เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
kradoorcat โพสต์เมื่อ 3-11-2014 20:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอติดตามด้วยครับพ่อขุนแผนหมื่นทัพสุดยอดมากครับ

แสดงความคิดเห็น

เล่าประสบการณ์ให้ฟังบ้างซิท่าน  โพสต์เมื่อ 3-11-2014 21:52
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kradoorcat โพสต์เมื่อ 4-11-2014 00:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องโชคลาภขอได้ดั่งใจงวดนี้สดๆร้อนๆครับโดนใต้ดินนิดหน่อยครับพอได้ค่าเลี่ยมเงินคืนครับพี่เลยแขวนองค์เดียวตลอดศรัทธาจากใจจริงครับ

ช่วงแรกๆอาจมีต่อเนื่องนะท่านนะ สังเกตุดีๆ กระผมได้3งวดเลย  โพสต์เมื่อ 4-11-2014 13:07
posopa โพสต์เมื่อ 4-11-2014 15:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เเจ้งข่าวนะครับสำหรับพี่ๆที่ไปงานไหว้ครูอ.พ่ออ้วน ในวันพฤหัสนี้...
posopa โพสต์เมื่อ 4-11-2014 15:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย posopa เมื่อ 4-11-2014 15:54
เเจ้งข่าวนะครับสำหรับพี่ๆที่ไปงานไหว้ครูอ.พ่ออ้วน ในวันพฤหัสนี้...

พอมองเห็นกันไหมครับ พอดีผมบีบอัดไฟล์ให้เล็กลงมันเลยไม่ค่อยชัด...
อ.อ้วนโพสต์ในกลุ่มว่า ประกาศแจ้งให้ทราบทั่วกัน
ผู้ใดประงสค์จะลง"นะพ่อรักษา" ให้มารับบัตรคิวก่อนในเวลา09.00 น.
แต่อาจารย์จะเริ่มลงให้ตอน14.00น. ไม่มีบัตรจะไม่ลงให้

รับทราบครับขอบคุณมากครับ  โพสต์เมื่อ 4-11-2014 17:22
kradoorcat โพสต์เมื่อ 4-11-2014 17:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย kradoorcat เมื่อ 4-11-2014 00:26
เรื่องโชคลาภขอได้ดั่งใจงวดนี้สดๆร้อนๆครับโดนใต้ดิน ...

รับทราบครับพี่หามานานครับพระที่ขอได้ดั่งใจหยุดที่ขุนแผนหมื่นทัพครับ
Paladin00 โพสต์เมื่อ 4-11-2014 17:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันที่6 ลอยกระทงนี้ มีงานไหว้ครู อ.อ้วนนะครับผม ในงานแจกสีผึ้งสาลิกาและสาลิกาม่วนครับ และมีพิธีอีกหลายพิธี
เช่นลง"นะพ่อรักษา"ซึ่งกำหนดแค่100คนเท่านั้นครับ  มีพิธีอาบน้ำมนต์ พิธีทำสีผี้งสาลิกาและสาลิกาม่วนครับ

ใครที่อยากไปเห็นว่าเครื่องพิธีแต่ละพิธีของ อ.อ้วนนั้นเป็นอย่างไร ขอเชิญด้วยนะครับ  ไปเก็บบรรยากาศด้วยตัวเองครับ
แล้วก็มีของออกให้บูชาครับ รายได้ทั้งหมดทำบุญครับ ได้ของดี+ได้บุญครับ

