เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
phoewan โพสต์เมื่อ 16-11-2014 09:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ้า......ด้วยความเคารพต่อครูบาอาจารย์ ท่านอาจารย์อ้วย หมอผี
และด้วยความนับถือต่อศิษย์อาจารย์ทุกรุ่นทุกจังหวัดและทุกผู้ทุกคน
และด้วยความนับถือต่อตัวเอง

โชคดีมีเงินมีทองใช้ทุกท่าน มีรักสุขสมหวังมิได้ขาด
โชคดีนะท่านนะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
phoewan โพสต์เมื่อ 16-11-2014 11:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้อ.....กราบขออภัยที่แจ้งล่าช้า

ข้อกราบอวยพรวันเกิดอาจารย์ย้อนหลังนะครับ

ขออวยพรให้อาจารย์ผู้ดั่งเป็นเสาหลักแก่ศิษยานุศิษย์ทั้งหลาย ให้อยู่ยั้งยืนยงเป็นมิ่งขวัญ แก่บรรดาศิษยานุศิษย์ทั้งหลาย และขอให้อาจารย์มีความสุขตลอดไป มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงไร้โรคภัย มีรัศมีเปล่งประกายส่องทางสว่างให้แก่ศิษยานุศิษย์ทั่วไทยและทั่วโลกให้มีความรู้แจ้งกระจ่างใสในสิ่งหวัง และขอพลังแห่งความหวังและพลังศรัทธาทั้งหลายแห่งศิษย์ทั้งมวลจึงเป็นพลังสะท้อนกลับไปสร้างความสุขกายสุขใจให้แก่อาจารย์ด้วยเทอญ

ด้วยความเคารพอย่างสูง
oatsawin1 โพสต์เมื่อ 16-11-2014 13:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้ำมันมหาเสพได้เรื่องละครับ กับน้องคนนึงคบกันมานานแต่ไม่ยอมมีอะไรด้วยเข้าใกล้เธอก็ทำหน้าระแวงระวังตัวตลอดบอกว่ากลัวแม่เสียใจขอเรียนให้จบก่อนไอ้เราก็ผู้ชายอะครับเซง เป็นงี้มาตลอดเผอิญเมื่อคืนรับมาบ้านอีกแต่ไม่รุ้นึกยังไงอยากลองน้ำมันมหาเสพเห็นอาจารย์บอกว่าถ้าจะเอาเป็นเมียค่อยป้ายก็เลยเอาว่ะลองดู แอบมาว่าคาถาในห้องน้ำ11จบแต้มใส่นิ้วแล้วไปแตะให้โดนตัวเป้าหมาย ครั้งที่1ประมาณเวลาสองทุ่มเงียบกริบไม่มีไรเกิดขึ้นขัดขืนโวยวายจะกลับบ้านท่าเดียว เอาไงดีล่ะตูจิตตกนิดๆนี่เล่นของแรงแล้วนะเฟ้ย ครั้งที่2ก่อนนอนห้าทุ่มกว่าๆป้ายอีก คราวนี้ค่อยๆจู่โจมในใจว่าคาถาไปด้วย เรียบร้อยครับxxxสมใจ (เป็นไปด้วยความเต็มใจนะครับไม่ได้ใช้กำลัง) ประสบการณ์ครั้งนี้ผมถึงกับอึ้งว่าทำไมมันออกฤทธิ์เร็วจังตอนแรกนึกว่าต้องป้ายแล้วรอประมาณ3-7วัน ประสบการณ์ครั้งนี้ได้พิสูจน์ให้ผมเห็นแล้วว่าของอาจารย์อ้วนนั้นของจริงจึงขอการันตีอานุภาพของน้ำมันมหาเสพและครูอ้วนของพวกเราฝากไว้ในกระทู้นี้ครับ

แสดงความคิดเห็น

มหาเสพสมชื่อครับ อย่างที่เคยคุยกับอาจารย์  โพสต์เมื่อ 17-11-2014 07:16
ชาบูน้ำมันมหาเสพฯ กราบคาราวะประมุขเตีย น้ำมันคือของชิ้นเอกที่ผมพบประสบการณ์มากที่สุดตั้งแต่เริ่มได้มาวันแรกเลยครับ  โพสต์เมื่อ 16-11-2014 23:14
DVD
น้ำมันยังแรงขนาดนี้แล้วผ้าเสพจะขนาดไหน  โพสต์เมื่อ 16-11-2014 20:32
เอาเป็นเมียนะท่านนะ....อาจารย์ท่านว่ายังไงก็เอาตามนั้น เชื่อครูบาอาจารย์ มีแต่เจริญนะท่านนะ  โพสต์เมื่อ 16-11-2014 19:12
ว่าคาถาขณะจู่โจมหรือครับ ขยายความหน่อยอิอิ  โพสต์เมื่อ 16-11-2014 18:01
avatuaz โพสต์เมื่อ 16-11-2014 16:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย oatsawin1 เมื่อ 16-11-2014 13:58
น้ำมันมหาเสพได้เรื่องละครับ กับน้องคนนึงคบกันมานาน ...

