เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดของที่ไหนแรงบ้างครับ(เรื่องเสน่ห์นะ)

[คัดลอกลิงก์]
anisa2521 โพสต์เมื่อ 26-1-2012 01:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ที่มีอยู่ยังไม่สะใจอีกเหรอพี่

ลองตะกรุดดำเซ็น+แม่พิมพ์ ดูยัง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 26-1-2012 02:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 16# anisa2521

ยังไม่พอ เลยอยากขออีกครับ ตะกรุดดำเซ็น+แม่พิมพ์ ยังไม่เคยลองเลย ครับ
KTI โพสต์เมื่อ 26-1-2012 11:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีตะกรุดเเนะนำ เเต่จะเเนะนำลูกสวาทอ.อ้วนครับ เรื่องเสน่ห์กับสาวๆถือว่าดีมากๆครับ
marionette โพสต์เมื่อ 26-1-2012 12:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไล่เรียงมาในความคิดผมนะ
1.ตะกรุดนางอกแตก หลวงปู่ชุมสาย วัดระเริง อันนี้แน่นอนครับ เคยเอามาให้บูชา 3 วันหมดเกลี้ยง มีทิ้งทวนโทรมาถามไถ่กันมากมาย ตอนนี้ไม่ได้ใช้เท่าไหร่แล้ว มันยุ่งจริงๆ ครับ ไม่ใช่แค่สาวเหลียว ไม่ใช่ปรายตา แต่เดินมานั่งคุย ชวนไปห้องเลยก็มี แรกๆ ก็สนุกสนานดี แต่หลังๆ ชักยุ่ง น้องๆ เขาไปอีรุงตุงนังกันเอง ผมเลยฉากให้ไปทะเลาะกัน แล้วมาอยู่คนเดียวเหมือนเดิมดีกว่า

2.ตะกรุดจูงนางตัณหาเข้าห้อง พระอาจารย์ตี๋ใหญ่ อ่านชื่อแล้วคงเข้าใจนะครับ เป็นอีกหนึ่งชิ้นที่วางนิ่งไว้เฉยๆ แล้ว นอกแรงมากแล้ว ไม่เลือกด้วย ดอกอื่นๆ นี่ผมยังปฎิเสธได้ เลือกได้ว่าจะคุยกับคนไหน คุยแต่กับสาวสวยหุ่นดีพอครับ แต่ดอกนี้ นางตัณหาเข้าสิงเดินกราดเข้ามานัวเนียเลย ปัญหาคือ สาวแก่ก้มี เดินแยกมาจากโต๊ะที่นั่งกับผัวก็มี(ผัวจริงๆ นะ ลูกๆ ก้นั่งอยู่ที่โต๊ะ) เลิกๆๆๆ แรงเกิน

3.ตะกรุดพาลีลูบหลัง อาจารย์เวทย์สุรินทร์ เอามาแต่ไม่กล้าใช้ เพราะท่านแอบแช่งไว้ว่าถ้าได้แล้วต้องรับผิดชอบ ไม่วั้นหากินไม่ขึ้น เคยลองแล้วครับ ไปผับ ลองเอาไปด้วยเห็นสาวสวยเป้าหมาย เลยเอาออกมาว่าคาถาเป่าลงมือแล้วแกล้งเดินผ่านลูบไปที่หลัง เธอนิ่งแล้วเดินตามมาคุยด้วยเลย คุยไปก็เอามือลูบคลำผมไป หลังๆ เริ่มนัวเนีย ชักแรงเกินเลยเป่ามนต์ถอนลงกลางกระหม่อม คุณเธอก็งงๆ แล้วเดินกลับไปที่โต๊ะ บรึ๋ยยยยยย

พอหอมปากหอมคอครับ ไว้ขุดกรุดู เจอของดีแล้วจะมาบอกอีกครับ
water โพสต์เมื่อ 26-1-2012 12:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไล่เรียงมาในความคิดผมนะ
1.ตะกรุดนางอกแตก หลวงปู่ชุมส ...
ต้นฉบับโพสโดย marionette เมื่อ 26-1-2012 12:39

จัดมาสัก ดอกสองดอกซิครับ
akritss โพสต์เมื่อ 26-1-2012 14:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดนะกลืนจิต หลวงปู่ขุ้ย วัดซับตะเคียน ครับ
บารมี โพสต์เมื่อ 26-1-2012 15:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
1.ตะกรุดมอญ คุณพ่อประครองและพระอาจารย์หนุ่ม
2.ตะกรุดนะสวาท อ.อ้วน
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 26-1-2012 22:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 19# marionette

น่าจัด  ซัก  เอ้ย!!!!ทั้งสามดอก  55555
anisa2521 โพสต์เมื่อ 26-1-2012 22:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  marionette

น่าจัด  ซัก  เอ้ย!!!!ทั้งสามดอก  55555 ...
ต้นฉบับโพสโดย กังฟู เมื่อ 26-1-2012 22:31

อย่างกครับพี่..เอามาแบ่งกันใช้เลย
zx10r โพสต์เมื่อ 26-1-2012 23:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ณ วินาทีนี้ ขอแนะนำ เหรียญพระพรหมเสน่ห์รามัญครับ แขวนเดี่ยวมาได้ 4วันแระ ได้เรื่องทุกวัน เหอะๆ ของเค้าดีจริงๆ
batmonk โพสต์เมื่อ 26-1-2012 23:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ณ วินาทีนี้ ขอแนะนำ เหรียญพระพรหมเสน่ห์รามัญครับ แขว ...
ต้นฉบับโพสโดย zx10r เมื่อ 26-1-2012 23:31

เล่ารายละเอียดให้ฟังบ้างสิครับ
mummamman โพสต์เมื่อ 27-1-2012 00:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ใช้รวมกันทุกวันนี้
ตะกรุดนาคกระสันธรณี อ.ปุ้ม
ตะกรุดสาริการ้อยรัก หลวงพ่อเณร วัดทุ่งเศรษฐี
ตะกรุดช้างผลมโขลง หลวงพ่อเณร วัดทุ่งเศรษฐี
ตะกรุดสาริกา หลวงพ่อตี๋ วัดหูช้าง
ตะกรุดมอญ อ.ประคอง
ตะกรุดสาริการ่วมรัก อ.ทองแท่ง
พกหมดเลย อาจมีขัดจังหวะบ้างต้องจัดองค์ประกอบดีดีเวลานั่ง
makaza โพสต์เมื่อ 27-1-2012 01:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 27-1-2012 01:16
ณ วินาทีนี้ ขอแนะนำ เหรียญพระพรหมเสน่ห์รามัญครับ แขว ...
ต้นฉบับโพสโดย zx10r เมื่อ 26-1-2012 23:31

ไม่เล่าหน่อยเหรอครับ อิอิ
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 27-1-2012 03:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 27# mummamman

เยอะ มากพกหมดด้วย สุโก้ยยยยเลย
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 27-1-2012 03:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 25# zx10r

เล่าหน่อยขิครับอยากรู้ อิอิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 24-4-2024 16:08 , Processed in 0.101254 second(s), 5 queries , File On.