เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดพระอาจารย์ต้อม ปภัสสโร ประสบการณ์ร้อนๆครับ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 8-9-2012 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

นี่คือรูปตะกรุดเพชรศรีแสล่งแง่ง พระอาจารย์ต้อมดอกเก่งของผมครับ ตอนนี้ห้อยเดี่ยวดอกนี้ดอกเดียวเลยครับ

ตะกรุดเพชรศรีแสล่งแง่ง

ตะกรุดเพชรศรีแสล่งแง่ง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 8-9-2012 19:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด vetmon12 เมื่อ 8-9-2012 19:49
แรงมากครับพี่ ประสบการณ์ดีคับ แหมะ! ติด ผบ.ทบ ที่ไปซื ...
ต้นฉบับโพสโดย guanyu2005 เมื่อ 8-9-2012 19:33

ครับผมจริงๆมันมีประสบการณ์มานานแล้วครับ แต่ใช้หลายอย่างวิธีการของผมคือพกทีเดียวหลายๆชิ้นตอนนั้นผมพกที10กว่าชิ้นครับ ทั้งตะกรุดและเครื่องรางอย่างอื่นห้อยคอ ประมาณว่าเต็มทั้งคอทั้งเอวครับ แล้วคัดออกทีละอย่าง เช่น วันนี้คัดองค์ที่ 1 ออก แล้วไปที่สาธารณะที่มีสาวๆเยอะๆดูถ้ายังมีประสบการณ์อยู่ก็ตัดของชิ้นนั้นออกไปเลย แต่คัดออกแล้วเงียบทั้งวัน วันหลังต้องเอาชิ้นนั้นมาพกใหม่และคัดอย่างอื่นออกต่อๆไปทำอย่างนี้ไปเรื่อยๆ จนเหลือตะกรุดพระอาจารย์ต้อมนี่แหละครับอย่างเดียวที่ตัดออกเมื่อไหร่เสน่ห์หดวูบไปเลยเงียบเชียบ พอเอามาพกเมื่อไหร่มีเรื่องสาวๆมาให้ปวดหัวทุกที ประสบการณ์ส่วนตัวเคยประชันกับเศียรปู่โคบุตร ตะกรุดชัดเจนกว่าเยอะครับ ประมาณว่าอธิฐานขอให้สาวคนนึงหันมามองไม่นานนักก็หันมามองจริงพร้อมทั้งยิ้มและถามชื่อเราด้วย

ปล.เป็นความเชื่อส่วนบุคคล ท่านอื่นมีวิธีทดลองอย่างไรแนะนำด้วยครับ ตอนนี้ผมไม่กล้าเอาตะกรุดออกเลยกว่าจะเงียบใครๆก็ชอบให้มีสาวๆมาสนใจเราเยอะๆอยู่แล้ว 555+

ตอนนี้ผมยังมีแค่ดอกเดียวเอง เห็นว่าสร้างน้อย ไม่ถึง 200 ดอกด้วย ไม่น่ามาเล่าประสบการณ์เลยกลัวราคาจะแรงเหมือนเศียรโคบุตร แต่มันตื่นเต้นอ่ะครับไม่เคยเจอของแบบนี้เลยอดมาเล่าให้ฟังไม่ได้ ตอนนี้กำลังซุ่มเงียบหาดอก 2 ดอก 3 มาเก็บให้อุ่นใจ อิอิ
arm2499 โพสต์เมื่อ 8-9-2012 21:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัด ไหนหรอครับพี่
hamakpure โพสต์เมื่อ 8-9-2012 21:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดอกใหญ่พอสมควรเลยครับ

พกห้อยคอหรือเอวครับเนี่ย

เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 8-9-2012 22:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

จำชื่อวัดไม่ค่อยได้ครับ  แต่จำชื่อท่านได้ พระอาจารย์ต้อม ปภัสสโร ครับ
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 8-9-2012 22:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แฮ่ๆ เหมือนจะดอกใหญ่ครับ  ผมใช้ห้อยเอวเดี่ยวๆเลย  เคยเอาไปแกว่งน้ำให้สาวกินครั้งหนึ่งด้วยความที่อยากลองแต่เป็นตราบาปมาจนถึงวันนี้ เพราะผมไม่ได้รักน้องเค้าครับ เค้ารักผมมาก...
แต่ก็ไม่ได้คบกันเพราะผมย้ายมาทำงานที่อีกจังหวัดนึง ใครมีอย่าทำเลยนะตรับ มันนรกในใจที่จำไปตลอดครับ
mummamman โพสต์เมื่อ 8-9-2012 23:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ผมก็เจอเด็ดกว่าเศียรฤาษีโคบุตรแล้ว55
แบบว่าขอ ...
ต้นฉบับโพสโดย tyler เมื่อ 8-9-2012 07:48

