เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เปิดประเด็น"พยนต์เอเลี่ยน"แหวกแนวหรือสร้างกระแส

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 11-8-2013 10:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

๒ มือของหลวงพ่อสมภพ เตชปุญโญ
สร้างสรรและเผยแผ่ศาสตร์โบราณ
อันเป็นมรดกของแผ่นดินสยามมายาวนานกว่า 40 ปี
สำหรับผมแล้ว ถือว่าหลวงพ่อท่านเป็นต้นแบบ
ที่ยากที่จะมีผู้เสมอเหมือนในแวดวงพระเกจิอาจารย์ปัจจุบัน ฯ.

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 11-8-2013 10:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"นามานัง สะมะโส ยุตตะโถ ยุตตะธะ แห่งนามะทั้งหลายอาจาริยะเจ้าพึ่งหมาย
ให้ชื่อว่า เอเลี่ยนพรีเดเตอร์"

..อนุปัตติถานัง วุธตะโวคะโต อุทธาหรณ์อันใดเป็นไปบ่มิได้
อาจาริยะเจ้าพึ่งหมายให้สำเร็จด้วยสูตรนี้  

ใช่หรอครับ คิดดีแล้วหรอ แล้วแต่นะ....!!

kaka_1175 โพสต์เมื่อ 11-8-2013 11:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
CUTE19 ตอบกลับเมื่อ 11-8-2013 03:08
แหวกเยอะไปอ่ะ คร๊าบบบบ
แหกเลย(หน้า)นะ  ...

เดี๋ยวนี้อะไรก็เป็ฯธุรกิจไปซ่ะหมดเลยอะครับ
จะหาบูชาเครื่องรางที่เป็นสูตรของโบราณจริงๆก็ยากแท้ๆ
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 11-8-2013 12:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
CUTE19 ตอบกลับเมื่อ 11-8-2013 03:07
นี่แหละครับ"ประเด็นที่อยากจะให้มอง"
คุณครูอาจารย์ส ...

ใช้เเล้วครับพี่
ต้น1 โพสต์เมื่อ 11-8-2013 19:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หรือว่าเสกพยนในรูปแบบของหุ่นเอเลี่ยนแต่จิตพยนก็พยนธรรมดา เน้นแปลกตาเพื่อการตลาด แล้วพระที่เสกนี่เสกพยนมีตัวตนมั้ยครับ มองแบบกลางนะครับ อีกอย่างคือผมเกิดมาก็เพิ่งเคยเห็นเหมือนกัน  ถ้าเสกได้จริงผมจะได้เอาโมเดลของ โงกุล เบจิต้า จอมมารบู ไปฝากเสก

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +12 ย่อ เหตุผล
paul + 12

ดูบันทึกคะแนน

zrkonixx โพสต์เมื่อ 11-8-2013 19:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้น1 ตอบกลับเมื่อ 11-8-2013 19:08
หรือว่าเสกพยนในรูปแบบของหุ่นเอเลี่ยนแต่จิตพยนก็พยน ...

555 ความคิดเดียวกันครับ ได้พยนต์จอมมารบู มาคงเท่ไม่น้อยย อิอิ
Sutep โพสต์เมื่อ 11-8-2013 19:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
sterno ตอบกลับเมื่อ 11-8-2013 08:26
ที่ผมรู้มามีการผาดพิงพ่อที่ผมรักและเคารพโดยที่ท่า ...

ด้วยความเคารพครับ ผมอ่านแล้วไม่เข้าใจ ใครพาดพิงถึงพ่อใคร แล้วพ่อทึ่ว่าคือใครครับ
s99kol โพสต์เมื่อ 11-8-2013 20:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอดูคำชี้แจงด้วยแต่ผมว่าเขาคง มุดรู ไปตามพยนต์เลี่ยนแล้วคาบบ
sterno โพสต์เมื่อ 11-8-2013 21:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Sutep ตอบกลับเมื่อ 11-8-2013 19:56
ด้วยความเคารพครับ ผมอ่านแล้วไม่เข้าใจ ใครพาดพิงถึง ...

เอาประเด็นเอเลี่ยนให้จบก่อนครับ ประเด็นที่สงสัยหลังไมค์ จ.ข.ก.ท.ดูครับ
tyler โพสต์เมื่อ 12-8-2013 10:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จากประสบการณ์ผู้ไกล้ชิดผมที่มีไว้ในครอบครอง เค้าว่าโลหะที่หลอมนำมาจากตะแกรงเผาศพ
และหุ่นพยนต์คู่ที่ว่า มีตัวมีตนจริงครับ แม้รูปลักษณ์จะพิสดาร
พระผู้สร้างมีชื่อเสียงอย่างไรผมไม่ทราบ เพราะชื่่อเค้าผมยังจำไม่ได้เลย
ส่วนตัวผมมองว่ารูปลักษณ์ภายนอกไม่้เกี่ยวกับพลังงานภายในอย่างสิ้นเชิง
(แต่ราคาก็จัดว่าแรงอยู่ ประมานคู่ละ 4k)
tyler โพสต์เมื่อ 12-8-2013 11:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tyler โพสต์เมื่อ 12-8-2013 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปserchเจอมาแล้ว ชื่อ..... อยู่วัดป่าพันลำ
สงสัยจะเก็ทไอเดียหลังจากพันลำ....เข้าไปแล้วก็เป็นได้
ต้น1 โพสต์เมื่อ 12-8-2013 12:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รูปคุ้นๆในเฟสของอ. ใช่มั้ยครับ
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 12-8-2013 19:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หุ่นพยนต์พระอาจารย์เอราวัณ อติวีโร สำนักสงฆ์พุทธอุทยานธรรมโกศล ตำบลหน้าไม้ อำเภอลาดหลุมแก้ว จังหวัดปทุมธานี เนื้อทองชนวน ท่านเสกให้เป็นหุ่นพยนต์ครับ ใช้เหมือนหุ่นพยนต์ทุกอย่างครับ หายากมากครับ อาจารย์สามารถสร้างถวาย มี2พิมพ์ พิมพ์ละ20ตัว  ลูกศิษย์ท่านหากันมากครับ เช่ากันเป็นหมื่นนะจ๊ะ จะบอกให้ เชิญชมครับ ขอบคุณครับ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 06:30 , Processed in 0.222450 second(s), 10 queries , File On.