เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดพระอาจารย์ต้อม ปภัสสโร ประสบการณ์ร้อนๆครับ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 10-9-2012 21:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน hut มีประสบการณ์เกี่ยวกับท่านเหรอครับ ช่วยแชร์ให้ได้ฟังบ้างสิครับ ตอนนี้ผมบูชาตะกรุดเพชรศรีแสล่งแง่งของท่านติดตัวอยู่ เจอะเจอกับประสบการณ์ด้านเมตตา มหาเสน่ห์ เยอะมากๆ อยากรู้ด้านอื่นๆหรือของคนอื่นบ้าง แฮะๆ ตอนนี้กำลังหาเก็บของท่านเงียบๆอยู่ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
hut โพสต์เมื่อ 11-9-2012 13:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 31# vetmon12

ก็นิดหน่อยนะครับ ไม่เยอะหลอกครับ ค่อยๆศึกษาดูนะครับ
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 12-9-2012 19:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด vetmon12 เมื่อ 12-9-2012 19:33

วันนี้มีประสบการณ์ตะกรุดของพระอาจารย์ต้อมอีกแล้วครับ วันนี้ผมพกตะกรุดพระศรีแสล่งแง่ง+ตะกรุดจินดามณีของพระอาจารย์ต้อม ปภัสสโรทั้ง 2 ดอกเลย พาแฟนเดินซื้อของที่โลตัส ระหว่างนั้นผมก็เลยขอเข้าไปหาดูหนังสือในร้าน se-ed ก็ดูหนังสือพระไปเรื่อยๆครับ จากนั้นไม่นานมีสาวใส่ชุดนิสิตเป็นเด็กมหาลัยประจำจังหวัด 2 คน เดินเข้ามาซื้อหนังสือ คนนึงน่ารักมว๊ากกกที่สุด ขาว ผมยาว ตาโต้..โต หุ่นดีไม่ผอมเกินไป แบบเพอร์เฟคมากที่สุด มากับเพื่อนของเธอแต่เพื่อนของเธอหน้าตาธรรมดา แล้วเค้าก็เดินผ่านตรงที่ผมดูหนังสือพระไปดูหนังสือทำอาหารบังเอิญผมหันมาเจอเค้าพอดีโอ้วววแม่เจ้า ปิ้งเลยครับ คนอะไรน่ารักขนาดนั้น หลังจากนั้นผมก็แอบมองเธออยู่เรื่อยๆ มันห้ามใจที่จะมองไม่ไหว ในใจก็นึกถึงพระอาจารย์และตะกรุดขอให้เค้าสนใจผม แต่แล้วเค้าก็เดินไปอีกฝั่งนึงที่ไม่สามารถมองเห็นกันได้ ผมก็คิดในใจ เห้อ.... เค้านางฟ้าน่ารักซะขนาดนั้น เราทั้งดำแต่งตัวซกมกอีก ก็เลยทำใจ แต่ที่ไหนได้อีกประมาณ 5 นาที เพื่อนเธอเดินมาหาผม ถามว่าพี่ชื่ออะไรค่ะ เพื่อนหนูชอบฝากมาขอเบอร์ ผมก็รีบตอบไปเลย ชื่อ.... ส่วนเบอร์เอาเบอร์เพื่อนน้องมาก้ได้เดี๋ยวพี่จะโทรไปเล่นด้วย น้องเค้าก็เขียนใส่กระดาษให้ หลังจากนั้นซัก 10 นาทีผมก็รีบเดินออกมาจากร้านกลัวว่าแฟนจะเข้ามาตามเดี๋ยวน้องเค้าจะเห็น ตอนนี้ได้เบอร์มาละ 555+  ตอนนี้รักตะกรุดนี้มากครับ
papawich โพสต์เมื่อ 14-9-2012 09:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด papawich เมื่อ 14-9-2012 10:00

มี 1 ดอกรับจากมือพระอาจารย์แต่ไม่ทราบเรียกว่าตะกรุดอะไรครับ
ต้น1 โพสต์เมื่อ 14-9-2012 19:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด ต้น1 เมื่อ 14-9-2012 19:16

