เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9422
55
ซ่อนแถบด้านข้าง

ที่เมืองนี้มีสิ่งที่ต้องการอยู่พอดีเลย โชคดีจริงๆค่ะ เพิ่งได้ตะกรุดมอญมา

[คัดลอกลิงก์]
nuri12 โพสต์เมื่อ 5-7-2010 19:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
คือว่าเห็นแต่ผู้ชายใช้ตะกรุดกับแฟนสาว หารู้ไหม หญิงเราก็อยากจะมีของดีดูบ้าง ก็เลยหาของที่แบบว่าดูไม่รุนแรงหน่อย
เดี๋ยวชายเข้าจะหาว่าเราแอบ มีของดี อิอิ

เมื่อเย็นนี้พอดีได้เช่าตะกรุดมอญจาก คุณพี่โบ้ท พี่เข้าแนะนำดีมาก ก็เลยลองดูว่าดีจริงไหม
กลับมาได้เรื่องเลยค่ะ!!! คือนู๋เอาตะกรุดมาแล้วหาสร้อยสวยๆหน่อยมาซอดคล้องที่ตะกรุด อิอิ กลบเกลื่อน แฟนไม่รู้ด้วย พี่เค้าบอกว่าพยายามให้ตะกรุด
แนบเนื้อที่สุดก็เลยทำตาม ปรากฏว่าเดินจูงมือกะแฟน แฟนเอ็นดูเราผิดหูผิดตาเลยอ่ะค่ะ...... ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ไม่ค่อยลงลอยกันเท่าไรเลย

ต้องขอบคุณพี่ชาย คนนี้เลย เห็นพี่โบ้ทบอกว่า ลองบูชาแม่ยั่วเมืองจากคุณพี่ที่ชื่อพี่โชวดู แล้วจะรู้อะไรใหม่ๆเยอะ

ขอบคุณเมืองกาหลงมากๆค่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Gern.Naraphat + 2

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 5-7-2010 20:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอวววว... พวกเราทุกคนที่อยู่ในเมืองกาหลงก็มีความสุขที่เห็นท่านมีความสุขนะคะ

ต่อไป ผู้หญิงในเมืองคงของแรงกันหมดกระมัง

ขอบคุณน้องโบ๊ท..มีความสุขล้นจอ..นำของแรงให้สาวๆได้โจ๊ะกันบ้างเป็นครั้งคราว!! พี่ก็มีนะ ตะกรุดที่ว่านั่นอ่ะ อิอิ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Gern.Naraphat + 2 ของเเรงจังสาว ๆ เมือง ...

ดูบันทึกคะแนน

Naiin โพสต์เมื่อ 5-7-2010 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฉาวๆแถวนี้จ้าวเสน่ห์ กันทั้งนั้นเลยเนอะ!!!
ekarart โพสต์เมื่อ 5-7-2010 21:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีความสุขล้นจอ..นำของแรงให้สาวๆได้โจ๊ะกันบ้างเป็นครั้งคราว     
โจ๊ะกันเลยเหรอ
kanja009 โพสต์เมื่อ 5-7-2010 22:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของเขาดี จริงๆๆ
dark โพสต์เมื่อ 5-7-2010 22:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แค่มารยาหญิงก็พกไปหลายร้อยเล่มเกวียนแล้ว แต่นี่เจอสตรีติดอาวุธ คงน่ากลัวกว่าแหง่ม ๆ สาว ๆ เมืองนี้น่ากัวจังครับ.
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 5-7-2010 23:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดมอญ
สุดยอดที่สู๊ดดดดดดดด
boat_vios86 โพสต์เมื่อ 6-7-2010 00:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ประธานพูดซะผมกลัวโดนผู้หญิงทิ้งเลยง่ะ

ตอนนี้ขอแบบว่าทำงานรักษาตัวก่อน อาการม่ะค่อยดี

น้องที่นำไปบูชาก็บูชาดีๆนะครับ....

