เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดของที่ไหนแรงบ้างครับ(เรื่องเสน่ห์นะ)

[คัดลอกลิงก์]
batmonk โพสต์เมื่อ 29-1-2012 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 45# jimme

ผมมีตะกรุดเมียมากรุ่นสองครับ เคยพกอยู่ระยะหนึ่ง ผมว่าสมชื่อตะกรุดเลยครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
spakafae14 โพสต์เมื่อ 29-1-2012 22:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
jimme โพสต์เมื่อ 29-1-2012 23:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้กีคนคับ อิอิ

แต่รุ่นแรกขูดผงไปได้แต่ต้องรับผิดชอบ
Poison โพสต์เมื่อ 30-1-2012 01:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้วผู้หญิงใช้อันไหนดีคะ มองม้าเสพนางกะเมียมาก อันไหนดีกว่าคะ
makaza โพสต์เมื่อ 30-1-2012 11:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ลองดูม้าเสพนางซิครับ ของสายครูบาวังก็ได้ ผมก็กำลังจะ
หาซักดอก เมียมากผมเคยใช้รุ่น 2 ตั้งแต่หลวงปู่จักรยังไม่มรณะภาพ
สำหรับผมใช้แล้วเงียบสนิท คนอื่นไม่รู้นะ ของหลวงปู่จักรท่านดีเรื่องค้าขาย
มิตร โพสต์เมื่อ 30-1-2012 15:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เคยใช้  เมียมากรุ่น2 เงียบเช่นกัน คนอื่นอาจดี
มิตร โพสต์เมื่อ 30-1-2012 16:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ตระกรุด อกเเตก ของล.ป.ชุมสายมา ใช้ดีไหม?ครับ
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 31-1-2012 15:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 52# มิตร

สำหรับผมเคยใช้ เท่าที่สังเกตุ เสน่ห์เรื่องสาวๆค่อนข้างดี แต่เรื่องเข้าหาผู้ใหญ่เงียบ ครับ
juijuijui โพสต์เมื่อ 31-1-2012 23:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดเสน่ห์ตับล่าง อ.เวส ก็ใช้ดีน้ะครับ เอาสดๆร้อนๆ วันนี้ก็ นั่งรถเมลย์ไปมหาลัย แล้วก็มีเด็กมหาลัย.... มานั่งข้างๆ(น่ารักด้วย)ทั้งที่เบาะหน้าและเบาะหลัง ก็ว่าง แต่ดันมานั่งข้างผม มีแอบเหล่มองบ้างอะไรบ้าง ส่วนตัวผมก็ตั้งใจอ่านหนังสือ ถึงจะแอบเหล่มองเค้าบ้างก็เหอะ  ต้องไปสอบต้องตั้งใจอ่าน ถึงจะเสียดายก็เหอะ สอบสำคัญกว่า  
doomday1 โพสต์เมื่อ 2-2-2012 18:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดเสน่ห์หน้าหมาครับ ลองดูนะครับ
ผมใช้อยู่ เรื่องเสน่ห์ โอเคเลยครับ
ผมใช้อยู่คู่กายเลยครับ อธิฐานแล้ววางเฉย
ไม่ต้องคิดไรมาก แล้วผลจะตามมาเองครับ
po_ng โพสต์เมื่อ 2-2-2012 19:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดรุณีใจอ่อน  มอญสารพัดดี ร้อนเยาวมาลย์ อีกเสียงครับ
maxza303 โพสต์เมื่อ 2-2-2012 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดเสน่ห์ตับล่าง อ.เวส ก็ใช้ดีน้ะครับ เอาสดๆร้อนๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย juijuijui เมื่อ 31-1-2012 23:25

เป็นผมนะจะจัดให้น้องเค้าถึงใจเลยทีเดียว!!!!
TeeLeK โพสต์เมื่อ 3-2-2012 06:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดเสน่ห์ตับล่าง อ.เวส ก็ใช้ดีน้ะครับ เอาสดๆร้อนๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย juijuijui เมื่อ 31-1-2012 23:25

ไม่ขอเบอร์โทรไว้ล่ะท่าน อิอิ (สานต่อในวันหน้า)
kaineverdie โพสต์เมื่อ 3-2-2012 10:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดรุณีใจอ่อน  มอญสารพัดดี ร้อนเยาวมาลย์ อีกเสียงครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย po_ng เมื่อ 2-2-2012 19:04

ต้องฝังอย่างเดียวหรือเปล่าครับ  {:2_31:}
pungkung โพสต์เมื่อ 3-2-2012 10:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของบางอย่าง ก็คู่กับบางคน แล้วแต่จริตใครๆมันครับ ไม่เหมือนกันหรอกครับ ศรัทธาใครก้อบูชาไว้เถิด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 03:45 , Processed in 0.223312 second(s), 6 queries , File On.