สาธุครับ
oatsawin1 โพสต์เมื่อ 16-11-2014 23:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย oatsawin1 เมื่อ 16-11-2014 13:58
น้ำมันมหาเสพได้เรื่องละครับ กับน้องคนนึงคบกันมานาน ...

ก็ไม่คิดว่าจะได้ผลเร็วขนาดนี้แบบว่าอึ้งเลย ผมท่องปลุกก่อน11จบแล้วป้ายและขณะที่จู่โจมก็ว่าในใจสำทับอิกทีครับ
hamakpure โพสต์เมื่อ 16-11-2014 23:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบท่าน DVD นะครับ

น้ำมันกับผ้าความแรงไม่ต่างกันครับ  อย่ารู้สึกว่าผ้าสร้างน้อยและแพงกว่า ไม่ได้หมายความว่าจะแรงกว่านะครับ
ผมเคยพูดคุยสอบถามอาจารย์โดยตรงเลยครับเรื่องรายละเอียดวิชานี้

อาจารย์บอกผ้าจารยันต์ หัวใจหญิง หัวใจชาย และมนต์เสพฯ (ผมจำไม่ได้ครับ 555)
ในตะกรุดก็จารเช่นเดียวกัน ไม่มีผิดเพี้ยนครับ  ตัววิชาที่ใช้เป็นแบบเดียวกัน
แถมอาจารย์บอกเองเลยว่า ใช้แทนกันได้ หากงบไม่ถึง หาเชือกมหาเสพไม่ได้ ก็ใช้น้ำมัน ความแรงไม่แตกต่างกันครับ
จารเหมือนกันทุกอย่าง  เพียงแต่อุปเท่ห์การใช้จะแตกต่างกัน
ตรงที่เชือกมหาเสพสามารถคาดเอวได้ แต่จะเอาไปป้ายสาวก็คงไม่สะดวกเท่าน้ำมันครับ
ส่วนน้ำมันจะเอาห้อยเอวระหว่างปี้สาวก็คงไม่สะดวกเท่าคาดเชือกครับ

ฉะนั้นสรุปคือ ไม่ต่างกันครับ  แล้วแต่กำลังทรัพย์และความเหมาะสมในการนำไปใช้งานครับ

อันนี้ผมถามอาจารย์เองเลยครับ เพราะตอนนั้นอยากได้เชือกมหาเสพแต่เงินเหลือไม่พอ
อาจารย์ก็บอกตามที่ผมได้พิม์มาด้านบนครับ

DVD
ขอบคุณครับ  โพสต์เมื่อ 17-11-2014 07:43
จะมีข้อต่างก็ตรง ผ้ามหาเสพนั้นทำจากวัตถุอาถรรพ์ คือผ้าห่อศพโดยตรงนะท่านนะ บูชาถูกก็แรงถึงใจ  โพสต์เมื่อ 17-11-2014 07:22
ตามคุณโดมบอกเลย  โพสต์เมื่อ 17-11-2014 07:17
ยืนยันครับแค่น้ำมันก็ทำให้แข้งขาอ่อนได้เหมือนกันครับ 555  โพสต์เมื่อ 16-11-2014 23:41
DVD โพสต์เมื่อ 17-11-2014 11:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าจะบูชามาไว้เหมือนกัน นะ นำมันเสพ พอดีช่วงนี้ เน้นค้าขายอยู่เลยยังไม่ได้บูชา

ช้าๆ พร้าไม่เหลือซักเล่มนะครับ อิอิ  โพสต์เมื่อ 17-11-2014 17:58
DVD โพสต์เมื่อ 17-11-2014 18:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ช้าเพราะเงินไม่พร้อมมมม เดือนสองเดือนนี้ต้องจ่ายค่า พรบ ประกันภัยรถคร้าบบบ
avatuaz โพสต์เมื่อ 17-11-2014 19:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปีใหม่จะไปรับ น้ำมันกะพี่ปลัดขุนเพชร  ด้วยคนคร้าบบ
DVD โพสต์เมื่อ 20-11-2014 11:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 20-11-2014 11:58

