เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
52273
204
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดพระอาจารย์ต้อม ปภัสสโร ประสบการณ์ร้อนๆครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมได้บูชาตะกรุดเพชรศรีแส่ลงแง่ง พระอาจารย์ต้อม ปภัสสโร มาจากคนรู้จักคนนึง ก็เอามาแขวนเอวตามปกติครับ เห็นพี่แกบอกว่าลงยันต์อีหง่างโบราณและยันต์เพชรศรีแสล่งแง่ง แกบอกดีทางเสน่ห์สุดๆ ผมก็ใช้ของเสน่ห์มามากที่หลายคนบอกแรงๆ แต่ก็มาเงียบที่ผม อยากได้ของแบบที่เห็นชัดเจนแบบเราอยู่เฉยๆสาวมาทักมาคุยเองเลยอะไรประมาณนั้นหามาหมดทั้งถูกทั้งแพงก็ไม่เจอซักที ผมก็ได้ตะกรุดมาก็ใช้แขวนเอวไม่ได้คิดไรมากไม่ได้หวังอะไรมากก็ตามประสาหาไปเรื่อยๆเผื่อของแบบนั้นมีจริงๆ วันแรกที่พกก็ไปเดินตลาดพาแฟนไปซื้อเสื้อผ้าที่ห้าง แฟนผมช่างเลือกเดินตามไม่ไหวเหนื่อยเลยหยุดนั่งพักรอ ก็หยิบโทรศัพท์มากดๆเล่นเข้าเวบกาหลงบ้างดูไรไปเรื่อย อยู่ดีๆมีพี่คนนึงเดินมาบอกว่าน้องมีคนชอบ ผมก็งงๆครับ ก็พูดไปว่าครับพี่ ใครเหรอ พี่แกก็ชี้ไปทางสาว 2 คนที่นั่งอยู่อีกฝั่งนึง อย่างน่ารักอ่ะครับ ขาวผมยาวน่ารักสุดๆเค้าก็ทำท่าเขินอาย ยิ้มให้ผมพี่เค้าก็ขอเบอร์ผมจะไปให้น้องคนนั้น ทันใดนั้นเองแฟนผมกำลังเดินมา ผมก็เลยไม่ได้ให้เบอร์ไปครับ เรื่องเลยจบเลย และก็มีเหตุการณ์ที่ผู้หญิงมองมาแบบแปลกๆ เดินเหลียวมองจนบางทีผมอายไม่กล้าสบตาเลยก็มี แบบมายิ้มให้ทั้งที่ไม่รู้จักกัน ทุกวันนี้เลยติดตัวไม่เคยห่างเลยครับ เขียนไปมายาวเลยขออภัยด้วยนะครับ ขอบคุณที่สละเวลามาอ่าน ไม่เคยโพสต์ประสบการณ์เลย กับดอกนี้มีบ่อยเลยครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
rungtawee โพสต์เมื่อ 5-7-2013 08:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้าว ท่าน misu3507 มีของดีเยอะมากจริง
papawich โพสต์เมื่อ 7-8-2013 10:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รูปหล่อขลัง ๆ
hut โพสต์เมื่อ 3-7-2013 15:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hut เมื่อ 3-7-2013 15:09
xitx ตอบกลับเมื่อ 3-7-2013 12:27
^^ ไม่เป็นไรครับผม แค่อยากทราบประสบการณ์ของท่านๆครั ...

ได้ซิครับ แต่วัตถุมงคลชุดนี้ไม่เกี่ยวกับพระอาจารย์นะครับ ผมพูดไปพูดมานี่นอกเรื่องเลยครับ อยากฟังหรอครับ
rungtawee โพสต์เมื่อ 4-7-2013 22:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยท่าน hut มีของพระอาจารย์ต้อมเยอะเลยสิครับ
hut โพสต์เมื่อ 2-7-2013 13:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
              เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาได้มีโอกาสไปกราบพระอาจารย์ต้อมครับ ท่านก็เล่าเรื่อง เรื่อง ตะกรุดพระศรีแสล่งแง่ง ว่าเวลาฉีดยาให้ถอดออก เดี๋ยวจะฉีดยาไม่เข้า ส่วนเรื่องเสน่ห์นั้น ท่านก็พูดว่า ทุกคนล้วนมีเสน่ห์ในตัวกันทุกคน ขึ้นอยู่กับว่าบุคคลนั้นจะนำมาใช้หรือไม่ และท่านก็เล่าว่าตระกรุดของท่าน นำเอาวิชาพระศรีฯทุกภาคมารวมกัน แต่ห้ามใช่เหล้านะครับ สำนักนี้ทุกวัตถุมงคลทุกรุ่น ห้ามใช้เหล้าไหว้นะครับ ให้ใช้............... อยากรู้หรือเปล่าครับ เดี๋ยวจะบอกนะครับ ขอแค่ 5 เสียงเองนะครับ  
               ท่านก็บอกว่าฤาษีเสือก็ดีเหมือนกัน ผมก็คิดแบบท่านนะครับ แต่ตัวผมเองก็ไม่เคยได้ยินประสพการณ์ของคนที่บูชาฤาษีเสือเลย หรือว่าเราใช้ขึ้นอยู่คนเดียวหนอ  
kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-9-2012 22:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีเน้อ...มีประสพการณ์
picnicza โพสต์เมื่อ 7-9-2012 22:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ระวังจะซวยนะครับท่าน
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 7-9-2012 22:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด vetmon12 เมื่อ 7-9-2012 22:56

