เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดพระอาจารย์ต้อม ปภัสสโร ประสบการณ์ร้อนๆครับ

[คัดลอกลิงก์]
sun12 โพสต์เมื่อ 16-9-2012 14:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ พอดีผมค้าขายอยู่อยากรบกวนพวกพี่ๆแนะนำของที่ช่วยให้ค้าขายดี ขายคล่องๆให้หน่อยครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
lekleklek โพสต์เมื่อ 16-9-2012 14:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ hut มีข้อเท็จจริงใดๆ pm มาก็ได้ครับ รู้ไว้ใช่ว่าใส่บ่าแบกหามครับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ
hut โพสต์เมื่อ 16-9-2012 14:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 47# lekleklek

ไม่มีอะไรทั้งนั้นครับ ผมไม่นึกว่าของท่านอาจารย์ราคาจะไปไกลขนาดนั้นครับ อิอิ รู้งี้เอามาดีกว่าฮาฮา ตอนนั้นผมไม่เอาตะกรุด น่าเสียดายจังเลยครับ
arnubismummy โพสต์เมื่อ 16-9-2012 16:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เหลือไว้ให้บ้างนะครับ
hut โพสต์เมื่อ 16-9-2012 20:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 45# jitjumnong
แล้วในตอนนี้ท่านjitjumnong มีบูชาวัตถุมงคลอะไรอยู่หรอครับ
hut โพสต์เมื่อ 16-9-2012 20:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 46# sun12
ลองสอบถามท่านเจ้าเมืองดีไหมครับ ท่านเจ้าเมืองอาจจะมีคำแนะนำดีๆก็ได้นะครับ
jitjumnong โพสต์เมื่อ 16-9-2012 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ก็ตะกรุดพ่อท่านเอื้อม นครศรีครับ(ได้รับจากงานศพญาติครับ) ที่ขึ้นคอลูกอมหลวงพ่ออุตมะครับ
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 16-9-2012 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ราคาไปไกลแค่ไหนแล้วเหรอครับ เคยเสริทหาข้อมูลไปเจอเวบๆนึง ลองโทรไปถามราคาดูแล้วถึงกับโอวว ยังงงเลยราคาไปไกลแล้วเหรอนั่น แต่ีก็ดีใจที่มีกับเค้า 1 ดอก ตอนนี้รู้สึกว่าเวบๆนั้นก็ไม่มีของแล้วเหมือนกัน ทีนี้จะไปหาที่ไหนล่ะเนี่ย อยากได้มาเพิ่มไว้อีกเหมือนกัน ท่านใดหาได้ราคาไม่แพงก็ยินดีด้วยนะครับ ของท่านดีจริง เข้มขลังจริงครับ
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 17-9-2012 16:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน hut มีเทวดาน้อยมั้ยครับ อยากได้มากเลย ไม่รู้จะหาที่ไหน
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 17-9-2012 16:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  sun12
ลองสอบถามท่านเจ้าเมืองดีไหมครับ ท่านเจ้ ...
ต้นฉบับโพสโดย hut เมื่อ 16-9-2012 20:09

ท่าน hut มีเทวดาน้อยมั้ยครับ อยากได้มากเลย ไม่รู้จะหาที่ไหน
คนคอน โพสต์เมื่อ 17-9-2012 17:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
papawich โพสต์เมื่อ 18-9-2012 09:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหมือนจะเคยเห็นพี่ที่แบ่งตะกรุดแสล่งแง่งให้ผมนะคร ...
ต้นฉบับโพสโดย vetmon12 เมื่อ 15-9-2012 09:25

ขอบพระคุณนะครับที่ให้ความรู้ บังเอิญไม่ได้สอบถามพระอาจารย์ว่าเป็นตะกรุดอะไรใช้แบบไหน ผมขอตะกรุดท่านว่าไม่มีเหลือแล้ว
นั่งสักพักท่านเลยหันไปหยิบตะกรุดดอกนี้มาให้พร้อมเหรียญพระพุทธมนต์ครับ
arm2499 โพสต์เมื่อ 18-9-2012 10:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 20-9-2012 20:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด vetmon12 เมื่อ 20-9-2012 21:00

