เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

"ตระกรุดมอญ"เสน่ห์รามัญ by cute19

[คัดลอกลิงก์]
adas โพสต์เมื่อ 30-9-2011 10:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด adas เมื่อ 30-9-2011 10:51

ไม่รออ่ะจอง 2 ดอกเลยนะ เด๋วอด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
red501 โพสต์เมื่อ 30-9-2011 10:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้มาเยี่ยมชมซักนาน เอ้าอีกหนึ่งเสียงเป็นกำลังใจให้น้องcute19 อีกเสียงครับ ทุกการกระทำผมว่าเราต่างตอบแทนคุณอาจารย์ เหมือนกันทุกคนแหละครับ ผมข้อเสนอซักหน่อย คุณ crazy ผมเข้าใจเจตนาของคุณครับ แต่เป็นไปได้ไหมครับว่าการที่จะโพส อะไรอย่างไร ในโลกอินเตอร์เน็ต ผมว่าเราควรมาคุยกันก่อนจะดีกว่าไหมครับ ผมนั่งอ่านกระทู้มาตั้งหลายหน้าก็เห็นว่าน้องcute19 เค๊าก็โพสเบอร์มาลงอยู่แล้ว ทำไมไม่คุยกันล่ะครับ หนึ่งเสียงของคุณ ถ้ามันไม่ถูกต้องผมว่าอย่างน้อยน้องCUte 19ก็ต้องรับฟังล่ะครับ เราทุกคนต่างก็เป็นศิษย์ในสายเสน่ห์มอญไม่ใช่เหรอครับ เราทุกคนต่างก็เคารพและรักคุณพ่อประคองและพระอาจารย์หนุ่มไม่ใช่เหรอครับ หันหน้ามาคุยกันดีกว่าครับ หรือจะคุยกับผมก็ได้ครับ ผมมันประเภทนานๆ  มาที แต่ก็เป็นศิษย์ในสายเสน่ห์มอญเหมือนกันนะครับ0862446565 ผม red501เองครับ
yotbt โพสต์เมื่อ 30-9-2011 11:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  adas

ผมขายแพงน๊า...
ดอกละ 1,000 บ.

ไม่รอดูก่อนหรอ ...
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 30-9-2011 08:57

ผมชอบของแพง จอง 1 ดอกครับพี่คิว
ผลประการใดแจ้ง 0898500323 ขอบคุณครับ
cho โพสต์เมื่อ 30-9-2011 11:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อุณหภูมิจะถึงหมื่นฟาเรนซ์ไฮส์แล้ว..ไม่ได้การละ!
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 30-9-2011 11:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยิ่งมาป่วน  คนยิ่งเอาเยอะ.....

อรหํ อรหํ อรหํ อรหํ
crazy โพสต์เมื่อ 30-9-2011 11:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้มาเยี่ยมชมซักนาน เอ้าอีกหนึ่งเสียงเป็นกำลังใ ...
ต้นฉบับโพสโดย red501 เมื่อ 30-9-2011 10:53

ผมแค่เอาเรื่องที่ได้ยินได้เห็นมาบอกครับ เผื่อจะใช้ปรับปรุงหรือป้องกันไม่ให้เกิดปัญหานี้อีกในการจัดงานครั้งต่อไป
ไม่ได้กล่าวหาใครในที่นี้ครับ ส่วนทำไมถึงไม่โทร เพราะผมไม่มีความจำเป็นต้องไปคุยส่วนตัวครับ เพราะเรื่องนี้แก้ไขได้ง่ายๆ และเป็นเรื่องส่วนรวมที่ควรจะได้รู้กันครับ
ทำไมถึงบอกในเว็บ ข่าวสารทั้งหมดได้จากเว็บและคิดว่าคนที่จะช่วยแก้ปัญหานี้ได้ก็น่าจะเป็นลูกศิษย์ลูกหาใกล้ชิด ที่จะได้ช่วยกันออกความคิดเห็นในแนวป้องกันในทางสร้างสรรค์ในการแก้ปัญหาครับ ในการจัดงานครั้งต่อไปครับ
crazy โพสต์เมื่อ 30-9-2011 11:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยิ่งมาป่วน  คนยิ่งเอาเยอะ.....

อรห ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 30-9-2011 11:23

ผมคงไม่พูดอะไรต่อนะครับ ส่วนจะคิดว่าเป็นการป่วนหรือไม่ก็พิจารณากันเองครับ
ข้อมูลและรายละเอียดทั้งหมดผมก็ได้อธิบายไปแล้ว ขอบคุณมากครับ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 30-9-2011 11:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมคงไม่พูดอะไรต่อนะครับ ส่วนจะคิดว่าเป็นการป่วนหร ...
ต้นฉบับโพสโดย crazy เมื่อ 30-9-2011 11:25

ครับผม ^^

อรหํ อรหํ อรหํ อรหํ อรหํ

cho โพสต์เมื่อ 30-9-2011 11:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอดับอุณหภูมิ.. cool down หน่อยค่ะ

cho โพสต์เมื่อ 30-9-2011 11:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 30-9-2011 11:36

ลดอุณหภูมิ...

