เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครเคยบูชาหุ่นพยนต์บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
Naiin โพสต์เมื่อ 26-7-2010 10:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Naiin เมื่อ 26-7-2010 11:01

อาจารย์ผู้ที่ทำหุ่นพยนต์ ตำราอาจารย์ลอย ที่ชัดเจน
และเปิดเผยตัวก็จะเป็นหลวงน้า
นพวรรณ วัดเสนานิมิตร
ทำจากไม้กระทุ้งผีตายโหงของแท้มีอายุระมาณ 50 ปี ของสัปปะเหร่อครูผู้เฆ่าแห่ง จ.อยุธยาผู้มีอาคมขลังมอบไม้กระทุ้งผี แก่อ.นพวรรณจัดทำเป็นหุ่นพยนต์พรายพยนต์เดชที่มีฤทธิ์ทางเสน่ห์รักใคร่หลงใหลและคุ้มครองป้องกันตัวแก่ผู้เป็นเจ้าของบอกเหตุดีร้ายทำตามตำหรับอ.ลอยโพธิ์เงินสานให้สำเร็จภายในฤกษ์ทางเสน่ห์คือจันทร์เพ็ญขึ้น15ค่ำและฤกษ์ทางคุ้มครองป้องกันภัย จึงทำได้น้อย หายาก

183878-1 copy.jpg

60.98 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 64

48.71 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 61

58.69 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 54

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Apirut โพสต์เมื่อ 26-7-2010 15:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีวาสนา คงได้มีไว้ ดูแลเราและคนในบ้านก็คงจะดีนะครับ
dubleblue โพสต์เมื่อ 26-7-2010 17:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แต่ละท่านข้อมูลแน่นปึ๊กเลย....ว่าแต่ของท่าน อ.ลอย

เค้าดูกันว่าแท้ไม่แท้ยังไงครับ  มีคนเคยเอามาปล่อยแต่เราเล่นไม่เป็น

ก็เลยไม่ได้เอาไว้
buabangbai โพสต์เมื่อ 28-7-2010 23:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ พี่ "Naiin"  มากนะครับที่เอาประวัติบางส่วนของครูบาอาจารย์มาเผยแพร่ ว่าแต่รู้จริงขนาดนี้ ...ชักอยากเจอตัวซะแล้วล่ะสิ

**ขอบคุณ**
opo086 โพสต์เมื่อ 29-7-2010 08:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับ ต้องหามา ไว้บ้างแล้ว มีข้อมูลดีดี ทั้งนั้นเลย
busawan โพสต์เมื่อ 29-7-2010 22:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลูกศิษย์ท่านอาจรย์ลอยที่ทำหุ่นพยนต์ได้ขลังก็คืออาจารย์ปี่ อยู่อยุธยาลองไปหาดู คูณbuabangbaiเป็นลูกศิษย์
ท่านหรือ???
busawan โพสต์เมื่อ 29-7-2010 22:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านbuabangbai อย่าไปหลอกชาวบ้านเดี๋ยวจะตืดคุกเอา หาการหางานทำเถอะเห็นหลายๆๆท่านเขากำลังจะแจ้งความจับท่านนะจะบอกให้
DekNoi โพสต์เมื่อ 29-7-2010 23:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วะ วะ วะ ว้าววว

เข้ามาเก็บข้อมูล...

อาจจะเกิดประเด็นHOTในเมือง ;)
Lawyer โพสต์เมื่อ 30-7-2010 00:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก่อนอื่นต้องขอประทานอภัยท่านหลายๆท่านนะครับได้ติดตามอ่านกระทู้หุ้นพยนต์มาเงียบๆที่สุดเลยตัดสินใจถูกด่า...อาจมีขว้่างของใส่เอาด้วย
แต่เรียนตามตรงนะครับท่านผู้ลงเรื่องมีเนื้อหาแน่นดีทำการบ้านมาเยอะมาก..แต่....ว้าทำไม้ต้องมีแต่ไม่รู้แฮะ

