เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
59392
201
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีใครเคยห้อย เสด็จแม่ยั่วเมือง แล้ว " เงียบ " บ้างไหม ??

[คัดลอกลิงก์]
TeeLeK โพสต์เมื่อ 21-7-2011 12:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เรื่องของเรื่อง คือมีเพื่อนผมคนหนึ่ง ได้บูชาเสด็จแม่ยั่วเมืองมา 1องค์
เป็นแบบขย่มตอ แต่ผมไม่แน่ใจว่าไปได้มาจากที่ไหน
เพื่อนเล่าว่า ห้อยมาประมาณ 1 เดือนแล้ว
ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง เงียบม๊ากกกก

จึง ขอถามพี่ ๆ เพื่อน ๆ ว่า มีใครห้อยแล้ว เงียบ เหมือนเพื่อนผมไหม ??

ปล. ส่วนตัว ผมห้อยแล้ว " ไม่เงียบครับ " อิอิ งานเข้า !!!!
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
yongchai01 โพสต์เมื่อ 21-7-2011 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะนั้นวันนี้จัดไปสักหนึ่งเรื่อง รอเปิดกระทู้แป๊บนะครับ
ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ
yongchai01 โพสต์เมื่อ 21-7-2011 19:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โปรดรอติดตามของผมเร็วๆนี้ ที่เสน่ห์กาหลงดอทคอม อิอิอิ
gigi_society โพสต์เมื่อ 7-9-2011 13:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคะ แล้วจะใจเย็น ให้มากกว่านี้
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 26-7-2011 18:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ฟังผมนะครับ " เพื่อนผม ผู้หญิง ก็มีบูชา แม่ยั่วเมือง " และขอ Confirm ด้วยว่า
บูชาแล้ว " ไม่เงียบ" เพื่อนผมเป็น พริตตี้ บูชาแ้ล้ว งานเข้าหนักกว่าเดิม
เงินก็เข้าเยอะ ที่สำคัญ คนมาจีบ จากเดิมที่อยู่อยู่แล้ว เยอะกว่าเดิมอีก
สำคัญอยู่ที่ " ใจเราเองครับ"  (ศรัทธา อย่างไม่ต้องสงสัย) แล้วจะดีเอง
อ่อ ลืมบอกไป ( เพื่อนผมห้อย แค่เสด็จแม่ องเดียว) ห้อยเดี่ยวเลย ไม่มีพกอะไรทั้งนั้น

ถ้าให้ผมแนะนำ ก็ไม่รู้จะแนะนำยังไง เพราะเครื่องราง จะ สำแดง ฤทธิธานุภาพ ก็ต่อเมื่อ คนบูชา " ศรัทธาครับ"
อันนี้เรื่องจริง ก็สรุปง่าย ๆ เครื่องรางทุกชิ้น " แรง" หมด ถ้าใจเราศรัทธา ยิ่งมาก ยิ่งแรงครับ ลองดู !!

ผมรุ้จักเว้ปนี้ เพราะ " เสด็จแม่ยั่วเมือง" และได้รู้จักพี่ ๆ อีกหลายคน ที่แนะนำของดี ๆ เทพ ๆ ให้ครับ อิอิ
Aof_phz โพสต์เมื่อ 26-7-2011 18:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นอย่างนี้แล้วอยากเกิดเป็นผู้ชายเลย เห็นของหรือวัตถุมงคลส่วนมากผู้ชายจะเด่น พอผู้หญิงบูชามาก็เงียบ

ท่าน TeeLeK  พอจะรู้บ้างรึเปล่าคะ ว่าผู้หญิงควรจะบูชาอะไรดี หรือมีอะไรให้ผู้หญิงใช้โดยเฉพาะ
up_up โพสต์เมื่อ 26-7-2011 10:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด up_up เมื่อ 26-7-2011 10:35
ม่ะรู้เป็งไร ระหว่างรอแม่มาโปรด ตอนนี้ปวดหัวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมึนตรึบเลย

