เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
sunchai โพสต์เมื่อ 21-11-2014 21:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลายวันก่อนผมก็ไปหาอ.อ้วนมา ท่านก็บอกว่ามีชาวสิงค์โปร์จะมาขอเหมาปลัดพร้อมโหลอาจารย์ไป กี่แสนก็ว่ามา แต่ท่านก็ให้บูชาไปตัวเดียว อาจารย์ท่านเล่าว่าครั้งแรกที่มาบูชาไปแล้วปรากฏว่าใช้ได้ผลได้เมียรวย มีฐานะดีขึ้นมาก ก็เลยจะมาขอเหมาไป และชวนอาจารย์ไปเที่ยวสิงค์โปร์สัก 10 วันเพื่อเป็นการขอบคุณอาจารย์ นี่ก็เป็นประสพการณ์เล็กน้อยที่อ.ท่านเล่าให้ฟัง ก็เลยมาเล่าสู่กันฟังครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
DVD โพสต์เมื่อ 21-11-2014 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผม ชอบ อ อ้วนตรง ใครจะมาเหมาท่าน ท่านไม่ให้เหมา ท่านอยากให้ หลายๆท่านได้ครอบครองมากกว่า

เป็น อาจาร์ยที่ไม่ได้เห็นเม็ดเงินดีกว่าสิ่งอื่นใดจริงๆ   ผมยังว่าอยากจะเอาเก็บเองอีกสักชิ้น เพื่อ ชิ้นที่ผมใช้ ดันหาย

แสดงความคิดเห็น

ครูบาอาจารย์อย่างอาจารย์ นับวันจะหายากขึ้นเรื่อยๆ ขนาดเงินเป็นแสนยังสั่นคลอนอาจารย์ไม่ได้ แบบนี้ของที่อาจารย์สร้างด้วยจิตอันเข้มแข็งอย่างนี้ ไม่ต้องคาดเดาว่าจะศักดิ์สิทธิ์ขนาดไหน  โพสต์เมื่อ 22-11-2014 11:14
รูปน่ารักนะพี่ผมนี่อยากป้ายเลย55  โพสต์เมื่อ 21-11-2014 22:42
ของดีๆแบบนี้คงต้องหาเก็บเหมือนกันล่ะครับ  โพสต์เมื่อ 21-11-2014 22:41
Paladin00 โพสต์เมื่อ 21-11-2014 22:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555+ ของ อ.อ้วนไม่ใช่จะได้กันหมดครับ แล้วแต่วาสนาหรือหลายๆประการ  ตอนผมไปเช่าน้ำมันเงี่ยงอ่อน อ.ถามว่า "เอ็งไม่มีเป้าหมาย เอ็งจะเอาไปทำไม"  คนจีนมากัน5คน ยังได้น้ำมันไปแค่3คนครับ อีก2คนไม่ได้

เวลาท่านมีพิธีสำคัญ ท่านก็จะประชาสัมพันธ์ตลอดครับ อย่างไหว้ครูลอยกระทงที่ผ่านมา ลงนะพ่อรักษา ท่านก็ไม่ได้เก็บค่าครูหรืออะไรแต่อย่างใด  ทั้งยังแจกทั้งสีผึ้งสาลิกา สาลิกาม่วน เลี้ยงข้าว แถมพิธีต่างๆอีก โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย

ผมไม่กล้าพูดครับว่าหาอาจารย์แบบนี้ไม่ได้แล้ว  แต่ที่ผมกล้าพูดคือ อาจารย์แบบนี้หาได้ยากมาก และ อ.อ้วนท่านก็เป็นหนึ่งในนั้น ท่านเน้นเมตตา ช่วยเหลือ มากกว่าจะกอบโกยเงินทองครับ

555+ ไม่พูดมากดีกว่าครับเดียจะหาว่าโฆษณา เจอเอง รู้เองดีกว่าครับผม ฆราวาสสายนี้....ยกให้ทั้งใจเลยครับ อิอิ