ขอเล่าประสบการณืดีๆ จาก ปลัดขุนเพชรเจ้าทรัพย์หน่อย
ตอนแรกผมได้มาพกใส่ในซองพลาสติก ก็ส่งมนส่ง ตามใบฝอยใส่คนนี้ประจำ ส่ง2-3วันก็เช็กผล โดยคุยผ่านเฟส อืมก็ ส่งรูปหัวใจ มาตลอด บ่อยๆ แต่ก็ไม่ได้คุยไรมากมาย
ขอให้มีลูกค้า ค้าขายดี ก็ ได้บ้างไม่ได้บ้าง (เช้าขอลูกค้า ดึกๆก็ส่งมนส่งไปหาสาว) ทำงี้ตลอด

พอกลางเดือนที่แล้วมั้ง ผมเลยตัดสินใจเอามาแขวนเอวโดนเนื้อเรา ตามที่ท่านอื่นเคยแนะนำไว้ว่า ดี ผมเลยลองมั่ง ถักเชือกเองเลย แขวน ท่องมนต์ขอลูกค้า ท่องไปลูปไป  ตกเย็นก็มนต์ส่ง ผมคิดว่า จี๊ดกว่าตอนใส่ถุงพลาสติกแล้วพกครับ

ผมเลยลองถามเป้าหมายว่า เธอเคยฝันถึงเราไหม เราเคยฝันถึงเธอด้วยนะ(แกล้งบอกว่าฝันถึง) เธอก็ตอบมาเป็นรูปหัวใจ รูปเขิล
จน 4-5 วันก่อนคุยกับ คุุยๆกันอยู่ ผมเลยขอให้เธอหาของให้ผมหน่อยผมหาไม่ได้เลยจะเอาของชิ้นนั้นไปใช้ ประมาณว่า มีไหม ไม่ใช้เราขอนะ เค้าไปดูให้ วันรุ่งขึ้น ตอบมาในเฟสบุ๊กว่ามีนะ มาเอาสิ ผมเลยบอกว่า เค้าซื้อต่อเลยละกัน เค้าบอกว่าไม่เอาเงินหรอกแค่นี้เอง ผมจึงบอกว่าจะดีหรอ (คยั้นคะยอเค้า 55)
เธอจึงตอบว่า งั้นเลี้ยงข้าวเย็นมื้อนึงละกัน
พอถึงวันนัดผม เอาพ่อหมื่นทัพย์ออก พกแค่ ปลัด เพราะผมสังเกตุ พ่อหมื่นทัพย์ ท่านให้แต่ด้านการงาน ค้าขาย ขอด้านสาวท่านจะไม่ให้(หรือ ท่านคงรู้ว่าคนนี้ไม่ดีพอ ยังไม่ให้เรื่องนี้กับสาวคนนี้ละกัน)

ก็กินข้าวไปคุยไป เอาไปทำไรหรอ บลาๆๆ ยาวครับ ก็มีแอลกอฮอลกันนิดหน่อย ก็ไปส่งบ้าน
พอพ้นประตูบ้านเท่านั้นละ ฮึๆ โซฟาเลย ระหว่างที่ผมมี มิชชั่นกับเค้าผมถามว่า ที่เคยบอกว่าฝันนะ ฝันยังไง
เธอตอบว่า ฝันเหมือนตอนนี้เลยฝันว่ามีอะไรกัน แบบถึงพริกถึงขิงเลย หลับสนิทถึงเช้า เป็นฝันที่เหมือนเหตุการณ์จริงมากเค้าบอก(แต่ดันลืมถามว่าในฝันเปลี่ยนท่าป่าว 55)

พอรุ่งขึ้น คุยในเฟส ตัวเองจ๋า ที่รักจ๋า    เธอตอบกลับ ใครที่รัก อย่าลาม         อ้าวเฮ้ยไรวะไงเป็นคนละคนเลย
ถามไม่ตอบแล้วทีนี้   ผมนี่ งงเลย   นึกในใจเราโดนหลอกให้มีมิชชั่น ป่าวเนี่ย เป็นอยู่2วัน
ผมแค้น ส่งมนต์ส่งใหม่ที่นี้ ใส่นอนเลย ท่องไปจนหลับ ลูปหัวลูบตัวปลัดจนหลับ พออีกวันคุยกันเค้าตอบมาหละ แปลกดีวุ้ย  คุยไปคุยมาโทรหาบอกให้ช่วยหน่อย เธอชวนผมโฟน ผมเลยตามน้ำไป แต่ผมไม่ได้ทำนะ เล่นเฟสเล่นคุยไรกับเพื่อนตามปกติ จนเธอเสร็จมิชชั่น เค้าบอกว่าขอบคุณนะ ทำแล้วรู้สึกสบายตัวนอนหลับสนิทดีเค้าบอกจึงขอวางหูนอน

