เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ดฃใครเคยไปฝังเข็มทองกันบ้างไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| AisawanyA โพสต์เมื่อ 6-1-2011 03:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วพี่ๆที่เคยไปทำมาเคยเข็มวิ่งบ้างไหมคะ อยากรู้ๆๆๆๆๆๆ สนใจมากๆๆเลย คะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
CUTE19 โพสต์เมื่อ 6-1-2011 08:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข็มจะวิ่งหรือไม่วิ่ง อยู่กับบุคคลที่รับประสิทธิไปว่ามีความตั้งใจภาวนาหรือไม่ เคล็ดวิชาก็คือ สำรวม มีสติ ภาวนา
ข้อห้ามต่างๆที่คุณครูอาจารย์ได้ห้ามไว้ล้วนแต่ต้องการให้ สำรวม มีสติ ภาวนา พระอาจารย์มนตรี(อ.หนุ่ม) วัดบางแวก เคยสั่งสอนผมไว้ว่าเข็มทองที่ใส่ให้เป็นกัมฐานเธอได้ไปแล้วต้องภาวนา"พุทโธ"ไว้เยอะๆ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 6-1-2011 08:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 13# joezolo

คุณพ่อประคอง รุ่นเจริญ ท่านเป็นครูสอนวิชาเข็มทอง สายหลวงพ่อพิมมาลัย วัดหุบมะกล่ำ ให้กับ พระอาจารย์มนตรี(อ.หนุ่ม)วัดบางแวก จรัญ13
zx10r โพสต์เมื่อ 6-1-2011 08:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่างที่คุณ Cuteบอกเข้มจะวิ้งไม่วิ้งอยู่ที่ตัวคุณ ภาวนา+ข้อห้ามหรือเปล่าสำคัญที่ภาวนาครับ
ของผม ผมเรียกไม่วิ้งครับ แต่เข็มผมเชื่อแบบขนมกินได้ ถ้าเข็มแทงเมื่อไหร่ เสียวใจเมื่อนั้นมีเรื่องแน่นอน
ส่วนตัวเข้มผมชอบทิ้งบริเวณลูกหนู แล้วก้อหน้าอก เสียวแปล๊บๆ แปบเดียวเรื่องมาทันที
joezolo โพสต์เมื่อ 6-1-2011 23:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ้าประวัติผมพอเข้าใจแต่อยากรู้ว่าบ้านอยุ่ที่ไหนอยากไปหาท่าน
joezolo โพสต์เมื่อ 6-1-2011 23:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์ประคองอยู่ที่ไหนครับ บอกที
Jay โพสต์เมื่อ 6-1-2011 23:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ท่านห้ามพูด เฉพาะตอนถ่ายหนัก เบา เท่านั้น คับ
Jay โพสต์เมื่อ 6-1-2011 23:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วพี่ๆที่เคยไปทำมาเคยเข็มวิ่งบ้างไหมคะ อยากรู้ๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย AisawanyA เมื่อ 6-1-2011 03:57

เข็มทอง หลวงพ่อสวัสดิ์ ฝังแล้ว วิ่งได้ จริง ครับ
 เจ้าของ| AisawanyA โพสต์เมื่อ 7-1-2011 04:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลพ.ท่านอยู่ที่ไหนคะพี่ อยากไปกราบท่านอะคะ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 7-1-2011 09:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 21# joezolo

"เข็มหมด งดฝัง 3 เืดือน" คุณพ่อประคอง ท่านอายุมากแล้วต้องการเวลาพัก โปรดเข้าใจ
joezolo โพสต์เมื่อ 7-1-2011 09:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือบอกตามตรงนะครับที่อยากรู้เพราะต้องการไปเรียนวิชากับท่านเพื่ออนุรักษ์สืบไว้ และให้คนรุ่นต่อไปได้รู้ว่าของจริงๆยังมีอยู่ในเมืองไทย
joezolo โพสต์เมื่อ 7-1-2011 09:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนว่าท่านจะสอนหรือไม่อยู่ที่บุญวาสนา แต่ถ้าวาสนาไม่พอที่จะได้เจอก็ไม่เป็นไร
 เจ้าของ| AisawanyA โพสต์เมื่อ 8-1-2011 03:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั่นสิคะ บางทีวิชาสูญไปน่าเสียดายมากๆๆๆเลย อย่าง อิ่นเนี้ยหาคนที่รู้และทำๆชได้จริงๆๆๆน้อยมากๆๆๆ ส่วนเมทองก็กำลังจะกลายเป็นตำนานไปแล้ว หากอนุรักษ์ไว้ได้จริงก็ขออนุโมทนาด้วยคนนะคะ
 เจ้าของ| AisawanyA โพสต์เมื่อ 8-1-2011 03:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อุ้ยพิมผิดหลายคำ ขอโทษนะคะ 555+
DEK_EP27 โพสต์เมื่อ 8-1-2011 20:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รบกวนพี่ๆครับ หลวงพ่อสวัสดิ์ ปัจจุบันนี้ท่านยังฝังเข็มทองให้อยู่ไหมครับ แล้วต้องไปวันไหน เตรียมอะไรไปบ้างครับ แล้วเราต้องถวายค่าเข็มทองท่านและค่าคูเท่าไรครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ อยากไปฝั้งครับเคยได้ยินชื่อเสียงของหลวงพ่อพิมมาลัย  แต่ก็ไม่ทันท่านครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 10:41 , Processed in 0.139592 second(s), 6 queries , File On.