ผมไม่กล้าสานต่อหรอกครับ แต่ก็แปลกดีขนาดผมหน้าตาธรรมดา ผิวดำแดง(ออกดำมากกว่า 555+) กลายเป็นตะกรุดดอกเก่งของผมเลย แปลกอีกอย่างของไม่ดังกลับมีประสบการณ์จะๆ ผมว่าช้างเผือกในป่าลึกยังมีอีกเยอะที่ยังไม่มีคนรู้จักครับ
Anurak โพสต์เมื่อ 7-9-2012 23:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pairpairpair โพสต์เมื่อ 7-9-2012 23:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 8-9-2012 00:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่มาอ่านประสบการณ์ของผมนะครับ ไม่เคยเล่าประสบการณ์เลย เพราะไม่เคยเจอแบบจะๆ ชัดเจนซักที มีครั้งนี้แหละ อิอิ
steel โพสต์เมื่อ 8-9-2012 01:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จุดพลุ.. ตามล่ากันอีกแล้ว ตะกรุดพระอาจารย์ต้อม ปภัสสโร
tyler โพสต์เมื่อ 8-9-2012 07:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ผมก็เจอเด็ดกว่าเศียรฤาษีโคบุตรแล้ว55
แบบว่าของออกใหม่ หาง่ายด้วย แต่ยังไม่บอกใคร ผมขอเก็บให้พอก่อน
มาเล่าในนี้เดี๋ยวโดนไล่เก็บไม่เหลือ,ราคาจะไปไกลกว่านี้
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 8-9-2012 09:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้อง PM มาหาผมนะครับ ผมไม่ใช่ทูตเสน่ห์ และไม่มีเหลือแบ่งให้ใคร หวงๆๆ
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 8-9-2012 09:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นพี่ที่ผมได้มาบอกว่าท่านสร้างได้แค่ร้อยกว่าดอกเท่านั้น ทีแรกไม่ได้สนใจนะครับพี่แกยัดเยียดมาให้บอกเอ็งเอาไปใช้ดู ผมก็คิดในใจว่าคงเหมือนกับตะกรุดทั่วๆไปสินะใช้แล้วเงียบกริ๊บ แต่พอเอามาใช้โอ้วววแม่เจ้า อย่างกับเราเป็นพระสังข์ทองรูปงามสาวๆนี่มองกับยังกับจะชวนไปกินตับ 5555+ อยู่ที่ว่าจะจัดมั้ยเท่านั้น ฮี่ๆ
TaO_KD โพสต์เมื่อ 8-9-2012 10:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

บอกป๋มหน่อยเถอะ อยากมีประสบการณ์สเน่ห์กับเขาบ้าง แบบราคายังพอไหว นะนะ
pm ก็ได้ นะนะ
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 8-9-2012 13:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอกป๋มหน่อยเถอะ อยากมีประสบการณ์สเน่ห์กับเขาบ้าง  ...
ต้นฉบับโพสโดย TaO_KD เมื่อ 8-9-2012 10:47

อย่าถามแบบนี้เลยครับท่าน ผมมาแชร์ประสบการณ์เฉยๆ ไม่ใช่คนปล่อยวัตถุมงคล ผมซื้อเข้าอย่างเดียวไม่ปล่อยออกครับ ขออภัยด้วย เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดูแล้วกันนะครับ
TaO_KD โพสต์เมื่อ 8-9-2012 14:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าถามแบบนี้เลยครับท่าน ผมมาแชร์ประสบการณ์เฉยๆ ไม ...
ต้นฉบับโพสโดย vetmon12 เมื่อ 8-9-2012 13:46

ขอบคุณนะคร้าบบ     
ต้องขอโทษด้วยที่ทำให้เข้าใจผิด นะคร้าบ
ผมก็บูชาเข้าใช้อย่างเดียว ไม่ปล่อยออกเหมือนกัน
guanyu2005 โพสต์เมื่อ 8-9-2012 19:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงมากครับพี่ ประสบการณ์ดีคับ แหมะ! ติด ผบ.ทบ ที่ไปซื้อเสื้อผ้านะเนี้ยย อิอิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 12:00 , Processed in 0.091699 second(s), 7 queries , File On.