ถ้าใครไม่รีบ รอส่งครูกลับ อ.ท่านว่า ครูกลับมักอารมณ์ดีขอไรมักจะได้ครับ

งานจัดที่ สน.นะครับ 9.00รับบัตรคิวลง"นะพ่อรักษา"  14.00เริ่มลง"นะพ่อรักษา" ครับ

ส่วนพิธีอื่นๆติดตามได้ในงานเลยครับ ให้ไปลุ้นกันเอาเอง ใครใช้สายนี้แล้วขึ้น ไม่น่าพลาดนะครับ อิอิ
DVD โพสต์เมื่อ 4-11-2014 17:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปร่วมแต่ กลับไม่สะดวกเลยครับ คนต่างจังหวัด อยากไปรับสีผึ่งด้วยจริงๆ
kradoorcat โพสต์เมื่อ 4-11-2014 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปแน่นอนครับอยู่ใกล้นิดเดียวครับสำหรับกระผม
yuyuri โพสต์เมื่อ 4-11-2014 21:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปครับแต่ติดภาระมากเหลือเกิน  ไม่ได้ไปหาพ่อครู  ขออนุโมทนาสาธุศิษย์พี่ๆน้องๆทั้งหลายที่ได้ไปร่วมงานครับ
phoewan โพสต์เมื่อ 5-11-2014 00:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านทั้งหลายใครโทรหากระผมแล้วไม่ได้รับสาย อย่าถือโทษดกรธกันนะท่านนะ กระผมก็รับได้เท่าที่จะสามารถนะท่านนะ วันๆก็เป็นสิบสาย  แต่ท่านที่มาจากต่างจังหวัดแล้วกระผมรับปากจะไปรับท่านเพื่อมางานวันลอยกระทงก็ส่งตารางไฟล์ของท่าน ตารางรถโดยสารของท่าน เป็น เอสเอ็มเอส ให้กระผมทราบนะท่านนะ กระผมจะไปรับตามนัดหมายแล้วมาพิธีด้วยกัน

ท่านอื่นๆก็มาเจอกันวันงานเลยนะท่านนะ โทรหากันวันงานเลย  

เพราะวันพรุ่งนี้กระผมต้องกันสายให้ สาวสวยจากซิดนี่ย์ ที่ต้องตั้งพานทำพิธีกันอาจจะกินเวลาหลายชั่วโมง
เกรงจะชนสายกัน แล้วพบกันทุกท่าน

โชคดี

DVD
อยากรับสีผึ่งแต่ไม่สะดวกเวลากลับ  โพสต์เมื่อ 5-11-2014 23:40
นับถือน้ำใจท่านพี่จริงๆ อุตส่าห์เป็นธุระ รับส่งศิษย์ ตจว.ให้  โพสต์เมื่อ 5-11-2014 07:37
avatuaz โพสต์เมื่อ 6-11-2014 18:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสียดายมากครับ ไปร่วมงานไม่ได้
DVD โพสต์เมื่อ 6-11-2014 19:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
2-3 วันก่อน เงินกำลังจะหมดเงินไม่พอใช้ ไปรณีย์มาส่งเอกสาร แจ้งจ่ายภาษี ต่อพรบ รถอีก ผมกุมขมับเลย โอยเดือนนี้จะพอใช้ไหมวะเนี่ย โทรไปหาไฟแน้นช์ คุยว่าเดินเรื่องอย่างช้าสุดวันไหนครับ
พอเค้าแจ้งก็เดินไปดูป้าย พรบ รถ ก่อนไป ก้มดูขุนแผนหมื่นทัพ แล้วกำไว้ในมือ ขอท่านว่า ท่านครับ เดือนนี้รายจ่ายเยอะมากท่าจะไม่พอใช้ครับ ไหนจะ พรบ ภาษี ค่างวด ขอให้ท่านช่วย ทำให้มีลูกค้ามาซื้อของซักหน่อยนะครับ
แล้วก็เดินไปดูรถ แต่ผมก็ไม่ได้ขออย่างเป็นทางการเท่าไหรนักนะครับ แบบขอแบบแนวพูดคุยกับหมื่นทัพแบบคุยอยู่คนเดียว

พอดูป้ายที่รถเสร็จกับมานั่งโต๊ะทำงาน ดูโทรศัพ เอ้ามีไลน์ มาขอซื้อของผม บระ ได้กำไรมา 1000 พอไปส่งของที่ไปรณีย์ รีบกลับมาขอบคุณท่านทันทีเลย

อาจจะเป็ยเพราะ ผ้ายันต์ มหาปราบ ช่วยเสริม แรงกับ พ่อหมื่นทัพ ด้วยเป็นแน่แท้ครับ ผมงี้ อึ้ง ไปเลย

