เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากให้เพื่อนช่วยแสดงความคิดเห็นกับ web เมืองเสน่ห์กาหลง กับเวลที่ผ่านมาเกือบ 2

[คัดลอกลิงก์]
nong2515 โพสต์เมื่อ 29-3-2010 05:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปได้สวย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
suysakul โพสต์เมื่อ 29-3-2010 16:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็ดีครับ คนไม่คนละมือ ช่วยเหลือกันหน่อย
Mr.Pato โพสต์เมื่อ 30-3-2010 16:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากบอกว่าขอบคุณมากๆที่ทำให้ที่แห่งนี้มีเพื่อนที่คุยกันภาษาเดียวกัน ที่อื่นอาจมีสีเหลือง สีแดง แต่ที่แห่งนี้เป็นที่ที่ดีบริสุทธิ์ ปราศจากอคติ ไม่แบ่งพักแบ่งพวก หรือมวยคนละรุ่น แต่ที่นี่คือรุ่นเดี่ยวกัน ขอให้เพื่อนๆรักกันให้มากๆนะครับ เพราะที่นี้คือที่แห่งความเติมเต็ม ทำไมเติมเต็มละ อ้าวคนที่ขาดความรัก ก็หาเช่าอาจารย์หม่อม คนที่ต้องการหนังเหนียวก็มีที่สักยันต์ คนที่ต้องการค้าขายดี เดียวก็มีเพื่อนๆแจกตะกรุด โอ้ยๆๆ ที่นี่ครบเครื่องแล้วจะเอาอะไรอีก 555  
jane โพสต์เมื่อ 4-4-2010 22:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พึ่งเข้าเว็บนี้มาได้เกือบเดือนแล้วค่ะ   หลงเสน๋ห์บอกม่ายถูก
รู้สึกเหมือนมนต์ตรามัดใจไม่อยากหาทางออก
krabentongnam โพสต์เมื่อ 5-4-2010 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมติดตามเสน่ห์...ของท่านเจ้าเมืองมาครับ!!!(ของเค้าแรง..จริง)
เว็บ...แห่งนี้เป็นเว็บ...ที่น่ารักมากๆพี่น้องรัก
ใคร่เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่กันมากมาย...

ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกๆท่าน

บอกได้คำเดียวว่า....รักมากมาย!!!
kamon88 โพสต์เมื่อ 9-4-2010 10:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เวบดีมีเสนห์มีสาระเร้าใจมากค่ะ เพื่อนๆๆในเวบก้ดีน่ารักทุกๆคนเลยค่ะ
runpop โพสต์เมื่อ 10-4-2010 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
021205p.jpg ตอบกลับ 52# kamon88

ยินดีคับ
guik โพสต์เมื่อ 10-5-2010 09:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่ารักกันทุกคนเลยครับ..
golfpk28 โพสต์เมื่อ 16-5-2010 12:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด็กใหม่ฝากตัวด้วยนะครับ
ninja1281 โพสต์เมื่อ 19-5-2010 16:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพี่งสมัครเข้ามาครับ!กำลังหาWEBซื้อหนังโป้มาดูเล่นอยู่เห็นLOGO แว็บนึงเหมือนมีอะไรดลใจเลยเข้าWEBมาดู เฮ้ยใช่เลยนี่หว่า!ของชอบเพราะปกติชอบซื้อหนังสือพระมาอ่านอยู่แล้วเช่น นะโม ศักดิ์สิทธิ์ อิทธิฤทธิ์ อภินิหาร อยู่เป็นประจำตอ้งขอขอบพระคุณผู้ก่อตั้งWEBนี้เป็นอย่างสูงที่มีหัวใจเดียวกัน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

CUTE19 โพสต์เมื่อ 6-9-2010 09:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจอกันหนแรกพี่ CHO ถามว่ารู้จักเว็บนี้ได้ไง "ผมตามแม่ยั่วเมืองมา..ครับ"
ไปบอกพระอาจารย์หนุ่ม วัดบางแวก ผมเจอเว็บแบบนี้มีหลายคนเป็นศิษย์พระอาจารย์ด้วย "แล้วมึงไปรู้จักเค้าได้ไง"
ไปบอกท่านอาจารย์ชนม์ศิริชัย(อ.เอก)มีคนสนใจสายพ่อฟ้อน ดีสว่าง แต่ข้อมูลน้อยทำไงดีผมลงรูปงานอ.เอกน่ะ "เอาดิ"
สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า"เส่นห์"คือน้ำใจ อัธยาศัย ของเพื่อนสมาชิกทุกท่านไม่มีการโต้แย้ง ไม่มีใครเก่งนำเสนอแต่สิ่งดี มิน่าล่ะ
ผมลองเช็คเร็ทติ้งกับพี่ๆที่คลั่งโลกไซเบอร์วันๆอยู่แต่หน้าคอม "เฮย กำลังดังนิมีอะไรว่ะ"ก็มี<.....>ไง จริงเหรอเออ เดี๋ยวกูเข้าสมัคร
ใกล้ครบรอบขวบปีแล้วนี้ครับ..ต้องเตรียมของขวัญให้เจ้าเมืองแล้ว..เอาไรดี...คิดออกแล้ว มีความสุขกับเมืองเล็กๆที่น่าอยู่ Cute19 ยินดีที่ได้รู้จักครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +17 ย่อ เหตุผล
Jay + 2
cho + 15

ura โพสต์เมื่อ 19-10-2010 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่นี่เป็นบ้านหลังที่สองของผมเพื่อนๆ และพี่ น้องในที่นี่ก็น่ารักทุกคน เว็ปนี้เป็นเวปพระ เครื่องลาง ที่อยู่แล้วมีความสุขที่สุด{:10_215:}

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +17 ย่อ เหตุผล
Jay + 2
cho + 15

tewa โพสต์เมื่อ 19-10-2010 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นครั้งแรกใน เว็ป sanook ครับ มาแอบอ่านข้อมูล ได้สาระดี เชิงลึก เชิงวิเคราะห์ ขำขัน แบ่งปัน แนะนำ สิ่งละอันพันละน้อย
ชาวเมืองกาหลงน่ารัก แบ่งปันกันดีครับ อบอุ่นๆ... ต้องขอบคุณเจ้าเมืองด้วย ที่ก่อร่างสร้างเมือง
เสน่ห์กาหลงแห่งนี้ขึ้นมาจ้า

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ปิยา โพสต์เมื่อ 5-8-2011 07:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เวปที่ผมค้นหามานาน เพราะเป็นที่เน้นเกี่ยวกับความมีเสน่ห์ ซึ่งรวมไปถึงความมีน้ำใจถ้อยที่ถ้อยอาศัย ด้วยครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ura โพสต์เมื่อ 5-8-2011 09:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีแล้วครับ สุดยอดเเล้ว ด้านเสน่เเรง ต้องเวปกาหลง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 12:50 , Processed in 0.299012 second(s), 6 queries , File On.