ขอทราบชื่อวัดหน่อยครับท่าน ผมเพิ่งจะลองสายนี้ ยังไร้ซึ่งที่พึ่ง
hut โพสต์เมื่อ 14-9-2012 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 35# ต้น1
วัดท่าสะแบง ต.มะบ้า อ.ทุ่งเขาหลวง จ.ร้อยเอ็ด
lekleklek โพสต์เมื่อ 14-9-2012 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จับไม่ไหว 5000+ ถ้าเงินเหลือเฟือ ผมก็อยากลองครับถ้า 2000+- นี่จัดไปแล้ว
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 15-9-2012 09:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เหมือนจะเคยเห็นพี่ที่แบ่งตะกรุดแสล่งแง่งให้ผมนะครับ แกมีตะกรุดอันนี้ด้วยเรียกว่าตะกรุดเหล็กเปียกหรือมหาสะท้อน (ขออภัยถ้าผิดพลาด) แกเป็นคนหน้าตาดี แบบว่าหล่อนะครับ ยังใช้ของดีอีกแบบหล่อติดจรวดเลยทีนี้ แกพกติดตัวอยู่ประจำมาเล่าให้ผมฟังว่าเคยโดนผู้หญิงที่บริษัทเอาประจำเดือนให้กินโดยไม่รู้ตัวแต่แกไม่เป็นไรเลยครับหลังจากนั้นไม่กี่วันผู้หญิงคนที่เอามาให้กินนั้นก็เข้าโรงบาลเพราะอ๊วกเป็นเลือดเกือบตายครับ ตอนนี้แกเลยติดตัวไม่ห่างกลัวโดนคนทำใส่
hut โพสต์เมื่อ 15-9-2012 20:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 37# lekleklek
ราคาสูงขนาดนั้นเลยหรอครับ ผมเห็นในตามศูนย์ราคาไม่น่าสูงถึงขนาดนี้นี่ครับ
jitjumnong โพสต์เมื่อ 15-9-2012 23:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ศูนย์ที่ไหนครับท่านขอความรู้หน่อยครับอยากลองมั่งครับผมใส่อะไรที่เค้าว่าดีเงียบทุกอย่างไม่เคยเจอแบบท่านอื่นๆเลยครับ
attapol โพสต์เมื่อ 16-9-2012 10:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิจฉาจัง
hut โพสต์เมื่อ 16-9-2012 13:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด hut เมื่อ 16-9-2012 13:22

ตอบกลับ 40# jitjumnong

ต้องขอถาม คุณjitjumnong ซักหน่อยนะครับ ที่ว่าคุณบอกว่าที่ใส่อาจารย์ท่านอื่นๆแล้วเงียบนั้นหมายความว่าอะไรครับ ยิ่งถ้าคุณพูดแบบนี้ผมยิ่งไม่อยากบอกครับ เพราะกลัวคุณjitjumnong เอาของท่านอาจารย์ไปใส่แล้ว เดี๋ยวคุณก็บอกว่าเงียบอีกนะครับ ผมขออนุญาติถามคำถามอะไรซักอย่างนะครับ
1.ถ้าวัตถุมงคลชนิดนั้น มีใบฝอยมาให้ท่องคาถาคุณเคยท่องหรือไม่ครับ
2.คุณเคยอาราธนาวัตถุมงคลชนิดนั้นหรือไม่ครับ
3.คุณปฎิบัติตัวของคุณอย่างไร เช่น ชอบอยู่ตัวคนเดียวไม่ยุ่งกับใคร ไม่เคยยิ้มให้ใคร และเรื่องการเข้าสังคมของคุณเป็นอย่างไรครับ

สิ่งที่ผมพูดอยู่เป็นการเตือนสติคุณอยู่นะครับ ไม่อย่างนั้น คุณจะเสียเงินโดยเหตุนะครับ (ทุกอาจารย์แต่ละท่าน ท่านมีดีของท่านนะครับ แต่คุณแค่นำมาใช้ไม่เป็นเองนะครับ )

ถ้าให้ผมแนะนำนะครับ คุณชอบฤาษีหรือไม่ครับ ลองหาฤาษีโคบุตรมาบูชาดูนะครับ แล้วลองปฎิบัติธรรมดูนะครับ ง่ายๆครับ เช่น ลองถือศิลดูนะครับ ท่านอาจจะเจออะไรดีๆ ลองดูนะครับ
lekleklek โพสต์เมื่อ 16-9-2012 13:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 39# hut

เวปสายตรงเวปหนึ่งครับ ผมโทรไปสอบถาม
hut โพสต์เมื่อ 16-9-2012 13:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 43# lekleklek

หรอครับ งั้นผมไม่ขอพูดอะไรนะครับ
jitjumnong โพสต์เมื่อ 16-9-2012 13:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เงียบของผมที่ว่าคือไม่มีอะไรหวือหวา ชีวิตดำเนินไปเงียบๆครับ บางสิ่งแม้กระทั่งฝันยังมิเคยที่จะฝันถึงอะไรแบบเด่นชัดเลยครับ ไม่ใช่ว่าผมไม่ปฎิบัตินะครับผมก็ปฎิบัติครับ ผมไม่แน่ใจว่าหรือนี่ที่เขาว่าไม่มีประสบการณ์ คือ ประสบการณ์ที่ดี ก็ไม่รู้นะครับ ต้องขอขอบคุณท่านhutนะครับพูดตรงจริงใจดีครับชอบครับมีอะไรเสนอแนะอีกบอกได้นะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 00:35 , Processed in 0.300130 second(s), 6 queries , File On.