เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
neotype โพสต์เมื่อ 31-1-2015 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบราคา
ตะกรุด นะสวาท2
ลูกสวาท 2
ขุนแผนหมื่นทัพ
พอดีมีแล้วไม่รู้ว่าไปไกลขนาดไหนละคับ กล่องยังเก็บไว้อยู่เลย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
posopa โพสต์เมื่อ 31-1-2015 14:52 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย posopa เมื่อ 31-1-2015 15:00

ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ ขุนเเผนหมื่นทัพที่อ.อ้วน บูชาองค์ละ 1500 ครับ  ครับส่วนตะกรุดนะสวาท 3000ครับ ส่วนลูกสวาทผมไม่ทราบครับ
posopa โพสต์เมื่อ 31-1-2015 14:53 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย posopa เมื่อ 31-1-2015 15:02

ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ ขุนเเผนหมื่นทัพที่อ.อ้วน บูชาองค์ละ 1500 ครับส่วนตะกรุดนะสวาท 3000ครับ ส่วนลูกสวาทผมไม่ทราบครับ แต่เคยเห็นมีคนปล่อยราวๆ 1500 อ่ะครับ
Dr_Love โพสต์เมื่อ 31-1-2015 15:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่อาจารย์ ขุนแผนหมื่นทัพ 1500 ลูกสวาท 1000 ตะกรุดนะสวาทสอง 3500 ครับ

แสดงความคิดเห็น

ลูกสวาทที่อ.ยังมีอยู่หรอครับ เเล้วตะกรุดนะสวาทอัพราคาอีกเเล้วหรือเนี่ย...  โพสต์เมื่อ 31-1-2015 18:53
Dr_Love โพสต์เมื่อ 31-1-2015 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Dr_Love เมื่อ 31-1-2015 15:03
ที่อาจารย์ ขุนแผนหมื่นทัพ 1500 ลูกสวาท 1000 ตะกรุดนะสวาทสอง 3500 ครับ

ครับ ลองติดต่ออาจารย์ดู ลูกสวาทเป็นรุ่นเจ็ดพิธีนะครับ
bomp โพสต์เมื่อ 8-2-2015 22:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย bomp เมื่อ 24-1-2015 21:08
ผมเห็นในเพจญาณทิพย์ที่เช่าจาก phoewan ก็มีปัญหาครับ
http:/ ...

เท่าที่ดูในรุปผมคิดว่าแท้นะครับ ลักษณะของลายเซ็นครับ (ถ้าไม่มั่นใจก็ถามอาจารย์อ้วนโดยตรงเลยครับ)

aow
ขอบคุณครับ  โพสต์เมื่อ 14-2-2015 19:53
peacekub โพสต์เมื่อ 11-2-2015 13:25 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวานผมได้ไปบูชาวัตถุมงคลกับ อ.อ้วนมาครับและได้สอบถามเรื่องตะกรุดนะสวาทรุ่น2 ได้ความมาว่าอักขระที่จารด้านในได้จารไว้เหมือนกับตะกรุดรุ่นแรก บรรจุเกร็ดเลือดอาจารย์ฟ้อน ดีสว่างเช่นเดียวกัน และทำสำคัญอาจารย์ยังบอกอีกว่าอาจตะใส่สีผึ้งมากกว่ารุ่นแรกด้วยซ้ำ ดังนั้นสรรพคุณความแรงต่างๆจึงเหมือนกันกับรุ่นแรกครับหมดความกังวลได้เลยครับ รักและเคารพอาจารย์อ้วนครับ

อาจารย์ก็บอกผมว่าใช้ได้เหมือนกันทุกอย่างครับ  โพสต์เมื่อ 11-2-2015 23:38
ถูกต้องแล้ว รุ่นแรกทำไรได้ รุ่นสองทำได้เหมือนกันครับ  โพสต์เมื่อ 11-2-2015 15:29
kiddee โพสต์เมื่อ 13-2-2015 07:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย peacekub เมื่อ 11-2-2015 13:25
เมื่อวานผมได้ไปบูชาวัตถุมงคลกับ อ.อ้วนมาครับและได้ส ...

ของที่อื่นอาจจะต้องตามเก็บรุ่นแรกตามความนิยม แต่ของอาจารย์อ้วนไม่ว่าจะรุ่นไหนแรงดีไม่มีตก รุ่นแรกประสบการณ์ยังไง รุ่นต่อไปประสบการณ์เหมือนกัน  เผลอๆรุ่นหลังๆจะแรงกว่าด้วยซ้ำ
wachira โพสต์เมื่อ 12-3-2015 08:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ๆท่านใดพอมีน้ำมันใต้เมรุของอาจารย์แบ่งให้บูชาบ้างครับ ผมพึ่งมาใหม่ ฝากตัวเป็นศิษย์ อ.อ้วน ด้วยคนครับ
รบกวนติดต่อที่ email magicrich@live.com ขอบคุณครับ
ณฐวรรธ โพสต์เมื่อ 17-3-2015 00:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย wachira เมื่อ 12-3-2015 08:53
พี่ๆท่านใดพอมีน้ำมันใต้เมรุของอาจารย์แบ่งให้บูชาบ้ ...