ได้มาแล้วมีไรจะเล่าให้ฟังนะครับ

ผมคิดว่าท่านแม่อุมา คงจะปรับพลังในร่างตัวคุณให้อยู่นะครับ ตอนแรกคงยังไม่ชินเดี๋ยวก็คงชินไปเอง 555
ขอให้แม่อุมาคุ้มครองครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 21-7-2011 13:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเงียบทุกองค์...แต่แคล้วคลาดจากอุบัติเหตุรถคว่ำมาสองครั้ง ครั้งแรกที่ลำพูน ไทยมุงบอกไม่น่ารอด

ครั้งที่สองที่ฝายน้ำทางป่าละอู่
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 21-7-2011 13:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# kaineverdie

เงียบทุกองค์ จริงดิ !! ( เสด็จแม่ยั่วเมือง) ก็เงียบ??
kaineverdie โพสต์เมื่อ 21-7-2011 13:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  kaineverdie

เงียบทุกองค์ จริงดิ !! ( เสด็จแม่ยั่วเ ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 21-7-2011 13:05

เงียบจริงๆๆครับ อาจเป็นเพราะผมไม่ขอมั่ง.... ไม่ชอบขอ ไม่อ้อน....
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 21-7-2011 13:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# kaineverdie

งั้นขอเรยครับ ขอ " เสด็จแม่ได้โปรด จัด ขาว สวย หมวย อึ๋ม รวย " ให้ลูก ซักคนสองคนด้วยเถิด
smileman โพสต์เมื่อ 21-7-2011 15:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยได้ยินคำนี้หรือเปล่าครับ "ศรัทธา" ถ้าไม่มีศรัทธาในองค์ท่านหรือพระเครื่องที่แขวนก็อย่าใส่ให้หนักคอเลยครับ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 21-7-2011 15:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# smileman

ผมเห็นด้วยครับ เพราะผมศรัทธามาก ๆ ได้มาวันแรก " ขึ้นคอเลยครับ"
ก่อนนอนผมจะอธิษฐานจิต ถึงเสด็จแม่ทุกคืน
smileman โพสต์เมื่อ 21-7-2011 15:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  smileman

ผมเห็นด้วยครับ เพราะผมศรัทธามาก ๆ ได้ม ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 21-7-2011 15:05

สักวันเสด็จแม่ต้องมาโปรดครับ
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 21-7-2011 15:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 8# smileman

เอาใจช่วยครับ อธิษฐานหน้าจอคอมนี่แหล่ะ ผมทำมาแล้ว
smileman โพสต์เมื่อ 21-7-2011 15:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  smileman

เอาใจช่วยครับ อธิษฐานหน้าจอคอมน ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 21-7-2011 15:08

ผมไม่ได้เช่าแม่ยั่วเมืองไว้ครับ ขอบคุณครับ
noi55 โพสต์เมื่อ 21-7-2011 15:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก้อเงียบ คับ....
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 21-7-2011 15:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
?? งง

ตอนแรกผมก็ไม่ได้เช่าแม่ยั่วเมืองครับ ( แต่ผมอยากบูชามาก)
ผมเลยอธิษฐานกับรูปเสด็จแม่หน้าคอม
รุ่งเช้า ผมได้เงินมาบูชาเรยครับ เลยติดต่อ พี่โชว ทันที อิอิ
thaioz โพสต์เมื่อ 21-7-2011 15:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่รู้ว่ายังไง เพราะปกติ เป้นที่รักของทุกคนอยู่แล้น...
ก็เลยไม่รู้ว่าเพิ่มขึ้นหรืออะไรยังไง หรือเปล่าครับ...
 เจ้าของ| TeeLeK โพสต์เมื่อ 21-7-2011 19:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 13# thaioz

อิอิ น่าอิจฉาท่านจริงๆ " เป็นที่รักของทุกคนอยู่แร้ว คริ ๆๆๆ"
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 05:38 , Processed in 0.202407 second(s), 8 queries , File On.