เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

นี่หรือครูอาจารย์สักยันต์

ปิด [คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 9-7-2010 16:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือจริง ๆ ไม่อยากเอ่ยชื่อ เห็นว่าเป้นทนายความอะไรนี่แหละ  ครับ  อ.คน นี่อยู่ตากสิน เสริซคำว่า ตากสิน สักยันต์
ก็รู้แล้วครับ
นึกถึงตอนมันด่าผม ผมบอกว่า มาครั้งแรก  มันยังไม่สนใจ บอกว่าคนอื่นมาครั้งแรก เหมือนกัน ไม่เห็นเป้นแบบผม
มันแทบไม่ให้อภัย กันเลยก็ว่าได้  คนๆนี่อารมณ์ร้อน นักเลง มาก มันดูคนจากอะไรครับ  มันหาว่าผมไปดูถูกมัน ว่า
มันเป็นพวกหลอกลวง โดยที่ผมแค่ทำตามที่มันสั่งไม่ได้  ถ้ามันไม่ทำให้ทำไมมันไม่พูดดีๆ  คำว่าสถุน  มันพูดออกมา
ได้ คนถ้าไม่เกลียดกันจริงๆ มันไม่กล้าพูดกันหรอกคำนี้  คิดแล้วยังเจ็บใจครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
DekNoi โพสต์เมื่อ 9-7-2010 18:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด DekNoi เมื่อ 9-7-2010 18:51

โอ้ยยย...PM มาถามกันอยู่ได้ว่าอาจารย์อะไร
เด็กน้อยโกรธจนหน้าเขียวแล้วนะคะเนี้ยะ!!!!

ตอนคุณvisanuโดนด่า ก็คงโกรธจนหน้าเขียวเหมือนกัน...
แต่ทำอะไรไม่ได้ใช่มั้ยคะ!!!!

หึหึ
pramate โพสต์เมื่อ 9-7-2010 19:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 46# DekNoi

ไหนๆ ขอดูหน้าเขียวๆ ของเด็กน้อยสิ ว่าจริงปะ
Samudaiya โพสต์เมื่อ 9-7-2010 19:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหยน่ากลัวเกินนนนนนนนนนนนนน
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 9-7-2010 20:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้ยยย...PM มาถามกันอยู่ได้ว่าอาจารย์อะไร
เด็กน้อยโกร ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 9-7-2010 18:49

ครับ คุณเด็กน้อย ใจอยากสวนกลับไปเหมือนกันครับ  อยากจะตอกหน้ากลับไปว่ามันเรื่องอะไร มาด่ากันแบบนี้  วันนั้นโชคดีที่คนไม่เยอะ ประมาณ 4 คน
แต่มันด่าซะผมไปไม่เป็นเลย แถมไอลูกศิษย์ มันก็ เข้าข้างอาจารย์มันอีก เกิดมาเพิ่งเคยถูกด่าจากคนแบบนี้ แถมไร้สาระมาก ตั้งสำนักยังไม่ถึง 5 ปีด้วยมั้ง
ยังหลงตัวเองขนาดนี้  จริงๆผมก็ผิดเอง ทั้งที่อ คนนี้ก็เคยมี ศิษย์ของ อ หนู เคยมาบอกแล้วว่า อ คนนี้ไม่ได้เก่งจริง
kaineverdie โพสต์เมื่อ 9-7-2010 20:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด็กน้อยโกร ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 9-7-2010 18:49

ฮ่าฮ่า ไม่ถามใครหรอกครับ อ่านในกระทู้ก็จะรู้ว่าคราย........

พิจารณานิดหนึ่งกับคำว่า สี่แยกไฟแดง ไฟเหลือง ไม่ไป ไปไฟสี.....................

