เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ที่เมืองนี้มีสิ่งที่ต้องการอยู่พอดีเลย โชคดีจริงๆค่ะ เพิ่งได้ตะกรุดมอญมา

[คัดลอกลิงก์]
dear168 โพสต์เมื่อ 15-7-2010 23:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 16# kajokvised

แสดงว่าท่านต้อม เป็น Seaman ใช่ป่าวครับ  ให้เดาทำงานที่สยามแก็ส
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kajokvised โพสต์เมื่อ 16-7-2010 06:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 31# dear168

ครับ  Seaman  ตำแหน่งนายท้ายเรือครับ (เฒ่าทะเลนะครับ)   บ.สยามแก็สฯ
                        เริ่มงาน2534
                        เลิกทำงาน2538 ครับ
cho โพสต์เมื่อ 16-7-2010 06:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เทคนิคดี พุทธคุณเยี่ยม เสือซ่อนเล็บ.. แรงได้ใจ

ร้อยใส่เชือกคาดเอวสีแดงแรงฤทธิ์...แต่คงซ่อนแอบแบบนี้ไม่ได้สินะ!! ติดใจมากให้พี่โบ๊ทพาไปฝังตะกรุดมอญที่หน้าท้องเลยแล้วกัน!!!
Maow โพสต์เมื่อ 23-7-2010 11:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอตะกรุดจาก น้องโบ้ท อยู่นจ๊ะ จะได้เป็นผู้หญิงแรงอีกคน บอกวิธีใช้ให้พี่ด้วยล่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

dong_zaa โพสต์เมื่อ 4-8-2010 14:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะ กรุด มอญ ใช้ ยัง ไง เหรอ คับ

ขอ วิ ธี ใช้ กับ คา ถา ด้วย คับ

ผม ฝัง ที่ ใต้ สะ ดือ มา เหอะๆ

ยัง ไม่ เคย ลอง ใช้ เลยย
Pra-narai โพสต์เมื่อ 4-8-2010 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตระกรุดมอญ เคยมีชื่อว่า ตระกรุดเมียมาก เป็นวิชาที่ อจ ประคองไปเรียนมาจาก ปู่วร ก้อนใบ วิธีภาวนาให้กำกับว่า อะระหัง
ในวันไหว้ครูทุกๆปี ที่วัดบางแวก จะมีตระกรุด ให้ทำบุญ ดอกละ 100 บาท เพื่อนำเงินไปทำบุญให้ รพ สงฆ์ อจ ประคองจะทำมาให้ไม่มากนัก ในวันงานปีนี้คือ 8 สิงหาคม ไปในงานตามหา พี่ต้อม ร่างท้วมๆ สวมแว่นตา แล้วขอให้พี่ ต้อม ลองเรียกพุทธคุณของตระกรุดให้ชมดู

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

DekNoi โพสต์เมื่อ 4-8-2010 21:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีผู้หญิงมาร่วมอุดมการณ์ความแรงเพิ่มขึ้นอีกคนแล้ว ; )
Siriya โพสต์เมื่อ 4-8-2010 21:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้ว่าเวลาฝังไปแล้ว ถ้าอีกหน่อยไปเอ็กซเรย์เป็นไรป่าว แบบว่าเผื่อไว้อ่ะ
Pra-narai โพสต์เมื่อ 4-8-2010 22:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอโทษนะครับ ที่ถูกต้องชื่อ พี่ตั้ม เป็นตำรวจครับ (แก่แล้วงงๆ)
ขอตอบเรื่องเอกซเรย์นะครับ
ผมฝังเข็มทองเล่มเล็ก มา 7 เล่ม ที่ใต้ท้องแขน ซ้ายและขวา ที่หน้าอกอีก 1 เล่ม
แล้วก็เล่มใหญ่ ขนาดก้านไม้ขีด อีก 2 เล่ม ที่หน้าอก ซ้ายและขวา ทั้งหมดเป็นเข็มเป็นที่วิ่งได้ สาย พ่อ ประคอง
ตอนเอกซเรย์ประจำปี ปรากฎว่า เข็มแบ่งฝ่ายไปอยู่ ข้างซ้าย และ ข้างขวา ตรงบริเวณชายโครง ทั้งเข็มเล็ก และ เข็มใหญ่ ( อย่างยุติธรรม )
แปลกดีนะครับ ว่าเข็มเคลื่อนจากที่ต่างๆไปอยู่ชายโครงได้อย่างไร และแบ่งกันไปอยู่อย่างยุติธรรม เท่าๆกันซะด้วย
ตระกรุดมอญ จะมีอยู่ หนึ่งรุ่น ทำด้วย ทองแดง และ ทองเหลือง โดยมียันต์อยู่รอบๆ บรรจุในกล่อง พร้อมรูป ปู่วร ก้อนใบ ครับ
วันหลังจะลงรูปให้ดูครับ
Siriya โพสต์เมื่อ 5-8-2010 03:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่างนี้แล้วถ้าฝังตะกรุดมอญ
ถ้าอีกหน่อยจะมีเบบี๋ ตะกรุดจะจิ้มหัวเบบี๋ไม๊น้าา
ความลับไม่แตกตอนไปอัลตร้าซาวด์หรอเนี่ย

แบบว่ายัยนี่แอบเล่นของไรงี้
ว้าามีหลักฐาน ต้องคิดดีดี
dong_zaa โพสต์เมื่อ 5-8-2010 19:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่างนี้แล้วถ้าฝังตะกรุดมอญ
ถ้าอีกหน่อยจะมีเบบี๋ ต ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 5-8-2010 03:44

ไม่โดนพี่

ฝังไว้ใต้ผิวหนังเองคับ

ไม่ลึกมาก
Siriya โพสต์เมื่อ 6-8-2010 01:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่โดนพี่

ฝังไว้ใต้ผิวหนังเองคับ

ไม่ลึกมาก ...
ต้นฉบับโพสโดย dong_zaa เมื่อ 5-8-2010 19:28

อันนั้นน่ะล้อเล่นค่าา
แต่ที่จิงจังคือเวลาไปเอ็กซเรย์อ่ะ มันเห็นใช่ป่ะ
dong_zaa โพสต์เมื่อ 6-8-2010 11:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นคับพี่

ขนาดเข็มทองเล่มนิดเดียวยังเห็นเลยคับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 8-8-2010 17:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตระกรุดมอญ เคยมีชื่อว่า ตระกรุดเมียมาก เป็นวิชาที่ อ ...
ต้นฉบับโพสโดย Pra-narai เมื่อ 4-8-2010 21:00

มีคาถาสวดกำกับตระกรุดมอญด้วยเหรอตัวเอง ข้าพเจ้าได้มาก็เอาไหมสีดำ ร้อยผูกข้อมือเลย 3 ดอก ไม่เคยสวดคาถาอะไรกำกับเลย จะแรงป่ะเนี่ย รบกวนผู้เชี่ยวชาญ บอกหน่อยนะจ๊ะ  แล้ว 3 ดอก ความแรงจะคูณ 3 ป่ะ เนี่ย ใส่ข้อมือ เท่ห์ดีเหมือนกัน ชอบนะ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 8-8-2010 17:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากฝังจัง ตะกรุดมอญเนี่ย คงต้องรอปีหน้าใช่ป่ะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 07:06 , Processed in 0.204173 second(s), 11 queries , File On.