จะเก็บขนาดเหมาหมดวัดเลยหรือป่าวครับเนี่ย
hut โพสต์เมื่อ 8-9-2012 23:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านอาจารย์จะเก่งเรื่องตะกรุดมากนะครับ ทำตะกรุดทีนึงต้องใช้บายศรีและมีวีธีกรรมอื่นๆมากมายครับ
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 9-9-2012 08:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ไม่ค่อยรู้พิธีกรรม ความเป็นมา เคยแต่สัมผัสถึงความศักสิทธิ์ของตะกรุดท่านเท่านั้น ท่าน hut ช่วยเล่ารายละเอียดให้ฟังเพื่่แชร์ความรู้หน่อยได้มั้ยครับ
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 9-9-2012 08:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านอาจารย์จะเก่งเรื่องตะกรุดมากนะครับ ทำตะกรุดทีน ...
ต้นฉบับโพสโดย hut เมื่อ 8-9-2012 23:38

ผมก็ไม่ค่อยรู้พิธีกรรม ความเป็นมา เคยแต่สัมผัสถึงความศักสิทธิ์ของตะกรุดท่านเท่านั้น ท่าน hut ช่วยเล่ารายละเอียดให้ฟังเพื่่แชร์ความรู้หน่อยได้มั้ยครับ
hut โพสต์เมื่อ 9-9-2012 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 25# vetmon12

อย่างนี้ครับ อาจารย์ท่านจะทำวัตถุมงคลอะไรก็ต้องทำตามตำราครับ ตะกรุดบางอย่างทำออกมาได้แค่ไม่กี่ดอกครับ แต่ท่านมีทำวัตถุมงคลหลายอย่างนะครับ กุมารทองของท่านก็ไม่เหมือนใครด้วยนะครับ เรื่องของอาจารย์มีเยอะแยะมากครับ ถ้าให้เล่าละก็เด๋วจะหาว่าโฆษณาเอานะครับ
        ไว้ท่าน vetmon12 พบอาจารย์ ลองสอบถามดูได้ครับ ท่านอัธยาศัยดีมากนะครับ ถ้าท่าน vetmon12 มีโอกาสบูชาวัตถุมงคลของท่าน ลองบูชาปู่เสือดูนะครับ
hut โพสต์เมื่อ 9-9-2012 21:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด hut เมื่อ 9-9-2012 21:36
แฮ่ๆ เหมือนจะดอกใหญ่ครับ  ผมใช้ห้อยเอวเดี่ยวๆเลย  เค ...
ต้นฉบับโพสโดย vetmon12 เมื่อ 8-9-2012 22:46

ขอเตือนไว้อย่างนะครับ ของอาจารย์ท่านครูท่านแรงมากนะครับ อย่าซี้ซั้วเล่นครับ มีสิทธิชักได้นะครับ เด๋วจะหาว่าไม่เตือนนะครับ
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 9-9-2012 22:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเตือนไว้อย่างนะครับ ของอาจารย์ท่านครูท่านแร ...
ต้นฉบับโพสโดย hut เมื่อ 9-9-2012 21:35

ขอบคุณครับ ผมรู้แต่ว่าของท่านศักสิทธิ์มาก และผมใช้ติดตัวทุกวันมีประลบการณ์เรื่อยๆ หวงมากๆครับ
 เจ้าของ| vetmon12 โพสต์เมื่อ 9-9-2012 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด vetmon12 เมื่อ 9-9-2012 23:06

อ้อ  พี่ตรับผมมีปู่ฤาษีหน้าเสือลอยองค์ก้นอุดผงอยู่องค์นึง ไม่รู้ว่าใช้ด้านใดและบูชาอย่างไร เห็นพี่บอกบูชาดู ช่วยชี้แนะสรรพคุณและวิธีบูชาด้วยครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ ตอนนี้อยู่บนหิ้ง สวยมากถือหัวกระโหลกด้วย มือหนึ่งถือก้อนกลมๆผมเข้าใจว่าลูกแก้ว ฝังพลอยโลหิตด้วย จับทีแรกขนลุกซู่ขึ้นลงๆถึงหัวเลย รู้ว่าแรงมากๆครับ
hut โพสต์เมื่อ 10-9-2012 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 29# vetmon12

ใช่แล้วครับ บูชาตามแบบฤาษีทั่วๆไปครับ ลองเอามาห้อยดูสิครับ แล้วบอกปู่นะครับ ว่าให้ช่วยเรื่องอะไรนะครับ ( ขอในสิ่งที่จะเป็นไปได้นะครับ )
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 18:34 , Processed in 0.125496 second(s), 6 queries , File On.