เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีใครเคยห้อย เสด็จแม่ยั่วเมือง แล้ว " เงียบ " บ้างไหม ??

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 21-7-2011 19:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 15# yongchai01

ตั้งตารอ ด้วยหัวใจเรียกร้อง อิอิ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
yongchai01 โพสต์เมื่อ 21-7-2011 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะนั้นวันนี้จัดไปสักหนึ่งเรื่อง รอเปิดกระทู้แป๊บนะครับ
ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ
OHO โพสต์เมื่อ 21-7-2011 20:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวผมว่าเวลาที่ผมพกติดตัว ไปเรียนด้วย แล้วมีความรู้สึกว่า ผู้ ญ.จะมองเราเยอะมากกกว่าปกติที่เคยเป็นนะครับ
hamakpure โพสต์เมื่อ 22-7-2011 01:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมได้เงินมาบูชาแล้ว กว่าจะได้อีกตั้งเดือนนึงเลยครับ  หรือท่านจะไม่อยากมาอยู่กับผมนะ

อิอิ ล้อเล่นครับท่านเจ้าเมือง  (ที่จริงช่างเลี่ยมไม่สบาย เลยรอนานหน่อย)  

ตอนนี้รักและศรัทธาเสด็จแม่ฯมากๆเลยครับ เพิ่งได้มาสองวันเอง

ทั้งคนที่เคยชอบโทรมาหาเอง + สาวๆในเฟส กระหน่ำทักมาคุยแบบวุ่นวายเต็มไปหมด

เหลือแค่ประสบการณ์พาไปกินตับแหละครับ  ถ้ามีอย่างไรจะมาเล่าเรื่อยๆครับ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 22-7-2011 08:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 19# hamakpure

อธิษฐานดูสิครับ รับรองได้ " กินตับ" อิอิ ผมลองมาแล้วครับ " ตับ หว๊าน หวาน " อิอิ
bluephenix โพสต์เมื่อ 23-7-2011 19:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากกินตับหวานๆเหมือนกัน แต่ยังมีชิ้นเก่าติดคออยู่ คายออกไม่ได้ T-T
sekAZAA โพสต์เมื่อ 23-7-2011 19:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ม่ะรู้เป็งไร ระหว่างรอแม่มาโปรด ตอนนี้ปวดหัวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมึนตรึบเลย

ได้มาแล้วมีไรจะเล่าให้ฟังนะครับ
quantum โพสต์เมื่อ 25-7-2011 10:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่วงแรก ผมบูชา แล้ว มึนๆ ปวดหัว  เลย  บูชา เดี่ยว  ถอด พระเครื่อง ไปเก็บก่อน  จึงเห็นผล ลองดูกันนะคับ
iching โพสต์เมื่อ 25-7-2011 10:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# kaineverdie

คุณไก่ครับ ผมว่าประสบการณ์เด่นขนาดนี้ไม่น่าจะเรียกว่าเงียบนะครับบบบบ  อิอิ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 25-7-2011 13:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  kaineverdie

คุณไก่ครับ ผมว่าประสบการณ์เด่นขนา ...
ต้นฉบับโพสโดย iching เมื่อ 25-7-2011 10:36

อ้อ...ครับ ของผมเป็นพระประจำท้องถิ่นครับ ที่แคล้วคลาด...
yotbt โพสต์เมื่อ 25-7-2011 14:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในส่วนตัวของผมเป็นรุ่นสองครับปกติจะคล้องพระเครื่อง
และตะกรุดเลยเก็บท่านไว้ที่หัวนอนแต่ก็มีความสุขดีครับ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 25-7-2011 15:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในส่วนตัวของผมเป็นรุ่นสองครับปกติจะคล้องพระเครื่อง ...
ต้นฉบับโพสโดย yotbt เมื่อ 25-7-2011 14:19

เก็บไว้ที่หัวนอน " ไม่ห้อยติดตัวเรยหรือท่าน "
hamakpure โพสต์เมื่อ 25-7-2011 20:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้แม่ยั่วมาบูชายังไม่ถึงอาทิตย์เลยครับ

ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยมีเวลาออกไปนอกบ้านเท่าไหร่ ใช้เวลาส่วนใหญ่อยู่บ้านครับ ทำงานทางอินเตอร์เน็ท

ช่องทางเดียวที่ได้พบสาวคือ เฟสบุ๊ค

ตั้งแต่ได้แม่ยั่วมาวันแรก สาวๆมาคุยเพียบเลย  ตอบไม่หวาดไม่ไหว  ตัวแดงขึ้นเตือนตลอดว่ามีคอมเม้นใหม่ๆ

ซึ่งก่อนหน้านั้น มันเป็นยั่งกะเฟสบุ๊คร้าง  แต่ตอนนี้ คึกคักมาก

และวันนี้เพิ่งซื้อมาลัยถวาย เสด็จแม่ยั่วฯ  ตามที่ท่าน TeeLeK แนะนำแล้วครับ เพื่อเพิ่มความแรง

แฮะๆ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 26-7-2011 08:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้แม่ยั่วมาบูชายังไม่ถึงอาทิตย์เลยครับ

ผมเป็นคนที ...
ต้นฉบับโพสโดย hamakpure เมื่อ 25-7-2011 20:22

5555555  " จัดไปครับท่าน ผมอธิษฐานเพิ่มอีก หาก เสด็จแม่จัดให้ผม สวยเท่าไหร่
ผมจะยิ่งถวาย มาลัย พวงใหญ่เท่านั้น อิอิอิอิ... ลองดู ล่าสุด " ได้ Pretty มาควง งิงิงิงิงิ.....
up_up โพสต์เมื่อ 26-7-2011 10:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด up_up เมื่อ 26-7-2011 10:35
ม่ะรู้เป็งไร ระหว่างรอแม่มาโปรด ตอนนี้ปวดหัวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมึนตรึบเลย

ได้มาแล้วมีไรจะเล่าให้ฟังนะครับ

ผมคิดว่าท่านแม่อุมา คงจะปรับพลังในร่างตัวคุณให้อยู่นะครับ ตอนแรกคงยังไม่ชินเดี๋ยวก็คงชินไปเอง 555
ขอให้แม่อุมาคุ้มครองครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 10:31 , Processed in 0.123663 second(s), 5 queries , File On.