เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
feaw888 โพสต์เมื่อ 31-12-2015 15:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ๆคับน้ำมันเงี่ยงอ่อน ต้องเซ่นไมคับหรือผกเฉยๆคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
LoveLove โพสต์เมื่อ 4-1-2016 01:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย feaw888 เมื่อ 31-12-2015 15:31
พี่ๆคับน้ำมันเงี่ยงอ่อน ต้องเซ่นไมคับหรือผกเฉยๆคับ

ต้องเซ่นครับ เป็นพราย
LoveLove โพสต์เมื่อ 4-1-2016 01:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย feaw888 เมื่อ 31-12-2015 15:31

ต้องเซ่นครับ เป็นพราย
billabong โพสต์เมื่อ 8-1-2016 12:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้ำมันเงี่ยงอ่อน
เป็นพรายน่ารัก ใจดี แต่ต้องเซ่น
เวลากินข้าว ต้องเรียกกินข้าวด้วยกัน
ถ้าวันไหนสะดวกก็ตั้งน้ำแดง ตั้งอาหารบ้าง
ไปไหนมาไหน ให้นึกถึงบ่อยๆ
จะขออะไรทีนี่ก็ได้ผลหมด

และไม่ต้องห่วง
ว่ามีท้าวเวสสุวรรณหรือของไล่ผีต่างๆ
แล้วจะทำให้ขัดกันครับ

ครูเคยบอกว่า ไม่มีปัญหาเลย
แต่ที่ต้องจุดธูปวันแรกที่ได้มา
คือการให้ความเคารพเจ้าที่
ว่าเราเอาแขกมาอยู่ด้วย
จุด หรือไม่จุด
พี่น้องเงี่ยงอ่อนก็เข้ามาได้เสมอครับ
johnnn โพสต์เมื่อ 3-2-2016 11:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวานไปกราบอาจารย์มาแล้วครับ...บูชาขุนแผน+กับสีผึ้งมาครับ...ตอนไปถึงฝนเริ่มจะตกแบบลงเม็ดบ้างแล้วครับ...แต่พ่ออาจารย์เริ่มสวดลงของให้(แดดออกซะงั้นแบบงงเลยผมแดดออกซะงั้น)...พออาจารย์มอบของให้กับมือผมเสร็จฝนก็เริ้มลงเม็ดเหมือนเดิม...พอจะกลับผมเลยขอพ่อขุนแผนเลยครับ..ให้ฝนหยุดผมจะได้กลับบ้านได้(เพราะผมอยู่ต่างจังหวัดนะครับ)...หยุดครับฝนหยุด...เลยนั่งรถไปถึงท่ารถตู้ที่หมอชิต...บังเอิญอีกไปพอดีรถออกเลยครับ....ไม่ต้องนั่งรอ...(เดี๋ยววันหน้าไปหาอาจารย์ใหม่อีก...อยากได้เงี่ยงออ่อนครับ...กับตามหาขุนปลัดอยู่) (ครูกูเก่ง)
tidon2013 โพสต์เมื่อ 23-2-2016 00:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบว่าท่ายอยุ่ที่ไหนคับ ผมจะเดินทางไปยังไงจาก อนุเสาวรี  ฃพอดีอยากได้ขุนแผนหมื่นทัพคับ
AnuluckWon โพสต์เมื่อ 6-3-2017 12:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวาน ได้มีโอกาสไปพบอาจารย์มาครับ ผมได้ ตระกุด กับ น้ำมันเงี่ยงอ่อนมา ผมอยากปรึกษาครับว่าที่ทำไปถูกต้องไหม

ผมยกมือไหว้บอกเจ้าที่เจ้าทางขอพาพี่น้องเข้าบ้านแล้วครับไม่ได้จุดธูป เห็นอาจารย์ท่านว่าไม่ต้องจุดก็ได้
แต่ผมไปไหว้ที่หิ้งพระ ขอให้ พี่น้องมาอยู่ด้วยครับ
ส่วนบทสวดที่อาจารย์ให้ ผมก็สวดตามนั้น แล้ว เอาตระกุด ไว้ ใต้หมอน ส่วน น้ำมันผม เอาไว้ โต๊ะ ในห้องนอน ไม่ทราบว่าทำแบบนี้ได้ไหม ส่วนเวลาจะออกไปไหน กินอะไร ผมก็เรียก พี่น้องด้วยตลอด

ไม่ทราบว่าผมต้องทำอะไรเพิ่มเติมไหมครับ

แล้วปกติแล้ว ทำไปสักกี่วันหรอครับ ว่าที่คนรักเรา จะเริ่มกลับมาหาเราอ่กครับ

ตอนนี้ พยายาม ทำจิตใจให้เข้มแข็งแบบที่อาจารย์ท่านว่าไว้
makaza โพสต์เมื่อ 23-7-2017 22:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะเข้ามาดู ไม่ได้มานานมาก สมาชิกก็หายไปนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 03:17 , Processed in 0.242838 second(s), 7 queries , File On.