เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ที่เมืองนี้มีสิ่งที่ต้องการอยู่พอดีเลย โชคดีจริงๆค่ะ เพิ่งได้ตะกรุดมอญมา

[คัดลอกลิงก์]
kajokvised โพสต์เมื่อ 8-7-2010 06:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสียดายประสบการณืที่ผ่านมาในอดีต ที่ ผมต้อม-อีสาณใต้บันทึกภาพถ่าย สาวงามผู้หญิงเรือธงชาวเวียดนามและชาวเขมร
ปี พ.ศ.2534ถึง พ.ศ. 2538 ครั้งที่ต้อม-อีสาณใต้ เป็นนายท้ายเรือ ขนน้ำมันและ LPG จากประเทศไทย สู่เวียดนามและเขมร
ทุกครั้งที่เรือทื้งสมอจะมีผู้หญิงเรือธงมาเทียบเรือเสนอให้บริการทุกครั้งไปและทุกครั้งต้อม-อีสาณใต้จะมีสาวงามเป็นเพื่อนนอนทุกครั้งไปเช่นกัน   แต่ละนางไม่ว่าสาวเวียดนามหรือสาวเขมร สาวเจ้าเขวนตะกรุดให้ได้เห็นกัน
     ที่เสียคายเพราะทุกนางยินดีให้ต้อม-อีสาณใต้ถ่ายภาพแบบไม่ต้องเกรงใจกัน
     ที่เสียดายเพราะย้ายบ้านบ่อยภาพเหล่านั้นหายไป เสียดาย โอ้ย เสียดาย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
noonniie โพสต์เมื่อ 8-7-2010 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อิอิ นู๊ขอ 2เลยค่ะ ไปถักแบบ 2ชิ้นติดกันเลย แรงเร็ว ดีค๋ะ หุหุ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

kajokvised โพสต์เมื่อ 8-7-2010 19:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สวยดี เข้มขลัง โดนใจ
 เจ้าของ| nuri12 โพสต์เมื่อ 8-7-2010 19:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ช่วยพี่เค้าค่ะ เอาขนาดสั้นมาประยุคใส่กับลูกปัดปลุกเสก กิ๊บเก๋ดี แฟนไม่รู้ อิอิ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

pramate โพสต์เมื่อ 8-7-2010 20:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมัยที่หินธิเบต กำลังฮิต ได้ไปทำเป็น สายข้อมือเหมือนกัน

สวยเชียว
boat_vios86 โพสต์เมื่อ 9-7-2010 13:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่ะฮ๊า....น้องนูริ เล่นไปถักแบบเปิดโปร่งเลยอ่ะป่าว.......

ว่าแต่คิดได้ไงอ่ะ2ชิ้นรวมกันเลย จะว่าไปก็เท่นะน้อยคนที่จะถักแบบนี้ อย่าไปบอกแฟนเค้าหละว่าตะกรุดอะไรเดี๋ยวแฟนรู้ล่ะ น้องนูริจะงานเข้าน๊า......อิอิ

ขอบคุณมากๆจ๊ะ
boat_vios86 โพสต์เมื่อ 9-7-2010 13:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากนะครับผมน้องนุ่นนี่.... สวยอ่ะ มิกแอนแม็ท ดีพี่เห็นแล้วนึกว่าลูกปักธรรมดา ที่แท้เป็นลูกปัดปลุกเสกอีกตั้งหาก

สวยน่ารักดีครับ......

ขอบคุณมากๆนะครับผม.....
ponpon โพสต์เมื่อ 9-7-2010 14:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ โบ๊ท ส่งที่อยู่ทาง PM แล้วนะคะ
JRT โพสต์เมื่อ 10-7-2010 09:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยาได้มั่งครับสวยดี ไม่ทราบว่าราคาแรงแค่ไหนครับ
ขอขอบพระคุณอย่างสูง
น้องใหม่ (ไม่ร้าย ไม่บริสุทธิ์)
noonniie โพสต์เมื่อ 12-7-2010 00:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ นู๋ร้าย แต่บริสุทธิ์.........บริสุทธิ์ใจจ๊ะ
suysakul โพสต์เมื่อ 12-7-2010 09:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผู้หญิงน่ากัวอะ กัวแล้วไม่เอาดีกว่า
notejazzpianist โพสต์เมื่อ 12-7-2010 12:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 26# suysakul

จริงรึท่านต้น น่ากลัวขนาดนั้นเลยเหรอ
suysakul โพสต์เมื่อ 12-7-2010 12:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  suysakul

จริงรึท่านต้น น่ากลัวขนาดนั้นเลยเหรอ:l ...
ต้นฉบับโพสโดย notejazzpianist เมื่อ 12-7-2010 12:13

ใช้ได้เลยท่าน ผู้หญิงของแรง น่ากัว ไม่อาวววววดีกว่า
notejazzpianist โพสต์เมื่อ 12-7-2010 13:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 28# suysakul

พรายผู้หญิงมาแกล้งอีกแล้วรึท่านต้น....หูย!ขนลุก
boat_vios86 โพสต์เมื่อ 15-7-2010 12:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ต้นบอกไม่เอาแว้ว...ผู้หญิง งั้น ผู้ชายดีก่า.....

อิอิ
(ล้อเล่นนะครับ)
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 09:16 , Processed in 0.247159 second(s), 11 queries , File On.