เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีใครเคยห้อย เสด็จแม่ยั่วเมือง แล้ว " เงียบ " บ้างไหม ??

[คัดลอกลิงก์]
ZaRah โพสต์เมื่อ 2-9-2011 11:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่โชว....................ดูดู๊...ไปเหวี่ยงมาแระ ยืนเถียงนาน สรุปไปส่งผิดบ้าน บอกเขียนชื่อถนนผิด!!พี่เขียนอย่างที่นู๋ส่งsmsไปใช่มะคะ  รอมันไปตามให้อยู่ค่ะ โอ้ยๆโมโห ปรี๊ดดดดดดดด,,,,,,
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
winny โพสต์เมื่อ 2-9-2011 11:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

โอ้โห....hotซ๊าาาา...ระวังน๊าากระสุนจะหมดแม็กตอนแก่555555
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 2-9-2011 14:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้โห....hotซ๊าาาา...ระวังน๊าากระสุนจะหมดแม็กตอนแก่5 ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 2-9-2011 11:55

อิอิ บำรุงดีครับ พี่วิน
ผมกิน พวกดีงู ด้วย บำรุง กระสุน อิอิอิือิ
B2K32 โพสต์เมื่อ 3-9-2011 01:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่ยั่วเมือง ทีแรกผมไม่ได้มีความศรัทธาเลยครับ แต่พอมีโอกาสมาลองได้บูชา (ด้วยความศรัทธา) เท่านั้นแหละครับ
หน้าที่การงาน โอกาสดีๆ มีเงินใช้ไม่ขาดช่วง โชคลาภมีมาบ้าง พอไปเที่ยวก็...งานเข้า...-#!#%&$*% (อย่างว่าคิดเอาครับ)...
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 3-9-2011 08:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่ยั่วเมือง ทีแรกผมไม่ได้มีความศรัทธาเลยครับ แต่พอ ...
ต้นฉบับโพสโดย B2K32 เมื่อ 3-9-2011 01:59

อิอิ  ยินดีด้วยครับ " เสด็จแม่ จัดมาให้แต่ละคน" บอกได้คำเดียวว่า ( ขาว ๆ XX )
nakee โพสต์เมื่อ 6-9-2011 13:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาติแชร์ ค่ะ ช่วงที่รอ(วันเดียวค่ะ ด่วนจี๋มาก) ปวดหัวมากค่ะ
พอช่วงบ่าย รับเสด็จแม่ก็ยังไม่หาย พอพกติดตัวสักพัก ถึงหายค่ะ  
ช่วงนี้อะไรๆ ก็ดูดีมากค่ะ ศรัทธามากค่ะ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 6-9-2011 13:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ เสด้จแม่ เมตตามาก ๆ ถ้าเราศรัทธา
lovelovelove โพสต์เมื่อ 6-9-2011 13:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ พี่ TeeLek คล้องเหรียญหรอผง ครับผม อยากทราบ เห็นได้กินตับๆๆ บ่อย อยากกินมั้ง จังเลย อิอิ
audi1416 โพสต์เมื่อ 6-9-2011 14:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีกับทุกท่านนะครับที่บูชาแล้วมีสิ่งดีๆเกิดขึ้นกับชีวิต ตอนนี้ยังไม่มีเสด็จแม่มาบูชา แต่ยังไงๆก็จะหาเสด็จแม่มาบูชาให้ได้ ประสปการณ์นะครับ อฐิฐานจิต ขอต่อรูปของอาจารย์หม่อมในเว็บหลายๆ เรื่องสำเร็จครับ ศรัทธาครับ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 6-9-2011 15:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ พี่ TeeLek คล้องเหรียญหรอผง ครับผม อยากทราบ เห็นได้ก ...
ต้นฉบับโพสโดย lovelovelove เมื่อ 6-9-2011 13:55

ผมคล้องเหรียญ เสด็จแม่ยั่วเมือง รุ่น 2 ( แม่กาลี) 49 ศิวะลึงค์ครับ
คล้องคอตลอด เวลาไปไหน ( ขอ เป็นต้องได้เสมอ) พริตตี้ ก็เก็บมาแล้ว  
คล้องเสด็จแม่ แล้ว กล้า ๆ เข้าไปจีบ ไ่ม่นาน รับรอง ได้ " ตับ "
cho โพสต์เมื่อ 6-9-2011 17:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้โห....hotซ๊าาาา...ระวังน๊าากระสุนจะหมดแม็กตอนแก่5 ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 2-9-2011 11:55

วินนี่..คุยกะน้องชายเหรอ?
gigi_society โพสต์เมื่อ 6-9-2011 18:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอเสด็จแม่ยังไม่ได้เลย หรือเราไม่ตั้งใจขอเองนาาาาา
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 6-9-2011 18:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วินนี่..คุยกะน้องชายเหรอ?
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 6-9-2011 17:48

แหม อิอิ ก็ผมก็น้อง พี่โชว ด้วยแหล่ะ อิอิ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 6-9-2011 18:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเสด็จแม่ยังไม่ได้เลย หรือเราไม่ตั้ ...
ต้นฉบับโพสโดย gigi_society เมื่อ 6-9-2011 18:04

บอกเด็จแม่ตรง ๆ ไปเลยครับ ( ไม่ต้องเหนียมอาย) อยากกินตับ ก็บอกว่าอยากกินตับ ^^ อิอิ อยากได้ไรก็ขอท่านเลย
" เชื่อมั่น ศรัทธา" ปาฏิหารย์เกิด ชัวร์
gigi_society โพสต์เมื่อ 7-9-2011 08:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอกเด็จแม่ตรง ๆ ไปเลยครับ ( ไม่ต้องเหนียมอาย)  ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 6-9-2011 18:08

ไม่ได้เนียมอายหรอก ศรัทธานะ แบบว่าจะลองขอดูก็ได้ เรื่องตับหรอ เค้าม่ายยยยรู้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-3-2024 16:57 , Processed in 0.179721 second(s), 6 queries , File On.