คำว่าสุดท้ายก็ไปหาเอา....เข้าใจไมหว่า
pramate โพสต์เมื่อ 9-7-2010 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบฝ่าไฟแดง ทำไง พี่ไก่ อิอิ
tor.20 โพสต์เมื่อ 9-7-2010 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องแบบนี่ที่นี่เขามีมานานแล้ว พอกันเถอะนะ นึกซะว่าลุงขอก็แล้วกัน
ไม่พอใจก็ไม่ไปสักก็สิ้นเรื่องไม่เจ็บหลังตังค์ก็ยังอยู่ครบ ใครทำอย่างไรก็ได้อย่างนั้น
ไม่ต้องรอชาติหน้ากรรมตามทันกันในชาตินี้แหละ..คุยกันเรื่องอื่นดีกว่า มันกว่ากันแยะเลย
dark โพสต์เมื่อ 9-7-2010 23:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยจะเดาถูกเรื่องอาจารย์...ข...จริง ๆ ด้วยแฮะ เรื่องนี้เห็นเขาซัดกันมานานที่เวปคาถา...นะครับ แต่ไม่ได้เข้าไปอ่านเป็นจริงเป็นจังซักกะที แต่ที่เดาแม่นแบบนี้ อาจเพราะผมเพิ่งไปเรียนวิชาทายแม่นมาจากท่านอาจารย์ปลาหมึกพอล...ท่านสุดยอดจริง ๆ เลย 6 ครั้งตรงเป๊ะ ๆ ใครที่อยากจะหักเขากระทิง คงโดนกระทิงเสยพุงไปเรียบร้อยแล้ว...

68.81 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 18

นิด โพสต์เมื่อ 10-7-2010 11:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# visanu

เดี๋ยวๆ เราคนนึงนะเป็นศิษย์ อาจารย์ ท่านนี้ เราเพิ่งจะไปหาท่านมาเอง 5 ครั้งได้ละ ที่เราเข้าใจนะ การลงของสมาธินั้นต้องดี ถ้าวอกแวกน่ะ ลงของไปก้อไม่มีประโยชน์ ถ้ามองในแง่ดี อาจารย์ท่านอยากให้ลูกศิษย์ได้ในสิ่งที่ควรนะ

เรานั้นการศึกษาก้อสูงอยู่ คนอย่างเราไม่ยอมหละนะ ที่จะให้ใครมาหลอกเราได้ ถามว่าเรานับถือมั๊ย อาจารย์ท่านนี้โอเคเลย ....... ท่านช่วยคนตกทุกข์ได้ยากจริงๆ มีอยู่วันนึงมีคนมาหาท่าน ร้องห่มร้องไห้ให้ท่านช่วย เพราะดวงเค้าตกมาก ท่านก้อช่วยนะ คนนั้นถามว่า ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ ท่านตอบกลับว่า อาจารย์ไม่เอาเงินคุณหลอก เอาไว้คุณสบายขึ้นเมื่อไหร่ ค่อยกลับมาหาอาจารย์ละกัน เราได้ยินละซึ้งเลยนะ

อีกอย่างนะ เราเข้าใจว่าอาจารย์ท่านดุ ....... อย่าลืมนะ อาจารย์สักยันต์คงไม่มีท่านไหนตามใจคนที่ไปสักหลอก กฏย่อมเป็นกฏ เราเห็นนะ บางคนไปแบบงงๆ ลูกศษย์ อาจารย์สอบถามเบื้องต้นก้อไม่ตอบ หรือตอบแบบ งงๆ เอ้า เราเข้าใจทั้ง 2 ฝ่าย ที่ตอบเนี่ย อไม่อยากให้คนที่ไม่รู้จักอาจารย์เข้าใจผิด

อ้อ ...... หนังสือที่ลงน่ะ มันก้อคงเป็นปกติของทุกสำนัก คุณเปิดสักยันต์ ถ้าคุณไม่ลงโฆษณา และใครเค้าจะไปรู้จักล่ะ งั้นสู้เปิดให้ลูกหลานในบ้านสักไม่ดีกว่าเหรอ ...... คนอื่นเห็นด้วยมะ
นิด โพสต์เมื่อ 10-7-2010 11:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวๆ เราคนนึงนะเป็นศิษย์ อาจารย์ ท่านนี้ เราเพิ่งจะไปหาท่านมาเอง 5 ครั้งได้ละ ที่เราเข้าใจนะ การลงของสมาธินั้นต้องดี ถ้าวอกแวกน่ะ ลงของไปก้อไม่มีประโยชน์ ถ้ามองในแง่ดี อาจารย์ท่านอยากให้ลูกศิษย์ได้ในสิ่งที่ควรนะ

