแม่งเหี้ยทุกตัวขอให้พวกมันฉิบหายวันฉิยหายคืนครับ
semmi โพสต์เมื่อ 20-5-2010 07:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เซ็งเลย...
ผมเองก็เช่าของเก็บไว้เยอะอยู่เหมือนกัน
กะจะปล่อยให้ได้ราคาทุน หรือกำไลอย่างมากองค์ละร้อย
แต่ตอนนี้คงออกตัวไม่ทันซะเเล้ว
เสียเงินฟรีเลยเรา....เสียดายมาอ่านกระทู้นี้ช้าไปหน่อย
...ก็สงสัยแต่แรกอยู่เหมือนกันว่า...ทำไมเวลาเราอยากจะขายของเขาคืน ทำไมดูเหมือนเขาไม่พอใจ
ผมน่าจะเชื่อในลางสังหรตัวเองจริิงๆ...ไม่น่า ง.เลยเรา
hotgun โพสต์เมื่อ 23-5-2010 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีอะไรให้รับใช้ก็เชิญนะครับ  ว่างๆจะเคลียร์ให้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 16:57 , Processed in 0.234210 second(s), 6 queries , File On.