น้ำมันใต้เมรุ อ.อ้วน หาไม่ได้แล้วครับ ยุคนี้เขาเล่น น้ำมันเงี่ยงอ่อนกันครับ เล่นFacebook เข้าไปสอบถามข้อมูลใน

กลุ่ม [ลูกศิษย์อาจารย์อ้วนหมอผี] ดูครับ

ตอนนี้ผมได้แล้วครับ น้ำมันเงี่ยงอ่อนมีบูชาแล้วครับ ขอบคุณครับ แอดเฟสเข้ากลุ่มไม่มีใครรับเลย  โพสต์เมื่อ 17-3-2015 22:27
LoveLove โพสต์เมื่อ 25-3-2015 16:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครูวรกันต์ ศรีสมบัติ (ครูคนแรก)ของอาจารย์อ้วน เมื่อสมัยท่านมีชีวิตอยู่ท่านจะจัดไหว้ครูซึ่งตรงกับวันจักรีของทุกๆปี
ภายหลังท่านเสียชีวิตในทุกปีอาจารย์อ้วนท่านจะไปไหว้บูชาอัฐิครูกันต์ยึดถือเป็นธรรมเนียมปฎิบัติที่ท่านทำมาโดยตลอด
ในวันที่จันทร์ 6 เมษายน 2558(วันจักรี) ปีนี้นั้น เป็นปีที่ฤกษ์งามยามดี นานปีจะมีสักหนหนึ่ง เป็น เทวีฤกษ์
เป็นฤกษ์ที่ส่งผลทาง เสน่ห์เมตตามหานิยมความสำเร็จชั้นสูง และยังได้ตำแหน่งดิถีมงคล ๓ ชั้น
ชั้นที่ ๑ ดิถี อำมฤตโชค เป็นดิถีทิพย์ เป็นดิถีดีที่สุด ส่งผลด้านความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ในชีวิต
ชั้นที่ ๒ ดิถี ราชาโชค เป็นที่ดิถีมงคล ส่งผลด้านผู้ใหญ่ให้การอุปถัมภ์ค้ำชูให้ความช่วยเหลือ
ชั้นที่ ๓ ดิถี ชัยโชค เป็น ดิถีแห่งชัยชนะ ส่งผลให้ดีสำหรับหน้าที่งานที่ต้องต่อสู้แข่งขัน ฝ่าฟันอุปสรรค
ตรงกับวันจันทร์ ในปีนี้ถือเป็นวันอธิบดี ซึ่งถือว่า เป็นวันดีที่ให้คุณเรื่องอำนาจบารมีอย่างยิ่งใหญ่
ตามคติไสยถือว่าวันจันทร์นั้นเป็นวันเสน่ห์ บรรดาลูกศิษย์จึงถือเป็นโอกาสเหมาะอันดีจึงขอโอกาสขอเมตตาจากอาจารย์อ้วนให้ช่วยลงยันต์ทางด้านเสน่ห์เมตตามหานิยม ในสายวิชาครูวรกันต์ ศรีสมบัติ
เพื่อเป็นการสืบวิชาบูชาคุณครูบาอาจารย์และเป็นศิริมงคลติดตัวแก่ลูกศิษย์ จึงขอเชิญศิษย์อาจารย์อ้วนทุกท่านให้พร้อมเพียงกันในวันจักรีปีนี้

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 หลง +20 ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
Mr.Lover + 20 + 20 + 20

ดูบันทึกคะแนน

AngryBird โพสต์เมื่อ 6-4-2015 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พิธีลง "นะหลงใหล" ในวันนี้สุดยอดมากๆครับ ระหว่างที่ อ.อ้วนทำพิธี บนท้องฟ้าเกิดพระอาทิตย์ทรงกลดถึงสองชั้น (ภาพนี้ผมถ่ายเมื่อตอนบ่ายสามโมง)
บะช่อ โพสต์เมื่อ 6-4-2015 22:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย AngryBird เมื่อ 6-4-2015 20:20
พิธีลง "นะหลงใหล" ในวันนี้สุดยอดมากๆครับ ระหว่างที่ อ ...

ที่สำนักตอนนี้ มีวัตถุมงคลอะไรบ้างครับ พอทราบบมั้ยครับ

ผมไม่ทราบครับ.. ต้องติดต่ออาจารย์เอง  โพสต์เมื่อ 6-4-2015 23:56
sunchai โพสต์เมื่อ 17-4-2015 20:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่วงนี้อาจารย์อ้วน มีออกวัตถุมงคลอะไรใหม่ๆบ้างหรือเปล่าครับ
Devast โพสต์เมื่อ 20-4-2015 13:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Devast เมื่อ 20-4-2015 13:28

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Devast เมื่อ 20-4-2015 13:24

ผมได้บูชาขุนแผนหมื่นทัพมาสองสามวันแล้ว ประสบการณ์ประทับใจมากตั้งแต่ยังไม่ได้บูชา
แต่ผมอยากขอคำแนะนำการบูชาแบบชัดเจนจากพี่ๆในเว็บนี้หน่อยได้ไหมครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นศิษย์อาจารย์อ้วน อีกหนึ่งคนครับ  

ปล.ขุนแผนหมื่นทัพผมเช่าต่อจากอีกคนหนึ่งมา ซึ่งเจ้าของเดิมเช่ามาจาก อ.อ้วน โดยตรง
ผมต้องนำไปให้อาจารย์อ้วนประสิทธิ์ใหม่ไหมครับ เพราะผมอยู่ สงขลา ไม่สะดวกขึ้นไป กทม.น่ะครับ
เพราะเพิ่งเริ่มทำงานครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
***ด้วยความเชื่อมั่นและศรัทธา***
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 23:10 , Processed in 0.485378 second(s), 7 queries , File On.