เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีใครเคยห้อย เสด็จแม่ยั่วเมือง แล้ว " เงียบ " บ้างไหม ??

[คัดลอกลิงก์]
armhonda โพสต์เมื่อ 28-9-2011 20:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำลังรอเสด็จแม่ยั่วเมืองอยู่ครับ ถ้ามีประสบการณ์จะมาเล่าให้ฟังนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 29-9-2011 07:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้ว อธิษฐานแม่ก่อนเลยครับ ขอให้มีแต่คน รักและเมตตาลูก
อิอิ ลองดู ( ผมทำมาแล้ว)

spakafae14 โพสต์เมื่อ 29-9-2011 09:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบ่อยคงไม่เงียบแน่ แรงแบบนี้ เงียบแต่ผมไม่ได้ลองรับมาครองสักที
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 29-9-2011 10:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

กล้าบอกได้เลยว่า ตั้งแต่ผมได้เสด็จแม่มาบูชา (ชีวิตผมเปลี่ยนไปมากครับ)แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ก็ ต้องทำความดีด้วยครับผม
spakafae14 โพสต์เมื่อ 29-9-2011 11:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 124# TeeLeK

ครับท่านพี่ คงสุดยอดครับแต่ผมชอบรุ่น1 เหรียญสีดำอ่ะครับ ศิลปะ สวยงามมากชอบครับ แต่ยังไม่มีงบถึง3พัน เลยอิอิ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 29-9-2011 13:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  TeeLeK

ครับท่านพี่ คงสุดยอดครับแต่ผมชอบรุ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย spakafae14 เมื่อ 29-9-2011 11:43

อยากแนะนำนะครับ เหรียญ หรือ ผง ( แรงส์หมดครับ)เพราะยังไงก็คือ เสด็จแม่เหมือนกัน อยู่ที่คุณ เชื่อมั่นและศรัทธาเพียงไหน

สำหรับตัวผมเอง ได้มาวันแรก ยังไม่ได้แกะจากกล่อง EMS เลย งานก็เข้าแล้ว บอกได้แค่นี้ครับ อิอิ
armhonda โพสต์เมื่อ 29-9-2011 19:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเพียงแค่ศรัทธา ปาฏิหารย์ย่อมเกิดครับ ผมแค่อธิษฐานอยากได้แม่มาบูชา แค่ข้ามคืนเท่านั้นครับ เงินบูชามาหาเลยครับแล้วก็ได้บูชามา 1 องค์สมดังที่ตั้งใจครับ...
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 29-9-2011 19:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ ด้วยครับ ปาฏิหารย์ เพิ่งเริ่มเท่านั้น
ทำความดีเยอะ ๆ ทำบุญเยอะ ๆ และศรัทธาใน เสด็จแม่มาก ๆ
รับรอง " ตับ ๆ " " รวย ๆ " อิอิ
armhonda โพสต์เมื่อ 1-10-2011 02:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ครั้งแรกของผมครับ ไปเที่ยวมาเมื่อคืน.....เงียบสนิทครับ..
สงสัยเป็นเพราะหน้าตาไม่ดีมั้งครับ มองสาว สาวมองค้อนกลับมาอิก...
สงสัยด้านนี้ผมคงไม่ไหวจริงๆครับ...เศร้าใจเล็กน้อยอ่าครับ...แต่แม่ยังช่วยไม่ให้โดนแฟนด่าอ่านะ...
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 1-10-2011 09:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ครั้งแรกของผมครับ ไปเที่ยวมาเมื่อคืน.....เง ...
ต้นฉบับโพสโดย armhonda เมื่อ 1-10-2011 02:11

ใจเย็นครับ น้อง  บางทีน้องยัง จูน จิต ไม่ตรงกับเสด็จแม่
น้อง อาจต้องใช้เวลาหน่อย  เชื่อมั่น !! เสด็จแม่ ไว้เสมอครับ
ไม่นาน น้องต้องได้สัมผัส แน่
pungkung โพสต์เมื่อ 1-10-2011 09:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ครั้งแรกของผมครับ ไปเที่ยวมาเมื่อคืน.....เง ...
ต้นฉบับโพสโดย armhonda เมื่อ 1-10-2011 02:11