ข้าวต้มหมูอร่อยมากครับ ครูจะบอกใครกินแล้วรวย  โพสต์เมื่อ 27-11-2014 12:57
DVD โพสต์เมื่อ 21-11-2014 22:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จริงครับ ตอนที่ใช้ของ อ อ้วน ชิ้นแรก หมืนทัพ พอใช้ดีบูชาชิ้นอื่นต่อ จนเดียวนี้มีของท่าน 6 ชิ้นแล้ว สายอื่น อยากได้แต่ไปๆมาไม่เอาดีกว่า ใจมันไม่มั่นใจเท่าของ อ อ้วนจริงๆ
hamakpure โพสต์เมื่อ 21-11-2014 23:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของอาจารย์อ้วนมั่นใจที่สุดจริงๆครับ  เสกอย่างไรพิธีอย่างไรมีหลักฐานหมด มีรูปถ่ายมีคลิปวิดีโอ มีพยานผู้ร่วมพิธี มั่นใจว่าของจริงครับ

บางสายนี่อุปโลก เสก7พิธี 9พิธี 108พิธี  แต่ขอดูรูปกลับไม่มีสักนิดก็มีครับ  แค่ตัวอักษรใครจะแต่งแต้มขึ้นมาก็ได้ครับ

ต้องของอาจารย์อ้วนนี่สิของจริง พิธีจริงขลังจริง ตอนนี้สายฆราวาสผมยกให้ท่านเป็นอันดับหนึ่งเลย
ขุนแผนผงพรายสายฆราวาสผมก็ยกให้หมื่นทัพเป็นที่หนึ่ง เป็นตำนานแล้ว
เพราะประสบการณ์จากผู้ใช้จริงมีมาตลอดไม่ขาดสาย  ไม่ได้ดันกัน
เพราะเทียบกันตรงๆแล้ว ผมไม่เห็นกระทู้ขุนแผนองค์ไหน มีประสบการณ์ชัดเจนต่อเนื่องแบบกระทู้เกี่ยวกับขุนแผนหมื่นทัพเลยครับ
DVD โพสต์เมื่อ 22-11-2014 00:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สอบถาม ท่านที่ใช้ปลัดหน่อยครับ ว่าเวลาเราคุยกับปลัดเรานั้น เราเรียกตัวเราเอง ตอนคุยกับปลัดว่า อะไร แล้วเรียก ปลัดว่าอะไร

เช่นผมเรียก ปลัดว่า พ่อปลัด วันนี้ขอให้มีลูกค้ามาซื้อของเยอะๆ  ผมจะเรียกตัวเองว่าผม  

แล้วท่านอื่นเรียกกันอย่างไรบ้างครับเวลาพูดคุยกับปลัด

เรียกปลัดพ่อ เราลูก เรียกพี่ เราน้อง.....ถ้าจิตถึงจิตกันแล้วเรียกอย่างไรก็ได้ตามความเหมาะสมครับ  โพสต์เมื่อ 22-11-2014 14:12
DVD โพสต์เมื่อ 22-11-2014 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย hamakpure เมื่อ 21-11-2014 23:59
ของอาจารย์อ้วนมั่นใจที่สุดจริงๆครับ  เสกอย่างไรพิธี ...

จริงครับมีรูปพิธีให้ชม บางสายนี่ ไม่เห็นีให้ดูมีแต่สกรีนช๊อทมา ของจะหมดๆไหงมีแบบจารเพิ่มมา
ของ อ อ้วนนี้หมดคือหมดจริงๆ ชิ้นไหนบูชาท่านแล้วไม่ได้ผล ท่านยินดีคืนเต็มจำนวน

ต่างจากที่อื่น ไม่ได้ผล เอาไปคืนคนขายยังไ่ม่อยากเอาคืนเลย แทบจะขอร้องเอาไปคืน
DVD โพสต์เมื่อ 23-11-2014 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้นอนกลางวัน ฝันว่า นั่ง เล่นนอนเล่น อยู่ดีๆ ในฝันนะ ได้กลิ่สีผึ่งเบ็ด ทั้งๆที่เราไม่ได้เปิดตลับ ไม่รู้จะหมายความว่าไร

