เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
94423
135
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดของที่ไหนแรงบ้างครับ(เรื่องเสน่ห์นะ)

[คัดลอกลิงก์]
ตะกรุดของที่ไหนแรงบ้างครับ เรื่องเสน่ห์ เรื่องสาวๆ ท่านใดเคยใช้ของสำนักไหนแล้วมีประสบการณ์ดีดี บ้างวานบอกทีครับ

จะลองหันมาพกตะกรุดแรงๆ ดูสักที
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tanoros โพสต์เมื่อ 3-6-2012 22:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ม่ะ..เอาหน่อย ไอ้ที่ชนิดที่พกแล้วปวดหัวหลังจากอาราธนาก็นี่..ตะกรุดม้าเสพนาง หลวงปู่บุดดา พันผ้ายันต์ม้าเสพนางป้ายสีผึ้งน้ำตาแม่ม่ายผืนสีแดง มีสั่นน่ะตอนสวด ขึ้นเอวหน้ามืด(สวดไม่นาน) แปลกมาก ออกจากบ้านมีแต่คนมอง เข้าร้านเที่ยว ไปคนเดียวอยากลองของ มีน้องนักศึกษายิ้มทัก เดินเข้ามาชนแก้ว ถามว่าจำหนูได้ไหม (ไอ้เราน่ะลืม)แต่ก็ยืนคุยกับน้อง เชื่อเลยน้องไม่กลับโต๊ะ เข้าทาง สั่งเหล้าเลย(ตะกี้กินเบียร์) เหล้าสี่แก้วครับ ผมอยู่ห้องน้อง(ไป สี่ทุ่ม ขึ้นห้องน้องห้าทุ่มกว่า)ร่ายยาวเที่ยงครึ่ง ขอตัวกลับ หึ หึ กลับร้านเดิม เอาเหล้าที่ฝากไว้มาต่อ เจอคนรู้จักแต่ไม่มีโต๊ะพอดี สั่งมิกซ์ให้ซะงั้น ไอ้ที่มาด้วยมีน้องอีกคนว่างอีก เหล้าหมด ร้านปิด ผมต่อที่ห้องกับน้องอีกคนนี้ที่ห้องของน้องด้วย คิดว่าไงครับ ความสามารถผมหรือ ผมว่าไม่...ครั้งหน้า มาว่ากับ ตะกรุดเมียมากรุ่นแรกกับตะกรุดเต็กกอ (สองดอกนี้เปิดตัวแรงกว่าม้าเสพนางมากกกกกก)
นาคบาศ โพสต์เมื่อ 29-10-2013 18:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยืนยันนอนยัน.......
กะตุดหลวงปู่จักร......เจอกะตัว..ห้อยเดี่ยว.อาราชทนาขอให้เห็นบารมี...ขนาดไปกะเที่ยวแฟน......สาวมาทำตาเยิ้มให้เต้นอยู่ข้างโต๊ะไม่ไปใหน......เวลากูมาคนเดียวทำไมไม่เจอ....
ปลัดหัวชะมด......ลพ.เอิบ.....เจอกะตัวพกไปเที่ยวลองอาราชทนา นะเต9จบ....แฟนเกิดอยากไปดูวงกางเกงมาเล่นที่ร้าน เฌอ.....สมุทรปราการ.....ผมเดินเข้าห้องน้ำ.....สาวคว้ามือดึงไปที่โต๊ะเอาเหล้าให้กิน.....ตอนขากลับจากห้องน้ำ....สาวอีกโต๊ะมาสะกิดข้างหลัง
น้ำมันหอม ลป.ผินะ.....เจอกะตัว...แต้มซะหน่อยเหมือนเดิม นะเตสุเต9จบ...แต่ไม่ได้เอาปลัดไปนะครับเอาตะกรุดหลวงปู่จักรไปแต่ไม่ได้อาราชทนาเพราะไม่ชอบลองพร่ำเพรื่อ...ออกไปเที่ยวกะแฟนอีกแหละ......ฝนจาง ....ชลบุรี....ไปยืนสูบบุหรี่อยู่....สาว2คนมาขอยืมไฟแช็ค...หนุ่มๆยืน4-5 คนไม่ไปขอแถมยิ้มซะหวาน..เด็กหนุ่มๆไปขอเบอร์เธอไม่ให้แต่ดันเงยมาสบตาผมเหมือนถามว่าไม่ขอเหรอ....โถ่ขืนขอคงโดนตีนเด็กหนุ่มๆตรงนั้น.....
.คงคิดว่า.เฮ๊ยก็คุณหล่อ...หรือไม่ก็รวยผิดนะครับ
บอกก่อนครับผมอาวุโสแล้วแหะๆๆๆ หลบคำว่าแก่.....50แล้ว ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ขอโทษแฟน อายุน้อยกว่า2รอบพอดีแล้วหึงผมบรรลัย.......ดีจริงจึงบอกต่อครับ......ประสพการณ์ที่เกิดอาจเป็นความบังเอิญแต่เอาเป็นว่า.....ลองอาราชทนาดู....แต่ระวังแฟนระแวง....ตอนนี้ตามชนิดไปใหนไปด้วยไม่ยอมห่างสายตาเลย
artist โพสต์เมื่อ 29-1-2012 09:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เเนะนำครับ
พระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมย์
พระอาจารย์อึ่ง วัดเชิงหวาย เอาของเสน่ห์ท่านใช้ทีไรได้แต้บทุกที
อาจารย์เทพ พงศาวดาร องค์นี้ได้เรื่อยๆได้ทุกวัน เเบบวันไน๊ท์แสตนด์
พระอาจารย์โอ พุทโธรักษา เเน่นอนจริงๆองค์นี้
hamakpure โพสต์เมื่อ 25-1-2012 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดเมียมาก รุ่นแรก

