เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เปิดประเด็น"พยนต์เอเลี่ยน"แหวกแนวหรือสร้างกระแส

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 15-8-2013 11:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ไขว้กะเขาด้วยปะน้องชาย?
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 15-8-2013 18:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เครื่ิงรางของขลังมีมาอย่างเนินนานนัก พระอริยสงฆ์เจ้าเข้มขลังทั่วดินสยาม เเสดงปฎิหารมากมายเหลือนับคะณา อิทธิฤทธิ์กว้างไกลสู่เมือง ชาวไทยพ้องทั่วเเผ่นดินสักการะ  บทความนี้ผมเเต่งเองครับ อายุก้เยอะกันเเล้วคนที่สร้างพยนต์เอเลี่ยนทำอะไรก้คิดหน่อยครับยังไม่รู้ผิดรู้ชอบชั่วดี เงินใครก้อยากได้เเต่วิธีนี้ทางนี้หลอกลวง หาเงินใส่ตน ไม่มีความเกรงใจต่อพระพุทธเจ้า เสื่อมลงทุกวันเเล้วศาสนาพุทธ คงไว้ที่เดิมเเล้วกันเผยเเพร่ กันไปชั่วนิรันดร์ สาธุๆๆ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +20 ย่อ เหตุผล
CUTE19 + 20

ดูบันทึกคะแนน

Sutep โพสต์เมื่อ 15-8-2013 20:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คิ้วเอาให้สะเด็ดน้ำ อย่าคาราคาซัง เอาให้ทั้งหมาทั้งเจ้านายมันจนแต้มไปเลย ป๋าจะได้ตามด่ามันจนกว่ามันจะสึก(ถ้ามันผิดจริง)
winny โพสต์เมื่อ 15-8-2013 20:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย winny เมื่อ 15-8-2013 21:18
duckfaire ตอบกลับเมื่อ 14-8-2013 13:04
ผ่านมาเจอ..กลุ่มคนจัญไร กำลังด่าพระ...พวกนี้มัน เหี้ย ...

รอตั้งนานในที่สุดก็โผล่มาแล้ว 1 ไหนๆก็โผล่มาแล้ว ช่วยตอบคำถามให้คนความรู้น้อยนอกสายอย่างกู...เอ๊ยผมเข้าใจหน่อยได้มั๊ย??
- เวลาเสก ตั้งธาตุ หนุนธาตุ เรียกอาการ ให้เกิดเป็นตัวเป็นตน ไอ้เอเลี่ยนพรีเดเตอร์ เนี่ยมันใช้วิชาสายไหนแขนงไหนเสก??
แล้วถ้าเกิดเสกเป็นตัวได้แล้วเนี่ย จิตของพยนต์เอเลี่ยนพรีเดเตอร์จะมาเป็นตัวแบบรูปลักษณ์ที่สร้างไว้หรือไม่?? ถ้าใช่แสดงว่าแม่งมาจากต่างดาว แล้วแม่งขับยานอะไรมา?? แล้วแม่งใช้เวลาเดินทางกี่ปีแสง?? พอมาถึงแล้วแม่งลงจอดที่ไหน??

-แล้วที่อยากรู้มากๆว่า " มูลนิธิพุทธอุทยานธรรมโกศล" มีตำราเสกพยนต์เอเลี่ยนพรีเดเตอร์ด้วยหรือไม่ ถ้ามีกางตำราออกมาให้ดูเลย ชัดดี!! แต่ถ้าไม่มีก็จงสำนึกไว้หน่อยว่า "แรงครู นั้นแรงนัก"ชื่อเสียงเกียรติคุณไม่ได้สร้างง่ายเหมือน "ชื่อเสีย"