ท่านจะเอาสีผึ้งมั๊ย ถ้าเอาก็ส่งที่อยู่มา เดี๋ยวส่งไปให้ 1 ตลับ  โพสต์เมื่อ 7-11-2014 22:42
ยินดีด้วยครับ ประสพการณ์ด้านขอปุบได้ปั้บมีเสมอครับ  โพสต์เมื่อ 6-11-2014 20:26
sunchai โพสต์เมื่อ 6-11-2014 20:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ผมก็ไปลงนะพ่อรักษากับอาจารย์อ้วนมา ผมไม่เห็นหน้าคุณphoewanเลย ไม่ทราบว่าคนไหน หรือว่าคนที่มาเป็นคณะและมีหญิงมาอีก3คนแล้วอาจารย์เรียกให้เข้าไปหาก่อน แต่ก็ไม่น่าจะใช่เพราะบอกว่ามากับสาวสวยผมก็ไม่เห็นสาวสวยมีแต่หนุ่มหล่อเด่นอยู่คนเดียว

นี่กระผมก็กำลังจะส่งสีผึ้งตามไปให้หนุ่มๆเชียงใหม่ทางเครื่องบินนะท่านนะ วันหน้าก็ทักทายกันนะพี่สัญชัยนะ  โพสต์เมื่อ 7-11-2014 22:44
ส่วนหนุ่มๆเชียงใหม่ ลงรถก็มีญาติที่กทมไปรับแทนกระผมแล้ว  โพสต์เมื่อ 7-11-2014 22:43
พี่สัญชัย กระผมคนที่ท่าน Paladin00 บอก กระผมมากับคนลำปางที่ไปรับ  โพสต์เมื่อ 7-11-2014 22:43
ส่วนพี่phoewanก็ใส่กางเกงสีน้ำตาลเสื้อสีน้ำเงิน แลดูมีอายุครับแล้วก็ลงนะพ่อรักษาเป็นอันดับต้นๆ  โพสต์เมื่อ 7-11-2014 17:41
ท่านphoewanมากับพี่ชายชุดดำครับใส่ชุดดำทั้งตัว กางเกงดำ เสื้อยืดดำ เสื้อคลุมสีดำ ผิวออกคล้ำๆหน่อย  โพสต์เมื่อ 7-11-2014 17:39
DVD โพสต์เมื่อ 6-11-2014 21:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย DVD เมื่อ 6-11-2014 19:12
2-3 วันก่อน เงินกำลังจะหมดเงินไม่พอใช้ ไปรณีย์มาส่งเอ ...

แปลกตรงผมขอแบบ ไม่มีพิธีรีตรองไรมาก แค่คุยกับท่านว่าผมจะเงินไม่พอใช้แล้วครับ

เมื่อปรับธาตุเเข้ากับองค์ท่านได้แล้ว แค่ใช้จิตก็ถึงจิตกันได้ครับ  โพสต์เมื่อ 7-11-2014 08:35
boomboat โพสต์เมื่อ 7-11-2014 01:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ไปมาแล้วครับ เพิ่งเคยไปครั้งแรก ผมไปถึงก็5 โมงเย็นแล้ว ท่านก็ยังลงนะให้ครับ
เท่าที่เห็น อ.ท่านใจดีมากครับ

แล้วก็ได้ขอท่านบูชาขุนแผนหมื่นทัพ ท่านยังเมตตาเซ็นให้ครับ แล้วก็เจิมแป้งให้ด้วย
อ่อ ท่านยังเขียนวิธีบูชา ให้ด้วยครับ ก่อนท่านจะมอบให้ เหมือนกับท่านจะท่องคาถาประสิทธิ์ให้ด้วยครับ

อีกอย่างคือ ไม่มีค่าครูด้วยครับ ตอนแรกนึกว่าต้องมีค่าครูหรืออะไร ขอยอมรับเลยครับ อ.ท่านใจดีมากครับ

ปล. เสียดายครับอยู่ไม่ทันจบงาน ท่านปลุกเสกสีผึ่งเสร้จ ก็ลา อ.กลับก่อนครับ หออยู่ไกล ไม่มีรถกลับครับ (เสียดายที่สุเคือ ไม่กล้าขอสีผึ้งท่านครับ)
ปล. 2 ท่านใดมีรูปวันงาน เอามาลง เอาแชร์กันนะครับ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 11-5-2024 02:18 , Processed in 0.902738 second(s), 17 queries , File On.