ตะกรุดนะสวาท
tanoros โพสต์เมื่อ 14-8-2013 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tanoros เมื่อ 14-8-2013 22:20

ดอกเดียวที่เป็นตำนานแห่งความลั่นสะเทือนพรหมจารีกระเด็นขาดยุ่ย ป่น ยับ ยู่ยี่
และอื่นๆในทำนองเดียวนี้

"เมียมาก รุ่น 1 โค๊ตไก่ แป้งขาว  วัดเขารังไก่"

zx10r โพสต์เมื่อ 27-1-2012 09:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาน้ำๆและกันครับ ตั้งแต่วันที่ได้มา ก็ลองเลยผมเป้นพวกบ้าของใหม่จากประสบการณ์ที่ได้ ศัตรูกลับเป็นมิตร เดินไปที่ไหนมีแต่คนมอง มองแบบเยิ้มนะครับ มองตามเชียวละ
ขออะไรก็ได้ดังใจหวัง รุ่นนี้ ภาวนาเยอะๆ แรงเทพแรงครับ ไม่รู้ พ่อประคองกับพระอาจารย์เสกยังไง ถึงได้สมหวังดังใจคิดแบบนี้ครับ
pungkung โพสต์เมื่อ 25-1-2012 16:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ตอนนี้ได้แฟนสวยอ่าสิ อิอิอิ
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 25-1-2012 19:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำหน่อยจิ พี่ปัง บางทีไม่สะดวก ห้อยพระ เลยอยากพกตะกรุด
batmonk โพสต์เมื่อ 25-1-2012 20:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 3# กังฟู

ลองหาตะกรุด ดอกไม้ทอง หลวงพ่อพูน วัดบ้านแพน น่ะครับ เสน่ห์ เมตตาดีครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 25-1-2012 20:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร้อนเยาวมาลย์
spakafae14 โพสต์เมื่อ 25-1-2012 20:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
juijuijui โพสต์เมื่อ 25-1-2012 21:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดนางพิมดำเซ็น หลวงปู่อั๊ป วัดท้องไทย
ตะกรุดนาคสัน อ.ปุ้ม วัดศาลาแดง
ตะกรุดเนียฮะวา หลวงพ่อชำนาญ วัดบางกุฏีทอง
ตะกรุดมอญ อ.ประคอง
ตะกรุดพญากาเผือก,ตะกรุดช้างผสมโขลง หลวงพ่อเณร หลวงพ่อเณร วัดทุ่งเศรษฐี ราม 2
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 25-1-2012 21:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ตะกรุดของที่ไหนแรงบ้างครับ เรื่องเสน่ห์ เรื่องสาวๆ  ...
ต้นฉบับโพสโดย กังฟู เมื่อ 25-1-2012 16:33

ตะกรุดมอญ

กำไลมอญ

แหวนมอญ

ไม่ต้องถอดครับผม

ลุย!!!!!!!!! 55555555+

เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 25-1-2012 21:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่พกคู่กาย ตอนนี้ก็ตะกรุดเมียมาก รุ่นแรก
กับ ตะกรุดมอญหล่อ ครับ
tyler โพสต์เมื่อ 25-1-2012 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำลังอยากได้ตะกรุดเหมือนกัน
หลังๆแฟนผมเธอเริ่มรู้อะไรเป็นอะไร แขวนแม่ยั่ว,ขุนแผนทีไรมองตาเขียวทุกที
ถ้าเป็นตะกรุดคราวนี้ก็ไม่รู้ว่าเราแขวนทางไหน
ตอนนี้กำลังใช้ตะกรุดเทพรัญจวณ หลวงพ่อเงิน วัดถ้ำน้ำ เสน่ห์เมตตาดี แต่ยังไม่ถึงขั้นxxx
jukac โพสต์เมื่อ 25-1-2012 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมว่าตะกรุดวัดทุ่งเศรษฐี ตะกรุดช้างผสมโขลงกับพญากาเผือกแรงๆและสาริการ้อยรัก {:2_27:}

ตอนนี้อยากใช้ ตะกรุดนะสวาท รอไปก่อนครับ{:2_37:}
hamakpure โพสต์เมื่อ 25-1-2012 23:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดมอญก็ดีมากครับ

แต่สำหรับผม รู้สึกว่าจะเห็นผลด้านอื่นมากกว่าด้านเสน่ห์ครับ

ผมห้อยตะกรุดมอญที่ข้อมือ ถอดแค่ตอนอาบน้ำเท่านั้น

ไม่มีฝันร้าย ขับรถปลอดภัย  โชคลาภ  เงินทอง ดีหมด

แต่เรื่องเสน่ห์สำหรับผมยังไม่ค่อยเด่นเท่าไหร่  แต่ก็ถือว่าครอบจักรวาลมากๆครับ
makaza โพสต์เมื่อ 26-1-2012 00:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดแรงๆหายาก  คือไม่ได้มีมวลสารแรงๆเหมือน พระผง  ลองดูของ อ คมไตรเวทย์
หรือสายครูบาวัง  พวก ม้าเสพนาง
anisa2521 โพสต์เมื่อ 26-1-2012 01:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมียมาก รุ่น 1 ลป.จักร
เสน่ห์มอญ, ปราบเมีย อ.ประครอง
ม้าเสพนาง ลป.บุดดา
ขวัญใจ มช. ครูบาขันแก้ว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 08:37 , Processed in 0.129029 second(s), 8 queries , File On.