ตะกรุดเหลือไม่กี่ดอกแล้ว...ชายใช้เรียกเจ้าชู้ หญิงใช้เรียกว่า........พราวเสน่ห์หละกัน อิอิ
cho โพสต์เมื่อ 6-7-2010 06:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ไม่เห็นน้องบานาน่าโบ๊ทออนเอ็มเลยค่ะ.. มะก่อนยังมาจุ๊กจิ๊กๆ คุยกันบ้าง..
    น้องเรียกพี่แบบนี้เหมือนพี่เป็นพระประธานไงไม่รู้แฮะ!!

ผู้หญิงพกพาของมหาเสน่ห์ติดตัวไว้บ้าง...นัยว่าย่อมดีกว่าไม่พกอะไรเลยอย่างแน่นอน!!

อย่าให้ไสยศาสตร์มาครอบงำเราเสียทุกจังหวะของชีวิต ให้เป็นเพียงส่วนหนึ่งของกำลังใจกันและกันจะดีกว่าค่ะ!

ตายแล้ว!! ฝนตกแต่เช้าเลย! ช่วงหน้าฝนนี้นอกจากไม่ต้องรดน้ำต้นไม้แล้ว คนสวนบอกว่า หญ้าเริ่มตายแล้วเป็นหย่อมๆ แล้ว!! เพราะคุณผู้หญิงรดน้ำต้นไม้ทั้งๆที่ฝนก็ตกเยอะแยะ..อ้าว! เราก็กลัวน้ำไม่ถึงเฟร้ย... ฮ่าฮ่า
kaineverdie โพสต์เมื่อ 6-7-2010 09:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงส์สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

กัววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

pocko โพสต์เมื่อ 6-7-2010 16:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เล้าใจจังเลยแรงไม่มีวันหยุดพัก
bird13342 โพสต์เมื่อ 6-7-2010 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
noonniie โพสต์เมื่อ 7-7-2010 00:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-7-2010 07:36

จากที่ลองอ่านอยู่ตั้งนานก็เลย สมัครขอเป็นน้องสาวที่นี้ด้วยคนนะค่ะ

วันนี้ได้เช่า ตะกรุดจากคุณพี่โบ้ท มาด้วยค่ะ เจอตอนแรกแบบว่า...............(เหมือนเกย์เลยง่า......)
แต่ผิดคาดแหะ ชายแต้ๆเลยง่ะ พี่โบ้ทใจดีมากเลย ได้ซื้อ ตะกรุดมอญเล็กมา 1 อันก็ทำอย่างที่พี่เค้าแนะนำค่ะ ก็ต้องรอดูว่าผลเป็นไง....(สงสารพี่เค้าจังทำไมแววตาพี่เค้าดูเศร้าๆจังเลย)

พี่webmaster แม่ยั่วเมืองบูชายังไงต้อง เซ่นไหว้ไหมค่ะช่วยตอบหน่อย....

ขอบคุณคร๊า.............
boat_vios86 โพสต์เมื่อ 7-7-2010 01:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ง่ะ....น้องนุ่นนี่ ทำไมมองพี่แบบนั้น(มิหน่า พี่ไม่ใครชอบเพราะแบบนี้นี่เอง)....

แต่ก็ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะครับ
cho โพสต์เมื่อ 7-7-2010 07:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-7-2010 07:44

แม่ยั่วเมืองไม่ใช่ผี ไม่ใช่พราย ไม่ใช่วิญญาณ ไม่ใช่สัมภเวสี จึงไม่จำเป็นต้องเลี้ยง ไม่จำเป็นต้องเซ่น ให้ข้าวน้ำ
แม่ยั่วเมืองเป็นเทพมหาเสน่ห์ชั้นสูง

พบกับ 10 คำถามยอดฮิตที่กระทู้นี้
http://khalong.com/board/vie ... 2608&extra=page%3D2
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 21:22 , Processed in 0.157365 second(s), 8 queries , File On.