เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครเคยบูชาหุ่นพยนต์บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
BANANA โพสต์เมื่อ 14-1-2011 20:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นอกจากหุ่นพยนต์แล้วพระครูปืนยังมีวัตถุมงคลอีกหลายอย่างนะครับ เช่น เบี้นแก้ จิ้งจก ชูชก เต่าฯ และที่สำคัญตอนนี้พระครูปืนท่าได้สร้างหุ่นออกมาอีกหนึ่งรุ่น ซึ่งท่านบอกว่าอาจจะเป็นรุ่นสุดท้ายเพราะท่านสร้างครบแล้ว โดยมี พ่อคง พ่อแก้ว พ่อไกร และล่าสุดคือ พ่อคล้า ซึ่งท่านทำออกมาสองแบบคือเป็นหุ่นองค์เล็กคือองค์สีน้ำเงินตามรูปข้างบน และ เป็นหุ่นองค์ใหญ่แบบองค์บูชาใส่เสื้อยันต์ไม่ได้ถ่ายรูปเพราะอยู่ที่ร้าน หากใครผ่านไปเชิญเข้าไปกราบพระครูปืนท่านไ้ด้ทุกวันนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kritsana โพสต์เมื่อ 16-1-2011 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
orn7seven โพสต์เมื่อ 19-1-2011 12:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
gofnaja โพสต์เมื่อ 24-5-2011 03:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือวันที่ 21 /5/54 ที่ผ่านมาผมกับพระอาจารย์ของผมได้เดินทางไปเยี่ยมพระครูปืนมา เพระว่าจะไปช่วยงานแก

คืนนั้นกำลังปลุกเสก หุ่นพยนต์ น่าจะเป็นรุ่นสุดท้ายแล้วน่ะครับ มีชื่อว่า พ่อสุวรรณ  น่าจะมีจิตเป็นยักครับ

เปิดให้บูชา วันที่ 22/5/54 ที่ผ่านมา ออกวันไหว้ครูของพระครู
sclassic โพสต์เมื่อ 24-5-2011 05:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขุดของเก่าขึ้นมาอ่าน    .......... ทำให้ได้ความรู้ขึ้นมาบ้าง  
boworn โพสต์เมื่อ 24-5-2011 06:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 65# sclassic
ขอบคุณนะครับที่ขุดขึ้นมา ได้ความรู้เพิ่มขึ้นเหมือนกันครับ สงสัยต้องไปหาขุดของเก่าดูบ้างความรู้จะได้เยอะๆ
Notekrabb โพสต์เมื่อ 12-7-2011 20:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบเป็นการส่วนตัวเลยครับผม
giljongsol โพสต์เมื่อ 17-7-2011 05:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# blueboat

ผมจะติดต่อเช้าบูชา หุ่นพยนต์ของพระครูปืน วัดลาดชะโด ได้อย่างไรมั่งครับ
bluephenix โพสต์เมื่อ 19-7-2011 19:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบเหมือนกันครับ กำลังมองหาหุ่นพยนต์ซักองค์เหมือนกัน .. วัดลาดชะโด ไปยังไงหว่า ?
bluephenix โพสต์เมื่อ 19-7-2011 19:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่เจ้า!!! ลองไปค้นหาดู อยู่ จ.อยุธยา อ.ผักไห่ ครับพี่น้อง ท่านใดจะเดินทางไปบูชา ช่วยบอกผมด้วยละกันนะครับ ไกลไป ไม่มีรถส่วนตัว ขอฝากละกันครับ...
nolovewho โพสต์เมื่อ 19-7-2011 22:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โทรสั่ง แล้วส่งธนาณัติ ไปให้ท่านครับ

เพราะท่านไม่มี เลขบัญชีธนาคาร
bluephenix โพสต์เมื่อ 20-7-2011 13:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ่อ รบกวนท่านที่ทราบช่วย pm มาบอกเบอร์ ติดต่อได้ไหมครับ จะได้จัดส่งธนานัติไปอย่างที่แนะนำ...
ter โพสต์เมื่อ 19-10-2015 15:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หุ่นพยนต์ หลวงพ่อปุ่น วัดป่าบ้านสังข์ ร้อยเอ็ด ก็เยี่ยมดีครับ  ซึ่งผมตั้งชื่อว่า พ่อทองทิพย์ ปกติแถวหน้าบ้าน ชอบมีหมามาเห่ากะหมาบ้านตรงข้ามบ้านผม ทำให้ลูกผมนอนไม่ค่อยหลับ (ลูกพึ่งได้ 1 ขวบครับ) ซึ่งปกติลูกจะมานอนกับผมวันศุกร์ กับ เสาร์ นอdนั้นจะนอนบ้านตากับยาย ผมจึงไหว้บอกพ่อทองทิพย์ ให้ช่วยดูอย่าให้หมามาเห่าแถวหน้าบ้าน เวลาลูกมานอนที่บ้าน ปรากฏว่าทุกวันที่ลูกมานอนที่บ้าน ไม่มีหมามาเห่าเลยครับ ผมเลยรู้สึกว่าพ่อทองทิพย์น่าจะคอยไล่หมาให้ ซึ่งผมรู้สึกอุ่นในมากครับเวลาได้บอกกล่าว หรือขอให้ท่านคุ้มครอง
Thongkon007 โพสต์เมื่อ 18-3-2017 11:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับ ขอบคุณครับ

sbobet
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 14:38 , Processed in 0.221202 second(s), 5 queries , File On.