วันนี้มีประสบการณ์เรื่องเสน่ห์มาเล่าอีกแล้วเกี่ยวกับตะกรุดของพระอาจารย์ต้อม วันนี้ผมได้ไปดูสเกิร์ตรอบคันเพื่อจะมาแต่งเจ้า civic ลูกสาวคนใหม่ของผม ก็ไปเดินดูที่ร้านประดับยนต์ครับ นั่งรอหน้าร้านเพราะไปเช้าเกินร้านยังไม่เปิดเลยเดินเล่นแถวๆนั้น มันเป็นตลาดค่อนข้างใหญ่มีร้านของของมากมาย ผมได้เดินผ่านร้านทำหมอนนั่งเป็นรูปลายการ์ตูนต่างๆมีน้องคนนึงเป็นคนขายอายุน่าจะราวๆ 18-19 ปี น่ารักมากขาวอวบเลย ผมเดินผ่านก็ปิ้งเลยครับ ไม่รู้จะทำยังไง นึกขึ้นได้ว่ามีตะกรุดเพชรศรีแสล่งแง่งของพระอาจารย์ติดเอวอยู่ก็อธิฐานขอให้ดลใจให้น้องเค้ามองผมจะยิ้มหรืออะไรทักทายก็ได้ ผมก็ทำทีหาเรื่องเดินผ่านร้านน้องเค้ามาอีกครั้งครั้งนี้น้องเค้ามองผมแล้วก็ยิ้มให้แล้วเรียกผมกินก๋วยเตี๋ยวด้วย (พอดีเค้ากำลังนั่งกินก๋วยเตี๋ยวอยู่ หรือมาม่าก็ไม่แน่ใจ กินแต่เช้าเลย) ผมก็ยิ้มตอบเลยทำท่าเดินๆไปดูของในร้านถามนั่นถามนี่ก็เดินออกมา ไปดูร้านประดับยนต์ที่เปิดร้านแล้วก็ถามราคามัดจำเงินกันไปบอก 5 วันเอารถมาติดเลยเพราะต้องสั่งของและทำสีไว้ พอเสร็จก็เดินผ่านมาร้านน้องเค้าอีกทำทีไปดูของอีกจนน้องเค้าถามผมพี่จะซื้อหมอนหรอค่ะ ผมก็เลยไม่รู้จะทำไง ก็ครับอยากได้ไปนั่งในรถพอดีคงจะนิ่มดีผมก็ทำท่าเลือกๆดู น้องเค้าเป็นไรไม่รู้อยู่ดีๆก็ถามผมว่า พี่อยากได้อะไรกันแน่ค่ะ ถามแบบยิ้มๆ ผมคิดในใจ อ้าวเอาแล้วกรูงานเข้าแน่ๆ ผมรีบเอ่ยขึ้นทันใด อยากได้เบอร์โทรน้องครับ เผื่อจะโทรมาถามราคาหมอนและโทรมาจีบน้อง ผมพูดแบบนี้เลย (ตอนนั้นนึกไม่ออกว่าจะพูดอะไรจริงๆตื่นเต้นไปหมดเพราะอยู่ต่อหน้าสาวน่ารัก) แล้วเค้าก็เขียนเบอร์โทรให้ผมยื่นให้ผมแบบอายๆเลยครับ หลังจากออกมาข้างนอกผมลองโทรเข้าไปหาน้องเค้าก็คุยกันถูกคอผมบอกปิดร้านแล้วพี่จะไปเล่นด้วยนะครับ น้องเค้าก็รับปากเลย นี่คือประสบการณ์ร้อนๆวันนี้เลยครับ ตอนนี้รักตะกรุดดอกนี้สุดใจเลย 5555+
hut โพสต์เมื่อ 20-9-2012 23:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 55# vetmon12

คุณvetmon12 รู้จักเทวดาน้อยด้วยหรอครับ ตอนนี้เล่นหากันหน้าวัดราคาประมาณ 5,000 บาทครับ ทำไมคุณvetmon12 ถึงรู้จักละครับ เล่าให้ผมฟังได้ไหมครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 22:30 , Processed in 0.124478 second(s), 12 queries , File On.