-ที่ว่ามีคนสร้างมาให้เสก แล้วก็เสกเลย...ถ้าเอาบล็อค "ตัวเหี้ย" ออกมาให้เสกก็ต้องเสกอย่างงั้นใช่หรือไม่?? ที่สร้างที่เสกกันระลึกนึกถึงต้นสายวิชา ชื่อเสียง เกียรติคุณของสำนักที่กล่าวอ้างกันมั่งรึเปล่า?? ไม่ใช่ศิษย์สายตรง แต่บูชามงคลวัตถุของ "มูลนิธิพุทธอุทยานธรรมโกศล" หลายอย่างไม่อยากให้อะไรดีๆหลายๆอย่างของสำนักนี้ต้องมาแปดเปื้อนเพราะแค่ "คนห่มเหลือง และสาวกผู้หิวกระหาย" ถ้ามีข้อมูล-หลักฐานที่ถูกต้องและได้รับการยอมรับมาชี้แจงยืนยัน ก็ขอให้งัดออกมา ที่นี่เปิดกว้างพอ เอาแค่นี้ก่อนพิมพ์มือถือเมื่อยนิ้ว!!!!
winny โพสต์เมื่อ 15-8-2013 20:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อ่ะ..!!! สงสัยผู้กองจะชอบใจ "พยนต์เอเลี่ยนพรีเดเตอร์" เรียกรูป-นาม เป็นตัวเป็นตนมาจากต่างดาว
ช่ายม๊ายยยย ^^
s99kol โพสต์เมื่อ 15-8-2013 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยู่ๆก็โผล่มา พูดจาคลุมเครือ ด่าไปกว้างๆ  แน่จริงพูดกันตรงๆครับ จะด่าจะไรให้มันชัดเจน
คนสายสารีโขเขาคนจริงทุกคนพี่คิ้วเขาเปิดโอกาส ผมและท่านอื่นๆรอฟังจะชี้แจงจะด่าจะแก้ตัวว่ามา
อย่าโผล่มาแต่หางแล้วหอนมันน่าเบื่อ  ไม่ค่อยอยากออกมาพูดหรอกแต่เนื่องมาจากผมเคยไปกราบหลวงพ่อใหญ่
ก่อนท่านมรณะภาฑหลายครั้ง ดูๆมันชอบกลท่านไม่ทำอะไรแปลกๆแบบนี้แน่นอน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +100 ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
cho + 100
CUTE19 + 20

zx10r โพสต์เมื่อ 15-8-2013 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พยนต์ เอ เลี่ยน บีบตรูดแล้วมีเสียงไหมอะครับ หรือใส่ถ่านแล้วเดินได้อะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2เสน่ห์แรง +120 ย่อ เหตุผล
cho + 100
CUTE19 + 20

เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 16-8-2013 00:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CUTE19 เมื่อ 16-8-2013 00:58
Sutep ตอบกลับเมื่อ 15-8-2013 20:01
คิ้วเอาให้สะเด็ดน้ำ อย่าคาราคาซัง เอาให้ทั้งหมาทั้ง ...

ครับป๋า
งานนี้เต็มที่ครับไม่ผิดจริง ไม่กล้าเปิดประเด็นเพราะไปพาดพิงทำให้"มูลนิธิพุทธอุทยานธรรมโกศล"เสียหาย เสื่อมเสียชื่อเสียงผมไม่กล้าโดยเด็ดขาดครับ

ขึ้นอยู่ว่าเขากล้าที่จะยืดอกรับความผิดที่ตนก่อไว้ได้หรือป่าว(แมน พอป่ะหล่ะ)
นี่ข่าวล่าสุดให้บริวารไล่ลบข้อมูลที่จะพาดพิงถึงตัวเองหมดแล้วนี่ครับ

แต่ช้าไปแล้วอ่ะท่าน"เอ-เลี่ยน" กัลยามิตรแห่งเมื่องเสน่ห์กาหลงมีทุกซอก ทุกมุม ต่างส่งข้อมูลมาร่วมประจานความผิด ความหน้าด้าน สันดานหยาบของกลุ่มบุคคลที่ร่วมกันสร้างปัญหา

งานนี้จัดกันจนหยดสุดท้าย
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 16-8-2013 10:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เมื่อกาคิดทาบรัศมีหงษ์
ตั้งตนเป็นเจ้าสำนักคนใหม่แห่ง"พุทธอุทยานธรรมโกศล"

ถามคำดิ "พวกมึงถามกูสักคำไหม"

ถือดีอะไรตั้งตนเป็นเจ้าสำนัก
เลิกอ้างได้แล้วว่าได้รับการถ่ายทอดสรรพวิชาไปศึกษามาใหม่ดีกว่าไหม
ศิษย์กระหม่อมทองเขาอยู่กันแบบไหนจารีตประเพณียังไม่รู้เลย

เที่ยวเก็บคำสอนของหลวงพ่อสมภพไปสั่งสอน(ศิษย์ผู้ใหญ่)รุ่นใหญ่
เขายังเห็นแก่หน้าหลวงพ่อสมภพ เกรงใจในสถานที่ ไม่อย่างนั้นบอกได้คำเดียว
ท่านเอ-เลี่ยนได้หลับกลางอากาศมาหลายเพลาแล้ว

เฉกเช่นที่ท่านเอ-เลี่ยน สบถคำพูดโน้มน้าว สร้างตัวให้หน้าเคารพกราบไหว้
แต่หารู้ไม่เป็นการลาก"ส้นตีน"มาหาได้ไวที่สุด

