เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากให้เพื่อนช่วยแสดงความคิดเห็นกับ web เมืองเสน่ห์กาหลง กับเวลที่ผ่านมาเกือบ 2

[คัดลอกลิงก์]
tor.20 โพสต์เมื่อ 15-1-2010 22:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
  ทันสมัย ไม่ไร้สาระ เป็นทางเลือกหนึ่งที่คนสมัยนี้ลืมไปแล้ว
กลับมานำเสนอความมีเมตตามหานิยมที่ไม่มีวันจางหาย   ไปกับสิ่งที่ก้าวหน้าของเทคโนโลยี
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ไพรัฐ โพสต์เมื่อ 10-2-2010 19:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเจอเวปจากการหาgoogle  พระกรุนาดูนก็เจอพระที่คุณลุงต้อลงเลยสมัครเข้ามาเป็นสมาชิก
pramate โพสต์เมื่อ 10-2-2010 21:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จากการที่เข้ามาครั้งแรก ยอมรับว่าหลง แต่หลงอะไรนะหรือ จะสารภาพดีมั้ยเอ่ย

หลงแรก.... คือเสน่ห์แม่ยั่วเมือง

หลงสอง.... คือเสน่ห์ของมวลสมาชิกทุกท่าน

เลยคิดว่า เว็ปเค้าได้ตั้งชื่อได้ดีจริงๆ คือ ......กาหลง.............
sit14 โพสต์เมื่อ 13-2-2010 21:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นเวปที่ยอดเยี่ยมครับ
มีอะไรให้เรียนรู้อีกเยอะเลยครับ
Thongchai โพสต์เมื่อ 6-3-2010 11:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาเมื่อวันที่20กพ.นี้เองด้วยความบังเอิญ และเป็นวันเกิดด้วยอิอิ หลังจากนั้นจนวันนี้ก็หาทางกลับไม่เจอ ไม่ใช่กาหลงอย่างเดียว ผมก็หลงด้วยยังหาทางออกไม่เจอเลย เมื่อไหร่จะได้กลับบ้านเนี่ย ฮือ ฮือ เอ๊ะ หรือว่าเราหลงเว็บนี้เข้าให้แล้วเนีย
resto โพสต์เมื่อ 9-3-2010 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ได้ไม่กี่วันนี้เองค่ะ เจอใน google เหมือนกับหลายๆท่านในเมืองนี้
ยังไม่เคยมีอะไรเป็นของตัวเองเลยค่ะ วัตถุมงคล เครื่องราง อาจารย์ แต่มีความสนใจเวบนี้มาก
ตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงศึกษาข้อมูลอยู่ค่ะอ่านเกือบทุกกระทู้แล้ว ท่านเจ้าเมืองและ
พี่ๆในเมืองแห่งนี้ช่วยชี้แนะด้วยนะคะ และหวังว่าหนูคงได้เป็นสมาชิกในเมืองนี้อย่างสมบูรณ์นะคะ

เจอแล้วสิ่งที่ใจต้องการ
cho โพสต์เมื่อ 9-3-2010 23:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 10-3-2010 00:00

อิอิ น่านหละเว็บกาหลง ส่วนใหญ่คนจะหลงเข้ามาเจอค่ะ...ฮ่าๆๆๆ แล้วก็หาทางออกไม่เจอน่านหละ

ยินดีต้อนรับทุกท่าน มาอยู่ซะด้วยกันที่เมืองเล็กๆ แห่งนี้..มีอะไรแลกเปลี่ยนกัน แบ่งปันกัน ประสบการณ์ทั้งดีและไม่ดี ปนเปกันไป..

หากมือใหม่ที่สนใจแวดวงเข้มขลังแบบนี้ อยากให้ค่อยๆ ศึกษาดูจากกะทู้เก่าๆ เรามั่นใจว่ามีสาระหลากหลายให้ได้ศึกษาก่อนสะสมค่ะ!

ไหนๆ ก็หลงมาแล้ว ก็อยู่อาศัยไปเลยแล้วกันค่ะ.. หลายคนก็หลงอย่างนี้เหมือนกันเขาก็ไม่คิดจะหาทางออกนะ...เป็นเล่นไป!

(เป็นมนต์ที่ลงไว้ ฮ่าๆๆๆ ล้อเล่น)
ekarart โพสต์เมื่อ 18-3-2010 23:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมาซุ่มครับ
tam โพสต์เมื่อ 19-3-2010 08:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเองก็ เข้ามานานพอสมควรอิอิอิๆ แต่มะค่อยเผยตัวซุ้มอย่างเดียวคับอิอิอิๆ
เวลามีอะไรดีๆก็ออกมาทีคับอิอิอิๆเพราะผมก็หลงคับอิอิๆออกไม่ถูกเหมือนกันเมืองกาหลงจริงๆอิอิอิๆ
setanonchai โพสต์เมื่อ 19-3-2010 10:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เปิดเวปเปิดใหม่ ที่อัดแน่นไปด้วยเนื้อหาสาระ และเพื่อนๆสมาชิกก็มีความเป็นกันเองดีมากครับ
nong2515 โพสต์เมื่อ 19-3-2010 10:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาระดีครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 19-3-2010 11:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่ารักกันทุกคนเลยครับ ชอบ ๆ สาว ๆ ก็น่ารักมาก หนุ่ม ๆ ก็หล่อขั้นเทพทุกคนเลย ที่สำคัญมีน้ำใจและใจดีมากๆ
pramate โพสต์เมื่อ 19-3-2010 11:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมพึ่งเข้ามาครับ ขออนุญาติติชมเว็บนี้หน่อยนะครับ

เว็บนี้สวยดูดี มีเสน่ห์ เข้าแล้วก็อยากเข้าอีก

ไม่อยากออก กลัวออกแล้วจะไ่ม่ได้เข้าอีก

อิอิ
chayadaj โพสต์เมื่อ 19-3-2010 21:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบค่ะ ..  มีสาระ .. แปลกตาดี+++
จาก.. เข้าวัด ทำบุญ ตอนนี้ ก็เริ่มมาศึกษา ++สะสม  ..ค่ะ
tong โพสต์เมื่อ 28-3-2010 13:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากให้สมาชิกหาข่าวว่าที่ไหนมีพิธีอะไรบ้างช่วยกันโพส
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 15:50 , Processed in 0.116979 second(s), 4 queries , File On.