เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เปิดประเด็น"พยนต์เอเลี่ยน"แหวกแนวหรือสร้างกระแส

[คัดลอกลิงก์]
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 19-8-2013 20:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
crazy ตอบกลับเมื่อ 19-8-2013 13:50
พูดถึงวัตถุมงคลแปลกๆ ที่มีชื่อว่า เอเลี่ยน ชื่อฝรั่ ...

ที่บอกว่า จะอาศัยตำราอย่างเดียวคงไม่ได้ ผมไม่รุ้นะเท่าที่อ่านประวัติอ.หม่อม ท่านมีเเรงครุครับ ท่านมีบารมีมาเเต่ปางก่อน ท่านเรียนวิชามาจากอาจาร์ย ผมว่าท่านอาศัยเรงครุ อย่างที่พี่cho เขียนบอกประวัติอ.หม่อม ท่านมีอะไรทีเกจิสงฆ์ที่ดังๆเเต่ละรูปยังนับถือ อ.หม่อม เลย  อาจาร์ยก้ยังไม่ถือตัวว่า ข้ายิ่งใหญ่จับ อะไรก้ขลัง สืบทอดวิชาทีท่านสะสมมาเสกของเเจก ฟรีไม่ใช้ค้าขาย ผมอยากบอกว่าผมหลงเขามาเมืองนี้ครับ อ่านประวัติท่านอ.หม่อมเล้วเกิดศรัทธา ยังไม่เคยบุชาเม่ยั่วเมือง ได้ให้พี่โชว์เก้บผ้ายันต์ไว้เเล้ว สิ้นเดือนนี้บุชาเเน่น อน ถ้าไม่มีหรือพี่โชวให้คนอื่นบุชาไปเเล้วไม่พรือครับ เดียวผมเช่าองค์อื่นก้ได้ ไม่รุ้เเฮะรุ้สึกรักเมืองกาหลงมากมาก
ที่ท่านบอกว่าไม่ได้พึงตำรา เเสดงว่าคิดจะเสกก้เสก ขายก้ขายง่ายๆละสิ ต่อไปผมจะฟากลุกศิษย์พระที่เสก ฟากหนูน้อยอาร่าเล่ เสกได้เปล่าครับ ขอเน้นเสน่ห์รุนเเรง ถูกหวย10 ล้านได้ปะ วิชาเค้าถ่ายทอดรุ่นสุ่รุ่นมายาวนาน ดังนั้น เเรงครุคับ ศินษ์ต้องเพิ่งครุคับ ไม่นั้นถ้าไม่เสกตามตำรา เขาก้เสกตัวเหี้ยเต้มบ้านเต้มเมืองเเล้ว ร่วมด้วยคนนะพี่น้องชาวเมืองกาหลง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +12 ย่อ เหตุผล
paul + 12

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 20-8-2013 01:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CUTE19 เมื่อ 20-8-2013 02:03
crazy ตอบกลับเมื่อ 19-8-2013 13:50
พูดถึงวัตถุมงคลแปลกๆ ที่มีชื่อว่า เอเลี่ยน ชื่อฝรั่ ...

ขอโทษนะครับ
เลือดไม่ไปเลี้ยงสมองหรือครับ..."อ่อ มิน่าหัวถึงล้านเลือดไม่ไปเลี้ยงสมองนี่เอง"

เข้าใจประเด็นที่กูด่าไหม
1...."มูลนิธิพุทธอุทยานธรรมโกศล"สร้างด้วยน้ำพักน้ำแรงของหลวงพ่อสมภพ เตชปุญโญและศิษย์สายกระหม่อมทองทุกคน
ไม่ได้สร้างด้วยตังส์หรือเงินส่วนตัวของ"พระเอ-เลี่ยน"ที่อ้างตัวเองว่าเป็นเจ้าสำนักคนใหม่ เที่ยวคุยโวว่าได้เรียนสรรพวิชากับหลวงพ่อสมภพ เตชปุญโญ
ส้นตีนไหมครับเข้าไปยังไม่ทันจะถึงเดือนเลยเรียนอะไรมิทราบ

2....กล่าวอ้างว่าหลวงพ่อสมภพ เตชปุญโญจะมาประทับทรง พูดหมาๆอย่างนี้ต้องเตะปากนะครับทะลึ่งไม่รู้รุ่นมีดีอะไร กระหม่อมก็ไม่มีแล้วจะให้กูเกรงใจขอโทษหน้าไม่เหมือนพ่อกูนะครับ