เรานั้นการศึกษาก้อสูงอยู่ คนอย่างเราไม่ยอมหละนะ ที่จะให้ใครมาหลอกเราได้ ถามว่าเรานับถือมั๊ย อาจารย์ท่านนี้โอเคเลย ....... ท่านช่วยคนตกทุกข์ได้ยากจริงๆ มีอยู่วันนึงมีคนมาหาท่าน ร้องห่มร้องไห้ให้ท่านช่วย เพราะดวงเค้าตกมาก ท่านก้อช่วยนะ คนนั้นถามว่า ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ ท่านตอบกลับว่า อาจารย์ไม่เอาเงินคุณหลอก เอาไว้คุณสบายขึ้นเมื่อไหร่ ค่อยกลับมาหาอาจารย์ละกัน เราได้ยินละซึ้งเลยนะ

อีกอย่างนะ เราเข้าใจว่าอาจารย์ท่านดุ ....... อย่าลืมนะ อาจารย์สักยันต์คงไม่มีท่านไหนตามใจคนที่ไปสักหลอก กฏย่อมเป็นกฏ เราเห็นนะ บางคนไปแบบงงๆ ลูกศษย์ อาจารย์สอบถามเบื้องต้นก้อไม่ตอบ หรือตอบแบบ งงๆ เอ้า เราเข้าใจทั้ง 2 ฝ่าย ที่ตอบเนี่ย อไม่อยากให้คนที่ไม่รู้จักอาจารย์เข้าใจผิด

อ้อ ...... หนังสือที่ลงน่ะ มันก้อคงเป็นปกติของทุกสำนัก คุณเปิดสักยันต์ ถ้าคุณไม่ลงโฆษณา และใครเค้าจะไปรู้จักล่ะ งั้นสู้เปิดให้ลูกหลานในบ้านสักไม่ดีกว่าเหรอ ...... คนอื่นเห็นด้วยมะ
นิด โพสต์เมื่อ 10-7-2010 11:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 10-7-2010 12:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แล้วผมถามหน่อยนะครับ คำว่าสถุน นี่มันเหมาะแล้วหรือครับ ที่จะพูดกับคนที่เค้าไปหา
ผมว่า อย่ามาแก้ต่างเลยครับ  ...ไม่สักไม่ว่า
มันเหยียบผมซ้ำอีก ว่าผม  เพราะอย่างนี้ชีวิต ถึงได้แย่ ไอแค่ทำตามที่มันบอกไม่ได้
ผมบอกเลย ว่า อย่าไปเลยครับสำนักนี้  ถ้าหากคุณไม่อยากเสียความรู้สึก ตอนมันด่าทำหน้าทำตา
เกรีียวกราด ใส่เหมือนอย่างกะผม ไปทำอะไรให้  ผมเชื่อว่ามีครูอาจารย์อีกมากทีท่าน เก่งและเมตตาต่อศิษย์
และพร้อมจะให้อภัย หากศิษย์ทำผิด ไม่ใช่ผิดนิดหน่อยก็  ทำเหมือน เรื่องใหญ่โต  คนที่เค้ามาหาเค้ามาจาก ที่ไหนๆ
บางคนมาไกล เพราะอะไร มาแล้วเจอแบบนี้
guik โพสต์เมื่อ 10-7-2010 12:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นๆกันนะครับ อะไรๆที่มันผ่านไปแล้วก็ให้มันผ่านไป แต่สงสัยว่าทำไมท่าน นิด นี่โพสซ้ำกันเยอะเจงๆ..
Cowtaro โพสต์เมื่อ 10-7-2010 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบ ที่ไหน ก็ไปสักที่นั้น ที่ดีดี มีเยอะแยะ พูดไปก็ไม่จบ คดี อย่างนี้มีมากานเยอะแล้ว
แนะนำให้ไปสัก กับ พ่อทอง ตลาดพลู ของจิง+ราคาย่อมเยา
แต่ถ้า ไม่ชอบ รอนาน ไป หา อ.ถึงเลย สายนี้เข้มขลัง ราคา ก็สบายกะเป๋า ลายเส้น งดงาม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 7-5-2024 10:06 , Processed in 0.344807 second(s), 6 queries , File On.