เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
Paladin00 โพสต์เมื่อ 29-10-2014 18:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วตกลงที่ได้มา ของจริงไหมครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
hamakpure โพสต์เมื่อ 29-10-2014 19:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบด้วยครับ รอๆ อิอิ
ganggirlza โพสต์เมื่อ 29-10-2014 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของจริงค่ะ แต่ว่าเจอราคาสูง แล้วก็บูชาผิดเล็กน้อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

DVD
เอาน่า ดีกว่าได้ของปลอมแล้วแพง  โพสต์เมื่อ 29-10-2014 21:17
ขอให้สมหวังนะครับ  โพสต์เมื่อ 29-10-2014 20:08
phoewan โพสต์เมื่อ 29-10-2014 19:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phoewan เมื่อ 29-10-2014 20:01

ตามที่คุยกันบนรถนะท่านนะ.....ปฏิบัติตามกระผมว่า แล้วเรามาลองกันให้มันรู้กันไปท่านว่าศิษย์อาจารย์อย่างเรา จะเอาไม่อยู่

ยืนยันว่าเทคนิคของพี่ท่านใช้ได้ผลจริง เอาใจใส่ดุแลตลอด เพราะผมลองมาทุกกลเม็ดครับ แล้วก็ด้วยความศรัทธาในครูอ้วน ผมเชื่อว่าใครทำตามก็จะได้ผลไม่มากก็น้อยครับ  โพสต์เมื่อ 29-10-2014 21:12
phoewan โพสต์เมื่อ 29-10-2014 19:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย phoewan เมื่อ 29-10-2014 07:24
อันนี้ของกระผมเองท่าน ....... คนละเคสกับที่หลอกลวงนะท่ ...

ของกระผมเองท่าน  ลูกค้ากระผมส่วนมาก 70% จะเป็นต่างชาติ กับเมียฝรั่งท่าน ไทยไม่เกิน 8 คน
Paladin00 โพสต์เมื่อ 29-10-2014 20:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เงี่ยงอ่อน......ซักวันนึง ถึงเวลา ก็จะรู้เองครับ.....
DVD โพสต์เมื่อ 29-10-2014 21:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พรุ่งนี้ ผ้ายันต์มหาปราบคงมาถึงบ้านหละครับ ใครมี แนวการใช้งาน การพก แชร์ผมบ้างนะครับผมว่าจะเอายันม้วนๆเป็นหลอด ใส่หลอดแก้วตะกรุด แขวนคอ

การใช้อาจารย์มีให้มาพร้อมกับผ้ายันต์ครับ  โพสต์เมื่อ 29-10-2014 21:59
ถาม อ.ดีไหมครับ อิอิ เป็นผมคงเลี่ยมหลอดคาดเอว ตะรุด+ผ้ายัน ผมก็จะไปรับพรุ่งนี้เหมือนกันครับ(ส่วนตัวยังไม่มี)  โพสต์เมื่อ 29-10-2014 21:27
bankdollar โพสต์เมื่อ 29-10-2014 22:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รบกวนท่านphoewanสอนกระผมอีกคนด้วยสิครับ
ต้น1 โพสต์เมื่อ 30-10-2014 01:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย phoewan เมื่อ 29-10-2014 19:59
ของกระผมเองท่าน  ลูกค้ากระผมส่วนมาก 70% จะเป็นต่างชาติ กับเมียฝรั่งท่าน ไทยไม่เกิน 8 คน

ผมขอเบอร์หน่อยครับ
phoewan โพสต์เมื่อ 30-10-2014 09:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านทั้งหลายที่ขอเบอร์กระผม และขอให้กระผมสอนเคล็ดลับการใช้งานวัตถุมงคลของอาจารย์อ้วนให้  กระผมยินดีอย่างยิ่งในฐานะของศิษย์ร่วมสำนักร่วมบารมีครูบาอาจารย์เดียวกัน  กระผมนั้นเคารพอาจารย์ท่านมากและสัมผัสได้ถึงความธรรมดาที่ไม่ธรรมดาในตัวท่าน ซึ่งกระผมค้นพบว่านั่นคือสุดยอดมหาเสน่ห์ที่ติดตัวท่านมาแต่กำเนิดและยากที่ใครจะเสมอเหมือน  แต่นั้นมากระผมจึงสละทิ้งครูบาอาจารย์สายฆราวาสท่านอื่นอย่างไม่ลังเลเลย  เดินหน้าศึกษาสายของอาจารย์ท่านอย่างเดียว  จนสร้างลูกศิษย์กลุ่มใหม่ๆขึ้นมาหลายสิบคนและกำลังจะเป็นหลายร้อยคนในอีกไม่นาน