3....เป็นพระแต่เลวหลอกแดกเขาไปทั่วให้กูกราบหรอครับ กราบได้นะแต่เอาส้นตีนไปกราบนะจะรับไหว้กูไหม

4....อยากจะแนะนำนะให้ไปศึกษาจารีตของสายกระหม่อมทองมาให้ดีก่อนแล้วค่อยเสนอหน้ามาคุยมาออกความเห็น หลวงพ่อสมภพ เตชปุญโญ ไม่เคยทำอะไรนอกรีตไม่ผิดคำครู ไม่เกินครู รักษาขนบธรรมเนียมประเพณีไว้อย่างเคร่งครัด "พระเอ-เลี่ยน"เป็นใครกล้ามาทำให้"พุทธอุทยานธรรมโกศล"เสื่อมเสีย มัวหมอง

นี่แค่ประเด็นในส่วนของ"พระเอ-เลี่ยน" ยังไม่ได้เปิดประเด็นอื่นขึ้นมาเลยรอให้ครบก่อนอยากให้มากันเยอะๆ
ส่งถ่อยแถลงมาก็ได้
ที่นี้เมืองเสน่ห์กาหลง ไม่มีบล็อค ไม่มีแบน แลกหมัดกันเลยครับเชิญ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +100 หลง +20 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 100
cho + 20

ดูบันทึกคะแนน

sterno โพสต์เมื่อ 20-8-2013 12:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มีหัวไว้ให้ผมขึ้นหรือป่าวครับ กรุณาอย่าพาดพิงผู้อื่นครับกำลังถามท่านเอ-เลี่ยนอยู่ครับ
    1.วิชาเสกเอเลี่ยนได้มาจากอาจารย์ท่านได
2.สำนักที่ท่านครองหลวงพ่อท่านทำไว้ดีแต่กำลังโดนทำลายในเวลานี้
zx10r โพสต์เมื่อ 21-8-2013 19:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อันดับแรกอย่าหลงประเด็น เอลี่ยนพรีเดเตอร์ อย่างที่สอง เงิบบ!!
sterno โพสต์เมื่อ 22-8-2013 02:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยไปซื้อยาปลูกผมอยู่เลยไม่มีเวลาเข้ามาตอบ
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 22-8-2013 10:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
sterno ตอบกลับเมื่อ 20-8-2013 12:55
มีหัวไว้ให้ผมขึ้นหรือป่าวครับ กรุณาอย่าพาดพิงผู้อ ...

เผอิญเลือดไม่ไปเลี้ยงสมอง อ่ะครับท่าน
(ผมจึงไม่ขึ้น) อิอิ
สมองฝ่อ หลงประเด็น ผาดพิง สันดานหมาหางด้วนเป็นแน่แท้
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 22-8-2013 10:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
zx10r ตอบกลับเมื่อ 21-8-2013 19:00
อันดับแรกอย่าหลงประเด็น เอลี่ยนพรีเดเตอร์ อย่างที่ ...

สงสัยคงงงกับชีวิต
sterno โพสต์เมื่อ 22-8-2013 14:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณเป็ดกับคนบ้าได้โปรดออกมาตอบหน่อยครับ ไม่ใช่ออกมาล่อเป้าแล้วหดหัวอยู่ในกระดอง ผมรอทอดผ้าป่ากับชักผ้าบังสกุลอยู่ครับ
Sutep โพสต์เมื่อ 22-8-2013 17:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็ด+คนบ้า=ไอ่เป็ดบ้า
Sutep โพสต์เมื่อ 23-8-2013 20:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาล่ะครับ เจอกลศึกใช้ความสงบสยบความเคลื่อนไหว
    ภาษาเหนือเปิ้นว่าดักแซบ ดักปิกดักปิ้ง
[
sterno โพสต์เมื่อ 24-8-2013 07:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Sutep ตอบกลับเมื่อ 23-8-2013 20:14
เอาล่ะครับ เจอกลศึกใช้ความสงบสยบความเคลื่อนไหว
    ภ ...

ใช้กลยุทธหรือว่าเงิบครับ..
cho โพสต์เมื่อ 24-8-2013 21:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยจะเงิบ!!
tyler โพสต์เมื่อ 25-8-2013 10:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
lekleklek ตอบกลับเมื่อ 19-8-2013 17:01
คนละเจตนาครับ สร้างแจก กับสร้างจำหน่าย  ...

สร้างแจกเหรอคคับ ขอผมองค์นึงได้มั้ยครับ
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 25-8-2013 11:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รออยู่น๊าา
ไม่เห็นมาซักที

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-5-2024 13:25 , Processed in 0.352346 second(s), 13 queries , File On.