ปิดฝาไม่สนิทรึป่าวครับ อิอิ หรือไม่ก็ติดสิ่งของเสื้อผ้าอะไรไหมครับ ไม่น่าจะมีอะไรมั้ง อิอิ^^  โพสต์เมื่อ 23-11-2014 20:15
DVD โพสต์เมื่อ 23-11-2014 20:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในฝันครับไม่ใช้ตอนไม่ได้ ฝัน
ฝันว่าเราได้กลิ่น 555 สงสัยว่าจะมีคนติดเบ็ดเรา
akkawat โพสต์เมื่อ 23-11-2014 20:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฝาตลับ มีอักขระ เป็นโค้ง ไม่ 8 ก็ 3
ตัวเบ็ด เป็นเลข 9
วันที่ 1 เจอกันตัวใครตัวมันครับ
DVD โพสต์เมื่อ 1-12-2014 23:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่นานี้เองผมเพิ่งบูชานำ้มันเสน่หาพารวย ของ อ อ้วน มาครับ พอได้มาก็มาท่องคาถาในใบฝอย เอามาเจิมหน้าผาก เจิมสินค้าที่ผมขาย ปรากฏว่า ขายดีนะครับ

แปลกดีครับ อาจจะบังเอิญก็ได้นะครับ แต่ วัน2วันนี้ทำของ เตรียมขายไม่ค่อยจะทันเลย  
ของท่านดีจริงๆผมใช้ของท่าน ขึ้นหลายชิ้นมากครับ
posopa โพสต์เมื่อ 4-12-2014 22:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ครับผมขออนุญาติสอบถามความคิดเห็นของพี่ๆหน่อยว่าระหว่างน้ำมันเงี่ยงอ่อนกับพ่อปลัดขุนทรัพย์ควรเลือกบูชาชิ้นไหนครับหากสามารถบูชาได้ชิ้นเดียว

อย่างที่ท่าน akkawat บอกเลยครับ และก็เลือกที่ชอบและอยากได้ที่ตรงกับความต้องการในตอนนี้ที่สุดคับ  โพสต์เมื่อ 5-12-2014 15:18
ชอบพรายก็เงี่ยงอ่อน ไม่อยากเล่นพราย ก็ ปลัดขุนทรัพย์ ปลัดนอกจากเสน่ห์ได้ทางค้าขายด้วยครับ  โพสต์เมื่อ 5-12-2014 02:07
kritsana19 โพสต์เมื่อ 5-12-2014 12:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย posopa เมื่อ 4-12-2014 22:15
พี่ครับผมขออนุญาติสอบถามความคิดเห็นของพี่ๆหน่อยว่า ...

ปลัดนี่ผมคาดแทบจะไม่ถอดออกจากเอวเลยทีเดียว

ปลัดนี่มีดวงจิตด้วยใช่ไหมครับ  โพสต์เมื่อ 5-12-2014 15:21
kritsana19 โพสต์เมื่อ 5-12-2014 16:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย kritsana19 เมื่อ 5-12-2014 12:38
ปลัดนี่ผมคาดแทบจะไม่ถอดออกจากเอวเลยทีเดียว

อันนี้ต้องรอผู้รู้แล้ว ล่ะครับ
akkawat โพสต์เมื่อ 5-12-2014 18:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปลัดผมก็ไม่รู้ว่ามีดวงจิตไหม แต่อาจารย์เล่าว่าเก็บไว้ขวดโหล อาจารย์แตกเลย แล้วก็มนต์ส่ง ส่งเข้าฝันนี่ใช้ได้จริง

ใช้เวลานานไมหรือไม่นาน ขึ้นอยู่ที่จิตครับ  โพสต์เมื่อ 5-12-2014 21:00
โห นานเป็นอาทิตย์เลยรึท่าน เวลาคาดเอวแล้วรุดปลัดไว้ด้านหลังได้มั้ยครับด้านหน้าไม่สะดวกเท่าไร  โพสต์เมื่อ 5-12-2014 20:44
DVD
คอนเฟริมว่าเป้าหมายฝันจริงครับ แต่จะต้องส่งกี่วันไม่รู้นะ ผมส่งประมาณอาทิตนึง  โพสต์เมื่อ 5-12-2014 19:53
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 23:43 , Processed in 0.510427 second(s), 7 queries , File On.