เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีใครเคยห้อย เสด็จแม่ยั่วเมือง แล้ว " เงียบ " บ้างไหม ??

[คัดลอกลิงก์]
nanaya_shiki โพสต์เมื่อ 27-1-2012 09:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมถามนิดนึง คือผมชอบผู้หญิงคนนึง คิดว่าคนนี้แหละ ที่จะมาเป็นแม่ของลูกในอนาคต
แต่ผมจีบเขามา เกือบครึ่งปีแล้ว ยังไม่ตอบตกลงซักที ผมจะขอเสด็จแม่ยังไงดีครับผม

แสดงความคิดเห็น

cho
ก็ขอไปตามที่คุณพูดเขียนมานั่นหละค่ะ  โพสต์เมื่อ 16-5-2014 09:42
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 27-1-2012 09:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สั้น ๆ ขอเสด็จแม่ ได้โปรดช่วยลูก หาก ญ คนนี้เป็นคู่ลูกจริงขอให้ได้รักกัน จนแก่เฒ่า ( ผมทำมาแล้ว )

สำเร็จ
หลังจากนั้น ก็ถวาย พวงมาลัยกุหลาบ งาม ๆ ให้แม่ด้วย
สาธุ
nanaya_shiki โพสต์เมื่อ 27-1-2012 09:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สั้น ๆ ขอเสด็จแม่ ได้โปรดช่วยลูก หาก ญ คนนี้เป็นคู ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 27-1-2012 09:32

ขอบคุณครับ
ผมจะขอเสด็จแม่ดู  
ว่าแต่ เสด็จแม่ มีคาถา กำกับด้วยหรือเปล่าครับ

cho
เมื่อก่อนนึกว่าต้องมี แต่ตอนนี้ไม่ต้อง ของแรงพร้อมใช้ค่ะ  โพสต์เมื่อ 16-5-2014 09:43
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 27-1-2012 10:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ผมจะขอเสด็จแม่ดู  
ว่าแต่ เสด็จแม่ มีคาถา  ...
ต้นฉบับโพสโดย nanaya_shiki เมื่อ 27-1-2012 09:57

ไม่เคยใช้คาถาครับ ศรัทธาท่าน นึกถึงท่านอยู่ในใจตลอด เสมือนท่านอยู่ในร่างกายเรา แค่นี้ " จบ"
nanaya_shiki โพสต์เมื่อ 27-1-2012 10:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เคยใช้คาถาครับ ศรัทธาท่าน นึกถึงท่านอยู่ในใจตลอ ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 27-1-2012 10:04

จะครอบครูหมาแล้วหรือ ไม่ก็ไม่เกี่ยวใช่ไหมครับ
ขอแค่มี แรงศรัทธาในตัวเสด็จแม่ อย่างเด้วก็พอใช่ไหมครับ
alphajr โพสต์เมื่อ 27-1-2012 13:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สั้น ๆ ขอเสด็จแม่ ได้โปรดช่วยลูก หาก ญ คนนี้เป็นคู ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 27-1-2012 09:32

พวงมาลัยกุหลาบสวยๆ หาซื้อได้จากที่ไหนบ้างหรอครับ ตอนผมอยู่ ตปท บอกเสด็จแม่ว่ากลับไปไทยจะไปหามาถวายให้
แต่พอกลับไป เดินหาทั้งปากคลองตลาดไม่มีเลยซักพวงที่เป็นกุหลาบล้วน เค้าบอกว่ากุหลาบขาดตลาดแล้วแพงมาก เลยไม่มีใครร้อยกุหลาบเดี่ยวๆ ขาย เลยต้องซื้อมาให้คุณแม่ร้อยให้บ้าง ร้อยเองบ้าง เพราะถามเค้าว่าถ้าซื้อมาแล้วจ้างร้อยเอาไหม ก็ไม่มีคนเอาเลยครับ มีแต่บอกว่าไม่มีเวลา
แต่เรื่องใหญ่คือ ร้อยเองมันไม่สวยเลยอ่าาาาาาคร้าบบบบบบบบบ เลยบอกเสด็จแม่ว่า ถ้ากลับมาครั้งหน้า (เดือนเมษา) ผมจะไปตามหาพวงสวยๆ มาไหว้นะครับ
ครั้งนี้ได้โปรดอย่าโกรธลูกเลย
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 27-1-2012 14:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะครอบครูหมาแล้วหรือ ไม่ก็ไม่เกี่ยวใช่ไหมครับ
ขอแค ...
ต้นฉบับโพสโดย nanaya_shiki เมื่อ 27-1-2012 10:28