พอวันรุ่งขึ้นไปหาที่ทำงาน เจอตัว ยิ้มใส่เรา คุยธุระเสร็จ กลับมาตอนเย็นทักไปเดี้ยวนี้สวยขึ้นทุกวันๆ หน้าใส สงสัยต้องพาพ่อไปสู่ขอแล้ว
เธอตอบมาว่าจริงหรา มาเลยๆ 55

ผมร้องบระ 55อะไรหว่า คุยกันพักนึงผมก็ไม่ว่างแล้วทำงานบ้างดูหนังบ้างจนผมจะนอนก็เกือบเทียงคืน ก่อนอนก็ไม่ลืมมนต์ส่งเช่นเดิม คาดเอวนอน ท่องมนต์ลูบจนหลับ

จำได้ว่าหลับไปพักนึง มีเสียงโทรศัพ เธอโทรมาบอกมาหาหน่อยมีเรื่องจะคุย
ผมนี่ งัว เงีย  อะไรวะดึกป่านนี้ แต่ไม่ลืมที่จะพกถุงไปด้วย พอไปถึง บ้านเงียบเชียว พอปิดประตูบ้านก็นั่นและครับ เธอขีเลยผมเลยบอกนี่ใช่ไหม ธุระ เธอไม่ตอบ จนจบผมขอกลับบ้าน เค้าบอกอืมๆเดียวใครมาเห็นตอนเช้าไม่ดี

สุดยอดนะครับ ปลัดเนี่ย ต้องโดนตัวนะครับจี๊ดจริงๆ

เริ่มเข้าฟอร์มแล้วมั๊ยล่ะ.......เยี่ยมมากท่าน ไปให้สุดทางนะท่านนะ ให้สมกับเป็นศิษย์อาจารย์  โพสต์เมื่อ 22-11-2014 19:25
ถ้าเงินพอผมอยากเช่าบ้างครับ  โพสต์เมื่อ 20-11-2014 22:54
สุดยอดไปเลยครับ  โพสต์เมื่อ 20-11-2014 22:19
เยี่ยมเลยครับท่าน  โพสต์เมื่อ 20-11-2014 21:53
สุดยอดประสบการณ์เลย! ฝันถึงแบบนั้นจริงๆ ด้วย  โพสต์เมื่อ 20-11-2014 18:14
kiddee โพสต์เมื่อ 20-11-2014 18:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiddee เมื่อ 20-11-2014 18:36

ยินดีด้วยครับสำหรับประสบการณ์ดีๆ
สำหรับผมแค่บทปลุกก็ได้มากกว่าที่คิดแล้ว

ขยายความด้วยครับ ขอบคุณครับ  โพสต์เมื่อ 21-11-2014 20:58
DVD โพสต์เมื่อ 20-11-2014 19:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมลืมถอด ปลัด ออกจากเอว ตอนหลับนอนกับเค้าเป็นไรไม่ครับ ที่กังวลเพราะมีท่าGirl on top ด้วย

ไม่เป็นไร ไปได้หมดไม่เสื่อมครับ  โพสต์เมื่อ 20-11-2014 19:14
kritsana19 โพสต์เมื่อ 20-11-2014 22:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามมาเก็บข้อมูลครับ
akkawat โพสต์เมื่อ 20-11-2014 22:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีประสบการณ์มาโพสแบบนี้ สงสัยปลัด อ อ้วน จะหมดก่อนสิ้นปีแน่เลย

DVD
ผมเองก็แค่อยากจะนำเสนอของที่ใช้แล้วมีประสบการณ์ครับอยากให้คนได้มีประสบการตามผมบ้าง  โพสต์เมื่อ 20-11-2014 23:30
akkawat โพสต์เมื่อ 20-11-2014 23:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย akkawat เมื่อ 20-11-2014 22:58
มีประสบการณ์มาโพสแบบนี้ สงสัยปลัด อ อ้วน จะหมดก่อนสิ้นปีแน่เลย

ดีแล้ว ประกาศบารมีอาจารย์ครับท่าน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 09:41 , Processed in 0.293549 second(s), 7 queries , File On.