เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดของที่ไหนแรงบ้างครับ(เรื่องเสน่ห์นะ)

[คัดลอกลิงก์]
zx10r โพสต์เมื่อ 27-1-2012 09:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาน้ำๆและกันครับ ตั้งแต่วันที่ได้มา ก็ลองเลยผมเป้นพวกบ้าของใหม่จากประสบการณ์ที่ได้ ศัตรูกลับเป็นมิตร เดินไปที่ไหนมีแต่คนมอง มองแบบเยิ้มนะครับ มองตามเชียวละ
ขออะไรก็ได้ดังใจหวัง รุ่นนี้ ภาวนาเยอะๆ แรงเทพแรงครับ ไม่รู้ พ่อประคองกับพระอาจารย์เสกยังไง ถึงได้สมหวังดังใจคิดแบบนี้ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 27-1-2012 09:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ข่าวว่าแรงใช้ได้    ตะกรุดขุนแผนเทพผมรนางพิมพ์ รุ่นแรก พระอาจารย์อึ่งวัดเซิงหวาย จารเองทุกดอก เสกเต็มเหนี่ยว
zx10r โพสต์เมื่อ 27-1-2012 09:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะลืมบอกไปอีกดอกนึง ตะกรุดขุนแผนเทพพมร นางพิม 3ยันต์ ในดอกเดียว แรงตามแบบฉบับ อาจารย์
ขุนแผนเสน่ห์ เทพมรโชคลาภ นางพิมเมตตา แคล้วคลาด ครบเลยครับ
**อย่าลืมนะครับสมัยนี้ มีเสน่ห์อย่างเดียวไม่ได้นะ ต้องมีเงินด้วย....**
crazyaofza โพสต์เมื่อ 27-1-2012 09:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด crazyaofza เมื่อ 27-1-2012 09:49

ตามนั้น 555555  ตะกรุด นี้ถือเป็นรุ่นแรกนะครับ พระอาจารย์ลองทำดู ผสมผสาน3วิชาเข้าด้วยกัน สุโคร่ยเลยครับ  ไอตัวกระผมยังไม่มีเลย T-T อยากได้ๆๆๆ
batmonk โพสต์เมื่อ 27-1-2012 10:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามนั้น 555555  ตะกรุด นี้ถือเป็นรุ่นแรกนะครับ พระอา ...
ต้นฉบับโพสโดย crazyaofza เมื่อ 27-1-2012 09:48

ระดับท่าน ของพระอาจารย์อึ่งวัดเซิงหวาย ไม่มี แล้วคนอื่นจะเหลือหรือครับเนี๊ยะ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 27-1-2012 10:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ระดับท่าน ของพระอาจารย์อึ่งวัดเซิงหวาย ไม่มี แล้ ...
ต้นฉบับโพสโดย batmonk เมื่อ 27-1-2012 10:05

ไม่มีเพราะยังตัดสินใจไม่ได้จะเอาดีรึป่าว ของด้านเสน่ห์ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เพราะเสน่ห์มากอยู่แล้ว 555+  ชอบด้านโชคลาภเงินทองมากกว่า ฮิฮิ
batmonk โพสต์เมื่อ 27-1-2012 10:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีเพราะยังตัดสินใจไม่ได้จะเอาดีรึป่าว ของด้า ...
ต้นฉบับโพสโดย crazyaofza เมื่อ 27-1-2012 10:07

zx10r โพสต์เมื่อ 27-1-2012 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มอญสารพัดดี ดรุณีใจอ่อน ร้อนเยาวมาลย์ จบ!!!
makaza โพสต์เมื่อ 27-1-2012 12:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมๆ
artist โพสต์เมื่อ 29-1-2012 09:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เเนะนำครับ
พระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมย์
พระอาจารย์อึ่ง วัดเชิงหวาย เอาของเสน่ห์ท่านใช้ทีไรได้แต้บทุกที
อาจารย์เทพ พงศาวดาร องค์นี้ได้เรื่อยๆได้ทุกวัน เเบบวันไน๊ท์แสตนด์
พระอาจารย์โอ พุทโธรักษา เเน่นอนจริงๆองค์นี้
batmonk โพสต์เมื่อ 29-1-2012 09:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เเนะนำครับ
พระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมย์
พระอาจ ...
ต้นฉบับโพสโดย artist เมื่อ 29-1-2012 09:36

แต่ละพระอาจารย์ที่ท่านกล่าวถึง ท่านใช้รุ่นไหนอยู่บ้างครับ ช่วยเล่ารายอะเอียดให้ฟังหน่อยสิครับ
พระอาจารย์พรสิทธิ์ผมเก็บพญาเขาคำและตะกรุดอ่างนางผยองไว้ แต่ยังมิได้นำออกใช้ครับ
artist โพสต์เมื่อ 29-1-2012 12:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คงกล่าวไม่หมดหรอกครับ ถ้าศรัทธาก็ใช้ เพราะเเต่ละอาจจารย์ผมเก็บทุกอย่างตั้งเเต่ตัวย่อยจนถึงตัวท้อป
ไม่ใช่รอดังประสบการณ์เกิดก็เก็บ ผมทยอยเก็บถูกใจสวยดูแแล้วข้างในมันบอกว่าใช่ก็เอา
บางอย่างเก็บมาไม่ได้ใช้ก็มี เพราะมีตัวที่ใช้เเล้วโอเคอยุเเล้ว อย่างพระอาจารย์พรสิทธิ์ผมก็มีผ้ายันต์ม้าเสพนางผืนครูที่ท่านจารจากผ้าห่อศพเป็นต้น อาจารย์โอผมก็เก็บตั้งเเต่ปั้นเหน่งยุคแรกสี่ห้าชิ้น เป็นต้น แต่ละท่านถ้ากล่าวคงไม่หมด
ผมเเค่อยากเสนอชื่อพระอาจารย์ที่ผมศรัทธาเเละคิดว่าของใช้ได้ผลครับ อิอิ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +19 หลง +20 ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
ake07 + 19 + 20 + 20 + 20

ดูบันทึกคะแนน

batmonk โพสต์เมื่อ 29-1-2012 12:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 42# artist

jimme โพสต์เมื่อ 29-1-2012 21:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตระกรุดม้าเสพนาง  ครูบาบุดดา

ตะกรุดม้าเสพนาง 2  ครูบาบุดดา

ตะกรุดจูงนางเข้าห้อง ครูบาบุดดา
jimme โพสต์เมื่อ 29-1-2012 21:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุด เมียมาก รุ่นแรก มีโค้กตาไก่ หลวงปู่จักร

ตะกรุดเมียมากอาบทอง เมียมาก 2

ตะกรุดสาริกาจับปากโลง

ตะกรุดสบตา เมียมาก 3
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 23:05 , Processed in 0.268442 second(s), 6 queries , File On.