เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีใครเคยห้อย เสด็จแม่ยั่วเมือง แล้ว " เงียบ " บ้างไหม ??

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 7-9-2011 09:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

จัดเรยครับ เชียร์ ๆ ชอบ ๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
lovelovelove โพสต์เมื่อ 7-9-2011 09:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปกติ ภรรยาจะเป็นประจำเดือนอยู่เลย เเต่เมื่อคืนหายเเล้วเเต่เข้ายังปวดท้องอยู่้บ้าง เเต่เข้าบอกว่ายังไม่พร้อมเพราะกลัวปวดซ้ำเติมอะ เเต่ผมก็อธิฐานของกับเเม่ ว่าให้ได้มีอะไรหลัังจากนั้นไม่ถึง 10 นาที เราเริ่มบุกเลย เข้าก็เต็มใจอย่างยิ่ง เลยจัดไปสะ ปวดเอวเลย อะ อิอิ เเต่หลังจากนั้นสัก ครึ้งชัั่วโมงเรื่่องก็เกิดอีก ภรรยามีอารมณ์ต่ออะดิ เเต่เราอะดี ไม่ไหวเเล้ว

เราจะนำเเม่ไว้บนที่หัวนอนตลอดเลย ที่เเรกแขวนประกอบจังหวะเเต่ทางฝ่ายหญิง ไม่ให้คล้อง อะ เลย ไว้บนหัวเตียงนอน เเล้ว อธิฐานในใจ ว่าลูกขอบูชาเเม่นะ ด้วยเรื่อง xxx สุดยอดไปเลย เมื่อคืนหมดเเรงหลับสบายเลย
lovelovelove โพสต์เมื่อ 7-9-2011 09:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เเรง สุดยอด ตอนนี้ผมนับถือ เสด็จเเม่มากเลย ว่าจะหาเหรียญ ไข่ใหญ่มา่คล้องอีก ประกอบกับ 4 รุม 1 จะได้เเรง 2 เท่า
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 7-9-2011 10:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
( แรงแบบนี้ดีแล้วครับ ) ได้จัยส์
pungkung โพสต์เมื่อ 7-9-2011 10:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะรุ่นไหนก็แรง1 องค์2 องค์พิมพ์ไหนก็แรงนะครับ การันตี ....
gigi_society โพสต์เมื่อ 7-9-2011 10:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 7-9-2011 09:26

แบบว่าไม่รู้จะง้อเค้าไงละ ครั้งนี้ชอแม่ยั่วละกัน จะไปลองง้ออีกที
lovelovelove โพสต์เมื่อ 7-9-2011 10:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเเบบ ตรงๆ ไปเลย ขนาดปวดท้อง ยังจัดอะ คิดดู ที่เเรกไม่อยาก จัดไปเเล้ว ติดใจ อยากต่อ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 7-9-2011 11:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ " แวร๊งส์"
winny โพสต์เมื่อ 7-9-2011 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเเบบ ตรงๆ ไปเลย ขนาดปวดท้อง ยังจัดอะ คิดดู ที่เเรกไ ...
ต้นฉบับโพสโดย lovelovelove เมื่อ 7-9-2011 10:51

....โอ๊ววววว
pungkung โพสต์เมื่อ 7-9-2011 11:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขนาดนั้นเชียว....อิอิิอิ....
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 7-9-2011 13:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

โอ๊วคำเดียวหรอพี่ ต้อง ...... ด้วย 555+
lovelovelove โพสต์เมื่อ 7-9-2011 13:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เเรง สุดยอด ถ้าเจอสัก 2 องค์ ห้อยคู่กันนะ คงติดเทอร์โบว์เลย สุดยวดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสด็จเเม่
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 7-9-2011 13:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เเรง สุดยอด ถ้าเจอสัก 2 องค์ ห้อยคู่กันนะ คงติดเทอร์โ ...
ต้นฉบับโพสโดย lovelovelove เมื่อ 7-9-2011 13:14

สององค์จะพอไร ( นายจัดไปให้หมดเรยครับ ทุกพิมพ์ ) อิอิ สะสมไปเรยยยโลด 5555+
lovelovelove โพสต์เมื่อ 7-9-2011 13:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องค่อยๆ นะ ปัจจัยไม่ค่อยพอ
gigi_society โพสต์เมื่อ 7-9-2011 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 7-9-2011 09:26

ไม่รู้ทำไง โทรไปก็ไม่ได้ จะง้อยังไง คนจะไป ขอให้แม่ช่วยไม่ได้เลยหรอ ต้องทำใจแล้วงั้นสิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 19:44 , Processed in 0.159567 second(s), 5 queries , File On.