เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9114
66
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากให้เพื่อนช่วยแสดงความคิดเห็นกับ web เมืองเสน่ห์กาหลง กับเวลที่ผ่านมาเกือบ 2

[คัดลอกลิงก์]
pocko โพสต์เมื่อ 10-12-2009 04:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เพื่อนๆ ใน web ที่เป็นสมาชิกหรือไม่ได้เป็นก็ตาม อยากแสดงความคิดเห็น
กับที่ผ่านมาเกือบ 2 เดือน เชิญครับ
Yot.jpg Anna.jpg Atom.jpg Busl.jpg Charger.jpg Cho.jpg Iching.jpg Iumravee.jpg
Jax88.jpg jomyut-pjn.jpg Kanok26.jpg Khalong.jpg kongkamol.jpg Mahavate.jpg Militarycircle.jpg Mr.Pato.jpg
Nobeeta.jpg Nu_Camman.jpg Sakda.jpg Simple.jpg Sugary_jeab.jpg Tongrakung.jpg Tum.jpg Tvxq.jpg
xxxx.jpg 1258960004_tour.jpg   ... ฯลฯ

ผมเริ่มก่อนนะครับ
ขอแสดงความชื่นชมที่ทำในสิ่งที่หลายท่านอยากทำ เพื่อเพิ่มความสุขมวลรวมของประเทศครับ
มีสาระดี ไม่เครียด เพิ่มความรู้ในหลากหลายด้านขอทุกฝ่ายพยายามทำให้ดีที่สุดครับ เป็นกำลังใจกับทีมครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| pocko โพสต์เมื่อ 10-12-2009 04:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำไมรูบผมมันใหญ่กว่าชาวบ้านนะเนี่ย
beam^^pinklao โพสต์เมื่อ 10-12-2009 04:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไหนฯก้อมาเจอกระทู้นี้แล้วก้อ คอมเม้นท์ นิดนึงแล้วกันนะครับ

ความเห็นที่มีต่อเว็บ : หน้าเว็บสวยดูมีเสน่ห์จริงเหมือนชื่อ , สมาชิกในเว็บ ก้อน่ารักทุกท่านครับ

สิ่งที่อยากให้มีในเว็บ : ตัวผมเองเล่นเว็บไซด์เกี่ยวกับพระเครื่องมาก้อ 7-8 ปีแล้ว เห็นทั้งสิ่งดีและไม่ดีมาเยอะ

อยากให้สมาชิกและผู้เยี่ยมชมทุกท่าน มีมิตรไมตรีต่อกันอย่างนี้ไปตลอดครับ แตกต่างใด้ แต่อย่าให้แตกแยก ตัวผมเองก้อรู้บ้างไม่รู้บ้างในบางเรื่อง หากมีอะไรสงสัยขอให้ถามมา หากรู้จะตอบให้ชัดเจน หากไม่รู้ต้องขอผ่านก่อน นะครับ

ด้วยความเคารพเพื่อนพี่น้อง ทุกท่าน
tvxq โพสต์เมื่อ 10-12-2009 15:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร่วมเป็นสมาชิกบ้านนี้ เมื่อปลายเดือน 11
เราว่าบ้านนี้น่ารักอะ conceptดี โครงเวบออกแบบดี สวยอะ
สรุปว่าชอบละกัน
narato โพสต์เมื่อ 10-12-2009 15:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับชอบเข้ามาอ่านทุกวัน
เวลามีเยอะนะครับฮิๆๆ
jomyut-pjn โพสต์เมื่อ 10-12-2009 19:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่านะครับ เป็นเว็บที่ดี จริง (ด้านเสน่ห์ )

พี่น้องสมาชิกทุกท่านก็น่ารัก ครับ ตอนเเรกที่ผมเห็นหน้าเว็บเเล้ว

บอกตรง ๆหลงไหล ครับพี่น้อง

อิอิ  (สงสัยเสด้จเเม่ยั่วจะเเรง )
powerevill โพสต์เมื่อ 10-12-2009 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมยังไม่รุ้ครับ เพิ่งเข้ามา2-3 วันนี้เอง เห่ะ ๆ ๆ
kongkamol โพสต์เมื่อ 10-12-2009 21:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ให้คะแนน ครับ  เยี่ยมเลย  ได้ความรู้มีสาระดี แล้วก็ได้ทำบุญ ได้บอกบุญร่วมกันด้วย

ให้โหวตให้ 1 เสียง  รักษา ความดีนี้ ตลอดไป นะครับ   " แม่ยั่วเมือง "   คิคิ
powerevill โพสต์เมื่อ 10-12-2009 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยครับ รูปแบบเว็บสวยดี คนก็สวย

แต่คนที่นี่แปลกๆนะครับ มีหน้าคล้ายปอมด้วย
kamon88 โพสต์เมื่อ 10-12-2009 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยดีค่ะ มีสาระ มีเพื่อนๆๆให้ความรู้ความเข้าใจได้ละเอียดดีค่ะ เยี่ยมๆๆ
TONGRAKUNG โพสต์เมื่อ 11-12-2009 09:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมเข้ามาตลอดนะครับ  โพสกระทู้บ้าง  ไม่โพสบ้าง  ตอบบ้าง  ไม่ตอบบ้าง  (เข้าดูทุกกระทู้ครับ)  เพื่อน ๆ  พี่ ๆ น้อง ๆ   กันทั้งนั้นแหละครับ  อยากเห็นสังคมแห่งนี้ก้าวไปอยู่ในระดับแนวหน้าแห่งวงการไม่ว่าจะเป็นสายพระหรือสายเสน่ห์  ทุกท่านที่เข้ามาล้วนจิตใจงามครับ  ตัวตนก็มีจริง  ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ  ช่วยบอกต่อ แนะนำต่อ  อย่างน้อยก็มีเพื่อน พี่ น้อง เพิ่มขึ้นอีก คร้าบบบ

simple โพสต์เมื่อ 11-12-2009 10:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้มิตรภาพ และความดีงาม คงอยู่ตลอดไป

ป.ล. แล้วทำไมต้องเอารูปหนูไปไว้ข้างพี่ศักดาด้วยอะ - -'
 เจ้าของ| pocko โพสต์เมื่อ 11-12-2009 12:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โทษทีครับ มันเรียงตามชื่อ file ครับ  แต่ก็ดีนะจะได้เห็นว่าเข้มแข็งบึกบึน กับความออ่นหวานสดใสมันเป็นอย่างไร
pal โพสต์เมื่อ 11-12-2009 20:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เว็บก็สวยตกแต่งดีเนื้อหาก็ดีแบบนี้เหละที่ผมชอบ
iching โพสต์เมื่อ 12-12-2009 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบครับ...เป็นแหล่งหาความรู้  หาเพื่อน หาประสบการณ์ใหม่  

****ว่างๆนัดmettingครับบบบบบ***
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 17:05 , Processed in 0.203048 second(s), 5 queries , File On.