เที่ยวพูดไปว่าอีกหน่อยพ่อสมภพจะมาประทับทรงเขาเพื่อสอนสรรพวิชา
พูดได้ไงครับของอย่างนี้ต้องพิสูจน์กันหน่อยทำได้จริง ทำได้ขลัง ก็ลองดูกัน
แต่ถ้าพลาดหลวงพี่"เอ-เลี่ยน" ทรงตีนนะจ๊ะ เอาไหม

และถ้ากล้ายืดอกรับความผิดส่งฑูตมาเลยมาแถลงหน่อย
อย่าให้อีป้าแอบจิตมันมาๆหายๆ ไม่มันส์ว่ะ

นี่ล่าสุดให้สมุนไล่ลบเปลี่ยนแปลงข้อมูล
เพื่อทำลายหลักฐานที่จะเอาผิดถึงตัวได้แต่ช้าไปแล้วนะท่าน"เอ-เลี่ยน"

ขอบพระคุณกัลยาณมิตรแห่งเมืองเสน่ห์กาหลงทุกท่านที่ได้มอบข้อมูลหลักฐาน
มา ณ โอกาสนี้ Cute19
Sutep โพสต์เมื่อ 16-8-2013 11:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ห๊าๆใครเป็นป้า ปูหรือปลา
sterno โพสต์เมื่อ 16-8-2013 12:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
zx10r ตอบกลับเมื่อ 15-8-2013 22:48
พยนต์ เอ เลี่ยน บีบตรูดแล้วมีเสียงไหมอะครับ หรือใส่ถ ...

น่ากลัวจะเป็นหุ่นรูปร่างคล้ายแหนมป้าย่น ใส่ถ่านแล้วสั่นได้ 55555
wongrad โพสต์เมื่อ 16-8-2013 12:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
cho ตอบกลับเมื่อ 15-8-2013 11:28
ไขว้กะเขาด้วยปะน้องชาย?

เดี๋ยวเจอดีใครอยากมาไขว้ก่ะอั้ว......คำมันคลุมเครือ...พูดตรงๆไปเลย...เนอะduckfaire
wongrad โพสต์เมื่อ 16-8-2013 12:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
winny ตอบกลับเมื่อ 15-8-2013 20:51
อ่ะ..!!! สงสัยผู้กองจะชอบใจ "พยนต์เอเลี่ยนพรีเดเตอร์"  ...

เดี๋ยวมีฉบับเมืองเหนือมาแน่ๆๆ55+
winny โพสต์เมื่อ 16-8-2013 14:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย winny เมื่อ 16-8-2013 14:30
wongrad ตอบกลับเมื่อ 16-8-2013 12:38
เดี๋ยวเจอดีใครอยากมาไขว้ก่ะอั้ว......คำมันคลุมเครือ.. ...

ยังไงอ่ะผู้กอง ??? เอาทีละประเด็น เด๋วหัวข้อและจุดประสงค์มันจะเปลี่ยนนะ รอให้ duckfaire มาตอบข้อสงสัยก่อน ว่าสร้างมาจากตำราไหน ถึงเอาชื่อของมูลนิธิฯมาแอบอ้าง ตั้งตนเป็นเจ้าสำนักซะงั้น!!!!

มีความคิดเป็นของตัวเองผมว่าทุกคนมีสิทธิ์ทำได้แต่ทุกอย่างต้องมีหลักฐานที่ใช้อ้างอิง ไม่ใช่มามั่วสร้างอะไรไปเรื่อยเปื่อยแล้วแอบอ้างชื่อของมูลนิธิฯ เอาชื่อสำนัก เอาชื่อหลวงพ่อมาหากินแบบนี้ แค่อยากรู้ว่าในตำรามันมีหรือไม่อย่างไรเท่านั้น เอาประเด็นนี้ก่อนจะได้จบไปเป็นเรื่องๆ
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 16-8-2013 14:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เงียบทำไม อะที่ผ่านมาเห้น เห่าเเทนเจ้าของหรอครับ ศาสนาเสื่อมเสียก้เพราะพวกคุณ ไม่กลัวบาปหรอครับ เงินอะหาด้วยการทำงานก้ได้ อย่ามาหากินทางนี้เลย ถ้าคิดว่าหาไม่ได้ ก้ไปเป้นขอทานดีกว่าครับ ขอทานบางคนยังดีกว่าพวกคุณอีกครับครับที่หากินกับพระกับเจ้าไม่สงสารพ่อเเม่มั่งหรอครับหยุดเถอะ มาด่าเเล้วไปเเถวบ้านผมนักเลงใจปัอดครับผ้ม

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
CUTE19 + 20

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 16:08 , Processed in 0.141609 second(s), 7 queries , File On.