หุ่นที่ลงโชว์ในกระทู้นี้เกือบแปดสิบเปอร์เซนต์เก๊......ทั้งนั้นเลยครับและการสานหุ่นของท่านอาจารย์ลอยจริงๆแล้วท่านก็ไม่มีการหันหลังสานเลยครับ
บางส่วนขอเรื่องก็ลงไว้โอเวอร์แอคมากไปครับทำให้น้องๆรุ่นหลังจะรับจำข้อมูลผิดๆไปนะครับเลยเสี่ยงโดนด่า..เอาไหนๆกฌไหนๆก้มหน้าก้มตาโดนไปไม่เป็นไรครับ

ส่วนอาจารย์ปืนวัดลาดชะโดเรื่องหุ่นนั้นเรียนสายวัดพระญาติแน่นอนแต่สายอาจารย์ลอยยังไม่เคยเห็นพูดเลยและหัวใจผีดิบในวิชาหุ่นท่านอาจารย์ลอยท่านไม่มีครับฟังแล้วก็ปวดหัวในสว่นนี้พอควร

คันปากเพียงนี้ก่อนนะครับอย่างไรส่วนดีของข้อมูลยังมีเยอะครับให้กำลังใจท่านผู้ลงด้วยใจจริงครับขออภัยเจ้าแม่่กาหลง...อ้อๆๆๆเจ้าเมืองกาหลงด้วยจร้ามาแจมแบบเสียบรรยากาศแบบนี้...ขอโทษที่จ๊ะ
buabangbai โพสต์เมื่อ 30-7-2010 00:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เฮ้อไม่อยากจะเถียง .....

คุยกันที่บ้านครูดีกว่าครับ ชัดเจน

คนอื่นเค้าไม่รู้เรื่องด้วยหรอกคับพี่ .....
Lawyer โพสต์เมื่อ 30-7-2010 00:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้อหมายถึงหุ่นที่ลงเป็นของท่านอาจารย์ลอยนะครับท่านายอินรู้ดีนี่ครับว่าอาจารย์เเบื๊อกมอบตำรามาสร้าง5555
buabangbai โพสต์เมื่อ 30-7-2010 00:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ คุณ lawyer

ที่ช่วยกันทำให้ข้อมูลถูกต้องชัดเจน
dark โพสต์เมื่อ 30-7-2010 01:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก่อนอื่นต้องขอประทานอภัยท่านหลายๆท่านนะครับได้ติดต ...
ต้นฉบับโพสโดย Lawyer เมื่อ 30-7-2010 00:31

- สงสัยยันต์หัวใจผีดิบ คงจะไม่ใช่เป็นสายของอาจารย์ลอยจริง ๆ แฮะ แต่ยังไงก็ขอบคุณนะครับ...ทำให้ตาสว่างขึ้นมาอีกเยอะเลย.
 เจ้าของ| ting โพสต์เมื่อ 30-7-2010 15:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 3# buabangbai

ของผมมีเหมือนกันครับไม่ทราบว่าจะเป็นที่เดียวกันเปล่า
อยู่จังหวัดใกล้เคียง กทม อะครับ
busawan โพสต์เมื่อ 30-7-2010 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องขอโทษท่านเจ้าเมืองหน่อยและท่านlawyer ท่านนายอินข้อมูลของท่านเป็นเรื่องจริง ที่ผมต้องpost
ผ่านมาทางweb ถึงท่านbuabangbaiผมก็รอท่านอยากจะเจอท่านท่านก็หลบผมและพี่ๆๆน้องๆๆ ท่านpostมาก็ดีก็ให้มาพบตามที่ท่านบอกพรุ่งนี้นะหรือไปที่บ้านพ่อทองก้ได้นะท่านรู้อยู่แกใจนะครับ ต้องขอโทษท่านดจ้าของwebอีกครั้งและสมาชิกเมืองกาหลงทุกท่านที่ทำให้รำคาญ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 06:57 , Processed in 0.245034 second(s), 8 queries , File On.