เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดพระอาจารย์ต้อม ปภัสสโร ประสบการณ์ร้อนๆครับ

[คัดลอกลิงก์]
jojo2527 โพสต์เมื่อ 10-11-2012 10:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านมีเคล็ดลับในการใช้ตระกรุดมั้ยครับ พอดีเพิ่งได้มาน่ะครับ(อยากมีสาวๆมองบ้างอ่ะ)แล้วเทวดาน้อยช่วยได้หลายอย่างแลยหรอครับพอดีผมมีคดีความเรื่องมรดกอ่ะครับโดนญาติฝ่ายตรงข้ามแอบทำพินัยกรรมปลอม เซงมาก ไม่รู้จะสู้เค้าได้ยังไง เทวดาน้อยจะช่วยดลจิตดลใจให้ผู้หลักผู้ใหญ่เมตตาช่วยผมได้มั้ยครับ อยากมีที่พึ่งอ่ะครับมีท่านใดให้คำแนะนำได้บ้างครับ รบกวนด้วยนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
PHALAT โพสต์เมื่อ 10-11-2012 16:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยถูกโฉลกกกกก
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 10-11-2012 20:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่มีเคล็ดลับอะไรเป็นพิเศษครับ เคยไปกราบพระอาจารย์ท่านก็ไม่ค่อยพูดอะไรมาก บอกแต่ว่าให้อธิฐานตามความต้องการของเราเองเลย อยากให้ท่านช่วยเรื่องอะไรเราก็อธิฐานเอา ผมก็ทำตามท่านพกติดตัวก่อนออกจากบ้านตั้งจิตทำสมาธิระลึกถึงพระอาจารย์แล้วอธิฐานขอให้สาวๆที่เห็นหน้าเราจงมีเมตตาต่้อเรา หลงไหลในเสน่ห์ในตัวเราเท่านั้นครับ ประสบการณ์มาเพียบเลย อิอิ ส่วนเรื่องเทวดาน้อยถือเป็นสุดยอดของวิเศษแล้วครับ บุเรงนองที่รบชนะจนกลายเป็นผู้ชนะสิบทิศได้ก็เพราะมีเทวดาน้อยช่วย แค่เรื่องคดีความผมว่าไม่ยากครับ ว่าแต่ท่านมีเหรอครับ ผมก็อยากได้เหมือนกัน เห็นพี่คนรู้จักกันแกใช้ไปจีบสาวโดยบอกเทวดาน้อยว่าพ่อชอบผู้หญิงคนนี้ขอให้เค้ามาชอบพ่อด้วยเถิด ก็ชอบจริงๆขนาดอายุต่างกันคราวพ่อกับลูกครับ ขอบอกใช้ได้ทุกอย่างที่เราจะขอครับ เป็นของคู่บุญบารมีโดยแท้ครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2หลง +14 ย่อ เหตุผล
topup + 6
rungtawee + 8

ดูบันทึกคะแนน

jojo2527 โพสต์เมื่อ 11-11-2012 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ไม่มีหรอกครับ ขอบคุณมากครับที่ตอบ
peeya โพสต์เมื่อ 25-11-2012 16:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระสีสแลงแง ของอาจารย์ต้อม ต้องใช้คาถาบูชา เหล้าขาว ไข่ต้ม เหมือนกับหลวงปู่แย้มมั้ยครับ
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 26-11-2012 20:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระสีสแลงแง ของอาจารย์ต้อม ต้องใช้คาถาบูชา เหล้าขาว  ...
ต้นฉบับโพสโดย peeya เมื่อ 25-11-2012 16:30

ไม่นะครับ เพราะเป็นคนละสายกันครับ
wiewcm-lp โพสต์เมื่อ 29-11-2012 14:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมได้บูชาตะกรุดเพชรศรีแส่ลงแง่ง พระอาจารย์ต้อม ปภัส ...
ต้นฉบับโพสโดย vetmon12 เมื่อ 7-9-2012 22:30

ผมก็ใช้ของเสน่ห์มามากที่หลายคนบอกแรงๆ แต่ก็มาเงียบที่ผม อยากได้ของแบบที่เห็นชัดเจนแบบเราอยู่เฉยๆสาวมาทักมาคุยเองเลยอะไรประมาณนั้นหามาหมดทั้งถูกทั้งแพงก็ไม่เจอซักที

ผมก้อแบบนี้เหมือนกันชักอยากได้ตะกรุดสักดอกแล้วตอนนี้
Nontapat โพสต์เมื่อ 6-1-2013 00:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งได้มาเลยครับสาว ยิ้ม มาแต่ไกลเลย
Nontapat โพสต์เมื่อ 6-1-2013 11:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เค้าหาว่า ผม เปนหลีดมหาลัย แล้วก็เช้ามาคุยเอง เลย พอคุย ก็เลยรู้ครับว่า เค้า เปนประมาณ พวกนางงาม ชอบประกวด อะไรพวกนี้ เค้าบอก อย่าง บ่ายนี้ต้องไปเตรียมตัวประกวด อารม คุยกันอย่างกะเปนเพื่อน เก่าเลยครับ อันนี้ ผม เพิ่ง ได้มาเมื่อเย็นวันศุกร์ เหต การณ น้อย เพราะผม ต้องเตรียม สอบวันจันทร์ ครับ ถ้ามีโอกาส เด่วจะลอง พาเที่ยวผับดูครับ ว่า จะไป กะสีผึ้ง ครูบาเป็ง สายล่างดูครับบ เผื่อออ จาาาาา ...........
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 14-1-2013 12:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์สุดยอดครับ ผมหวงยังกะลูกตาครับ
Nontapat โพสต์เมื่อ 14-1-2013 21:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 100# vetmon12

ขนาดนั้นเรยย หรอ ท่าน 5555  เห็นเพื่อนผม มันบอกว่า ไปบริจาคเลือด แล้วเข็มแทงไม่เข้ากันเลยทีเดียว
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 14-1-2013 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  vetmon12

ขนาดนั้นเรยย หรอ ท่าน 5555  เห็นเพื่อน ...
ต้นฉบับโพสโดย Nontapat เมื่อ 14-1-2013 21:18

อ๊ากกกก ขนาดนั้นเลยเหรอครับ ผมไม่เคย เคยแต่ได้ยินแต่พระอาจารย์บอกว่าเวลาเจาะเลือดให้ถอดตะกรุดออก ที่แท้ก็เข็มแทงไม่เข้านี่เอง
Nontapat โพสต์เมื่อ 14-1-2013 21:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับ อันนี้เพื่อนสนิทผมเรยย มันบอก แถม พยาบาลสาวๆ มาขอถ่ายรูปด้วย เอิ่มม ไม่ใช่ถ่ายเพราะมันแทงไม่เข้านะครับ ผมว่า น่าจะ เกิดจากพุทธคุณ ตระกรุดพระอาจารย์ อารมย์ มาขอถ่ายรูป เพราะเค้าเป็นนักศึกษาพยาบาล อ่ะท่าน อันนี้ เจ้าเพื่อน มันเล่ามา นี้ เป็นเหตุที่ผม จึงคว้า ตระกรุดนี้มาบูชาครับ อิอิอิ
praveenmoc โพสต์เมื่อ 14-1-2013 22:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ ได้เหนียวด้วย
Nontapat โพสต์เมื่อ 15-1-2013 00:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 104# praveenmoc

ตระกรุดพระศรีแสลงแง่ง จะเด่นทางเมตตาครับ แต่ จะมีแถมเรื่องคงกระพันด้วย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 16:22 , Processed in 0.174996 second(s), 9 queries , File On.