cho โพสต์เมื่อ 30-9-2011 11:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ดับร้อนกันนิด..จากใจ เจ้าเมืองเสน่ห์กาหลงจ่ะ
red501 โพสต์เมื่อ 30-9-2011 11:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณในความเห็นของคุณ crazy การที่คุณแสดงออก ผมเข้าใจครับ ย้ำอีกครั้ง ผมเข้าใจคุณ เข้าใจในเจตนาที่ดีของคุณ แต่อย่าเบี่ยงประเด็นครับ คุณก็บอกว่าได้ข่าวสารมาจากในเวปและคิดว่าลูกศิษย์ลูกหาใกล้ชิดจะช่วยกันวางแนวทางเพื่อไม่ให้เกิดปัญหาในการจัดงานครั้งต่อไป ก็น้องcute19 เค๊าก็บอกเบอร์คุณแล้วนี่ครับแล้วทำไมไม่โทรไปคุยอ่ะครับ แนวทางการแก้ไขปัญหามีครับแต่เราต้องคุยกันครับ ไม่ใช่มาโพสกระทู้แบบนี้ แบบที่ว่า ผมแค่เอาเรืองทีได้ยินได้เห็นมาบอก แล้วไอ้เรื่องที่ได้ยินได้เห็นได้มาจากใครล่ะครับ มันจะกลายเป็นเรื่องทั้งๆที่มันไม่ได้มีอะไรเลยครับ หันหน้ามาคุยกันดีกว่าครับ
cho โพสต์เมื่อ 30-9-2011 11:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 30-9-2011 12:04
ตะกรุดมอญคุณพ่อประคอง สร้างเพื่อทำบุญทอดผ้าป่าประจ ...
ต้นฉบับโพสโดย crazy เมื่อ 30-9-2011 08:32

พอดีย้อนกลับไปอ่านที่คุณ crazy เขียนมา เรื่องอื่นไม่รู้ของผ่านไป แต่สะดุดตรงคำนี้นิดตรงที่ท่านว่า...

ถ้าจะจะกล่าวหาว่าเป็น cute 19 ผมคงบอกแล้วหละครับว่า 10 ดอกที่เอามาให้บูชา เอามาจากไหน ทั้งๆ ที่อาจารย์ท่านประกาศให้คนละ 1 ดอก

โดยส่วนตัวไม่ทราบต้นสายปลายเหตุนะคะ..แต่เห็นข้อความนี้ก็อดไม่ได้...

การที่ท่าน cute จะมีของเยอะถึงเยอะมาก ในฐานะศิษย์ใกล้ชิดมาก-มากที่สุด มันไม่ใช่เรื่องแปลกนะคะ เขาเป็นแม่งาน ช่วยเหลือพระอาจารย์ท่าน 10 ดอกที่เขาได้ดิฉันว่าน้อยไปด้วยซ้ำ ซึ่งเป็นความจริงที่น่าเจ็บปวดใจว่า บางทีศิษย์ีที่ใกล้ชิดมาก อาจต้องท่องคำว่าเสียสละให้ขึ้นใจ

และความจริงเขาน่าจะมีของเด็ดมากกว่านี้ เพียงแต่ไม่ได้เอามาโชว์

ตะกรุดมอญเป็นสิบดอก แทบจะไม่เท่าตะกรุดดอกละหมื่น ที่คุณพาลี กำลังเครซี่อยู่ในห้องโชว์วัตถุมงคลนะคะ..สงสัยคงมีไม้เด็ดอีกหลายดอกแน่

ป๋าคิ้ว อย่าลืมเจ้าเมืองนะ...ขอแบบสมศักดิ์ศรีหน่อย
แนะนำให้คุณ crazy  ยิงเบอร์ไปชี้แจงกับคุณ cute ดีกว่า อาจจะเข้าใจกันมากขึ้น พี่น้องกันทั้งนั้นค่ะ..ศิษย์พ่อเดียวกันแล้วนะคะ!!
แลกหมัดกันคนละที..แล้วกอดคอกันก็ได้! ลูกพ่อเดียวกันนะคะ!

ด้วยความปรารถนาดีจากใจ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 30-9-2011 12:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอดีย้อนกลับไปอ่านที่คุณ crazy เขียนมา เรื่องอื่นไม่ร ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 30-9-2011 11:50

บ๊ะ รักหม่ามี๊จังงงงงงง  
crazy โพสต์เมื่อ 30-9-2011 12:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอดีย้อนกลับไปอ่านที่คุณ crazy เขียนมา เรื่องอื่นไม่ร ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 30-9-2011 11:50

เรื่องของคุณ cute 19 จะ 10 ดอกหรืออะไร ก็ตามที่ท่านเจ้าเมืองพูดนั่นแหละครับ
แต่ที่ผมบอกมันคนละเรื่องกับเรื่องนี้ครับ เอาเป็นว่าพูดไปเยอะแล้วลดอุณหภูมิดีกว่าครับ
ถ้าอ่านสิ่งที่ผมนำมาบอกแล้วคิดว่าผมพาดพิงใครในที่นี้ หรือดิสเครดิส ก็ขอบอกครับไม่เกี่ยวกันมันคนละเรื่อง เรื่องที่ผมบอกคือเหมากัน 100 - 200 ดอก และไม่เกี่ยวกับบุคคลใดในที่นี้
ส่วนที่ไม่โทรก็บอกครับว่าไม่มีความจำเป็นแต่อย่างใด เพราะเรื่องนี้ ปัญหานี้ รับทราบกันหมดแล้ว แค่คิดหรือปรับปรุงให้ดีขึ้นในการจัดงานที่ดีขึ้นในครั้งต่อๆ ไปก็พอครับ

ขอบคุณท่านเจ้าเมืองที่ช่วยลดอุณหภูมิครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 23:13 , Processed in 0.169861 second(s), 6 queries , File On.