ศิษย์ใหม่ๆทุกคนที่กระผมสร้างขึ้นทั้งทางตรงและทางอ้อมนั้น ก็มีศักดิ์มีสิทธิ์เทียบเท่ากันกับศิษย์ทุกรุ่นของอาจารย์ กระผมจึงแนะนำให้เข้าหาอาจารย์ท่านโดยตรงในเรื่องของการบูชาหาของดีในสายนี้ จะเว้นก็แต่บางท่านที่ไม่สะดวกอาจจะด้วยเรื่องของเวลา ระยะทาง และความไม่ต้องการในการเปิดเผยตัว กระผมก็จะอาสาทำหน้าที่แทนท่านเหล่านั้น

ส่วนไอ้ที่กระผม บอกขายวัตถุมงคลสายอาจารย์ท่านในราคาสูงนั้น กระผมก็แทบไม่ต้องตอบอะไรมาก  ก็เพราะคนที่เสาะหาบูชาเอาจากกระผมไปนั้นย่อมทราบดีว่า สายโทรศัพท์ของกระผมนั้นคอยอยู่เป็นเพื่อนสนิทให้คำปรึกษาท่านเหล่านั้นทุกโมงยาม  ในทุกๆความไม่เข้าใจ ทุกๆความไม่แน่ใจ  ทุกๆความกังวล และทุกๆการวางแผนในชีวิต   ทั้งไทยและเทศ กระผมก็ทำหน้าที่กุนซือให้จนกว่าพวกเขาเหล่านั้นจะสมหวังดั่งที่ตั้งใจ  นอกเหนือจากเงินทองที่กระผมจะได้มาจากส่วนต่างเพื่อยังชีพแล้ว  ส่วนหนึ่งก็เป็นการเผยแผ่ความเข้มขลังในวัตถุมงคลของครูบาอาจารย์ที่เราเคารพนับถือด้วยเช่นกัน

และก็ด้วยลูกศิษย์ลูกหาที่มากขึ้นทุกวันทุกวัน และก็ผ่านช่องทางที่กระผมดำเนินอยู่นั้นก็ไม่น้อย มันจึงเป็นความชำนาญที่เกิดจากการอาสาของกระผม ได้ช่วยให้คนไม่น้อยนั้นสมหวัง  เหล่านั้นก็มีตั้งแต่คนขับมอเตอร์ไซค์รับจ้างไปยังคหบดี   กอปรกับสัมมาอาชีพของกระผมนั้นต้องพบปะผู้คนมากหน้าหลายตาไม่เว้นแต่ละวัน ต้องใช้ชั้นเชิงไหวพริบเพื่อให้ได้มาซึ่งโครงการต่างๆเพื่อยังชีพตัวเองและครอบครัว  กระผมจึงต้องใส่ความพยายามเข้าไปในทุกๆนาทีแห่งการดำเนินชีวิตและเมื่อมีของดีจากครูบาอาจารย์มาเสริม กระผมก็ได้ทราบในที่สุดว่า การจะใช้ของอาจารย์ให้ได้ผลนั้น ต้องเข้าใจซะก่อนว่า  ของดีนั้นท่านทำหน้าที่อะไร และเราซึ่งประกอบไปด้วยธาตุทั้งสี่นั้น ต้องทำหน้าที่ใดเพื่อเกื้อหนุนให้เกิดพลังอัศจรรย์ขึ้นระหว่างความเป็นทิพย์และพลังธาตุในตัวเรา

ในหลายๆกรณี ที่ลูกศิษย์อาจารย์ไปเสาะหาบูชาจากแหล่งอื่นมาแล้วเกิดทุกข์หนัก กระผมในฐานะศิษย์ก็รีบเข้าไปรับหน้าเสื่อนั้นไว้ เพื่อไม่ให้อาจารย์ท่านเดือดเนื้อร้อนใจ  และในหลายกรณีที่บูชาของดีจากอาจารย์โดยตรง แต่ก็นำไปใช้ไม่ถูกวิธีและดูมีแนวโน้มจะให้ร้ายครูบาอาจารย์เราว่าไม่ใช่ทองแท้ กระผมก็อาสาเข้าไปแนะนำให้จนสำเร็จไปก็ไม่น้อย  ไอ้ที่ไม่สำเร็จก็มี แต่โดยมากก็ไม่มีเวลาจะถือปฏิบัติตามที่กระผมแนะนำ นั่นก็เป็นข้อยกเว้น