ขอบอกครั้งสุดท้าย ครับ " อย่ากังวลให้มากเกินไป" บูชา เสด็จแม่ ( ศรัทธาท่านให้มาก ) จะเห็นผลเอง
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 27-1-2012 14:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พวงมาลัยกุหลาบสวยๆ หาซื้อได้จากที่ไหนบ้างหรอครับ ต ...
ต้นฉบับโพสโดย alphajr เมื่อ 27-1-2012 13:09

ถ้าไม่มีผมแนะนำ ซื้อดอกกุหลาบสดสีแดง ฉีกเฉพาะกลีบดอกโรยให้ทั่ว พานที่บูชาเสด็จแม่ " จบ" ( ง่าย ๆ ไม่ต้องคิดมาก )
nanaya_shiki โพสต์เมื่อ 27-1-2012 14:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบอกครั้งสุดท้าย ครับ " อย่ากังวลให้มากเกินไป" บูชา ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 27-1-2012 14:08

กระจ่างหมดแล้วครับ
ขอบคุณมากครับผม
เพราะโดยส่วนตัวผม ศรัทธาอยู่แล้วครับ
เพียงแต่เห็นว่าเครื่องรางบางอย่าง ต้องครอบครูหรือต้องรับขัน 5 ก่อน
ผมถึงถามดูครับผม
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 27-1-2012 14:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระจ่างหมดแล้วครับ
ขอบคุณมากครับผม
เพราะโดยส่วนตัว ...
ต้นฉบับโพสโดย nanaya_shiki เมื่อ 27-1-2012 14:19

ท่าน อ.หม่อมได้ปลุกเสก เสด็จแม่มา ( ดีมาก ๆ ) ไม่ต้องครอบอะไร  ผม Confirm เลย ยอดขายผมพุ่งกระฉูด 20 M บอกแค่นี้แหล่ะครับ )  

cho
ตี๋เล็ก ทำมากกว่าห้อยธรรมดา เพราะคุณชายเธอนั่งสมาธิ สวดมนต์ ทำบุญบ่อยมาก แหมๆ กลัวของไม่แรง   โพสต์เมื่อ 16-5-2014 09:45
Poison โพสต์เมื่อ 29-1-2012 03:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสด็จแม่ท่านชอบให้เทิดทูล อ้อนๆปากหวานทำหน้าเศร้า เดี๋ยวท่านก็ให้ บางครั้งเราอาจจะโดนท่านทดสอบ
อยู่ก็ได้คะ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 29-1-2012 08:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสด็จแม่ท่านชอบให้เทิดทูล อ้อนๆปากหวานทำหน้าเศร้า เ ...
ต้นฉบับโพสโดย Poison เมื่อ 29-1-2012 03:30

เห็นด้วยครับ ถ้าอะไรที่ได้มาง่ายเกิน ไป มันเหมือนเราไม่พยายาม
PeTNoYUbon โพสต์เมื่อ 29-1-2012 19:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
..
miracle โพสต์เมื่อ 29-1-2012 22:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมก็เงียบครับในเรื่องผู้หญิงแต่พอไปอยู่ในมือของน้องผมเมื่อไหร่เมื่อนั้น
อาจจะเกี่ยวกับจริตของผู้ใช้ด้วยมั้งครับ
ผิดถูกประการใดขออภัยครับ

cho
ลองดูค่ะ ที่ว่าเงียบหน่ะ กี่วัน บางคนวันเดียวไม่มีอะไร แปลว่าเงียบ บางคนขอกันเป็นปี แล้วได้ในที่สุด ศรั   โพสต์เมื่อ 16-5-2014 09:46
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 30-1-2012 16:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมก็เงียบครับในเรื่องผู้หญิงแต่พอไปอยู่ในมือของ ...
ต้นฉบับโพสโดย miracle เมื่อ 29-1-2012 22:58

ไม่รู้เหมือนกัน รู้แต่ เรา ศรัทธาแม่ และเจตนาดีไม่ว่าเรื่องสาว หรือเรื่องค้าขาย ( ผมดีหมด )

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 23:33 , Processed in 0.326828 second(s), 12 queries , File On.