มีแฟนแล้วยังแอ็บเหล่สาวอีก  แม่คงไม่อยากช่วยอ่านะครับ ของท่านอาจารย์หม่อมบูชาแล้วต้องอยู่ในศีลธรรมครับยิ่งทำดีก็จะมีแต่สิ่งที่ดีเข้ามาแต่ถ้าทำไม่ดีจะเจอสิ่งไม่ดีแยะเลยอ่านะครับ....
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 1-10-2011 09:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีแฟนแล้วยังแอ็บเหล่สาวอีก  แม่คงไม่อยากช่วยอ่า ...
ต้นฉบับโพสโดย pungkung เมื่อ 1-10-2011 09:27

เห็นด้วยครับ พี่ ถ้ามีแฟนแล้วก็ หยุดดีกว่า อิอิ
alphajr โพสต์เมื่อ 19-11-2011 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนเดือนที่แล้วจะไปทำงานที่ ตปท ตอนนั้นก็นั่งเปิดเวปไปเรื่อยๆ (ปกติเป็นคนไม่ชอบห้อยอะไรเลยครับ) อยากหาอะไรไว้เป็นเครื่องราง สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ไว้คุ้มครองเราเวลาอยู่ต่างบ้านต่างเมือง แล้ววววววววว search ไปมาดันมาหลงในเมืองนี้จนได้

ตั้งแต่ได้เสด็จแม่มาไม่เคยขออะไรเลยครับ พอได้เริ่มงาน ช่วงเวลาพักผมจะชอบเปิดดู fb น้องคนนึงประจำ จนผมคิดว่าผมชอบเค้าแล้วครับ แต่ผมไม่รู้จักน้องเค้าหรอกครับ เค้าเป็นเพื่อนของรุ่นน้องตอนรับน้องใหญ่มหา'ลัย (คนละคณะกับผม และก็ไม่สนิทด้วย) แค่ได้เปิดดูรูปเค้าทุกวันก็มีความสุขแล้วครับ 5555 โรคจิตเนอะ อยากรู้จักก็อยากรู้จัก แต่ไม่กล้าคุย  

แต่ช่วง 3-4 วันก่อน ไม่รู้ว่ามันบังเอิญหรือว่าอะไรเพื่อนของเค้ามาโพสถามน้องเค้าว่า ภูกระดึงอยู่จังหวัดอะไร แล้วเค้าก็คุยกันวางแผนจะไปเที่ยวกันเปิดเทอม คุยกันเรื่องเดินขึ้นเดินลงกี่ชั่วโมง แล้ววันนั้นผมเป็นบ้าอะไรไม่รู้ ดันเข้าไปตอบเค้าเฉยทั้งที่ไม่รู้จัก (ผมเคยไปมาแล้ว)

วันนั้นผมก็เลยส่ง message เข้า inbox ใน fb เค้าถามว่าจะไปเที่ยวภูกระดึงกันหรอครับ คุยมาได้ 2 วันเริ่มนอกเรื่องแล้วครับ คุยเรื่อยเปื่อยแล้วครับ 5555

แต่ก่อนผมห้อยเสด็จแม่เฉยๆ พอได้รู้จักน้องเค้าเมื่อ 3-4 วันที่แล้ว ตอนเช้ากับก่อนนอนผมขอท่านทุกวันเลยครับ "ถ้าลูกได้เป็นแฟนกับน้อง........ กลับไทยลูกจะเอาพวงมาลัยดอกกุหลาบมาถวาย มาบูชาเสด็จแม่เลยครับ"
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 19-11-2011 20:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนเดือนที่แล้วจะไปทำงานที่ ตปท ตอนนั้นก็นั่งเปิดเว ...
ต้นฉบับโพสโดย alphajr เมื่อ 19-11-2011 20:36

ขอให้สมหวังครับ ( เหมือนที่ผมเคยทำ)
forever โพสต์เมื่อ 20-11-2011 00:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้สมหวังครับ ( เหมือนที่ผมเคยทำ) ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 19-11-2011 20:46

..
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 19:08 , Processed in 0.214711 second(s), 5 queries , File On.