แต่ท่านทั้งหลายต้องสังวรเอาไว้ว่า  การเล่นของสายนี้นั้น ถ้าท่านมุ่งไปที่เสน่ห์ล้วนๆ  และถ้าท่านเป็นกระทาชาย ท่านต้องเข้าใจซะก่อนว่า น้ำมัน 1 ขวด 3000 บาทนั้น เป็นแค่ประตูสู่เส้นทางสายกามาเท่านั้น   ท่านต้องเตรียมเสบียงกรังเอาไว้เมื่อน้ำมันนั้นส่งผลอีก 10 อีก 100 เท่า  การเป็นขุนแผนมหาเสน่ห์นั้น ท่านจะต้องพร้อมทั้งร่างกายอันหมายถึงภายนอกและภายใน รมทั้งทุนทรัพย์   นั่นคือสิ่งที่กระผมอยากให้ท่านฉุกคิดกันซักนิด   
phoewan โพสต์เมื่อ 30-10-2014 09:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
การที่ท่านทั้งหลายจะเล่นสายอาจารย์อ้วนท่านให้สำเร็จผลแบบจริงจังนั้น   พวกท่านทั้งหลายจะต้องบูชาควบคู่กันไปทั้งเสน่ห์และโภคทรัพย์ มันจึงจะเกื้อหนุนให้ท่านดำรงตนอยู่ในสายนี้ได้นานเท่านาน    อันนี้น้องต้นสมาชิกกาหลงก็เพิ่งประสบอยู่และเข้ามาปรึกษากระผม  ก็จะว่ากันเป็นกรณีๆไปนะท่านนะ กระผมก็ยินดีให้ข้อเสนอแนะตามแต่ความรู้จะมีให้  ถ้าหนักๆเข้ากระผมก็จะกราบขอข้อแนะนำจากอาจารย์ท่านเป็นสำคัญและเป็นที่สุด

เอ้า.....กระผมไม่เล่ามากแล้ว แค่พอให้ท่านทั้งหลายมองเห็นภาพด้วยความเข้าใจ

ส่วนใครอยากได้เบอร์กระผม ก็มีหาได้ง่ายในกระทู้ด้านบนๆนะท่านนะ

โชคดีท่านทั้งหลาย  

mentionผมตลอด, แต่ผมต้องขอรบกวนพี่ท่านอีกครั้งครับผมตั้งรับไม่ทันจริงๆ ทดลองเยอะเกินไปต้องรบกวนพี่ด้วยครับ  โพสต์เมื่อ 30-10-2014 12:40

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
aow + 10 รัก

ดูบันทึกคะแนน

DVD โพสต์เมื่อ 30-10-2014 09:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไว้มีโอกาสผมจะโทรปรึกษาครับ
manma โพสต์เมื่อ 1-11-2014 22:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลังจากได้เฝ้าอ่านประสบการณ์ของอาจารย์อ้วนอยู่นาน ผมก็ได้ติดต่ออาจารย์ผ่านเฟสบุ๊ค โอนเงินบูชาขุนแผนหมื่นทัพไปเรียบร้อยแล้วครับ รออาจารย์ส่งมาให้วันจันทร์ ตื่นเต้นมากๆ อดใจรอไม่ไหวละครับ ฝากตัสด้วยนะครับพี่ๆ

ลอยกระทงมาเจอกันนะท่านนะ มาแลกเปลี่ยนประสบการณ์ และกราบไหว้ครูบาอาจารย์ด้วยกัน  โพสต์เมื่อ 2-11-2014 10:30
ยินดี ยินดี  โพสต์เมื่อ 2-11-2014 02:12
DVD
เอามาโชวมั่งนะ  โพสต์เมื่อ 2-11-2014 00:27
ohy โพสต์เมื่อ 3-11-2014 13:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ของดีมาแต่ดันทำหลุดมือ เดียวได้มาใหม่แล้ว จะมาเล่าประสบการณ์ให้ฟังค่ะ
bankdollar โพสต์เมื่อ 3-11-2014 20:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันลอยกระทงเราต้องไปรับบัตรคิวตอนเช้ามั้ยครับ

พี่ๆครับเห็นว่าอ.พ่ออ้วนท่านจำกัดจำนวนการลงนะครับ ต้องมารับบัตรคิวตอน9โมงเช้าครับ...  โพสต์เมื่อ 4-11-2014 15:21
รับทราบด้วยคนครับพี่ว่าจะไปงานเหมือนกันครับ  โพสต์เมื่อ 4-11-2014 00:34
รับทราบด้วยคนครับพี่ว่าจะไปงานเหมือนกันครับ  โพสต์เมื่อ 4-11-2014 00:34
ไม่ต้องรับบัตรคิวท่าน มาเลยนะท่านนะ  โพสต์เมื่อ 3-11-2014 21:51
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 12-5-2024 05:27 , Processed in 0.335289 second(s), 16 queries , File On.