เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีใครเคยห้อย เสด็จแม่ยั่วเมือง แล้ว " เงียบ " บ้างไหม ??

[คัดลอกลิงก์]
up_up โพสต์เมื่อ 26-7-2011 10:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขออธิษฐานจิตตามคุณ TeeLek บ้างดีกว่า ขอแม่ยั่วเมืองเหรียญศิวลึงค์ใหญ่รุ่นแรก ขอให้กระผมได้ครอบครองด้วยเทอญ

หวังว่าซักวันแม่ยั่วเมือง(แม่อุมา)คงมาอยู่กับกระผมมั้งนะครับ อิอิ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Aof_phz โพสต์เมื่อ 26-7-2011 18:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีประสบการณ์ของผู้หญิง บ้างเหรอคะ  ???
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 26-7-2011 18:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ลองดูครับ ผมเอาใจช่วย ทีแรก ผมก็ อธิษฐานกับรูปหน้าจอคอมนี่แหล่ะ
รุ่งขึ้น ได้เรื่องเรย อิอิ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 26-7-2011 18:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีประสบการณ์ของผู้หญิง บ้างเหรอคะ  ??? ...
ต้นฉบับโพสโดย Aof_phz เมื่อ 26-7-2011 18:00

เรื่องผู้หญิง มีเข้ามา " แน่นอนครับ" มีตั้งแต่แค่ สบตามองกัน ยิ้มหวานให้จน ไปถึง xxx
แต่ก็อย่างที่พี่ ๆ หลายท่านพูดไว้ ของแบบนี้ ( เราต้องกล้าจีบด้วย ) ไม่งั้น ก็ไม่สำเร็จครับ
Aof_phz โพสต์เมื่อ 26-7-2011 18:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 34# TeeLeK

หมายถึง ผู้หญิงที่บูชาแม่อ่ะค่ะ  
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 26-7-2011 18:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  TeeLeK

หมายถึง ผู้หญิงที่บูชาแม่อ่ะค่ะ  {:9_189: ...
ต้นฉบับโพสโดย Aof_phz เมื่อ 26-7-2011 18:05

เท่าที่ผมอ่านมา ก็ " พอมีนะ" แต่อาจจะไม่โดดเด่น เท่าผู้ชาย ครับ
Aof_phz โพสต์เมื่อ 26-7-2011 18:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นอย่างนี้แล้วอยากเกิดเป็นผู้ชายเลย เห็นของหรือวัตถุมงคลส่วนมากผู้ชายจะเด่น พอผู้หญิงบูชามาก็เงียบ

ท่าน TeeLeK  พอจะรู้บ้างรึเปล่าคะ ว่าผู้หญิงควรจะบูชาอะไรดี หรือมีอะไรให้ผู้หญิงใช้โดยเฉพาะ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 26-7-2011 18:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นอย่างนี้แล้วอยากเกิดเป็นผู้ชายเลย เห็นของหรือว ...
ต้นฉบับโพสโดย Aof_phz เมื่อ 26-7-2011 18:32

ฟังผมนะครับ " เพื่อนผม ผู้หญิง ก็มีบูชา แม่ยั่วเมือง " และขอ Confirm ด้วยว่า
บูชาแล้ว " ไม่เงียบ" เพื่อนผมเป็น พริตตี้ บูชาแ้ล้ว งานเข้าหนักกว่าเดิม
เงินก็เข้าเยอะ ที่สำคัญ คนมาจีบ จากเดิมที่อยู่อยู่แล้ว เยอะกว่าเดิมอีก
สำคัญอยู่ที่ " ใจเราเองครับ"  (ศรัทธา อย่างไม่ต้องสงสัย) แล้วจะดีเอง
อ่อ ลืมบอกไป ( เพื่อนผมห้อย แค่เสด็จแม่ องเดียว) ห้อยเดี่ยวเลย ไม่มีพกอะไรทั้งนั้น

ถ้าให้ผมแนะนำ ก็ไม่รู้จะแนะนำยังไง เพราะเครื่องราง จะ สำแดง ฤทธิธานุภาพ ก็ต่อเมื่อ คนบูชา " ศรัทธาครับ"
อันนี้เรื่องจริง ก็สรุปง่าย ๆ เครื่องรางทุกชิ้น " แรง" หมด ถ้าใจเราศรัทธา ยิ่งมาก ยิ่งแรงครับ ลองดู !!

ผมรุ้จักเว้ปนี้ เพราะ " เสด็จแม่ยั่วเมือง" และได้รู้จักพี่ ๆ อีกหลายคน ที่แนะนำของดี ๆ เทพ ๆ ให้ครับ อิอิ
hamakpure โพสต์เมื่อ 26-7-2011 20:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คอนเฟิร์มครับ ศรัธทา เชื่อมั่นให้มากๆ
Aof_phz โพสต์เมื่อ 26-7-2011 21:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ  ตอนนี้รอแม่มาอยู่ด้วย คุณโช บอกว่าคงได้ประมานจันทร์หน้า  ประสบการณ์เป็นไงจะมาเล่าให้ฟังนะคะ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 27-7-2011 07:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ  ตอนนี้รอแม่มาอยู่ด้วย คุณโช  ...
ต้นฉบับโพสโดย Aof_phz เมื่อ 26-7-2011 21:48

อิอิ เอาใจช่วย " เตรียมตื่นเต้นได้เรย " ของผมมาวันแรก แกะกล่อง
ยังไม่ทันห้อยคอเลย (( งานเข้า )) อิอิ
  " ตับ ตับ ตับ"
ปิยา โพสต์เมื่อ 5-8-2011 07:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่า จะเงียบไม่เงียบอยู่ที่ตัวเราครับ แต่โดยความเห็นส่วนตัว วัตถุมงคลใดจะแสดงอิทธิปาฎิหารย์ได้นั้น ต้องเริ่มจากตัวเรา และทำตัวให้สอดคล้องกับอิทธิคุณของวัตถุนั้นๆ ถ้าเงียบแสดงว่าตัวเราไม่มีทุน หรืออาจมีเพียงน้อย ต้องรอเวลาหนึ่ง ถ้าอยากได้ลาภต้องหมั่นทำทานครับ อยากได้สาวๆ ต้องมีน้ำใจกับคนรอบข้าง ยิ้มแย้ม พูดจาน่าฟัง มีอารมณืขันบ้าง และถ้าเป็นเรื่องสาวๆก็ต้องกล้ายิ้มให้ก่อน ทักทายก่อน และอย่าลืมระลึกอยู่เสมอ แม้ไม่มีวัตถุมงคล เราก็เต็มเปี่ยมด้วยเสน่ห์อยู่แล้ว
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 5-8-2011 07:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่า จะเงียบไม่เงียบอยู่ที่ตัวเราครับ แต่โดยความเห ...
ต้นฉบับโพสโดย ปิยา เมื่อ 5-8-2011 07:52

พี่ แนะนำได้เยี่ยมมากครับ ผม" เห็นด้วยทุกประการ"
nu_0079 โพสต์เมื่อ 28-8-2011 19:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผม ยังไม่แน่ใจอ่ะคับ เงียบบ้าง บางช่วง แต่ผมคล้องหลายองค์อ่ะคับ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 29-8-2011 07:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมชอบสะสมพระหลายองค์เหมือนกัน แต่เวลาคล้อง
ผมจะเลือกคล้องทีละองค์ครับ
เสด็จแม่ยั่วเมืองก็เช่นกัน ผมจะคล้องท่านเพียงพระองค์เดียว
อิอิ
ผลคือ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 19:58 , Processed in 0.265010 second(s), 5 queries , File On.